ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
19:30
อาร์เซน่อล
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
เซาแธมป์ตัน
แอสตันวิลลา
00:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ไบรท์ตัน
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บาร์นสลีย์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
บริสตอลซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
มิลล์วอลล์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
นอริชซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
บอร์มัธ
เรดิง
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
สโตกซิตี
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
สวอนซีซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
20:00
อิปสวิช ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
Swindon Town
แบล็กพูล
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ฮัลล์ซิตี
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Northampton Town
22:00
พอร์ตสมัท
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
22:00
โรชเดล
วีแกนแอทเลติก
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
20:00
Leyton Orient
Barrow
22:00
Mansfield Town
Bradford City
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
Cheltenham Town
22:00
Port Vale
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
มอร์แคมป์
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
สคันธอร์ป
Stevenage
22:00
Harrogate Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
22:30
วีวีวี เวนโล
ทเวนเต้
00:45
วิลเลม ทเว
ฮีเรนวีน
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
20:00
Excelsior
FC Volendam
22:30
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
สตุทท์การ์ดต
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
เอาก์สบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
ดอร์ทมุนด์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
21:00
Benevento
อูดิเนเซ่
00:00
ซัสเซาโล่
ยูเวนตุส
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
20:00
เกตาเฟ่
เอลเช่
22:15
เซบีย่า
กาดิซ
00:30
SD Eibar
โอซาซูนา
03:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮามา เอฟซี
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
สากัน โตสู
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
กัมบะ โอซาก้า
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
11:30
V-วาเรน นากาซากิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
Giravanz Kitakyushu
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FC เรียวเคียว
14:00
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
17:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
สุพรรณบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
Uthai Thani
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Mjøndalen
07:00
Start
Sandefjord
07:00
Grorud
Haugesund
07:00
Åsane
Viking
07:00
Brann
Sarpsborg 08
07:00
Strømsgodset
Brattvåg
07:00
Stjørdals-Blink
Holstebro
07:00
Aarhus Fremad
Ynergetyk-BDU
15:00
Smorgon
Skeid
16:00
Kjelsås
Hillerød
17:00
FA 2000
Dinamo Brest
17:00
Volna
Brønshøj
18:00
KFUM Roskilde
Riga
18:00
Spartaks Jūrmala
Holstebro
18:00
VSK Århus
HamKam
18:30
KFUM
Norrby
19:00
Lindome
Ullensaker / Kisa
19:00
Strømmen
Örgryte
19:00
Qviding FIF
โรเซนบอร์ก บีเค
19:00
Odd
Kvik Halden
19:00
Eidsvold
Jönköpings Södra
19:00
Värnamo
Sollentuna
19:00
Vasalund
Rīgas FS
19:00
FC Daugavpils / Progress
Chemnitzer FC
19:00
Auerbach
Gomel
19:30
Murom
KuPS
19:45
Jaro
Kongsvinger
20:00
Fram
Drogheda United
20:00
Dundalk
FSV Optik Rathenow
20:00
Babelsberg
HIK
21:00
Nykøbing
Athlone Town
21:00
Finn Harps
Waterford United
21:00
Cork City
Sandnes Ulf
22:00
Bryne
Longford Town
00:00
Galway United

462 England - National League

Altrincham
22:00
Dover Athletic
Chesterfield
22:00
Yeovil Town
Dagenham & Redbridge
22:00
Boreham Wood
Eastleigh
22:00
Bromley
Notts County
22:00
Aldershot Town
Solihull Moors
22:00
Maidenhead United
Torquay United
22:00
Hartlepool United
Wealdstone
22:00
Halifax Town
Weymouth
22:00
Stockport County
Woking
22:00
King's Lynn Town
Sutton United
00:20
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
22:00
Kidderminster Harriers
Blyth Spartans
22:00
Gloucester City
Boston United
22:00
Bradford Park Avenue
Brackley Town
22:00
York City
Chester
22:00
Spennymoor Town
Chorley
22:00
Southport
Darlington
22:00
Leamington
Farsley Celtic
22:00
Curzon Ashton
Gateshead
22:00
AFC Telford United
Hereford
22:00
Guiseley
Kettering Town
22:00
Fylde

462 England - Premier League U18

Wolverhampton U18
18:00
Newcastle Utd U18
Liverpool U18
18:00
Manchester United U18
Southampton U18
18:00
West Ham U18
Chelsea U18
18:00
Tottenham U18
Sunderland U18
20:00
Everton U18
Derby U18
20:00
Middlesbrough U18
West Brom U18
20:00
Crystal Palace U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
Bedworth United
Bedford Town
22:00
Daventry Town
Berkhamsted
22:00
St Neots Town
Didcot Town
22:00
Biggleswade
AFC Kempston Rovers
22:00
Halesowen Town
Kidlington
22:00
AFC Dunstable
North Leigh
22:00
Welwyn Garden City
Thame
22:00
Barton Rovers
Wantage Town
22:00
Corby Town
Yaxley FC
22:00
Coleshill Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Colne
Dunston
22:00
Widnes
Marske United
22:00
Runcorn Linnets
Mossley
22:00
Prescot Cables
Ossett United
22:00
Kendal Town
Pickering Town CFC
22:00
City of Liverpool
Pontefract Collieries
22:00
Trafford
Ramsbottom United
22:00
Marine
Workington
22:00
Tadcaster Albion

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Newcastle Town
Cleethorpes Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Glossop North End
22:00
Carlton Town
Ilkeston Town
22:00
Loughborough Dynamo
Kidsgrove Athletic
22:00
Frickley Athletic
Leek Town
22:00
Lincoln United
Market Drayton Town
22:00
Wisbech Town
Spalding United
22:00
Stamford
Sutton Coldfield Town
22:00
Sheffield
Worksop Town
22:00
Chasetown

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Cinderford Town
Bideford
22:00
Melksham Town
Bristol Manor Farm
22:00
Evesham United
Frome Town
22:00
Paulton Rovers
Highworth Town
22:00
Moneyfields
Larkhall Athletic
22:00
Cirencester Town
Sholing
22:00
Barnstaple Town
Thatcham Town
22:00
Mangotsfield United
Willand Rovers
22:00
Basingstoke Town
Winchester City
22:00
Slimbridge

