ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 24 ก.พ. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

มึนเช่นกลัดบัค
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
อตาลันต้า
03:00
เรอัล มาดริด

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
00:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:00
สโตกซิตี
เบรนท์ฟอร์ด
02:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
สวอนซีซิตี
02:00
โคเวนทรี ซิตี้
บอร์มัธ
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
วัตฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Walsall
00:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
22:30
เอดีโอ เดน ฮาก
โกรนิงเงิน
00:45
เฟเยนูร์ด

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีมส์
01:00
ลอริยองต์

32 ลาลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า
01:00
เอลเช่

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
18:30
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
17:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Khon Kaen United
ราชนาวี เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Uthai Thani
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
Nakhon Pathom
19:00
Phrae United

99474 World - Friendly International

Guatemala
04:00
Nicaragua
ปาเลสไตน์
06:00
คูเวต

99474 World - Club Friendlies

Slutsk
15:00
Ynergetyk-BDU
Volyn
15:00
Slavia
Kuban Kholding
16:00
KAMAZ
Tulevik
18:00
Vaprus
Sokol Saratov
18:00
Dinamo Minsk
Gomel
19:00
อาร์เซน่อล
Beroe
19:00
Septemvri Sofia
Torpedo BelAZ
20:00
AMGK
Sirius
21:00
Djurgården
Ryazan
21:00
Metallurg Vidnoye
Chelyabinsk
22:00
Dinamo Minsk
Nordstrand
00:00
KFUM
Concordia Elbląg
00:00
Wikielec
Raufoss
01:00
Grorud
Arendal
01:00
Fram

462 England - Premier League U18

Wolverhampton U18
01:00
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Romford
02:45
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
02:30
Coleshill Town
Aylesbury United
02:45
Barton Rovers

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Larkhall Athletic
02:30
Barnstaple Town

11 Germany - 3. Liga

Dynamo Dresden
01:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

SV Steinbach
20:00
Aalen
Teutonia WS
21:30
Elversberg
Sonnenhof Großaspach
00:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
00:00
Alemannia Aachen
Bonner SC
01:30
Wiedenbrück
Rot-Weiß Oberhausen
01:30
SV 1919 Straelen

919 Armenia - Premier League

Shirak
17:00
Van
Lori
17:00
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sabah II
17:00
Keşlə II
MOIK
17:00
Kapaz
Turan
17:00
Qaradağ Lökbatan
Neftchi II
18:00
Sumqayıt II

266 Croatia - Croatia Cup

Šibenik
23:00
Istra 1961

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
20:00
ASIL Lysi
Othellos
20:00
Onisilos
Ahironas
20:00
Akritas
EN THOI Lakatamia
20:00
Ayia Napa
Aris
20:00
Digenis Ypsonas
Alki Oroklini
20:00
PAEEK
Kouris Erimi
20:00
Digenis Morphou
Xylotympou
20:00
Anagennisi Deryneia
Omonia Psevda
20:00
AE Zakakiou

116 Cyprus - Cyprus Cup

Karmiotissa
21:00
Anorthosis
อาโปเอล
23:30
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
20:00
Slovácko
Zlín
22:00
Mladá Boleslav

125 Greece - Super League

Larissa
22:15
Lamia

674 Hungary - Hungarian Cup

Paksi SE
19:00
Budafoki MTE
Tállya
19:00
MTK
Zalaegerszegi TE
20:00
Honvéd
Puskás
22:00
Újpest
Debrecen
22:00
Siófok
Szombathelyi Haladás
23:00
Várda SE
เฟเรนซ์วารอส
23:30
MOL Vidi

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Yehuda
00:15
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Petah Tikva
01:00
Beitar Jerusalem

2756 Malta - First Division

St. George's
02:30
Swieqi

2345 Moldova - National Division

Speranţa Nisporeni
17:30
Dinamo-Auto
Zimbru
19:30
Sheriff

227 Russia - Youth League

Dinamo Moskva U19
17:00
Spartak Moskva U19
Sochi U19
17:00
Rostov U19
Strogino U20
18:00
Ural U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
01:00
Motherwell

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:30
Maribor
Olimpija
21:30
Domžale
Celje
23:30
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
20:30
NŠ Drava
Nafta
20:30
Brda Dobrovo
Primorje
20:30
Triglav
Beltinci
20:30
Radomlje
Krka
20:30
Dekani
Bilje
20:30
Dob
Smartno
20:30
Brežice
Rudar Velenje
20:30
Fužinar

62 Switzerland - Super League

Vaduz
00:15
Luzern

62 Switzerland - Swiss Cup

Grasshopper
23:30
Lausanne Sport

404 Turkey - 1. Lig

Adanaspor
17:30
Giresunspor
Samsunspor
20:00
Eskişehirspor
Akhisar Belediyespor
23:00
İstanbulspor

