ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 14 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
19:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
23:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เอฟเวอร์ตัน
02:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
20:00
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
23:00
วีแกนแอทเลติก
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อัลค์มาร์
18:15
ฮีเรนวีน
อูเทรชท์
20:30
วีวีวี เวนโล
เฟเยนูร์ด
20:30
วิลเลม ทเว
วิเทสส์
22:45
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
02:00
FC Den Bosch

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
โคโลญจน์
โวล์ฟสบวร์ก
00:00
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
19:00
ลอริยองต์
ดิฌง
21:00
นีมส์
อองเช่ร์
21:00
น็องต์
เม็ตซ์
21:00
สตราส์บูร์ก
แรนส์
21:00
แซงต์ เอเตียน
ลีลล์
23:00
แบรสต์
บอร์กโดซ์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
18:30
อูดิเนเซ่
กายารี่
21:00
อตาลันต้า
ซามพ์โดเรีย
21:00
ฟิออเรนติน่า
Crotone
00:00
ซัสเซาโล่
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล มาดริด
22:15
บาเลนเซีย
เลบันเต้
00:30
โอซาซูนา
บียาร์เรอัล
03:00
เรอัล เบติส

49477 ไทยลีก

พีที ประจวบ เอฟซี
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:30
สุโขทัย เอฟซี
ตราด เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ขอนแก่น เอฟซี
17:00
อุดรธานี เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
Uthai Thani
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

โรเซนบอร์ก บีเค
07:00
Kristiansund
Chertanovo
07:00
Telavi
Tom' Tomsk
15:00
Baltika
BATE
15:00
Dila
Chernomorets
15:00
Sokol Saratov
Ustrem Donchevo
16:00
Sportist General Toshevo
Dinamo Moskva
17:00
Sochi
Kuban Kholding
18:00
Kaluga
Räppe
19:00
Öster
โลโคโมทีฟ มอสโก
19:00
Lokomotivi Tbilisi
Häcken
19:30
Örgryte
Inter Dobrich
19:30
Dorostol
Kalmar
20:00
Landskrona
Dinamo Moskva
20:00
Ordabasy
Öster
21:00
Lund
Baltika
21:00
Liepāja
Orenburg
21:00
Saburtalo
BATE
21:00
Ufa
Chertanovo
21:00
Dila
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:30
Rostov
Jerv
22:00
Arendal
Spartak Moskva II
06:00
Samgurali

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Leicester W
Crystal Palace W
21:00
London Bees W
Lewes W
21:00
Millwall W
Sheffield Utd W
21:00
Charlton W
Liverpool W
23:00
Coventry United

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
21:00
Arsenal W
Reading W
21:00
Everton W
Bristol City W
22:00
Chelsea W

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
18:15
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:30
Osnabrück
Bochum
19:30
Eintracht Braunschweig
นูเรมเบิร์ก
19:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
19:00
Saarbrücken
Dynamo Dresden
20:00
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
19:30
Lokomotive Leipzig
Bischofswerdaer FV
19:30
Union Fürstenwalde
Chemnitzer FC
19:30
Babelsberg
FSV Optik Rathenow
19:30
Germania Halberstadt
Energie Cottbus
19:30
Auerbach
Altglienicke
19:30
Viktoria Berlin
Tennis Borussia
19:30
ZFC Meuselwitz
Chemie Leipzig
19:30
Lichtenberg
BAK '07
19:30
Hertha BSC II
Carl Zeiss Jena
19:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
20:00
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
21:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
OSC Bremerhaven
Brinkumer SV
20:00
Leher TS
Union Bremen
21:00
Habenhauser FV
Vatan Sport
21:00
Hemelingen
SFL Bremerhaven
21:30
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Hessen

Blau-Weiß Zorbau
19:00
1. FC Merseburg
International Leipzig
19:00
Krieschow
Union Sandersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
Plauen
19:00
Eilenburg
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Ludwigsfelder FC
Einheit Rudolstadt
19:00
VfL Halle
FC Grimma
19:00
Rot-Weiß Erfurt
Hertha Zehlendorf
19:00
Stern
Rostocker FC
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Greifswalder FC
19:00
BSC Süd 05
Neustrelitz
19:00
CFC Hertha
RSV Eintracht
19:00
Hansa Rostock II
Strausberg
19:00
Torgelower SV Greif
Meerbusch
21:00
SF Baumberg
Kray
21:00
SC Velbert
Schwarz-Weiß Essen
21:00
SF Niederwenigern
1. FC M'gladbach
21:00
Union Nettetal
Velbert
21:00
Hilden
Monheim
21:00
Schonnebeck
Germania Ratingen
21:00
Teutonia St.Tönis
Sterkrade-Nord
21:15
Dusseldorf-West
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Kleve
FC Bocholt
21:30
FSV Duisburg