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Basford United
Lancaster City
22:00
Grantham Town
Matlock Town
22:00
South Shields
Mickleover Sports
22:00
Ashton United
Morpeth Town
22:00
Buxton
Nantwich Town
22:00
Scarborough Athletic
Radcliffe Borough
22:00
Warrington Town
Stafford Rangers
22:00
United of Manchester
Stalybridge Celtic
22:00
Atherton Collieries
Whitby Town
22:00
Hyde United
Witton Albion
22:00
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Nuneaton Town
Alvechurch
22:00
Hitchin Town
Banbury United
22:00
Royston Town
Biggleswade Town
22:00
St Ives Town
Coalville Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Kings Langley
22:00
Stratford Town
Lowestoft Town
22:00
Barwell
Needham Market
22:00
Redditch United
Rushall Olympic
22:00
Leiston
Stourbridge
22:00
Hednesford Town
Tamworth
22:00
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Koninklijke HFC
IJsselmeervogels
21:00
Kozakken Boys
Volendam II
21:00
Excelsior Maassluis
ASWH
21:00
Scheveningen
Quick Boys
21:30
Jong Sparta
Rijnsburgse Boys
21:30
Spakenburg
HHC
21:30
Katwijk
De Treffers
00:00
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

Erzgebirge Aue
19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Greuther Fürth
19:00
Bochum
Karlsruher SC
19:00
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Magdeburg
20:00
Waldhof Mannheim
Hansa Rostock
20:00
Kaiserslautern
Meppen
20:00
Dynamo Dresden
Saarbrücken
20:00
Uerdingen
VfB Lübeck
20:00
Viktoria Köln
MSV Duisburg
20:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
20:00
Pirmasens
FSV Frankfurt
20:00
Stuttgart II
Teutonia WS
20:00
Astoria Walldorf
Aalen
20:00
Ulm
Mainz 05 II
20:00
Bayern Alzenau
Bahlinger SC
20:00
Freiburg II
Sonnenhof Großaspach
20:00
SV Steinbach
Kickers Offenbach
20:00
Balingen
Homburg
20:00
Hessen Kassel
TuS RW Koblenz
20:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
20:00
Preußen Münster
Wiedenbrück
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Bonner SC
20:00
Lippstadt 08
Wegberg-Beeck
20:00
Borussia Dortmund II
SV 1919 Straelen
20:00
Bergisch Gladbach
Homberg
20:00
Rödinghausen
Wuppertaler SV
20:00
Schalke 04 II
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Alemannia Aachen
Köln II
21:00
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
20:00
CfR Pforzheim
SGV Freiberg
20:00
Backnang
Stuttgarter Kickers
20:00
Ravensburg
Freiburger FC
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
Sandhausen II
20:00
Villingen
Bruchsal
21:00
Neckarsulmer SU
Linx
21:00
Göppinger SV
Reutlingen
21:30
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
Lohbrugge
20:00
HEBC
Süderelbe
00:00
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ilshofen
20:00
CfR Pforzheim
SGV Freiberg
20:00
Backnang
Stuttgarter Kickers
20:00
Ravensburg
Freiburger FC
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
Sandhausen II
20:00
Villingen
Bruchsal
21:00
Neckarsulmer SU
Linx
21:00
Göppinger SV
SV Steinbach
21:00
Baunatal
Fernwald
21:00
FC 1906 Erlensee
Rot-Weiß Hadamar
21:00
Ginsheim
Viktoria Griesheim
21:00
Waldgirmes
Lehnerz
21:00
Eddersheim
Reutlingen
21:30
Bissingen
Wormatia Worms
21:30
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

FV Engers 07
21:00
Koblenz
Kaiserslautern II
21:00
Karbach
Emmelshausen
21:00
Mülheim-Kärlich
Eintracht Trier
21:00
Alemannia Waldalgesheim
Eisbachtal
21:00
Gonsenheim
Hassia Bingen
21:00
Salmrohr
Wormatia Worms
21:30
Hertha Wiesbach
Röchling Völklingen
21:30
Arminia Ludwigshafen
Mechtersheim
21:30
Eppelborn
Speyer
21:30
Dudenhofen
Jagersburg
21:30
Elversberg II
Diefflen
21:30
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Kronshagen
20:00
Bordesholm
Altenholz
20:00
Eckernforder SV
Eutiner SV
20:00
Eichede
Oldenburger SV
22:30
Todesfelde

919 Armenia - Premier League

Van
17:00
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:00
Admira
Rheindorf Altach
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Wattens
23:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
20:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
16:00
Neftchi II
Sabah II
18:00
Qaradağ Lökbatan

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
22:15
OH Leuven
Waasland-Beveren
00:30
Beerschot-Wilrijk
Antwerp
02:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:45
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
20:00
Siroki Brijeg
Sloga
20:00
Zeljeznicar
Sarajevo
01:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Igman Konjic
21:00
Slaven Zivinice
Capljina
21:00
Rudar Kakanj
Orasje
21:00
Zvijezda Gradačac
Gorazde
21:00
Bratstvo Gracanica

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
20:00
Cherno More
CSKA Sofia
22:30
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
20:00
Sloboda Novi Grad
Rudar Prijedor
20:00
Zeljeznicar Banja Luka
Sloga Doboj
20:00
Sutjeska Foca
Kozara Gradiska
20:00
Zvijezda '09 Brgule
Podrinje Janja
20:00
Modrica
Ljubic Prnjavor
20:00
Drina Zvornik
FK Jedinstvo Brcko
20:00
Tekstilac Derventa
Borac Kozarska Dubica
20:00
Leotar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv Sofia 1929
17:30
Septemvri Sofia
Neftohimik
20:30
FK Minyor Pernik
Ludogorets II
20:30
Kariana Erden
Yantra 1919
20:30
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split
23:05
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Opatija
21:30
Rudeš
Kustošija
21:30
Cibalia
Junak
21:30
Osijek II

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
อาโปเอล
Omonia Nicosia
23:30
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

