ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 21 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
19:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แอสตันวิลลา
21:05
เลสเตอร์ ซิตี้
อาร์เซน่อล
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
20:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
18:15
เฟเยนูร์ด
ฮีเรนวีน
20:30
โกรนิงเงิน
อาร์เคซี วาลไวก์
20:30
เฮราเคิล
พีเอสวี
22:45
วิเทสส์
อาแจกซ์
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
18:15
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

เอาก์สบวร์ก
19:30
เลเวอร์คูเซ่น
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
00:00
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
19:00
แรนส์
Lens
21:00
ดิฌง
นีซ
21:00
เม็ตซ์
นีมส์
21:00
บอร์กโดซ์
สตราส์บูร์ก
21:00
อองเช่ร์
ลอริยองต์
23:05
ลีลล์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ปาร์มา
18:30
อูดิเนเซ่
เอซี มิลาน
21:00
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
00:00
นาโปลี
Benevento
02:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า
20:00
กาดิซ
เรอัล โซเซียดาด
22:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
เกรนาดา
แอธเลติก บิลเบา
03:00
บียาร์เรอัล

49477 ไทยลีก

เชียงราย ยูไนเต็ด
17:00
ระยอง เอฟซี
Samut Prakan City
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
Nakhon Pathom
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

BATE
07:00
แอสตาน่า
BATE
15:00
Tekstilshchik
Legion Dynamo
16:00
Dinamo Bryansk
Rubin Kazan'
19:00
Rotor Volgograd
Rubin Kazan'
19:00
Kairat
BATE
21:00
Liepāja
แอสตาน่า
21:00
Ruh Brest

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
20:30
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Karlsruher SC
19:30
นูเรมเบิร์ก
Würzburger Kickers
19:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
19:00
Viktoria Köln
Magdeburg
20:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BAK '07
19:30
Chemie Leipzig
Germania Halberstadt
19:30
Energie Cottbus
Babelsberg
19:30
FSV Optik Rathenow
Union Fürstenwalde
19:30
Chemnitzer FC
Lokomotive Leipzig
19:30
Bischofswerdaer FV
BFC Dynamo
19:30
Luckenwalde
Hertha BSC II
19:30
Carl Zeiss Jena
ZFC Meuselwitz
19:30
Lichtenberg
Viktoria Berlin
19:30
Tennis Borussia
Auerbach
19:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hessen Kassel
20:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
BTS Neustadt
Hemelingen
20:30
Blumenthaler SV
Komet Arsten
21:00
Brinkumer SV
Borgfeld
21:00
Werder Bremen III
Hastedt
21:00
SFL Bremerhaven
Habenhauser FV
21:30
Aumund-Vegesack
Leher TS
21:30
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
Union Tornesch
Paloma
16:45
Victoria Hamburg
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Lohbrugge
Buchholz
20:00
Niendorfer TSV
Rugenbergen
20:00
Wandsbeker TSV Concordia
TSV Sasel
21:00
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

FC Grimma
19:00
Einheit Rudolstadt
Eilenburg
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Carl Zeiss Jena II
19:00
An der Fahner Höhe
Krieschow
19:00
Union Sandersdorf
1. FC Merseburg
19:00
International Leipzig
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Martinroda
19:00
VfL Halle
Pampow
19:00
Strausberg
CFC Hertha
19:00
RSV Eintracht
Staaken
19:00
Neustrelitz
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Greifswalder FC
Stern
19:00
Rostocker FC
Neuhof
20:30
FC 1906 Erlensee
FV Bad Vilbel
20:30
Ginsheim
Rot-Weiß Walldorf
20:30
Dietkirchen
Türk Gücü Friedberg
20:30
Waldgirmes
SV Zeilsheim
20:30
SV Steinbach
Gonsenheim
21:00
Mülheim-Kärlich
FV Engers 07
21:00
Hassia Bingen
Kaiserslautern II
21:00
Salmrohr
TuS Haltern
21:00
Victoria Clarholz
Hammer SpVg
21:00
Erndtebrück
Schermbeck
21:00
Meinerzhagen
Paderborn 07 II
21:00
Holzwickeder SC
ASC Dortmund
21:00
Sprockhövel
Eintracht Rheine
21:00
Ennepetal
Wattenscheid 09
21:00
Vreden
Preußen Münster II
21:00
Westfalia Rhynern
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Kaan-Marienborn
Gütersloh
21:00
Westfalia Herne
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Hürth
Düren Merzenich
21:00
Alfter
SF Niederwenigern
21:00
1. FC M'gladbach
SC Velbert
21:00
FC Bocholt
SF Baumberg
21:00
Kray
Kleve
21:00
Meerbusch
Siegburger SV
21:15
Borussia Freialdenhoven
Wesseling-Urfeld
21:15
Frechen
Union Nettetal
21:15
Velbert
FC BW Friesdorf
21:30
Viktoria Arnoldsweiler
Deutz
21:30
VfL Vichttal
Hilden
21:30
Monheim
FSV Duisburg
21:30
Schwarz-Weiß Essen
Teutonia St.Tönis
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
Dusseldorf-West
21:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
21:00
Eilendorf
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Hürth
Düren Merzenich
21:00
Alfter
Siegburger SV
21:15
Borussia Freialdenhoven
Wesseling-Urfeld
21:15
Frechen
FC BW Friesdorf
21:30
Viktoria Arnoldsweiler
Deutz
21:30
VfL Vichttal
Fortuna Köln II
21:30
Pesch