11 โอเบอร์ลีกา

Meerbusch
21:00
SF Baumberg
Kray
21:00
SC Velbert
Schwarz-Weiß Essen
21:00
SF Niederwenigern
1. FC M'gladbach
21:00
Union Nettetal
Velbert
21:00
Hilden
Monheim
21:00
Schonnebeck
Germania Ratingen
21:00
Teutonia St.Tönis
TVD Velbert
21:00
Cronenberger SC
Sterkrade-Nord
21:15
Dusseldorf-West
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Kleve
FC Bocholt
21:30
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
20:00
Lupo-Martini
Eintracht Celle
21:00
Rotenburger SV
BW Lohne
21:00
TB Uphusen
Hagen / ​Uthlede
21:00
VfL Oldenburg
Heeslinger SC
21:00
Bersenbrück
Spelle-Venhaus
21:00
Kickers Emden
Gifhorn
21:00
SVG Göttingen
Arminia Hannover
21:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
Strausberg
Hertha Zehlendorf
19:00
Stern
Rostocker FC
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Greifswalder FC
19:00
BSC Süd 05
Tasmania Berlin
19:00
Staaken
Neustrelitz
19:00
CFC Hertha
RSV Eintracht
19:00
Hansa Rostock II
Strausberg
19:00
Torgelower SV Greif
Pampow
19:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Blau-Weiß Zorbau
19:00
1. FC Merseburg
International Leipzig
19:00
Krieschow
Union Sandersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
An der Fahner Höhe
19:00
Wacker Nordhausen
Plauen
19:00
Eilenburg
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Ludwigsfelder FC
Einheit Rudolstadt
19:00
VfL Halle
FC Grimma
19:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Kaiserslautern II
21:00
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Inter Türkspor Kiel
Eichede
20:00
Todesfelde
Preußen Reinfeld
20:00
Pansdorf

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
20:30
Hartberg
Ried
20:30
St. Pölten
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
16:30
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
18:00
Keşlə FK
Zira
20:00
Sabah

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
19:30
Antwerp
Beerschot-Wilrijk
22:00
Mechelen
Sporting Charleroi
00:15
คลับ บรูกก์
Cercle Brugge
02:45
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
22:00
Club Brugge II
Lierse Kempenzonen
02:00
Deinze

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
19:30
Tsarsko selo
Levski Sofia
22:00
Montana

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
21:00
Istra 1961
Hajduk Split
23:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
20:30
Hrvatski Dragovoljac
Bijelo Brdo
20:30
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
21:00
Olympiakos
อาโปเอล
23:30
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
20:00
Digenis Morphou
Omonia Psevda
20:00
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
20:00
Sigma Olomouc
Slovan Liberec
20:00
České Budějovice
Mladá Boleslav
20:00
Viktoria Plzeň
Baník Ostrava
20:00
Jablonec
Sparta Praha
22:00
Karviná

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
20:00
Randers
Vejle
20:00
Nordsjælland
Lyngby
22:00
Brøndby
Midtjylland
00:00
Horsens
OB
02:00
AGF

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
20:00
Skive
Silkeborg
21:00
Hvidovre

1233 Finland - Finland Cup

RoPS
22:30
VPS

17 France - Coupe de France

Saint-Omer
19:00
Gazélec Ajaccio
Feurs
19:30
Le Puy F.43 Auvergne
Rumilly Vallieres
19:30
Saint-Priest
Montagnarde
19:30
Dinan Léhon
Saint-Colomban Locmine
19:30
Guichen
Sedan
19:30
Saint-Meziery
Amneville
19:30
Prix-lès-Mézières
Mérignac-Arlac
19:30
Poitiers
Saint-Brice
19:30
Drancy JA
Racing Besançon
19:30
Macon
Louhans-Cuiseaux
19:30
Fleury 91
Gonfreville
19:30
Chateaubriant Voltigeurs
OS Aire-Sur-La-Lys
19:30
Amiens AC
Loon-Plage
19:30
Arras
Steenvoorde
19:30
Beauvais
Fabrègues
19:30
Castelnau le Cres
Élan de Gorges
19:30
Sablé
Chamalières
20:00
Andrézieux
Soleil Bischheim
20:00
Schiltigheim
Haguenau
20:00
Saint-Louis Neuweg
Consolat Marseille
20:00
Aubagne
Lège-Cap-Ferret
20:00
Aviron Bayonnais
St Liguaire Niort
20:00
Olympique d'Alès
St Clément Montferrier
20:00
Canet Roussillon

125 Greece - Super League

Aris
20:00
Panaitolikos
OFI
22:15
Volos NFC
Panathinaikos
00:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:30
เฟเรนซ์วารอส
MOL Vidi
23:00
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Csákvári TK
20:00
Kaposvári Rákóczi
Békéscsaba
20:00
Pécsi MFC
Budaörs
20:00
Szeged 2011
Győri ETO
20:00
Dorogi
Siófok
20:00
Szolnoki MÁV
Nyíregyháza Spartacus
20:00
DEAC
Szombathelyi Haladás
01:30
Vasas