EN THOI Lakatamia
20:30
Onisilos
Xylotympou
20:30
Aris
Othellos
20:30
Digenis Ypsonas
Ahironas
20:30
Anagennisi Deryneia
Kouris Erimi
20:30
PAEEK
Alki Oroklini
20:30
Akritas
AE Zakakiou
20:30
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
20:00
Slovan Liberec
Teplice
22:00
Opava
Zlín
22:00
Bohemians 1905
Viktoria Plzeň
00:30
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
20:30
Hradec Králové
Blansko
20:30
Třinec

320 Denmark - First Division

Esbjerg
20:00
Fremad Amager
Hvidovre
21:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
19:00
Tulevik
Tammeka
21:00
Trans

1233 Finland - Finland Cup

SJK Akatemia
19:30
SJK

17 France - Coupe de France

Red Star
20:15
Lens
Rumilly Vallieres
20:15
Annecy
Saint-Louis Neuweg
20:15
Sedan
Olympique d'Alès
20:15
มงต์เปลลิเย่ร์
วาล็องเซียนส์
22:30
เม็ตซ์
Le Puy F.43 Auvergne
22:30
ลอริยองต์
Saumur
22:30
Montagnarde
โอลิมปิก ลียง
00:45
Sochaux
แบรสต์
03:10
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

OFI
20:00
Larissa
Atromitos
22:15
Asteras Tripolis
PAS Giannina
00:30
Panathinaikos

125 Greece - Football League

Thesprotos
06:00
Panserraikos
Triglia FC
06:00
Veria
Almopos
06:00
Kavala
Olympiakos Volos
06:00
Pierikos
Pontion Karagiannion
06:00
Apollon Pontou FC
Episkopi
06:00
Niki Volos
Aspropyrgos Enosis
06:00
Rodos
Kalamata
06:00
Ialysos
Asteras Vlachioti
06:00
Santorini 2020
Egaleo
06:00
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
Puskás
01:30
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Debrecen
20:00
Kaposvári Rákóczi

1796 Iceland - League Cup

Valur
19:00
HK
KR
21:00
Kórdrengir
Thróttur Reykjavík
21:00
ÍBV
Fylkir
21:00
Leiknir Reykjavík
FH
22:00
Thór
Afturelding
22:00
KA

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
20:00
Bnei Yehuda
Maccabi Haifa
00:50
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

Virtus Entella
20:00
Ascoli
Cosenza
20:00
โฟรซิโนเน่
Pisa
20:00
Reggina
Cremonese
20:00
Salernitana
Pescara
20:00
สปาล
Venezia
22:00
เบรสชา
Monza
00:00
Pordenone

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
20:00
Sileks

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
20:00
Birkirkara
Floriana
20:00
Balzan
Hamrun Spartans
20:00
Hibernians
Mosta
00:00
Senglea Athletic
Lija Athletic
00:00
Santa Lucia
Sliema Wanderers
00:00
Gzira United

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
17:30
Codru Lozova
Sheriff
19:30
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Sutjeska
19:00
Zeta
Dečić
20:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
21:00
Jezero
Mladost
22:00
Iskra
Petrovac
23:00
Budućnost

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
22:00
Warrenpoint Town
Dungannon Swifts
22:00
Coleraine
Linfield
22:00
Cliftonville
Portadown
22:00
Glenavon
Ballymena United
00:30
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
22:00
Ballyclare Comrades
Institute
22:00
Loughgall
Ballinamallard United
22:00
Dergview
Ards
22:00
Dundela
Annagh United
22:00
H&W Welders
Newry City AFC
22:00
Knockbreda

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
21:00
Lechia Gdańsk
Zagłębie Lubin
23:30
Jagiellonia Białystok
Raków Częstochowa
02:00
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
18:40
Widzew Lodz
Resovia Rzeszów
20:00
Górnik Łęczna
Jastrzębie
20:30
Korona Kielce
Radomiak Radom
23:00
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
22:30
Tondela
Gil Vicente
01:00
ปอร์โต้
Boavista
03:30
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Vizela
18:00
Mafra

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
19:30
Botoşani
UTA Arad
02:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Akhmat Grozny
Rotor Volgograd
20:30
Khimki
Rostov
23:00
Sochi

227 Russia - FNL

Akron
16:00
SKA Khabarovsk
Yenisey
17:00
Fakel
Krylya Sovetov
18:00
Chertanovo
Spartak Vladikavkaz
18:00
Irtysh
Volgar Astrakhan
18:00
Olimpiyets
Krasnodar II
18:00
Veles
Shinnik
18:00
Orenburg
Tekstilshchik
19:00
Tom' Tomsk
Neftekhimik
20:00
Dinamo Bryansk
Torpedo Moskva
20:00
Chayka
Baltika
22:00
Spartak Moskva II

227 Russia - Youth League

UOR №5 U20
17:00
Akademiya Konoplev U20
Rubin Kazan U19
17:00
Ufa U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Hamilton Academical
Motherwell
22:00
Livingston
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
St. Mirren
Ross County
22:00
Kilmarnock
St. Johnstone
22:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Inverness CT
Arbroath
22:00
Queen of the South
Hearts
22:00
Dundee
Greenock Morton
22:00
Ayr United

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
East Fife
Dumbarton
22:00
Partick Thistle
Forfar Athletic
22:00
Clyde
Montrose
22:00
Cove Rangers
Peterhead
22:00
Falkirk

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Stranraer
Annan Athletic
22:00
Stenhousemuir
Brechin City
22:00
Cowdenbeath
Queen's Park
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Edinburgh City

296 Serbia - Prva Liga

Dubocica
20:00
Žarkovo
Budućnost Dobanovci
20:00
Loznica
Jagodina
20:00
Zemun
Železničar Pančevo
20:00
Borac Čačak
Trajal Krusevac
20:00
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
20:30
DAC
Trenčín
20:30
Spartak Trnava
Zlaté Moravce
20:30
Sereď
Senica
20:30
Pohronie
Žilina
20:30
Ružomberok
Zemplín Michalovce
20:30
Nitra

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
16:00
Komárno
Púchov
20:00
Šamorín
FK Košice
20:00
Slavoj Trebišov
Poprad
20:00
Petržalka akadémia
Skalica
20:00
Banska Bystrica
Podbrezová
20:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
21:00
Aluminij
Gorica
23:15
Maribor
Koper
01:30
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
22:00
เตเนริเฟ
พัลมาส
00:15
ราโย่ บาเยกาโน่
เลกาเนส
00:15
Castellón
อัลบาเซเต้
02:30
UD Logroñés