44 Argentina - Copa Argentina

Lanús
07:10
Real Pilar

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:00
Millonarios
América de Cali
02:00
Envigado
Rionegro Águilas
04:00
La Equidad
Atlético Bucaramanga
06:05
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
05:00
Real San Andres

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:05
Mineros de Zacatecas
Cimarrones de Sonora
10:05
Dorados
Alebrijes de Oaxaca
06:00
Correcaminos UAT

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
05:00
Libertad

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:00
Bloemfontein Celtic
SuperSport United
22:00
Orlando Pirates

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Onze Bravos
Desportivo Huíla
21:30
Sagrada Esperança

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Karela
Medeama
22:00
Eleven Wonders
Ebusua Dwarfs
22:00
King Faisal
Liberty Professionals
22:00
Hearts of Oak
Aduana Stars
22:00
Inter Allies
Wa All Stars
01:00
Elmina Sharks

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
06:00
Eléphant Coléah
Kaloum Star
06:00
Satellite
Ashanti GB
06:00
Wakirya

1179 Kenya - Premier League

Leopards
19:00
Ulinzi Stars
Western Stima
19:00
Nairobi City Stars
Zoo Kericho
19:00
Homeboyz
Mathare United
19:00
Wazito
Sofapaka
19:00
KCB

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
20:00
Al Sadaqa
Ngom Egdabya
20:00
Al-Akhdar
Al-Wehda
20:30
Al-Madina
Alittihad Misurata
20:30
Al-Ittihad

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
20:55
Al Sahel
Al Arabi SC
23:20
Al Fahaheel

21462 Kuwait - Division 1

Al Jahra
22:10
Al Tadhamon
Yarmouk
22:10
Burgan
Al Jahra
00:00
Al Sulaibikhat
Al Tadhamon
00:00
Burgan

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:00
Sheikh Russel
Saif
17:00
Baridhara

153732 India - Indian Super League

Odisha FC
21:00
Mumbai City

153732 India - I-League

Churchill Brothers
15:30
NEROCA
Arrows
20:30
TRAU

99474 World - CAF Champions League

Al Hilal Omdurman
20:00
TP Mazembe

11555657 South America - Copa Libertadores

ลิเวอร์พูล
07:30
Universidad Católica
César Vallejo
05:15
Caracas

556 Belgium - Division 3: Group A

Olsa Brakel
02:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

Cappellen
02:00
Spouwen-Mopertingen
Eendracht Aalst
02:30
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

VW Hamme
02:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Esperanza Pelt
02:00
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Geel
02:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Sporting Kampenhout
02:00
Houtem-Oplinter

116 Cyprus - 3. Division

APONA Anagias
20:00
ENAD
Halkanoras
20:00
MEAP Nisou
Elia Lythrodonta
20:00
Oroklini / Troulloi
Peyia
20:00
Olympiada Lympion
Elpida Astromeritis
20:00
O Kormakitis
Amathous
20:00
Ethnikos Assias
Iraklis Yerolakkou
20:00
APEP
Ormideia
20:00
Omonia 29is Maiou

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
20:30
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Fossano
Castellanzese
20:30
Sanremo
Città di Varese
20:30
Pro Imperia
Gozzano
20:30
Legnano
Derthona
20:30
Folgore Caratese
Lavagnese
20:30
Arconatese
PDHAE
20:30
Caronnese
Saluzzo
20:30
Casale
Borgosesia
21:00
Vado
Chieri
21:00
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Cavenago Fanfulla
Brusaporto
20:30
Nibionnoggiono
Desenzano Calvina
20:30
Adrense
Caravaggio
20:30
Sona
Crema
20:30
Vis Nova Giussano
Real Calepina
20:30
Scanzorosciate
Tritium
20:30
Pontisola
Villa d'Almè
20:30
Casatese
Seregno
20:30
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Este
Belluno
20:30
Union ArzignanoChiampo
Caldiero Terme
20:30
Adriese
Montebelluna
20:30
Campodarsego
Luparense
20:30
Cartigliano
Manzanese
20:30
Virtus Bolzano
Mestre
20:30
Chions
Clodiense
20:30
Delta Calcio Rovigo
Union Feltre
20:30
Ambrosiana
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Aglianese
Forlì
20:30
Rimini
Lentigione
20:30
Correggese
Marignanese
20:30
Seravezza
Mezzolara
20:30
Sammaurese
Prato
20:30
Corticella
Real Forte Querceta
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Sasso Marconi Zola
20:30
Progresso
Pro Livorno
21:00
Fiorenzuola