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
00:00
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

Virtus Entella
21:00
โฟรซิโนเน่
Reggiana
23:00
Ascoli
เบรสชา
00:00
คิเอโว่

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Lija Athletic
Sirens
21:00
Valletta
Gudja United
01:00
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

St. George's
17:00
Zebbug Rangers
Mqabba
20:00
Fgura United
Pietà Hotspurs
00:00
San Gwann

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
21:00
Lech Poznań
Jagiellonia Białystok
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
22:00
Gil Vicente
ซานตาคลารา
00:30
บราก้า
Moreirense
03:15
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:15
Leixões
ชาเวช
21:00
Benfica II
Porto II
22:00
UD Oliveirense
Casa Pia
00:00
Feirense

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
17:15
Astra
Academica Clinceni
19:30
Universitatea Craiova
Hermannstadt
00:45
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
19:00
เซลติก

401 Slovakia - Fortuna Liga

Pohronie
20:00
Zemplín Michalovce
Trenčín
21:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
16:30
Banska Bystrica
Petržalka akadémia
16:30
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Aluminij
Celje
22:00
Domžale
Olimpija
00:30
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาจอร์กา
20:00
เอสปันญ่อล
อัลเมรีอา
22:00
พัลมาส
อัลกอร์กอน
00:15
UD Logroñés
เลกาเนส
00:15
อัลบาเซเต้
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
03:00
มาลากา

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
22:00
ยังบอยส์
Luzern
22:00
Vaduz
Zürich
22:00
บาเซิ่ล

404 Turkey - Super Lig

Konyaspor
17:30
Denizlispor
Hatayspor
20:00
Alanyaspor
กาลาตาซาราย
20:00
Kasımpaşa
Göztepe
20:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
17:30
Giresunspor
Menemen Belediyespor
20:00
Balıkesirspor
Adanaspor
23:00
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
โอเล็กซานเดรีย
Kolos Kovalivka
19:00
ชัคตาร์
Rukh Vynnyky
22:00
Vorskla
Dnipro-1
22:00
Inhulets

44 Argentina - Superliga

San Lorenzo
07:30
Arsenal de Sarandi
Defensa y Justicia
03:10
Huracán
Boca Juniors
05:20
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Torneo Federal B

Liniers Bahía Blanca
03:10
Ciudad de Bolívar
Racing Olavarría
03:10
Bella Vista
San Martín Mendoza
03:10
Alianza Futbolística
AH Zapla
03:10
Talleres de Perico
Independiente Chivilcoy
03:10
Juventud Pergamino
Atlético Concepción
03:30
Gimnasia y Tiro
Juventud Alianza
03:45
FADEP
Racing Córdoba
05:00
San Lorenzo Alem

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
02:00
Corinthians
Vasco da Gama
02:00
Internacional
Palmeiras
04:15
Fortaleza
Athletico PR
04:15
Atlético GO
Grêmio
06:30
São Paulo

80 Chile - Primera Division

Univ. Concepción
20:30
Universidad Católica
เอฟเวอร์ตัน
20:30
Huachipato
Deportes Iquique
04:00
Santiago Wanderers
La Serena
04:00
Audax Italiano
Palestino
04:00
Coquimbo Unido
O'Higgins
04:00
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
08:00
Junior
Santa Fe
02:00
Atlético Bucaramanga
Independiente Medellín
06:05
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Real San Andres
Cortuluá
04:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Santos de Guápiles
ADR Jicaral
04:00
Alajuelense
Deportivo Saprissa
05:00
Limón

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
08:00
Santa Tecla
Isidro Metapán
08:15
FAS
Once Municipal
04:00
Sonsonate

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
09:00
Sayaxché
Chimaltenango
22:00
Aurora
Nueva Concepción
00:00
Deportivo Reu
San Pedro
04:00
Marquense

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
08:00
Necaxa
América
10:00
Querétaro
Toluca
01:00
Pumas UNAM

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Deportivo Ocotal
Diriangén
08:00
Real Estelí
Walter Ferreti
09:00
Managua
Juventus Managua
04:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
04:30
Nacional Asunción
Olimpia
06:45
Guaireña

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
07:00
Plaza Colonia
Cerro
20:00
ลิเวอร์พูล
Rentistas
03:00
Peñarol
Deportivo Maldonado
05:15
River Plate

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
20:30
AmaZulu

614 Algeria - Ligue 2

SC Aïn Defla
20:00
SKAF Khémis Mélina

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Ferroviário do Huambo
Santa Rita
21:00
Sagrada Esperança
Wiliete
22:00
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:30
ASFA-Yennenga
USFA
23:30
ASFB
RCK
01:45
Etoile Filante

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Eleven Wonders
Dreams
22:00
Aduana Stars
Medeama
22:00
Bechem United
Ebusua Dwarfs
22:00
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Hafia
Flamme Olympique
06:00
Fello Star

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
20:00
Al Hilal
Al-Wehda
20:30
Asswehly