47 Sweden - Svenska Cupen

Västerås SK
19:00
GAIS
มัลโม่
19:00
Halmstad
Trelleborg
19:00
Lodde
Örebro
19:00
Sirius
Degerfors
21:00
Utsikten
Elfsborg
21:00
Falkenberg
Djurgården
23:00
Kalmar
Brage
23:00
Umeå

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
00:15
Vaduz
Servette
02:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Thun
00:15
Kriens

404 Turkey - Super Lig

Denizlispor
20:00
Yeni Malatyaspor
เบซิคตัส
23:00
Gazişehir Gaziantep

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Altınordu
Osmanlıspor
20:00
Menemen Belediyespor
Samsunspor
23:00
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Vorskla
Olimpik Donetsk
22:00
ชัคตาร์

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
21:30
Aberystwyth Town
Connah's Quay
21:30
Newtown
Cefn Druids
21:30
Barry Town United
Haverfordwest County
21:30
Cardiff MU
Flint Town United
21:30
Penybont
The New Saints
00:00
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
Banfield
Godoy Cruz
03:10
Platense
Sarmiento
03:10
Talleres Córdoba
Colón
05:20
Aldosivi
Lanús
05:20
Atlético Tucumán

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:00
Atlético Bucaramanga
Once Caldas
05:30
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Atlético Huila
Tigres
03:15
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
04:00
Guadalupe
Pérez Zeledón
06:30
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:00
Mushuc Runa
Orense
03:00
Aucas
LDU Quito
05:30
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
04:15
Jocoro
Municipal Limeño
04:30
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Deportivo Sanarate
Iztapa
02:00
Antigua GFC
Comunicaciones
06:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
San Pedro
Siquinalá
00:00
Comunicaciones II
Mixco
04:30
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
08:30
Toluca
Puebla
10:30
Tigres UANL
Atlas
06:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
04:15
Cerro Porteño
Sol de América
06:30
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
03:15
Cerro
Peñarol
06:15
River Plate

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
20:00
Stellenbosch
Chippa United
22:00
Orlando Pirates
Bloemfontein Celtic
22:00
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

ASO Chlef
21:00
Aïn M'lila
Paradou AC
21:00
USM Alger
JSM Skikda
21:00
MC Oran

614 Algeria - Ligue 2

JSM Béjaïa
20:30
Lakhdaria
Kouba
20:30
USM El Harrach
WA Boufarik
20:30
USM Blida
Ben Aknoun
20:30
MO Béjaïa
CR Béni Thour
20:30
Msila
Amal Bou Saâda
20:30
RC Arbaâ
MO Constantine
20:30
HB Chelghoum Laïd
SKAF Khémis Mélina
20:30
MCB Oued Sly
RC Oued Rhiou
20:30
Temouchent
JSM Tiaret
20:30
CRB Ain Ouessara
Remchi
20:30
SC Aïn Defla
Arzew
20:30
ASM Oran
IRB El Kerma
20:30
MC Saïda

911 Angola - Girabola

Sporting de Cabinda
21:30
Ferroviário do Huambo
Académica do Lobito
21:30
Cubango
Interclube
21:30
Baixa de Kassange
Progresso
22:30
Sagrada Esperança

593 Cameroon - Elite One

Colombe
21:00
New Star
Cotonsport
06:00
APEJES Academy

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
23:00
Royal
Rahimo
23:00
SONABEL
Majestic
23:00
Léopards
ASFA-Yennenga
23:00
USFA
Police
23:00
Ouagadougou
Léopards
23:00
ASEC Koudougou
ASFB
23:00
RCK
KOZAF
01:15
Douanes
Etoile Filante
01:15
Douanes

886 Egypt - Premier League

Aswan
00:00
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Liberty Professionals
Karela
22:00
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
Hafia
Wakirya
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
17:00
Vihiga United
Western Stima
19:00
Wazito
Leopards
19:00
Nairobi City Stars
Bandari
19:00
Nzoia United
Sofapaka
19:00
Bidco United

16175 Libya - Premier League

Alittihad Misurata
20:30
Al-Wehda
Al Ahli Tripoli
20:30
Al-Madina
Al-Akhdar
06:00
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
23:00
ASKO
Djoliba
23:00
Soni
Nianan
23:00
Black Stars
Yeelen Olympique
01:00
Bakaridjan
COB
06:00
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
23:15
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

Olympique Dcheïra
21:00
Chabab Ben Guerir
Wydad Fès
21:00
KAC Kénitra
Tihad Casablanca
21:00
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:00
Generation Foot
Douanes
23:00
Stade de Mbour

3677 Syria - Premier League

Foutoua
19:00
Taliya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
18:00
Namungo
Mwadui
20:00
Azam
Ruvu Shooting
20:00
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
18:00
Buildcon
Green Buffaloes
20:00
Nkwazi
Kitwe United
20:00
Green Eagles
Zanaco
20:00
Nkana

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
02:30
Ordino

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
18:30
Mes Rafsanjan
Saipa
18:30
Naft Masjed Soleyman
Padideh Khorasan
18:30
Paykan
Sanat Naft
18:30
Persepolis
Tractor Sazi
19:00
Nassaji Mazandaran
Aluminium Arak
19:00
Sepahan
Zob Ahan
21:00
Machine Sazi
Esteghlal
21:00
Foolad

21462 Kuwait - Division 1

Burgan
21:00
Al Jahra
Yarmouk
23:30
Al Sulaibikhat

74505 Qatar - Premier League

Al Kharitiyath
19:45
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ahli Jeddah
00:35
Dhamk

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
20:00
Monastir
Tataouine
06:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:30
Bani Yas
Al Ain
20:30
Al Wasl
Hatta
23:15
Al Fujairah
Al Jazira
23:15
Shabab Al Ahli Dubai

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
20:30
Dibba Al Hisn
Al Arabi
20:35
Emirates

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
17:00
Abahani Chittagong

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
21:00
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

Chennai City
15:30
Sudeva
Arrows
20:30
NEROCA

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Jeonbuk Motors
Gwangju
14:30
Ulsan
Incheon United
14:30
Daegu
Gangwon
17:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - Korean Cup