11 โอเบอร์ลีกา

Schonnebeck
21:00
TVD Velbert
SF Niederwenigern
21:00
1. FC M'gladbach
SC Velbert
21:00
FC Bocholt
SF Baumberg
21:00
Kray
Kleve
21:00
Meerbusch
Cronenberger SC
21:00
Sterkrade-Nord
Union Nettetal
21:15
Velbert
Hilden
21:30
Monheim
FSV Duisburg
21:30
Schwarz-Weiß Essen
Teutonia St.Tönis
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
Dusseldorf-West
21:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
Lok Stendal
Pampow
19:00
Strausberg
CFC Hertha
19:00
RSV Eintracht
Staaken
19:00
Neustrelitz
BSC Süd 05
19:00
Tasmania Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Greifswalder FC
Stern
19:00
Rostocker FC
Victoria Seelow
19:00
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Grimma
19:00
Einheit Rudolstadt
Eilenburg
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Wacker Nordhausen
19:00
Plauen
Carl Zeiss Jena II
19:00
An der Fahner Höhe
Krieschow
19:00
Union Sandersdorf
1. FC Merseburg
19:00
International Leipzig
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Martinroda
19:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
21:00
Mülheim-Kärlich
FV Engers 07
21:00
Hassia Bingen
Kaiserslautern II
21:00
Salmrohr
Elversberg II
21:00
Dudenhofen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Eichede
Todesfelde
20:00
Union Neumünster

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
21:00
Victoria Clarholz
Hammer SpVg
21:00
Erndtebrück
Schermbeck
21:00
Meinerzhagen
Paderborn 07 II
21:00
Holzwickeder SC
ASC Dortmund
21:00
Sprockhövel
Eintracht Rheine
21:00
Ennepetal
Wattenscheid 09
21:00
Vreden
Preußen Münster II
21:00
Westfalia Rhynern
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Kaan-Marienborn
Gütersloh
21:00
Westfalia Herne

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
19:00
Vllaznia Shkodër
Kukësi
22:00
Partizani Tirana

919 Armenia - Premier League

Ararat
17:00
Banants
Ararat-Armenia
17:45
Pyunik

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Admira
20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
16:30
Rapid Wien II

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
19:30
Kortrijk
Zulte-Waregem
22:00
Standard Liège
เกงค์
00:15
Beerschot-Wilrijk
Antwerp
02:45
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

Deinze
22:00
Club Brugge II
Lommel United
02:00
Lierse Kempenzonen

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
19:30
Slavia Sofia
Etar
22:00
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
17:00
OFK Pirin
Ludogorets II
19:00
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Rijeka
Hajduk Split
23:45
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
18:00
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
AEL
Apollon
23:30
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
20:00
Opava
Viktoria Plzeň
20:00
Bohemians 1905
Karviná
20:00
Slovan Liberec
Teplice
22:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
20:00
Nordsjælland
Horsens
20:00
OB
AGF
22:00
SønderjyskE
Brøndby
00:00
Vejle

320 Denmark - First Division

Fredericia
20:00
Esbjerg
Vendsyssel
21:00
Viborg

1233 Finland - Finland Cup

Mariehamn
21:00
Honka

17 France - Coupe de France

Aubagne
19:00
Lège-Cap-Ferret
Rumilly Vallieres
19:30
Prix-lès-Mézières
OS Aire-Sur-La-Lys
19:30
Beauvais
Guichen
19:30
Saumur
Saint-Brice
20:00
Gazélec Ajaccio
Olympique d'Alès
20:00
Fabrègues
Le Puy F.43 Auvergne
20:00
Chamalières
Canet Roussillon
20:00
Poitiers
Schiltigheim
20:00
Sedan
Les Herbiers
20:00
Chateaubriant Voltigeurs
Macon
21:00
Saint-Louis Neuweg

125 Greece - Super League

PAOK
20:00
Lamia
Volos NFC
20:00
Apollon Smirnis
PAS Giannina
22:15
OFI
โอลิมเปียกอส
00:30
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
20:30
Puskás
Paksi SE
23:00
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
20:00
Siófok
DEAC
20:00
Szolnoki MÁV
Ajka
20:00
Szombathelyi Haladás
Dorogi
20:00
Kazincbarcika
Soroksár SC
20:00
Békéscsaba
Pécsi MFC
20:00
Csákvári TK
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Győri ETO
Szeged 2011
23:00
Debrecen
Kaposvári Rákóczi
23:00
Szentlőrinc SE
Vasas
01:30
Budaörs

1796 Iceland - League Cup

Fjölnir
22:00
Fylkir

802 Israel - State Cup

Beitar Tel Aviv Ramla
00:30
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Kfar Shalem
00:35
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Acre
01:00
Beitar Jerusalem
Hapoel Be'er Sheva
01:45
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Reggina
21:00
Pordenone
เลชเช่
03:00
Cosenza

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
20:00
Skendija 79
Borec
20:00
Shkupi
Struga
20:00
Makedonija
Renova
20:00
Belasica
Vardar
20:00
Pelister

2756 Malta - Premier League

Valletta
20:00
Santa Lucia
Lija Athletic
21:00
Hibernians
Mosta
00:00
Sirens
Hamrun Spartans
01:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Marsa
17:00
Swieqi
Pietà Hotspurs
20:00
St. Andrews
Zebbug Rangers
00:00
Naxxar Lions

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
21:00
Raków Częstochowa
Lech Poznań
23:30
Śląsk Wrocław

20 พรีเมียรา ลีกา

Rio Ave
22:00
Famalicão
ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:00
Vitória SC
บราก้า
01:00
Tondela
Farense
03:15
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
18:15
Estoril
Penafiel
21:00
Porto II
Academico Viseu
22:00
Arouca

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
23:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Astra
01:30
Dinamo Bucureşti

227 Russia - Russian Cup

ซีเอสเคเอ มอสโก
18:30
SKA Khabarovsk
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:00
Tambov
คราสโนดาร์
21:00
Sochi
Rostov
23:30
Akhmat Grozny

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Dundee United
Ross County
02:30
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
19:00
Vojvodina
Napredak
19:00
Inđija
Partizan
19:00
Radnik Surdulica
Proleter Novi Sad
19:00
Metalac GM
Spartak Subotica
23:05
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
19:00
IMT Novi Beograd
Dinamo Vranje
19:00
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
21:00
Žilina