1424 Morocco - Botola Pro

Chabab Mohammédia
21:00
Mouloudia Oujda
Olympic Safi
23:15
Maghreb Fès
Youssoufia Berrechid
01:30
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Atlas Khénifra
21:00
Khouribga
AS Salé
21:00
Stade Marocain
UTS Rabat
21:00
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

ASEC Ndiambour
23:00
Diambars
Dakar SC
23:00
Casa Sport
Stade de Mbour
23:00
Mbour Petite Côte
Generation Foot
23:00
Niarry Tally

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
21:30
Hay Al Arab
Alamal Atbara
00:30
Al-Ahly Merowe
Tuti
00:30
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
20:00
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Kitwe United
Lusaka Dynamos
20:00
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Inter Club d'Escaldes
17:30
Penya Encarnada
Atlètic Club d'Escaldes
17:30
Engordany
FC Santa Coloma
22:30
Sant Julià
Carroi
22:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
17:00
UE Santa Coloma II
Engordany II
20:30
Atlètic Amèrica

488 Iran - Azadegan League

Qashqai
17:30
Esteghlal Mollasani
Chooka Talesh
17:30
Baderan
Esteghlal Khuzestan
18:15
Oxin Alborz

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
18:30
Zob Ahan
Saipa
18:30
Tractor Sazi
Persepolis
20:45
Paykan

21462 Kuwait - Premier League

Al Qadsia
20:45
Al Sahel
Al Salmiyah
23:15
Al Fahaheel

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
20:45
Qatar SC
Al Duhail
23:15
Al Rayyan
Al Arabi
23:15
Al Wakrah

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
20:05
Al Hilal

35376 Saudi Arabia - Division 1

Najran
20:00
Al Khaleej

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:30
Al Jazira
Al Fujairah
20:30
Al Dhafra
Al Nasr
23:15
Al Wasl

155043 Bangladesh - Premier League

Bangladesh Police
16:30
Abahani Chittagong
Brothers Union
19:00
Mohammedan Dhaka

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
18:30
Odisha FC
ATK Mohun Bagan
21:00
Jamshedpur

153732 India - I-League

Arrows
15:30
Mohammedan
Aizawl
20:30
Sudeva

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
07:00
Wellington Phoenix Res
Auckland City
08:00
Canterbury United
Hamilton Wanderers
10:00
Waitakere United

99474 World - CAF Confederations Cup

Gor Mahia
19:00
NAPSA Stars
Galaxy
20:00
Orlando Pirates
Nkana
20:00
Tihad Casablanca
Young Buffaloes
20:00
Etoile du Sahel
Platinum
20:00
Jaraaf
Bouenguidi
21:30
Salitas
Asante Kotoko
22:00
ES Sétif
SONIDEP
22:00
Cotonsport
Enyimba
22:00
Rivers United
Raja Casablanca
23:00
Monastir
Stade Malien Bamako
23:00
JS Kabylie
1º de Agosto
23:00
Namungo
Racing d'Abidjan
23:00
Pyramids FC
Al Ahli Benghazi
00:00
Motema Pembe

556 Belgium - Division 3: ACFF

Verlaine
20:30
Warnant
Couvin-Mariembourg
21:00
Hamoir
Solières Sport
21:00
Jette
Stockay-Warfusée
21:00
US Givry
Acren
21:00
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
21:00
Lokeren-Temse
Toekomst Menen
21:00
Harelbeke
Westhoek
21:00
Olsa Brakel
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Merelbeke
Gullegem
21:00
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

Cappellen
21:00
Berchem Sport
Spouwen-Mopertingen
21:00
Pepingen-Halle
Olympia Wijgmaal
21:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
21:00
Eppegem
Wolvertem Merchtem
21:00
Anzegem
Jong Lede
21:00
Oostkamp
Lochristi
21:00
Torhout
Voorde Appelterre
21:00
Svelta Melsele
VW Hamme
21:00
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Racing Mechelen

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
21:00
Berg en Dal
Ranst
21:00
Retie
Bornem
21:00
Geel
Ternesse
21:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
20:30
Nivellois
Walhain
21:00
Sporting Bruxelles
BX Brussels
21:00
Léopold
NSeth Berchem
21:00
Genappe
Kosova Schaerbeek
21:00
Stade Everois
Union Lasne-Ohain
21:00
Etterbeek
Football Club Schaerbeek
21:00
Sportive Brainoise
Bertem-Leefdaal
21:00
Grimbergen
Borght-Humbeek
21:00
SC Aarschot
Liedekerke
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Sporting Kampenhout
21:00
Stade Bierbeek
Veltem
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Melsbroek
21:00
Houtem-Oplinter
Linden
21:00
Huldenberg
Wambeek
21:00
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Liege