Pocheon
12:00
Changwon City
Seoul United
12:00
Paju Citizen
Siheung Citizen
12:00
Ulsan Citize
Phoenix
12:00
Pyeongtaek Citizen
Chungju Citizen
14:00
Yangpyeong
SMCE
14:00
Cheongju
Daejeon Korail
14:00
Hwajeong
Chuncheon
14:00
Doksuri (Eagles)

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
15:45
PKNP
PBDKT T-Team
20:00
Skuad Projek
PDRM
20:00
PKNS
Negeri Sembilan
20:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
Kuala Lumpur
UiTM
20:00
Terengganu
Selangor
20:00
Pahang
Melaka United
20:00
Sabah

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
22:00
Chippenham Town
Chelmsford City
22:00
Hungerford Town
Dartford
22:00
Concord Rangers
Hampton & Richmond
22:00
Braintree Town
Havant & Waterlooville
22:00
St Albans City
Hemel Hempstead Town
22:00
Ebbsfleet United
Maidstone United
22:00
Oxford City
Slough Town
22:00
Tonbridge Angels
Welling United
22:00
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
03:10
Real Pilar
Excursionistas
03:10
Victoriano Arenas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
20:30
Sportlust '46
GOES
20:30
VVOG
ODIN '59
20:30
ACV
Excelsior '31
20:30
SteDoCo
Harkemase Boys
20:30
VVSB
Barendrecht
20:30
Ter Leede
Staphorst
20:30
Ajax Amateurs
Sparta Nijkerk
21:00
Lisse
DVS '33
21:00
HSV Hoek

99474 World - CAF Champions League

Al Merreikh
20:00
Simba
TP Mazembe
20:00
Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs
23:00
Petro de Luanda
Teungueth
23:00
MC Alger
ES Tunis
23:00
Zamalek
Al Ahly
02:00
Vita Club
Wydad Casablanca
02:00
Horoya

556 Belgium - Division 3: ACFF

Rebecq
02:00
Waremme
Excelsior Virton
02:00
Hamoir
Meux
02:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
01:30
RFC Wetteren
Ninove
01:30
Oudenaarde
Lokeren-Temse
02:00
Gullegem
Lokeren-Temse
02:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

Heur Tongeren
01:30
Londerzeel
Hades
01:30
Sporting Hasselt
KSC City Pirates
02:00
Houtvenne
Hoogstraten
02:00
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:30
Avanti
Oostkamp
01:30
Sint-Niklaas
Oostkamp
01:30
Rhodienne-De Hoek
Torhout
01:30
Wolvertem Merchtem
Tempo Overijse
02:00
Wolvertem Merchtem
Svelta Melsele
02:00
Jong Lede
FC Lebbeke
02:00
Lochristi
Svelta Melsele
02:00
Avanti
Tempo Overijse
02:00
Voorde Appelterre
FC Lebbeke
02:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Zwarte Leeuw
Diest
01:30
Nijlen
Sint-Lenaarts
01:30
Berlaar-Heikant
Diest
01:30
Weerstand Koersel
Beringen
02:00
Witgoor Sport
Esperanza Pelt
02:00
Weerstand Koersel
Racing Mechelen
02:00
De Kempen
Betekom
02:00
Turnhout
Wellen
02:00
Berlaar-Heikant
Betekom
02:00
Nijlen
Esperanza Pelt
02:00
ลีลล์
Racing Mechelen
02:00
Zwarte Leeuw
Wellen
02:00
Turnhout
Beringen
02:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Gosselies Sports
Union Namur
02:00
Binche
Tournai
02:00
SG-Tertre-Hautrage
Albert Quévy-Mons
02:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Onhaye
Marloie Sport
02:00
Wanze / Bas-Oha
Oppagne-Wéris
02:30
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Geel
02:00
Antonia
K. Kontich
02:00
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Wambeek
Houtem-Oplinter
01:30
Linden
Stade Bierbeek
02:00
Linden
Stade Bierbeek
02:00
Bertem-Leefdaal
Huldenberg
02:00
Borght-Humbeek
Ixelles
02:30
Union Lasne-Ohain

556 Belgium - Provincial-Limburg

Schoonbeek-Beverst
01:30
Achel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Saint-Hubert
Bastogne
02:00
Meix-Devant-Virton
La Roche
02:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Eendracht Wervik
RC Lauwe
00:30
Diksmuide
Meulebeke
01:00
Dadizele
Meulebeke
01:00
Rumbeke
Oostduinkerke
02:00
Lauwe
Oostduinkerke
02:00
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
20:00
Kubrat
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Shumen 2007
Septemvri Tervel
20:00
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
20:30
O Kormakitis
Peyia
20:30
Elpida Astromeritis
APONA Anagias
20:30
Amathous
Olympiada Lympion
20:30
APEP
MEAP Nisou
20:30
ENAD
Elia Lythrodonta
20:30
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
16:15
Slovan Rosice
Hanácká
16:30
Odra Petrkovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
20:30
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
19:00
Thisted
Jammerbugt
19:00
Frem
B 93
21:00
Holbæk B&I

17 France - CFA Group A

Blois
00:00
Rouen
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Bobigny
22:00
Metz II
St Maur Lusitanos
00:00
Lens II

17 France - CFA Group C

Fréjus St-Raphaël
00:00
Grasse
Jura Sud Foot
00:00
Martigues

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Montlucon
00:00
Chambery
Clermont II
00:00
Velay
Aurillac Arpajon
00:00
Thonon Évian
Vaulx
00:00
Limonest
Moulins Football
00:30
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Pontarlier
00:00
Morteau Montlebon
Racing Besançon
00:00
Valdahon Vercel
Montceau
00:00
Paron
Jura Dolois
00:00
Saint-Apollinaire
Dijon II
00:00
Besancon FC
Selongey
00:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Colomban Locmine
00:00
Lannion
Guipry-Messac
00:00
Saint-Pierre Milizac
Drapeau Fougères
00:00
Brest II
Stade Pontivy
00:00
Stade Briochin II
TA Rennes
00:00
Pontivy GSI
Dinan Léhon
00:00
Vitré
Plouzane
00:30
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Tours
Avoine OCC
00:30
C' Chartres II
Déols
01:00
Chateauroux II
Montlouis
01:00
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
00:00
Feignies-Aulnoye
Maubeuge
00:00
Lille II
Saint-Omer
00:00
Croix Football IC
Olympique Marcquois
02:00
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
00:00
Dives-Cabourg
Alencon
00:00
Cherbourg
Saint-Lo Manche
00:00
Dieppe
Oissel CMS
00:00
Bayeux
Vire
00:00
AG Caennaise
Avranches II
00:00
Évreux 27