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
21:00
Tabor Sežana
Aluminij
22:45
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Smartno
20:30
Krško
Brežice
20:30
Bilje
Dob
20:30
Krka
Dekani
20:30
Beltinci
Radomlje
20:30
Fužinar
Rudar Velenje
20:30
Primorje
Triglav
20:30
Nafta
Brda Dobrovo
20:30
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
เตเนริเฟ
มาจอร์กา
22:00
อัลเมรีอา
คิโรน่า
00:15
Castellón
ลูโก
02:30
UD Logroñés
มาลากา
03:00
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Svenska Cupen

Kalmar
18:00
Umeå
มัลโม่
19:00
Västerås SK
Halmstad
19:00
GAIS
Mjällby
19:00
Akropolis
Häcken
21:00
Dalkurd
Gauthiod
21:00
Helsingborg
Djurgården
23:00
Brage
Landskrona
23:00
Östersunds FK

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
22:00
Luzern
ยังบอยส์
22:00
Servette
Zürich
22:00
Sion

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
17:30
Hatayspor
Sivasspor
20:00
Kayserispor
Gazişehir Gaziantep
20:00
Antalyaspor
Fenerbahçe
23:00
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Boluspor
Balıkesirspor
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
Vorskla
ชัคตาร์
22:00
Rukh Vynnyky
Desna
00:30
ดินาโมเคียฟ

44 Argentina - Superliga

River Plate
07:30
Rosario Central
Argentinos Juniors
03:10
Platense
Sarmiento
03:10
Vélez Sarsfield
Patronato
05:20
Independiente

44 Argentina - Torneo Federal B

Fontana
03:10
Deportivo Victoria
AH Zapla
03:10
Gimnasia y Tiro
San Martín Mendoza
03:10
FADEP

44 Argentina - Copa Argentina

Atlanta
03:10
Villa San Carlos

5 Brazil - Serie A

Fortaleza
07:00
Bahia
Corinthians
02:00
Vasco da Gama
Sport Recife
02:00
Atlético Mineiro
ฟลาเมงโก
02:00
Internacional
Santos
04:15
Fluminense
Grêmio
04:15
Athletico PR
Goiás
06:30
Bragantino

353 Colombia - Liga BetPlay

Boyacá Chicó
08:00
Junior
La Equidad
02:00
Once Caldas
Deportivo Pasto
04:00
Jaguares de Córdoba
Santa Fe
06:05
Independiente Medellín

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
09:00
San Carlos
Cartaginés
04:00
Alajuelense
Guadalupe
05:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Manta
07:00
Barcelona Guayaquil
Orense
01:00
Independiente del Valle
Técnico Universitario
03:30
Delfin
Emelec
06:00
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
08:00
Atletico Marte
Sonsonate
08:00
Isidro Metapán
Once Municipal
04:00
FAS
Firpo
04:15
Águila
Santa Tecla
06:00
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Municipal
Cotzumalguapa
04:00
Antigua GFC
Guastatoya
04:00
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Xinabajul
Deportivo Reu
01:00
Solola
Suchitepéquez
02:00
Nueva Concepción
Plataneros
03:00
San Pedro
Carchá
04:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Toluca
Atlas
10:00
América
Pumas UNAM
01:00
León
Querétaro
06:00
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Dorados
08:00
Venados

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
04:30
Guaireña
Nacional Asunción
06:45
Libertad

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
07:45
Peñarol
Rentistas
03:00
Torque
Nacional
06:00
Fénix

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
20:30
Moroka Swallows
Tshakhuma
20:30
Stellenbosch

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Desportivo Huíla
Santa Rita
21:00
Recreativo do Libolo
Santa Rita
21:00
Onze Bravos
Wiliete
22:00
Sagrada Esperança

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
22:30
Rahimo
ASFA-Yennenga
22:30
KOZAF
Etoile Filante
01:45
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
21:30
Simba

886 Egypt - Premier League

El Gounah
19:30
Al Mokawloon
Ismaily
22:00
ENPPI
Al Ittihad
00:30
Aswan

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Dreams
Hearts of Oak
22:00
Ebusua Dwarfs
Elmina Sharks
22:00
Medeama
Bechem United
22:00
Wa All Stars
Karela
22:00
Liberty Professionals
Eleven Wonders
22:00
Great Olympics

16175 Libya - Premier League

Almahalla
20:30
Rafeeq

26 Mali - Premiere Division

CAS de Sévaré
22:30
Bougouni
Duguwolofila
22:30
ASOM
USFAS Bamako
23:00
Black Stars
Bakaridjan
23:00
ASKO
Djoliba
01:00
Onze Créateurs

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
21:00
Chabab Mohammédia
Rapide Oued Zem
23:15
Difaâ El Jadida
Maghreb Fès
01:30
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
21:00
UTS Rabat
Ittihad Khemisset
21:00
Racing de Casablanca
Stade Marocain
21:00
Kawkab Marrakech

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
19:00
Merreikh El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
18:00
Ruvu Shooting
JKT Tanzania
20:00
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

Young Green Eagles
18:00
Power Dynamos
Lusaka Dynamos
20:00
Buildcon

2931 Andorra - Primera División

Carroi
17:30
Atlètic Club d'Escaldes
UE Santa Coloma
17:30
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
22:30
Engordany
Penya Encarnada
22:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
17:30
Ordino
Atlètic Amèrica
22:30
Jenlai
Encamp
23:00
Engordany II

7091 Oman - Professional League

Saham
20:25
Al-Ittihad
Nizwa
20:25
Sohar
Al Seeb
22:35
Al Nasr
Al-Rustaq
22:35
Al-Musannah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
19:40
Al Ta'ee
Al Adalh
19:40
Al Najoom
Al-Kawkab
19:50
Najran
Al Draih
19:50
Al Bukayriyah
Ohod
20:15
Al-Thuqbah
Al Nahdha
22:10
Al Jabalain

15326 Bermuda - Premier League

PHC Zebras
07:00
Southampton Rangers
North Village Rams
02:00
Dandy Town Hornets
X-Roads Warriors
02:00
St. George's Colts
Devonshire Cougars
02:00
Devonshire Colts
SBRC
02:00
Somerset Trojans