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Grassina
Foligno
20:30
Tiferno Lerchi
Gavorrano
20:30
Lornano Badesse
Pianese
20:30
Flaminia
San Donato Tavarnelle
20:30
Montespaccato
Sinalunghese
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Sporting Trestina
20:30
Cannara
Trastevere
20:30
Sangiovannese
Robur Siena
00:00
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Castelfidardo Calcio
Porto Sant'Elpidio
20:30
Vastogirardi
Atletico
20:30
Matese
Montegiorgio
20:30
CynthiAlbalonga
Olympia Agnonese
20:30
Campobasso
Pineto
20:30
Castelnuovo Vomano
Giulianova
20:30
Vastese
Recanatese
20:30
Tolentino
FC Rieti
20:30
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Gladiator
Arzachena
20:30
Sassari Torres
Carbonia
20:30
Lanusei
Latina
20:30
Nola 1925
Nuova Monterosi
20:30
Cassino
Muravera
20:30
Latte Dolce
Nocerina
20:30
Savoia
Insieme Formia
20:30
SSC Giugliano
Vis Artena
20:30
Team Nuova Florida

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Fidelis Andria
Picerno
20:30
Nardò
US Bitonto
20:30
Taranto
Brindisi
20:30
Aversa Normanna
Casarano
20:30
Portici
Francavilla
20:30
Molfetta Calcio
Lavello
20:30
Team Altamura
Puteolana Internapoli
20:30
Gravina
Sorrento
20:30
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
ACR Messina
Cittanovese
20:30
Rende
Castrovillari
20:30
Paternò
Acireale
20:30
Troina
FC Messina
20:30
Dattilo
Gelbison
20:30
San Luca
Marina di Ragusa
20:30
Città Di Sant’Agata
Roccella
20:30
Licata
Rotonda
20:30
Santa Maria Cilento

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
18:00
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

Lusitano FCV
22:00
Lusitania FC Lourosa
Beira-Mar
03:30
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group F

União Almeirim
18:00
União Santarém

20 Portugal - 2. Division: Group G

Belenenses II
23:00
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lagos
01:00
Louletano

32 Spain - Segunda B - Group 1

นูมานเซีย
22:00
Cultural Leonesa
Racing Ferrol
23:00
Celta de Vigo II
Guijuelo
23:00
Zamora

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
01:30
Silva
Bergantiños
01:30
As Pontes
Paiosaco
02:00
Fisterra

32 Spain - Tercera - Group 2

Caudal
01:30
Real Avilés

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
01:30
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

Santfeliuenc
00:00
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
00:00
Saguntino
RC Catarroja
00:00
Alzira
Acero
00:00
Paterna
Torrent
01:00
Vilamarxant

32 Spain - Tercera - Group 7

Móstoles
02:00
Móstoles CF
Villaverde-Boetticher
02:00
Carabanchel
Trival Valderas
02:00
Parla
Atlético de Pinto
02:00
El Álamo

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
22:30
Gimnástica Segoviana
Atlético Tordesillas
23:00
La Virgen del Camino
Cristo Atlético
00:00
Salamanca II
Almazán
00:00
Real Ávila
Colegios Diocesanos
00:00
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
01:30
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
22:30
Formentera

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
23:00
Velke Levare
Santa Úrsula
02:30
Buzanada
Vera
02:30
Ibarra
Tenerife II
02:30
Atlético Tacoronte

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
22:30
EDMF Churra
Bullense
02:00
Real Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 17

Teruel
00:00
Atletico Monzon
Sariñena
01:00
Villanueva CF
Valdefierro
01:30
Real Zaragoza II
Binéfar
01:30
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

La Roda
23:00
Calvo Sotelo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
17:00
Sarıyer
Kahramanmaraşspor
17:00
Hacettepe
İnegölspor
17:00
Kocaelispor
Sancaktepe Belediye
17:00
Gümüşhanespor
24 Erzincanspor
17:00
Utaş Uşakspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Şanlıurfaspor
Amed SK
17:00
Zonguldak Kömürspor
Niğde Belediyespor
17:00
Çorum Belediyespor
Ergene Velimeşespor
17:00
Manisa BBSK

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Van BB
16:00
Karacabey Birlikspor
Karabükspor
17:00
Sivas Belediyespor
Kırklarelispor
17:00
Bodrumspor
Turgutluspor
17:00
Serik Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Kırşehir Belediyespor
Eyüpspor
17:00
Bugsaşspor
Pazarspor
17:00
Sakaryaspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
Kastamonuspor
17:00
Elazığspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Pendikspor

5 Brazil - Baiano 1

Jacuipense
02:00
UNIRB
Juazeirense
02:00
Fluminense de Feira
Atlético Alagoinhas
02:00
Vitória
Atlanta
04:00
Bahia

5 Brazil - Brasiliense

Luziânia
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
06:00
Brusque
Avaí
06:30
Juventus SC