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
23:00
Szabadkikoto

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
06:00
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone C

Luparense
20:30
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
20:30
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
20:30
Fidelis Andria
Aversa Normanna
20:30
Portici
Sorrento
20:30
Taranto

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:00
Motor Lublin
Stargard Szczeciński
19:00
Kalisz
Polkowice
19:00
Stal Rzeszów
Lech Poznań II
19:00
Sokół Ostróda
Olimpia Elbląg
20:00
Wigry Suwałki
Olimpia Grudziądz
20:00
Bytovia Bytów
Katowice
23:00
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

Montalegre
22:00
Maria da Fonte
Cerveira
22:00
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
19:45
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
22:00
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
17:45
Carapinheirense
Mortágua
22:00
Alcains
Sertanense
22:00
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

Torreense
18:00
1º Dezembro
Alverca
22:00
Sacavenense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
20:00
Radnički Svilajnac
Trstenik PPT
20:00
Dunav Prahovo
Pčinja Trgovište
20:00
Timok

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:00
Budučnost Krušik
Sloga Petrovac na Mlavi
20:00
Tutin
Mladi Radnik
20:00
Bane Raska
Trepča
20:00
Železničar Lajkovac
Sloga Požega
20:00
Sumadija Arandelovac
Gruža
20:00
Mačva 1929
Sloboda Užice
22:00
Takovo

32 Spain - Segunda B - Group 1

Lealtad
22:00
Real Valladolid II
Compostela
23:00
Celta de Vigo II
Cultural Leonesa
23:30
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ebro
18:00
Tarazona
Athletic Club II
22:30
Laredo
Portugalete
23:00
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Villarreal II
23:00
Hércules

32 Spain - Segunda B - Group 4

Cadiz II
18:00
Algeciras
UCAM Murcia
23:00
Yeclano
Marino
01:00
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
23:00
Paiosaco
Arosa
01:00
Rápido Bouzas
UD Ourense
01:00
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
22:30
Torina
Bezana
23:00
Samano
Atlético Albericia
23:00
Revilla
Escobedo
23:00
Gimnástica Torrelavega
Rinconeda Polanco
00:00
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

Aurrera de Ondarroa
22:30
Santutxu
Lagun Onak
22:30
Ariznabarra
Santurtzi
22:30
Durango
Beasain
23:00
Real Sociedad III
Urduliz
23:15
CD Vitoria
Deusto
23:30
Gernika
Urgatzi
00:00
Somorrostro
Balmaseda
00:00
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
23:00
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
22:30
Villajoyosa
Olímpic de Xàtiva
23:00
Hércules II
Roda
00:00
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
22:00
Almazán
Colegios Diocesanos
22:00
Burgos Promesas
La Virgen del Camino
22:30
UD Santa Marta
Salamanca II
22:30
La Bañeza
Atlético Tordesillas
23:00
Cristo Atlético
Atlético Astorga
23:00
Bembibre
La Granja
23:00
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
18:30
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
00:00
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
22:00
Alcúdia
Andratx
22:00
Portmany
San Rafael
22:15
Mallorca II
Esporles
22:30
Llosetense
Génova
22:30
Cardassar
Collerense
23:30
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
La Cuadra
Santa Úrsula
23:30
Ibarra
Las Palmas III
00:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 14

Jerez
23:00
Cacereño

32 Spain - Tercera - Group 15

Burladés
22:30
Corellano
Huarte
22:30
Txantrea
Bidezarra
22:30
Cortes
Baztan
22:30
Murchante
Valle Egüés
23:00
Beti Kozkor
San Juan
23:00
River Ega
Ardoi
23:00
Peña Sport

32 Spain - Tercera - Group 16

Logroñés II
22:30
Calahorra II
Yague
00:30
Racing Rioja

32 Spain - Tercera - Group 17

Atletico Monzon
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Quintanar del Rey
23:00
Manzanares
Atletico Ibanes
23:00
La Solana
Almagro Spain
23:00
Ciudad Real
Almansa
23:00
La Roda
Madridejos
23:00
Illescas

5 Brazil - Alagoano

CSE
03:00
Coruripe

5 Brazil - Amazonense

Manaus
02:30
JC
Fast Clube
04:30
Amazonas

5 Brazil - Brasiliense

Santa Maria
01:00
Gama
Sobradinho
01:30
Luziânia
Paracatu
01:30
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Ceará
02:00
Vitória
CRB
02:00
Sport Recife
Bahia
04:15
Botafogo PB
Treze
04:15
Altos
Sampaio Corrêa
06:30
Fortaleza

5 Brazil - Capixaba

Desportiva ES
01:00
Real Noroeste
Pinheiros
01:00
Rio Branco ES
Serra
01:00
Vitória ES

5 Brazil - Carioca 1

Macaé
04:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Gaucho 1

Esportivo
06:00
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Maranhense

Bacabal
01:30
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

Sinop
20:00
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

Caldense
05:00
CAP Patrocinense
Pouso Alegre
05:00
América Mineiro

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
19:30
Independente PA
Gaviao
02:00
Carajás

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
03:15
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

Inter de Limeira
02:30
Novorizontino
São Paulo
05:00
Santos

5 Brazil - Paulista A2

Taubaté
01:00
Portuguesa Santista
Água Santa
01:00
EC São Bernardo
São Bernardo
01:00
RB Brasil
Oeste
02:00
Osasco Audax
XV de Piracicaba
03:00
Velo Clube
Portuguesa
05:00
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

Rio Preto
20:00
Votuporanguense
Desportivo Brasil
01:00
Batatais
Primavera SP
01:00
Comercial
Olímpia
01:00
Nacional SP
Marília
05:00
Capivariano
São José EC
05:00
CA Linense