153732 India - Indian Super League

Bengaluru
18:30
Goa
Kerala Blasters
21:00
Chennaiyin

2817 New Zealand - Premiership

Waitakere United
09:00
Hawke's Bay United
Eastern Suburbs
10:00
Hamilton Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
Gemert
Hoogland
20:00
Dongen
ADO '20
20:00
JOS Watergraafsmeer
USV Hercules
20:00
DEM
UNA
20:30
Groene Ster
GVV Unitas
20:30
Hollandia
HSC '21
20:30
OFC Oostzaan
EVV
20:30
OSS '20
Blauw Geel '38
20:30
Westlandia

99474 World - CAF Confederations Cup

Monastir
20:00
Raja Casablanca
NAPSA Stars
20:00
Gor Mahia
Motema Pembe
21:30
Al Ahli Benghazi
Cotonsport
22:00
SONIDEP
JS Kabylie
22:00
Stade Malien Bamako
Orlando Pirates
22:00
Galaxy
Rivers United
22:00
Enyimba
1º de Agosto
23:00
Namungo
Pyramids FC
23:00
Racing d'Abidjan
Jaraaf
23:00
Platinum
ES Sétif
00:00
Asante Kotoko
Salitas
01:00
Bouenguidi
Tihad Casablanca
02:00
Nkana

556 Belgium - Division 3: ACFF

Ganshoren
21:00
Solières Sport
Jette
21:00
Waremme
Hamoir
21:00
RES Durbuy
US Givry
21:00
Excelsior Virton
Warnant
21:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

Zelzate
21:00
Toekomst Menen
Merelbeke
21:00
Gullegem
Harelbeke
21:00
Ronse
Sparta Petegem
21:00
Gent-Zeehaven
Olsa Brakel
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Harelbeke
21:00
Toekomst Menen
Sparta Petegem
21:00
Ronse
Zelzate
21:00
Gullegem
Merelbeke
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Olsa Brakel
21:00
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
21:00
Londerzeel
Pepingen-Halle
21:00
KSC City Pirates
Eendracht Aalst
21:00
Sporting Hasselt
Diegem Sport
21:00
Lyra-Lierse Berlaar
Berchem Sport
21:00
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
21:00
FC Lebbeke
Rhodienne-De Hoek
21:00
Sint-Niklaas
Eppegem
21:00
Jong Lede
Anzegem
21:00
Avanti
Anzegem
21:00
Wolvertem Merchtem
Eppegem
21:00
Avanti
Rhodienne-De Hoek
21:00
VW Hamme
Bambrugge
21:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
De Kempen
Eendracht Termien
21:00
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
21:00
SG-Tertre-Hautrage
Ostiches
21:00
Entité Manageoise
Binche
21:00
Gosselies Sports
Stade Brainois
21:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Habay-la-Neuve
20:30
Stade Disonais
Aywaille
21:00
Rochefort
Richelle United
21:00
Onhaye
Herstal
21:00
Jodoigne
Marloie Sport
21:00
Raeren-Eynatten
Huy
21:00
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Berg en Dal
21:00
Oppuurs
Retie
21:00
Kalmthout
Rapid Leest
21:00
Vorselaar
Eendracht Zoersel
21:00
Bornem
Bevel FC
21:00
Ranst
Vosselaar
21:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:30
Veltem
Huldenberg
21:00
Wambeek
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Liedekerke
Grimbergen
21:00
Linden
SC Aarschot
21:00
Veltem
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Sporting Kampenhout
Bodegem Kapelle United
21:00
Borght-Humbeek
SC Aarschot
21:00
Borght-Humbeek
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Liedekerke
Grimbergen
21:00
Bertem-Leefdaal
Bodegem Kapelle United
21:00
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Ransart
21:00
Hornu
Solre-sur-Sambre
21:00
Antoing
Molenbaix
21:00
Montignies
Houdeng
21:00
Belœil
Soignies Sports
21:00
Snef-Tyber
RAS Monceau
21:00
Excelsior Biévène
Gilly
21:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
21:00
Bilzerse Waltwilder
Schoonbeek-Beverst
21:00
Torpedo Hasselt
Herkol
21:00
Verbroedering Maasmechelen
Zepperen-Brustem
21:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

RAC Saint-Mard
21:00
Saint-Hubert
Lorraine Arlon
21:00
Sartoise
Aubange
21:00
Ethe Belmont
Meix-Devant-Virton
22:00
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
21:00
ES de la Molignée
Malonne
21:00
Loyers
Spy
21:00
Meux II
Nismes
21:00
Grand-Leez
Flavion-Morialmé
21:00
Beauraing
Fernelmont-Hemptinne
21:00
US Dinantaise
Biesme
21:00
Chevetogne
Andennais
21:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
21:00
Jong Zulte
Ardennen
21:00
Berlare
Munkzwalm
21:00
Dendermonde
Elene-Grotenberge
21:00
Eendracht Aalter
Eendracht Zele
21:00
Drongen
HO Kalken
21:00
Excelsior Mariakerke
Lokeren Doorslaar
21:00
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
21:00
Lauwe
Sparta Heestert
21:00
Rumbeke
Racing Waregem
21:00
Blankenberge
Racing Waregem
21:00
Oostnieuwkerke
Sparta Heestert
21:00
Eendracht Wervik
SC Zonnebeke
21:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
21:00
Wielsbeke

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
20:00
Peyia

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
16:15
Slovan Rosice
Sigma Olomouc II
16:15
Odra Petrkovice
Vysočina Jihlava II
16:15
Uherský Brod
Dolní Benešov
20:30
Zlín II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
21:00
Chambery
Hauts Lyonnais
21:00
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Sochaux II
Paron
20:30
Pontarlier
Valdahon Vercel
20:30
Dijon II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:30
Tours
Chateauroux II
21:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:30
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Wasquehal
20:30
Saint-Omer
Amiens SC II
20:30
Boulogne II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Saint-Lo Manche