Mélen-Micheroux
21:00
Aubel
Pontisse Cite
21:00
Etoile de Faimes
La Calamine
21:00
Ster-Francorchamps
JS Fizoise
21:00
Beaufays
Rechain
21:00
FC Du Geer
UCE Liège
21:00
Elsautoise
Jehaytois
21:00
Sprimont-Comblain II
Weywertz
21:00
Malmundaria

556 Belgium - Provincial-Limburg

Verbroedering Maasmechelen
21:00
Zepperen-Brustem
Herderen-Millen
21:00
Alken
Torpedo Hasselt
21:00
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

SK Denderhoutem
21:00
Grembergen
Dendermonde
21:00
Eendracht Zele
Jong Zulte
21:00
Lokeren Doorslaar
Drongen
21:00
Elene-Grotenberge
Excelsior Mariakerke
21:00
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
21:00
Excelsior Zedelgem
Lauwe
21:00
SC Zonnebeke
Blankenberge
21:00
RC Lauwe
Sassport Boezinge
01:00
Oostduinkerke
Oostnieuwkerke
01:00
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
20:00
Ethnikos Assias
Iraklis Yerolakkou
20:00
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
16:00
Loko Vltavín
Slovan Liberec II
16:15
Pardubice II
Chlumec nad Cidlinou
16:15
Zbuzany
Bohemians 1905 II
16:15
Sokol Zápy
Mlada Boleslav II
16:15
Dukla Praha II
Sparta Praha II
16:15
Písek
Karlovy Vary
16:30
Jiskra Domažlice
Teplice II
17:00
Přepeře
Slavia Praha II
17:00
Povltava FA
Sokol Hostoun
19:30
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
20:00
Vyškov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
19:30
Klatovy
Sokol Lom
20:00
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
16:00
Dobris
Olympie Brezova
16:15
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Vysoke Myto
16:00
Sokol Libiš
Benatky nad Jizerou
21:00
Čáslav

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:30
Gueugnon
Sochaux II
20:30
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
21:00
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
20:30
Saint-Jean-le-Blanc
Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Déols
J3 Amilly
21:00
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:30
Croix Football IC
US Chantilly
20:30
Lille II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Anagennisi Thalassias
Ampelokipon Drama
20:00
Aetos Orfani
Iraklis Ampelokipon
20:00
Nestos Chrisoupolis
Orfeas Xanthi
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Ethnikos Sochos
20:00
Antheias-Aristinou
Elpida Sapes
20:00
Aris Avato
Evosmou
20:00
Pandramaikos
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Didymoteicho

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Meteora
Makedonikos Foufas
20:00
Aetos Makrychoriou
Ermis Amyntaio
20:00
Kozani
Oikonomos
20:00
Anagennisi Karditsas
Karitsa
20:00
Dias Diou
Sellana
20:00
Elassona
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Agrotikos Asteras
Makedonikos Neapolis
20:00
Anagennisi Plagia
M. Alexandros Trikala
20:00
Niki Agkathia
Ethnikos Giannitsa
20:00
Edessaikos
Thyella Sarakinoi
20:00
PAOK Alexandreia
Aetos Varvaras
20:00
Anagennisi Giannitsa
Nea Kallikrateia
20:00
Thermaikos Thermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Agios Matthaios
20:00
Thyella Katsikas
Panagriniakos
20:00
Asteras Kalirachis
Anagennisi Artas
20:00
Preveza
M. Alexandros Kastorias
20:00
Missolonghi
Tilikratis
20:00
Amvrakikos Loutrou
Thyella Monastirakiou
20:00
Lefkimmi
Kerkyra
20:00
Acheron Kanalaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Agios Ierotheos
Ermionidas-Ermis
20:00
Aris Skalas
Atromitos Chiliomodi
20:00
Molaikos
PAO Rouf
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Pangytheatikos
20:00
Kifisia
Ermis Meligous
20:00
Koronida Koiladas

251 Italy - Serie C: Girone A

Como
18:30
Lucchese
Carrarese
21:00
Lecco
Piacenza
21:00
Pistoiese
Pro Patria
21:00
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

Ravenna
18:30
Triestina
Arezzo
21:00
Carpi
Südtirol
21:00
FeralpiSalò
Legnago Salus
21:00
Calcio Padova
Mantova
23:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
21:00
Vibonese
Casertana
23:30
Teramo
Monopoli
23:30
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
Legnano
Bra
20:30
Pro Imperia
Borgosesia
20:30
Folgore Caratese
Chieri
20:30
PDHAE
Castellanzese
20:30
Vado
Città di Varese
20:30
Sestri Levante
Gozzano
20:30
Casale
Derthona
20:30
Caronnese
Lavagnese
20:30
Sanremo
Saluzzo
20:30
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Villa d'Almè
Casatese
20:30
Real Calepina
Cavenago Fanfulla
20:30
Tritium
Nibionnoggiono
20:30
Desenzano Calvina
Pontisola
20:30
Vis Nova Giussano
Scanzorosciate
20:30
Caravaggio
Sona
20:30
Crema
Adrense
20:30
Seregno
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