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
01:45
Ríver
Flamengo PI
03:50
Picos

5 Brazil - Sergipano

Dorense
01:50
Sergipe
Lagarto
02:00
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

Novoperário
02:00
Dourados Atlético
Águia Negra
04:00
Aquidauanense

5 Brazil - Tocantinense

Capital
02:00
Gurupi
Nova Conquista
06:15
Tocantinópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
03:10
San Miguel
Deportivo Armenio
03:10
Flandria
Villa San Carlos
03:10
Cañuelas
Defensores Unidos
03:10
Acassuso
Fénix
03:10
Sacachispas
Los Andes
05:20
Argentino Quilmes

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Phnom Penh Crown
Electricite du Cambodge
15:30
Police Commissary
Prey Veng
15:30
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Ba

3347 San Marino - Campionato

Libertas
21:00
Tre Penne
Juvenes / Dogana
21:00
San Giovanni
La Fiorita
21:00
Domagnano
Fiorentino
21:00
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:10
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

Veleçiku Koplik
19:30
Oriku
Vora
19:30
Dinamo Tirana
Egnatia Rrogozhinë
19:30
Turbina Cërrik
Tomori Berat
19:30
Flamurtari
Elbasani
19:30
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
19:30
Mirdita
Sopoti Librazhd
19:30
Valbona

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
11:30
Bucheon 1995
Seoul E.
14:00
Sangju Sangmu
Anyang
14:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
15:00
Univ. Queensland
Albany Creek Excelsior
15:10
Brisbane Knights

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
11:30
Marconi Stallions
Mt Druitt Town
15:00
APIA Leichhardt Tigers

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
16:00
Lviv U21
Inhulets' U21
18:00
Kolos Kovalivka U21
Dynamo Kiev U21
18:00
Minai U21

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
16:00
Gold Coast Knights
Brisbane Strikers
16:00
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Sint-Eloois-Winkel
Heist
02:00
Patro Eisden
La Louvière Centre
02:00
Thes Sport
Dender
02:00
Mandel United
SV Roeselare
02:00
Knokke

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
17:00
Bologna U19
Cagliari U19
17:00
Sampdoria U19
Spal U19
17:00
Juventus U19
Genoa U19
19:00
Atalanta U19
Roma U19
19:00
Sassuolo U19
Torino U19
19:00
Empoli U19
Fiorentina U19
21:00
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
18:00
Czarni Sosnowiec W
GKS Katowice W
19:45
Medyk Konin W
UJ Krakow W
20:00
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

Venezia U19
20:30
Chievo U19
Udinese U19
20:30
Cittadella U19
Reggiana U19
20:30
Cremonese U19
Brescia U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Monza U19
20:30
Parma U19
Verona U19
20:30
Pordenone U19
Salernitana U19
20:30
Cosenza U19
Napoli U19
20:30
Lecce U19
Virtus Entella U19
20:30
Pisa U19
Crotone U19
20:30
Reggina U19
Frosinone U19
20:30
Spezia U19
Benevento U19
21:30
Pescara U19

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
19:00
Liberec W
Slavia Prague W
20:00
Sparta Prague W
Horní Heršpice
20:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
17:15
Pogon Szczecin U18
Wisla U18
18:00
Lechia Gdańsk U18
Hutnik Kraków U18
19:00
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:30
Cape Town All Stars
Jomo Cosmos
20:30
TS Sporting
Polokwane City
20:30
University of Pretoria
Bizana Pondo Chiefs
20:30
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

San Francisco
07:00
Independiente
Atlético Chiriquí
05:00
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
19:00
Arbëria
Prishtina
19:00
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

Altona Magic
11:00
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wohlen
22:00
Schötz
Baden
22:00
Luzern II
Zug
22:00
Delémont
Dietikon
22:00
Balzers
Gossau
22:00
Höngg
Meyrin
23:00
Olympique de Genève
Echallens
23:00
Martigny Sports
Bassecourt
00:00
Goldau
Biel-Bienne
06:00
Muttenz
Grasshopper II
06:00
Buochs
Langenthal
06:00
Solothurn
Naters
06:00
Azzurri 90
Young Boys II
06:00
La Chaux-de-Fonds
Bulle
06:00
Lausanne II
Red Star Zürich
06:00
Tuggen
Linth
06:00
Wettswil-Bonstetten
Paradiso
06:00
Thalwil
Eschen / Mauren
06:00
Kosova
St. Gallen II
06:00
Winterthur II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Bavois
Cham
22:00
Breitenrain
Rapperswil-Jona
22:00
Basel II
Köniz
22:00
Yverdon Sport
Stade Nyonnais
22:00
Brühl
YF Juventus
22:00
Münsingen
Étoile Carouge
06:00
Zürich II
Sion II
06:00
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

F91 Dudelange
22:00
Wiltz
Jeunesse d'Esch
00:00
Progrès Niedercorn
Rodange
01:30
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
19:00
Wolfsberger AC II
Gleisdorf 09
20:00
Deutschlandsberger SC
Bad Gleichenberg
20:00
Gurten
Weiz
20:00
Hertha
Stadl-Paura
20:00
Union Vöcklamarkt
Wels
20:00
Ried II
Sturm Graz II
20:00
Kalsdorf
Allerheiligen
20:00
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
20:00
Bruck/Leitha
Leobendorf
21:30
Wiener Neustadt
Team Wiener Linien
00:00
Traiskirchen

147 - Africa Cup Of Nations U20

Ghana U20
03:00
Uganda U20

227 Russia - Pfl

Biolog
17:00
Legion Dynamo
Chernomorets
18:30
SKA Rostov

64306 Hong Kong - FA Cup

Tai Chung
14:00
Warriors
กลาสโกว์ เรนเจอร์
16:30
Pegasus

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
18:00
Sevilla W
Eibar W
20:00
Levante W
Santa Teresa W
21:00
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
22:00
Zurich W
Basel W
23:00
St. Gallen
Servette Chênois W
23:00
Luzern W
Grasshopper W
02:00
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