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Ampelokipon Drama
20:00
Apollon Paralimniou
Anagennisi Thalassias
20:00
Iraklis Ampelokipon
Aetos Orfani
20:00
Orfeas Xanthi
Nestos Chrisoupolis
20:00
Ethnikos Sochos
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Elpida Sapes
Antheias-Aristinou
20:00
Evosmou
Aris Avato
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Didymoteicho
20:00
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Thiseas Agria
20:00
Fokikos
Iraklis Psachna
20:00
Almyros
Ipato
20:00
Amvrysseas
Atalanti
20:00
Opountios
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Diagoras Stefanovik

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Makedonikos Foufas
20:00
Atromitos Palamas
Meteora
20:00
Ermis Amyntaio
Aetos Makrychoriou
20:00
Oikonomos
Kozani
20:00
Karitsa
Anagennisi Karditsas
20:00
Sellana
Dias Diou
20:00
Iraklis Larissa
Elassona
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
20:00
PAO Koufalion
Agrotikos Asteras
20:00
M. Alexandros Trikala
Anagennisi Plagia
20:00
Ethnikos Giannitsa
Niki Agkathia
20:00
Thyella Sarakinoi
Edessaikos
20:00
Aetos Varvaras
PAOK Alexandreia
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Giannitsa
20:00
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Preveza
20:00
Thyella Katsikas
Asteras Kalirachis
20:00
Acheron Kanalaki
Agios Matthaios
20:00
Missolonghi
Panagriniakos
20:00
Amvrakikos Loutrou
Anagennisi Artas
20:00
Lefkimmi
M. Alexandros Kastorias
20:00
Tilikratis
Kerkyra
20:00
Thyella Monastirakiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Ermionidas-Ermis
20:00
Nafplio 2017
Agios Ierotheos
20:00
Atromitos Chiliomodi
Aris Skalas
20:00
PAO Rouf
Molaikos
20:00
Panarkadikos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Pangytheatikos
Kifisia
20:00
Koronida Koiladas

251 Italy - Serie C: Girone A

Carrarese
18:30
Novara
Pro Patria
18:30
Pergolettese
Pontedera
21:00
Alessandria
AlbinoLeffe
21:00
Grosseto
Piacenza
21:00
Lecco
Juventus U23
21:00
Lucchese
Pro Vercelli
21:00
Olbia
Pro Sesto
21:00
Pistoiese
Livorno
23:30
Renate
Como
02:30
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

Vis Pesaro
18:30
Perugia
Legnago Salus
21:00
Gubbio
Arezzo
21:00
Matelica Calcio
Modena
21:00
Sambenedettese
Virtus Verona
21:00
Triestina
Fermana
23:30
Imolese
Südtirol
23:30
Calcio Padova
Mantova
02:30
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
18:30
Catanzaro
Catania
21:00
Bari 1908
Monopoli
21:00
Cavese
Paganese
21:00
Turris
Viterbese Castrense
21:00
Vibonese
Potenza Calcio
21:00
Virtus Francavilla
Foggia
21:00
Ternana
Juve Stabia
23:30
Teramo
Casertana
02:30
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
Bra
Casale
20:30
Lavagnese
Fossano
20:30
Castellanzese
Legnano
20:30
Chieri
Sanremo
20:30
Arconatese
Folgore Caratese
21:00
Saluzzo
PDHAE
21:00
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone B

Cavenago Fanfulla
20:30
Real Calepina
Pontisola
20:30
Caravaggio
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Luparense
Ambrosiana
20:30
Belluno
Campodarsego
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Chions
20:30
Clodiense
Cjarlins Muzane
20:30
Union Feltre
Delta Calcio Rovigo
20:30
Trento Calcio 1921
Virtus Bolzano
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Sasso Marconi Zola
Corticella
20:30
Bagnolese
Progresso
20:30
Mezzolara
Sammaurese
20:30
Pro Livorno
Seravezza
20:30
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:30
Gavorrano
Flaminia
20:30
Sinalunghese
Cannara
20:30
Montevarchi Calcio
Grassina
20:30
Trastevere
Lornano Badesse
20:30
San Donato Tavarnelle
Montespaccato
20:30
Sporting Trestina
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Robur Siena
Sangiovannese
20:30
Foligno
Tiferno Lerchi
20:30
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
Montegiorgio
Castelnuovo Vomano
20:30
Atletico
Campobasso
20:30
Aprilia
CynthiAlbalonga
20:30
Recanatese
Matese
20:30
Olympia Agnonese
San Nicolò
20:30
Pineto
Tolentino
20:30
Porto Sant'Elpidio
Vastogirardi
20:30
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Insieme Formia
Nola 1925
20:30
Vis Artena
SSC Giugliano
20:30
Nocerina
Gladiator
20:30
Latina
Lanusei
20:30
Muravera
Latte Dolce
20:30
Arzachena
Team Nuova Florida
20:30
Afragolese
Sassari Torres
20:30
Carbonia
Savoia
20:30
Nuova Monterosi

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:30
Puteolana Internapoli
Fidelis Andria
20:30
US Bitonto
Gravina
20:30
Brindisi
Nardò
20:30
Sorrento
Portici
20:30
Francavilla
Aversa Normanna
20:30
Casarano
Taranto
20:30
Picerno
Team Altamura
21:00
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

Città Di Sant’Agata
20:30
Biancavilla
Dattilo
20:30
Castrovillari
Licata
20:30
Marina di Ragusa
ACR Messina
20:30
Cittanovese
Paternò
20:30
Roccella
Santa Maria Cilento
20:30
Gelbison
Rende
20:30
Acireale
San Luca
20:30
FC Messina
Troina
20:30
Rotonda

20 Portugal - 2. Division: Group A

Cerveira
22:00
Vilaverdense
Pedras Salgadas
22:00
Vianense
Merelinense
22:00
Aguia FC Vimioso
Vidago
22:00
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

Rio Ave II
18:00
Tirsense
Mondinense
22:00
Desportivo Aves
Brito
22:00
Camacha
Berço
22:00
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