Union ArzignanoChiampo
20:30
Caldiero Terme
Belluno
20:30
Este
Montebelluna
20:30
Cartigliano
Manzanese
20:30
Adriese
Mestre
20:30
Campodarsego
Union Feltre
20:30
Delta Calcio Rovigo
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Pro Livorno
Correggese
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Corticella
20:30
Mezzolara
Fiorenzuola
20:30
Sasso Marconi Zola
Forlì
20:30
Bagnolese
Progresso
20:30
Real Forte Querceta
Rimini
20:30
Marignanese
Sammaurese
20:30
Lentigione
Seravezza
20:30
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:30
Sinalunghese
Flaminia
20:30
Trastevere
Cannara
20:30
Gavorrano
Grassina
20:30
San Donato Tavarnelle
Montespaccato
20:30
Lornano Badesse
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Foligno
Sangiovannese
20:30
Sporting Trestina
Robur Siena
20:30
Pianese
Tiferno Lerchi
20:30
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
Atletico
Castelnuovo Vomano
20:30
Giulianova
Campobasso
20:30
Pineto
CynthiAlbalonga
20:30
Aprilia
Matese
20:30
FC Rieti
Montegiorgio
20:30
Olympia Agnonese
San Nicolò
20:30
Porto Sant'Elpidio
Vastese
20:30
Recanatese
Vastogirardi
20:30
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:30
Afragolese
Carbonia
20:30
Nuova Monterosi
Nola 1925
20:30
Lanusei
SSC Giugliano
20:30
Latte Dolce
Gladiator
20:30
Cassino
Nocerina
20:30
Vis Artena
Insieme Formia
20:30
Latina
Team Nuova Florida
20:30
Savoia
Sassari Torres
20:30
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:30
Puteolana Internapoli
Città di Fasano
20:30
US Bitonto
Fidelis Andria
20:30
Francavilla
Gravina
20:30
Picerno
Nardò
20:30
Audace Cerignola
Portici
20:30
Brindisi
Aversa Normanna
20:30
Sorrento
Taranto
20:30
Lavello
Team Altamura
20:30
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Dattilo
20:30
Rotonda
Licata
20:30
Castrovillari
ACR Messina
20:30
Città Di Sant’Agata
Paternò
20:30
Gelbison
Santa Maria Cilento
20:30
Cittanovese
Rende
20:30
Marina di Ragusa
Roccella
20:30
FC Messina
San Luca
20:30
Acireale
Troina
20:30
Biancavilla

20 Portugal - 2. Division: Group A

Merelinense
18:00
Sporting Braga II
Aguia FC Vimioso
22:00
Montalegre

20 Portugal - 2. Division: Group B

Pevidem
20:00
Rio Ave II
Fafe
22:00
Mondinense
AR São Martinho
22:00
Vitória Guimarães II
Desportivo Aves
22:00
Brito
Tirsense
22:00
Berço
Camacha
23:00
Felgueiras 1932

20 Portugal - 2. Division: Group C

Amarante
22:00
Marítimo II
Pedras Rubras
22:00
Câmara de Lobos
Leca
22:00
União Madeira
Vila Real
22:00
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

Águeda
22:00
Lusitania FC Lourosa
Canelas 2010
22:00
Lusitano FCV
Valadares Gaia
22:00
Anadia
Beira-Mar
23:00
São João Ver

20 Portugal - 2. Division: Group E

Alcains
22:00
Marinhense
GRAP
22:00
Oliveira Hospital
Oleiros
22:00
Vitória de Sernache

20 Portugal - 2. Division: Group F

1º Dezembro
22:00
Alverca
Sintrense
22:00
Fátima
União Santarém
22:00
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Real
18:00
Fontinhas
Ideal
19:00
Oriental Lisboa
Praiense
21:00
Estrela Amadora

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
22:00
Armacenenses
Juventude Evora
22:00
Lagos
Vitória FC
22:00
Olhanense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Coruxo
18:00
Unionistas de Salamanca
Covadonga
18:00
Langreo
Lealtad
18:00
Sporting Gijon II
Salamanca CF UDS
22:00
Pontevedra
Zamora
23:00
Celta de Vigo II
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
23:00
Guijuelo
Marino de Luanco
23:00
Burgos
Cultural Leonesa
23:00
Real Valladolid II
Compostela
01:00
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

Deportivo Alaves II
18:00
Athletic Club II
Ejea
18:00
Izarra
Tudelano
18:00
Ebro
CD Calahorra
22:00
SD Logroñés
Haro
23:00
Tarazona

32 Spain - Segunda B - Group 3

Prat
18:00
Olot
Orihuela
18:00
Hércules
UD Ibiza
18:00
Valencia II
Levante II
18:00
Alcoyano
La Nucia
18:00
Peña Deportiva
Villarreal II
00:00
Atzeneta