Zulte-Waregem W
21:00
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Moldavo W
Eva's Tienen W
20:00
Mechelen W
Wuustwezel W
21:00
Kontich W
Massenhoven W
21:00
Chastre W
Genk II W
21:30
OH Leuven II
Famkes Merkem W
22:00
Voorwaarts Zwevezele W
Gent II W
23:00
Anderlecht II W
RFC de Liege W
23:00
Standard Liège II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
20:00
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:30
Le Havre W
Stade de Reims W
20:30
Paris W
Dijon W
20:30
Bordeaux W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
18:30
Roma W
Florentia W
20:30
San Marino Academy W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
23:00
Cruz Azul W
Pumas UNAM W
01:00
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
15:05
Sydney W

614 Algeria - Algeria Youth League

ASO Chlef U21
16:00
Aïn M'lila U21
Paradou AC U21
16:00
USM Alger U21
JSM Skikda U21
16:00
MC Oran U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
18:00
Académica U23

32 Spain - Segunda Division Women

Osasuna II W
22:00
Mulier W
Balears W
22:00
Pallejà W
Mérida AD W
22:00
Málaga II W
Las Torres W
22:00
Puerto del Carmen W
Sporting Gijón II W
22:30
Llanera W
Castejón W
22:30
Logroño II W
Pradejón W
22:30
Berriozar W
Real Oviedo II W
23:00
Gijón FF W
Real Unión Tenerife II W
23:00
San Antonio Pilar W
Huesca W
00:00
Riudoms W
Torrelodones W
00:00
Fuensalida W
Lorca W
00:00
Plaza Argel W
Julio Suárez W
02:00
La Garita W
Achamán W
02:00
Las Majoreras W
Llamoro W
03:00
Güímar W
Unión Viera W
06:00
Montaña Alta W
Furia Arona W
06:00
Juventud San Sebastián W

32 Spain - Spain Youth League

Arucas U19
18:00
Unión Viera U19
Huracán U19
18:30
Orientación Marítima U19
San José U19
19:00
Los Llanos Aceró U19
Laguna U19
19:00
Llano del Moro U19
Tenerife U19
19:00
Marino U19
Ofra U19
19:00
Juventud Laguna U19
Maspalomas U19
20:00
Victoria U19
Acodetti U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
Maracena U19
21:00
Almería U19
Racing Santander U19
22:00
Sporting Gijón U19
Mensajero U19
23:45
Sobradillo U19
UD San Fernando U19
00:00
Las Palmas U19

155 Romania - Liga 2

CSM Slatina
16:00
SSC Farul
Petrolul 52
16:00
Sporting Turnu
Aerostar Bacău
16:00
Pandurii Târgu Jiu
SCM Gloria Buzau
16:00
Unirea Slobozia
Rapid Bucuresti
17:00
Csikszereda

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
Poitiers
Neuville
00:30
Bressuire
Chatellerault
01:00
Tartas-St Yaguen
Lège-Cap-Ferret
01:00
Anglet Genets
Stade Bordelais
01:00
Cognac
Libourne
01:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
20:30
Montpellier II
Blagnac
00:00
Toulouse II
Castanet
00:30
Nîmes II
Alberes Argelès
01:00
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Aubervilliers
Racing Colombes 92
21:00
Bretigny Foot
Meaux Academy Football
00:00
Linas-Montlhery
PSG II
00:00
Créteil II
Mantes 78
00:00
Les Mureaux
Ivry US
00:00
Blanc Mesnil
Drancy JA
00:00
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
20:30
Istres
Nice II
21:00
Mandelieu LN
Cannes
00:00
Cannet Rocheville
Marseille Endoume Catalans
00:00
Villefranche SJB
Rousset-Ste Victoire
00:00
Ajaccio II

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
23:00
Marimoo
Tallinding United
23:00
GPA

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

United Park Eagles
09:00
Across The Waves
Innisfail United
14:00
Stratford Dolphins
MA Olympic
15:00
Estates
Brothers Townsville
15:00
Ingham
Rebels Gunners
15:30
Townsville Warriors
Nerimbera
16:00
Frenchville
Ross River
16:00
Saints Eagles South
Leichhardt Lions
16:30
Southside Comets

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Border Raiders
08:00
Williamstown
Lilydale Montrose United
08:00
Fawkner
Sandown Lions
09:00
Middle Park
Brighton
10:00
Plenty Valley Lions
East Kew
10:00
Seaford United
Craigieburn City
11:00
Westside Strikers
Point Cook
11:00
St Kevins Old Boys
West Preston
11:00
Mount Waverley City
Elwood City
11:00
Altona North
Lara United
11:00
Sebastopol Vikings
Monash
11:00
Greenvale United
Golden Plains
11:00
Upfield
Surf Coast
11:00
Rowville Eagles
Bell Park
11:00
Monash University
Keilor Wolves
11:00
South Yarra
Heidelberg Eagles
11:00
Watsonia Heights
Glen Waverley
11:00
Laverton
Macedon Blues United
11:00
Essendon United
Noble Park United
11:00
Sunbury United
Diamond Valley United
11:00
Bundoora United
Glenroy Lions
11:00
Moonee Valley Knights
Bayside Argonauts
11:00
Deakin University
Maidstone United
11:30
Gisborne
Darebin United
11:45
Chisholm United
Ashburton United
12:00
Western Eagles
Melbourne University
12:45
Brunswick Zebras
Croydon City Arrows
12:45
Marcellin Old Collegians
East Brighton United
13:00
Frankston Pines
Ringwood City
15:30
Northern Falcons

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
17:00
Podbrezová U19
Trenčín U19
17:00
Nitra U19
Slovan Bratislava U19
17:00
Poprad U19
Žilina U19
17:00
Spartak Trnava U19
DAC U19
17:00
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
08:30
Eastern Lions U21
Green Gully U21
11:00
Hume City U21
Altona Magic U21
13:00
Avondale Heights U21

99474 World - Club Friendlies Women

Stabæk W
19:00
Kolbotn W
Uppsala W
19:00
Djurgarden W
Linkoping W
20:00
Eskilstuna United W
Klepp W
20:30
Amazon Grimstad W
Arna-Bjørnar W
21:00
Avaldsnes W
Häcken W
22:00
Vittsjo W

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
22:00
Europa Point

49477 ไทยลีก 3

Cha Choeng Sao
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Lamphun Warrior
16:00
Udon United
Rayong United
16:00
Phitsanulok