Trofense
18:00
Marítimo II
Vila Real
22:00
Pedras Rubras
Gondomar
22:00
Leca
Coimbrões
22:00
Paredes
Salgueiros
22:00
Amarante
Câmara de Lobos
23:00
Vila Real
União Madeira
23:00
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
22:00
Beira-Mar
Anadia
22:00
Canelas 2010
Espinho
22:00
Vila Cortez
São João Ver
22:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
22:00
GRAP
Oliveira Hospital
22:00
Carapinheirense
Mortágua
22:00
Benfica Castelo Branco
Vitória de Sernache
22:00
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

Caldas
18:00
União Santarém
Fátima
22:00
Sacavenense
Pêro Pinheiro
22:00
1º Dezembro
Alverca
22:00
Sintrense
Loures
22:00
União Almeirim

20 Portugal - 2. Division: Group G

Praiense
19:00
Ideal
Belenenses II
22:00
Rabo Peixe
Oriental Lisboa
22:00
Real
Fontinhas
22:00
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
19:45
Vitória FC
Lagos
22:00
Moncarapachense
Lusitano GC Evora
22:00
Aljustrelense
Olhanense
22:00
Juventude Evora
Armacenenses
22:00
Louletano

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
18:00
Salamanca CF UDS
Real Valladolid II
18:00
นูมานเซีย
Unionistas de Salamanca
22:30
Zamora
Sporting Gijon II
22:30
Covadonga
Langreo
22:30
Marino de Luanco
Pontevedra
23:00
Compostela
Guijuelo
23:00
Coruxo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ebro
18:00
Haro
Tarazona
22:30
CD Calahorra
Izarra
22:30
Osasuna II
Racing Santander
23:00
Laredo
SD Logroñés
23:00
Ejea
Arenas de Getxo
00:00
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Badalona
18:00
Prat
Espanyol II
18:00
Llagostera-Costa Brava
Peña Deportiva
18:00
Orihuela
Hércules
18:00
UD Ibiza
Valencia II
18:00
Villarreal II
Olot
22:30
FC Andorra
Alcoyano
22:30
La Nucia
Barcelona II
00:30
L'Hospitalet
Cornellà
00:30
Lleida Esportiu

32 Spain - Segunda B - Group 4

Algeciras
18:00
San Fernando CD
Recreativo Huelva
18:00
Marbella
Sanluqueño
18:00
Marino
Cadiz II
18:00
Tamaraceite
Las Palmas II
19:00
Linense
Real Murcia
23:00
Yeclano
El Ejido
23:00
Sevilla II
คอร์โดบา
00:00
Linares Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
18:00
Ribadumia
Viveiro
22:30
Fisterra
Polvorín
22:30
As Pontes
Arzúa
22:30
Deportivo La Coruña II
Bergantiños
23:00
Somozas
Silva
23:00
Agrupación Estudiantil
Arosa
23:00
UD Ourense
Alondras
23:00
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
18:00
Vallobín
Ceares
18:00
Llanera
Navarro
18:00
Caudal
Valdesoto
18:00
San Martin
Siero
18:00
Urraca
Llanes
18:00
Condal
Praviano
22:30
Lenense
Avilés Stadium
22:45
Gijon Industrial
Colunga
22:45
Real Titánico

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
18:00
Gimnástica Torrelavega
Cayon
22:30
Textil Escudo
Bezana
23:00
Ribamontan al Mar
Barquereño
23:00
Revilla

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:30
Pasaia KE
CD Vitoria
22:30
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
San Cristobal
Terrassa
18:00
Santfeliuenc
Manresa
18:00
Vilafranca
Montañesa
18:00
Pobla Mafumet
Banyoles
18:00
Grama
Horta
18:00
Granollers
Vilassar Mar
18:00
Figueres
Valls
22:30
Europa
Peralada
22:30
Girona II
Sants
23:00
Cerdanyola del Vallès

32 Spain - Tercera - Group 6

Acero
17:00
RC Catarroja
Intercity
17:30
Eldense
Villajoyosa
17:45
Olímpic de Xàtiva
Villarreal III
18:00
Alzira
Saguntino
23:00
Benicarló
Crevillente
23:00
Elche II
Roda
00:00
Vilamarxant
Beniganim
00:00
Jove Espanol
Hércules II
00:30
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

San Fernando de Henares
17:30
Alcobendas Sport
Alcorcón II
17:30
Atlético de Pinto
El Álamo
17:30
Parla
Carabanchel
17:30
Móstoles
Pozuelo Alarcón
18:00
Santa Ana
Unión Adarve
18:00
Flat Earth
Rayo Vallecano II
18:30
RSD Alcalá
Leganés II
22:15
Trival Valderas
Moratalaz
22:30
Villanueva del Pardillo
Móstoles CF
23:00
Real Aranjuez
Complutense
02:00
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
18:00
La Bañeza
Salamanca II
18:00
Becerril Campos
Colegios Diocesanos
18:00
Beroil Bupolsa
La Granja
18:00
Mirandés II
Real Burgos
18:15
Real Ávila
Numancia II
22:00
Burgos Promesas
Atlético Tordesillas
22:30
Bembibre
Atlético Astorga
22:30
Cultural Leonesa II
Cristo Atlético
23:00
UD Santa Marta
Arandina
23:00
Gimnástica Segoviana
Cultural Cebrereña
23:00
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
17:30
Torreperogil
Loja
18:00
Almería II
At. Malagueño
18:00
Alhaurino
Juventud Torremolinos
18:15
El Palo
Vélez
22:00
Union Estepona
Antequera
23:00
Motril
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Maracena
Atlético Porcuna
00:00
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

Arcos
18:00
Lebrijana
Ceuta
18:00
Rota
Xerez
18:00
Xerez Deportivo
Conil
18:00
Los Barrios
Antoniano
18:00
Cabecense
La Palma
18:00
Córdoba II
Gerena
18:00
Pozoblanco
San Roque de Lepe
22:30
Castilleja
Lucena
23:00
Coria CF
Puente Genil
23:30
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
Santanyi
Formentera
18:30
Llosetense
San Rafael
22:00
Alcúdia
Soller
22:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Atlético Tacoronte
Atlético Paso
19:00
Buzanada
Mensajero
19:00
Ibarra
La Cuadra
19:00
Lanzarote
Gran Tarajal
19:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
17:30
Cartagena FC
Muleño
17:30
Mazarrón FC
EDMF Churra
17:30
Real Murcia II
Águilas CF
18:00
El Palmar
Plus Ultra
18:00
Olímpico Totana
Los Garres
18:00
Minerva
La Union Atletico
22:30
Huércal-Overa
Bullense
22:30
Atlético Pulpileño
Mar Menor
23:00
CAP Ciudad de Murcia
Lorca
00:00
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 14