32 Spain - Segunda B - Group 4

Granada II
17:30
El Ejido
Sevilla II
17:30
คอร์โดบา
San Fernando CD
18:00
Las Palmas II
UCAM Murcia
18:00
Real Betis II
Tamaraceite
19:00
Algeciras
Linense
21:45
Recreativo Huelva
Yeclano
23:00
Lorca Deportiva
Linares Deportivo
23:00
Real Murcia
Marbella
00:00
Sanluqueño

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
18:00
Viveiro
Estradense
18:00
Ourense CF
Villalbés
22:15
Agrupación Estudiantil
As Pontes
22:30
Deportivo La Coruña II
Atios
22:30
Choco
Paiosaco
23:00
Somozas
Arosa
23:00
Pontellas
Alondras
23:00
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
17:45
L'Entregu
Gijon Industrial
18:00
Ceares
San Martin
18:00
Colunga
Praviano
22:30
Vallobín
Llanera
22:30
Real Avilés
Mosconia
22:30
Navarro
Real Titánico
22:30
Siero
Tuilla
22:30
Valdesoto
Urraca
23:00
Llanes
Caudal
23:30
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

Revilla
17:15
Bezana
Racing Santander II
18:00
Cayon
Gimnástica Torrelavega
23:00
Castro
Selaya
23:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Durango
18:00
CD Vitoria
Real Sociedad III
22:30
Urgatzi
Sodupe
23:00
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Horta
Europa
18:00
Manresa
Sant Andreu
18:00
Peralada
Girona II
18:00
Banyoles
Granollers
18:00
Sants
Cerdanyola del Vallès
18:00
Vilassar Mar
Igualada
23:00
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Silla
Jove Espanol
18:00
Intercity
Elche II
22:00
Hércules II
Alzira
23:00
Acero
Vilamarxant
23:00
Villarreal III
Novelda
23:00
Villajoyosa
Olímpic de Xàtiva
23:00
Beniganim
Eldense
01:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Pozuelo Alarcón
Villaverde-Boetticher
17:30
Móstoles CF
Real Aranjuez
17:30
Alcorcón II
Atlético de Pinto
17:30
El Álamo
Trival Valderas
17:30
Carabanchel
Alcobendas Sport
18:00
Moratalaz
Santa Ana
18:00
Rayo Vallecano II
RSD Alcalá
18:00
Unión Adarve
Villanueva del Pardillo
18:30
Complutense
Flat Earth
23:00
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
18:00
Salamanca II
Cultural Leonesa II
18:00
La Virgen del Camino
La Bañeza
22:30
Atlético Tordesillas
Burgos Promesas
22:30
Arandina
Cultural Cebrereña
22:30
La Granja
Becerril Campos
23:00
Atlético Astorga
Real Ávila
23:00
Numancia II
Almazán
23:00
Gimnástica Segoviana
Bembibre
00:00
Cristo Atlético

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
Real Jaén
Maracena
18:00
Loja
Almería II
18:00
Huétor Tájar
Alhaurino
18:15
Antequera
Torreperogil
23:00
Atlético Porcuna
El Palo
23:00
Alhaurín
Motril
23:00
Juventud Torremolinos
Vélez
23:00
At. Malagueño
Mancha Real
23:30
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Lebrijana
Xerez Deportivo
18:00
Ceuta
Los Barrios
18:00
Xerez
Utrera
18:00
Gerena
Castilleja
18:00
Sevilla III
Pozoblanco
18:00
La Palma
Coria CF
18:30
Puente Genil
Córdoba II
22:00
San Roque de Lepe
Rota
22:15
Arcos
Antoniano
22:30
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

Formentera
18:30
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
18:30
Tenisca
Vera
19:00
Mensajero
Atlético Tacoronte
19:00
Velke Levare
Lanzarote
19:00
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

CAP Ciudad de Murcia
17:30
La Union Atletico
Huércal-Overa
17:30
Cartagena II
Olímpico Totana
17:30
Bullense
Minerva
17:30
EDMF Churra
Deportiva Minera
18:00
Mar Menor
El Palmar
18:00
Los Garres
Real Murcia II
18:00
Plus Ultra
UCAM Murcia II
22:30
Águilas CF
Mazarrón FC
23:00
Lorca
Racing Murcia
23:00
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Chinato
Montijo
18:00
Calamonte
Fuente Cantos
18:00
Miajadas
Cacereño
18:00
Arroyo
RCP Valverdeno
18:00
Trujillo
Jerez
18:15
Azuaga
CD Coria
22:30
Lobón
Diocesano
22:30
Olivenza
Valdivia
22:45
Campanario
Moralo
23:00
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
22:30
San Juan
Peña Azagresa
22:30
Baztan
Murchante
22:30
Lourdes
Peña Sport
23:00
Fontellas
Beti Kozkor
00:00
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
18:00
Berceo
Vianés
18:00
Arnedo
Varea
18:00
Villegas
Tedeón
18:00
Yague
Alberite
18:00
River Ebro
Alfaro
22:30
Oyonesa
Pradejon
22:30
Logroñés II
Racing Rioja
22:30
Calahorra II
Agoncillo
23:00
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