5 Brazil - Maranhense

Bacabal
01:30
Pinheiro
Moto Club MA
05:30
Juventude MA
Sampaio Corrêa
05:30
Imperatriz

5 Brazil - Pernambucano 1

Vera Cruz
05:00
Sport Recife
Salgueiro
06:00
Afogados

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
01:45
Altos
Tiradentes PI
01:45
4 de Julho
Picos
02:00
Ríver

5 Brazil - Potiguar

Potiguar Mossoró
01:30
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sergipano

Maruinense
01:15
Sergipe
Dorense
02:00
Itabaiana

41 Europe - UEFA Youth League

Basel U19
22:00
Odense U19

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
02:45
Domagnano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:00
Brisbane Roar
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:05
Western United

99474 World - Friendly International Women

เนเธอร์แลนด์ W
00:30
เยอรมนี W
เอกวาดอร์
04:00
Bolivia W

5 Brazil - Copa Verde

Remo
02:00
Brasiliense

41 Europe - Euro Women

อิตาลี W
23:30
Israel W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
06:00
Geeska Afrika

886 Egypt - Egypt Cup

Aswan
19:30
Sohag

97374 Jordan - Shield Cup

Shabab Al Ordon
20:00
Al Jazeera
Al Jalil
23:00
Al Salt

2756 Malta - Fa Trophy

Hibernians
01:30
Zejtun Corinthians

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
20:00
Benevento U19
Napoli U19
22:00
Pescara U19

245 Czech Republic - U19 League

Brno U19
17:00
Ostrava U19

48946 Palestine - West Bank League

Taraji Wadi Al-Nes
20:00
Markez Balata
Hilal Al-Quds
20:00
Shabab Al Am'ari
Shabab Alsamu
23:00
Tubas

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Jigawa Golden Stars
Nasarawa United
22:00
Ifeanyi Uba
Kano Pillars
22:00
Sunshine Stars
Wikki Tourist
22:00
Enugu Rangers
Kwara United
22:00
Abia Warriors
Warri Wolves
22:00
Rivers United

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
19:00
KF Ballkani
Trepça'89
19:00
KF Llapi
Prishtina
19:00
Drita

99474 World - Shebelieves Cup Women

แคนาดา W
04:00
บราซิล W

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
01:30
Swift Hesperange
Mondorf-les-Bains
01:30
Victoria Rosport
UNA Strassen
01:30
Wiltz
Hostert
01:30
Fola Esch
Rodange
01:30
Progrès Niedercorn
Jeunesse d'Esch
01:30
RM Hamm Benfica
Differdange 03
01:30
UT Pétange
Racing
01:30
F91 Dudelange

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Inter Club
Leopards de Dolisie
21:00
Diables Noirs
Racing Club Brazzavile
22:00
Otôho d'Oyo
Nico-Nicoye
22:00
Patronage Sainte-Anne

32 Spain - Segunda Division Women

San Pío X
23:00
León FF W
Lorca W
23:30
Mislata W
Atlético Madrid III W
01:30
Samper W

32 Spain - Spain Youth League

Maracena U19
21:00
Almería U19
Real Madrid U19
22:00
Badajoz U19
Valencia U19
22:00
Villarreal U19
Sevilla U19
22:00
Calavera U19
El Olivar U19
22:15
Ebro U19
Kelme U19
22:30
UCAM Murcia U19
Polillas U19
22:30
Sanluqueno U19
Los Llanos Aceró U19
22:45
Laguna U19
Alcorcón U19
23:00
Santa Marta U19
San José U19
23:00
Mensajero U19
Dos Hermanas SA U19
23:45
Santa Fe U19
Pabellón Ourense U19
00:00
Celta de Vigo U19
Txantrea U19
00:00
Pamplona U19
Osasuna U19
00:00
UD Logroñés U19
Sabadell U19
00:00
Gimnàstic Tarragona U19
Unión Adarve U19
00:00
La Cruz U19
Leganés U19
00:00
Real Valladolid U19
Castellón U19
00:00
Torre Levante U19
Málaga U19
00:00
Maracena U19
Vázquez Cultural U19
00:00
Almería U19
26 de Febrero U19
00:00
San Félix U19
Cádiz U19
00:30
Séneca U19
Racing Ferrol U19
01:00
Choco U19
Ural U19
01:00
Val Miñor U19
Santutxu U19
01:00
Arenas Getxo U19
Antiguoko U19
01:00
Danok Bat U19
Llano del Moro U19
02:30
Tenerife U19
Marino U19
02:30
Ofra U19
Juventud Laguna U19
02:30
Sobradillo U19

99474 World - Club Friendlies Women

Øvrevoll Hosle W
23:30
Kolbotn W

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
01:30
Europa FC