Chinato
18:00
CD Coria
Calamonte
18:00
Extremadura UD II
Miajadas
18:00
Llerenense
Olivenza
18:00
Fuente Cantos
Arroyo
18:00
Diocesano
Azuaga
18:00
RCP Valverdeno
Campanario
18:15
UP Plasencia
Trujillo
22:30
Cacereño
Lobón
23:00
Valdivia
Aceuchal
23:00
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

Murchante
22:30
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Náxara
Berceo
18:00
Vianés
Arnedo
18:00
Alfaro
Villegas
18:00
CDFC La Calzada
Oyonesa
22:00
Varea
Anguiano
22:30
Comillas
River Ebro
22:30
Pradejon
Casalarreina
23:00
Tedeón
Logroñés II
01:00
Racing Rioja

32 Spain - Tercera - Group 17

Atletico Monzon
18:00
Real Zaragoza II
Belchite 97
18:00
CDJ Tamarite
Huesca II
18:00
Cariñena
Calamocha
18:00
Villanueva CF
Cuarte Industrial
18:00
Épila
Brea
22:00
Borja
Robres
22:00
Sariñena
Utebo
22:30
Barbastro
Sabiñánigo
22:30
Almudévar
Teruel
23:00
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
17:30
Guadalajara
Albacete II
18:00
Calvo Sotelo
Almagro Spain
18:00
Huracán Balazote
Almansa
18:00
La Solana
La Roda
18:00
Ciudad Real
Conquense
18:00
Torrijos
Atletico Ibanes
22:30
Manzanares
Madridejos
22:30
Marchamalo
Pedroñeras
23:00
Villacanas
Toledo
23:00
Illescas

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Nazilli Belediyespor
16:30
Erzin Belediyespor
Tekirdağspor
17:00
Ceyhanspor
Karaman Belediyespor
17:00
Fethiyespor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Mardin BB
Cengelkoyspor
17:00
Kütahyaspor
Tepecikspor
17:00
Yomraspor
Yozgatspor
17:00
Kahta 02 Spor
Ağrı 1970
17:00
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
17:00
Elaziz Belediyespor
Şile Yıldızspor
17:00
Erokspor
Somaspor
17:00
Cizrespor
Osmaniyespor
17:00
Erbaaspor
Yeni Altındağ BS
17:00
Isparta Davrazspor
Karşıyaka
17:00
Yalovaspor
Çarşambaspor
17:00
Çatalcaspor
İçelspor
17:00
Gölcükspor

5 Brazil - Alagoano

ASA
02:00
Jacyobá
CEO
06:00
Aliança AL

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
02:00
Jacuipense
Fluminense de Feira
02:00
Atlético Alagoinhas
Bahia
02:00
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

Samambaia
01:30
Sobradinho
Paracatu
01:30
Formosa

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Iape
Moto Club MA
03:30
Imperatriz

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
19:00
Fluminense PI
Altos
01:45
Flamengo PI

5 Brazil - Tocantinense

Araguacema
02:00
Gurupi
Tocantinópolis
02:00
Tocantins Miracema
Palmas
02:00
Interporto

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
12:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
14:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น ซิตี้
14:40
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
19:30
Veleçiku Koplik
Burreli
19:30
Vora
Elbasani
19:30
Tomori Berat
Pogradeci
19:30
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

Albpetrol Patos
19:30
Maliqi
Përmeti
19:30
Delvina
Këlcyra
19:30
Devolli
Valbona
19:30
Iliria Fushë-Krujë
Tërbuni Pukë
19:30
Ada Velipojë
Spartaku Tiranë
20:00
Gramshi

99474 World - Friendly International Women

Montenegro W
19:00
FYR Macedonia W
เยอรมนี W
00:00
Belgium W
Dominican Republic W
03:00
Puerto Rico W

5 Brazil - Copa Verde

Brasiliense
01:30
Remo

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
06:00
Heegan
Midnimo
06:00
Geeska Afrika

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
21:00
Rupel Boom
Francs Borains
21:00
Sint-Eloois-Winkel

41 Europe - Euro U19 Women

Hungary U19 W
06:00
Scotland U19 W
Estonia U19 W
06:00
Montenegro U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
16:30
Milan U19
Atalanta U19
18:30
Lazio U19

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
21:00
Reggina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Polokwane City
20:30
Jomo Cosmos
Richards Bay
20:30
Uthongathi
Free State Stars
20:30
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

Rivers United
22:00
Enyimba
Jigawa Golden Stars
22:00
Nasarawa United
Ifeanyi Uba
22:00
Katsina United
MFM
22:00
Adamawa United
Lobi Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars
22:00
Heartland
Enugu Rangers
22:00
Kwara United
Abia Warriors
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Tauro
Veraguas
03:00
Deportivo Universitario
Alianza
06:00
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:00
Gjilani
KF Ballkani
19:00
KF Feronikeli

99474 World - Shebelieves Cup Women

สหรัฐอเมริกา W
03:00
บราซิล W
อาร์เจนตินา W
06:00
แคนาดา W

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
Hostert
RM Hamm Benfica
22:00
Differdange 03

147 - Africa Cup Of Nations U20

Burkina Faso U20
02:00
Namibia U20
Tunisia U20
02:00
Central African Rep. U20

360931 Mauritius - Mauritian League

Grande Riviere Sud Est
19:00
Entente Boulet Rouge
Bolton City
21:30
ASPL 2000

64306 Hong Kong - FA Cup

Kitchee
14:00
Southern District
Eastern
16:30
Happy Valley

1560 Congo - Ligue 1

Nico-Nicoye
20:00
JS Talangaï
Kondzo
20:00
Diables Noirs
Nathaly's
22:00
Racing Club Brazzavile
Inter Club
22:00
Leopards de Dolisie
Otôho d'Oyo
22:00
Patronage Sainte-Anne

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:00
Canberra United W
Sydney W
12:05
Adelaide United W
Brisbane Roar W
14:05
Perth Glory W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
17:45
Leixões U23

32 Spain - Segunda Division Women

Sevilla II W
17:00
La Rambla W
Dinamo Guadalajara W
17:00
Samper W
DNS de Belen W
17:00
Fuensalida W
CFF Albacete W
17:00
Plaza Argel W
Marítim W
17:00
Valencia III W
Elche W
17:00
Levante III W
Villarreal II W
17:00
Discobolo-La Torre W
Collerense II W
17:30
Zaragoza II W
Europa W
17:30
Terrassa W
Mislata W
17:30
Atlético de Aspe W
Valladares W
17:45
Deportivo La Coruña II W
Victoria FC W
18:00
Victoria CF W
Mos W
18:00
Sárdoma W
Logroño II W
18:00
UD Logroñés W
Igualada W
18:00
Pallejà W
Salamanca W
18:00
León FF W
Ciudad de Murcia W
18:00
Albacete II W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Murcia Féminas W
Málaga II W
18:30
Santa Teresa II W
Mérida AD W
18:30
Sporting de Huelva II W
San Miguel W
18:30
Cádiz W
Tres Cantos W
19:00
San Pío X
Güímar W
19:00
Llamoro W
Tarsa W
19:00
Geneto del Teide W
Hispalis W
21:00
Badajoz W
Levante Las Planas W
22:00
Pardinyes W
Sporting Gijón II W
22:15
Oceja W
Itaroa Huarte W
22:30
Berriozar W
Vic Riuprimer W
22:30
Riudoms W
Olímpico Madrid W
23:00
Madrid III W
Las Torres W
04:00
Las Majoreras W

32 Spain - Spain Youth League

Santutxu U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Málaga U19
17:30
Rusadir U19
Leganés U19
17:45
Alcorcón U19
Ural U19
18:00
Choco U19
Lugo U19
18:00
Celta de Vigo U19
Conxo Santiago U19
18:00
Pabellón Ourense U19
Racing Santander U19
18:00
Atlético Perines U19
Real Oviedo U19
18:00
Tropezón U19
Marina Sport U19
18:00
Real Avilés U19
AD San Juan U19
18:00
Oyonesa U19
Txantrea U19
18:00
Numancia U19
UD Logroñés U19
18:00
Valvanera U19
Osasuna U19
18:00
Mutilvera U19
Leioa U19
18:00
Eibar U19
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Antiguoko U19
Arenas Getxo U19
18:00
Athletic Club U19
Girona U19
18:00
Europa U19
Atlético Pinto U19
18:00
Santa Marta U19
Levante U19
18:00
Roda U19
Almería U19
18:00
Dos Hermanas SA U19
Nervión U19
18:00
Real Betis U19
Calavera U19
18:30
Cádiz U19
Séneca U19
19:00
Polillas U19
Elche U19
20:00
Lorca CFB U19
Rayo Vallecano U19
21:00
Extremadura UD U19
Móstoles U19
21:00
Burgos CF U19
Granada U19
21:00
Maracena U19
Sporting Gijón U19
21:30
Bansander U19
Real Madrid U19
22:00
Aravaca U19
Getafe U19
22:00
Cultural Leonesa U19
Kelme U19
22:00
Real Murcia U19
Hércules U19
22:00
Patacona U19
Torre Levante U19
22:00
Alboraya U19
Real Valladolid U19
22:30
Trival Valderas U19
Albacete U19
22:30
Archena U19
Tudelano U19
23:00
Pamplona U19
Danok Bat U19
23:00
Real Sociedad U19
Damm U19
00:00
Espanyol U19
Rayo Majadahonda U19
00:00
Atl. Madrid U19
UCAM Murcia U19
00:00
Talavera U19
26 de Febrero U19
00:00
Vázquez Cultural U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Marko
20:00
Panionios
Aittitos Spata
20:00
Ethnikos Piraeus
Charavgiakos
20:00
Ilioupoli
Proodeftiki
20:00
Moschato
Pannaxiakos
20:00
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Thyella Diastavroseos
20:00
Aias Salamina
Aetos Loutron
20:00
Pythagoras Karlovasi
Panelefsiniakos
20:00
Asteras Varis
Pyliou
20:00
Karavas
Akratitos
20:00
Keratsini
Mikrasiatiki
20:00
Aiolikos

155 Romania - Liga 2

Rapid Bucuresti
16:00
Ripensia Timişoara
CSM Slatina
18:00
Mioveni

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:30
Alberes Argelès
Toulouse II
20:30
Stade Beaucairois
Montpellier II
21:00
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Créteil II
Les Mureaux
21:00
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
20:30
Nice II
Villefranche SJB
20:30
Rousset-Ste Victoire
Mandelieu LN
20:30
Côte Bleue
Consolat Marseille
21:00
Corte

2507 Gambia - GFA League

Tallinding United
23:00
เอซี มิลาน
Real de Banjul
23:00
Waa Banjul Football
Hawks
23:00
Marimoo

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Ripley Valley
13:00
Samford Rangers
New Farm United
13:00
Newmarket
Woombye Snakes
14:00
Acacia Ridge
The Lakes
14:00
Burleigh Heads Bulldogs
North Pine
14:00
Western Spirit
Nambour Yandina United
15:00
Brisbane Knights

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
17:00
Ružomberok U19

99474 World - Club Friendlies Women

Sturm Graz W
20:00
Neulengbach W
Südburgenland W
21:30
Horn W

49477 ไทยลีก 3

Krabi
16:00
Muangkan United
Songkhla
16:00
Bangkok
Raj Pracha
17:00
North Bangkok University