Épila
17:30
Borja
CDJ Tamarite
17:45
Atletico Monzon
Sabiñánigo
17:45
Villanueva CF
Cariñena
18:00
Fraga
Valdefierro
18:00
Belchite 97
Huesca II
18:00
Teruel
Cuarte Industrial
18:00
Robres
Illueca
22:00
Binéfar
Barbastro
22:00
Brea
Almudévar
22:30
Utebo
Sariñena
22:30
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
18:00
Pedroñeras
Torrijos
22:00
Illescas
Tarancón
22:30
Madridejos
Villacanas
23:00
Marchamalo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Amed SK
17:00
Utaş Uşakspor
Ankara Demirspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Şanlıurfaspor
İnegölspor
17:00
Manisa BBSK
Sancaktepe Belediye
17:00
Hacettepe
24 Erzincanspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Afjet Afyonspor
17:00
Çorum Belediyespor
Niğde Belediyespor
17:00
Sarıyer
Ergene Velimeşespor
17:00
Gümüşhanespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Karabükspor
17:00
Bayburt İÖİ
Kırklarelispor
17:00
Sakaryaspor
Turgutluspor
17:00
Elazığspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Karacabey Birlikspor
Van BB
17:00
Pazarspor
Serik Belediyespor
17:00
Sivas Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Pendikspor
Kastamonuspor
17:00
Bugsaşspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Kırşehir Belediyespor

5 Brazil - Cearense 1

Barbalha
01:30
Uniclinic

5 Brazil - Tocantinense

Palmas
02:30
Tocantinópolis

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
Brisbane Roar
14:10
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:40
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

Elbasani
19:30
Tomori Berat
Lushnja
19:30
Egnatia Rrogozhinë

5 Brazil - Copa Verde

Vila Nova
02:00
Brasiliense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
06:00
Gaadiidka

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ittihad
19:30
Nojom El Mostabel
El Entag El Harby
19:30
Coca-Cola
Ismaily
19:30
La Viena FC

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
21:00
SV Roeselare
Francs Borains
21:00
Liège
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Olympic Charleroi
Rupel Boom
21:00
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Wolfsburg U19
St. Pauli U19
17:00
Hannover U19
Hertha U19
17:00
Hallescher FC U19
Holstein Kiel U19
17:00
Osnabruck U19
Energie Cottbus U19
17:00
RB Leipzig U19
Hamburger SV U19
17:00
Viktoria Berlin U19
Bremen U19
17:00
Dresden U19
Greuther Fürth U19
17:00
Karlsruher U19
Bayern U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
Saarbrucken U19
17:00
Freiburg U19
Mainz U19
17:00
Astoria Walldorf U19
Stuttgart U19
17:00
Hoffenheim U19
Augsburg U19
17:00
Ingolstadt U19
Ulm U19
17:00
Nurnberg U19
Heidenheim U19
17:00
Kaiserslautern U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Dusseldorf U19
17:00
Oberhausen U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Koln U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Bochum U19
RW Essen U19
17:00
Duisburg U19
Schalke 04 U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Preussen Munster U19
17:00
Viktoria Köln U19
Fortuna Koln U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Paderborn U19
17:00
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
16:30
Inter U19
Milan U19
18:30
Empoli U19
Torino U19
20:00
Ascoli U19

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
17:00
Virtus Entella U19
Spezia U19
17:00
Lecce U19
Pescara U19
18:00
Cosenza U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Khaleel
20:00
Hilal Al-Quds

146 South Africa - Gladafrica Championship

Bizana Pondo Chiefs
18:30
Jomo Cosmos
Polokwane City
20:30
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

Plateau United
22:00
Rivers United
Nasarawa United
22:00
Akwa United
Katsina United
22:00
Jigawa Golden Stars
Adamawa United
22:00
Ifeanyi Uba
Kano Pillars
22:00
MFM
Wikki Tourist
22:00
Sunshine Stars
Kwara United
22:00
Akwa Starlets
Warri Wolves
22:00
Enyimba

3126 Luxembourg - National Division

Differdange 03
22:00
F91 Dudelange
Jeunesse d'Esch
22:00
UNA Strassen
Racing
22:00
Wiltz
Rodange
22:00
RM Hamm Benfica
Hostert
22:00
UT Pétange
Mondorf-les-Bains
22:00
Fola Esch
Etzella Ettelbrück
22:00
Progrès Niedercorn

147 - Africa Cup Of Nations U20

Mauritania U20
03:00
Cameroon U20

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
18:05
United Victory
Maziya
23:00
Super United Sports

360931 Mauritius - Mauritian League

Grande Riviere Sud Est
19:00
La Cure Sylvester
Grande Riviere Sud Est
19:00
Entente Boulet Rouge
Savanne
21:30
Bolton City
Bolton City
21:30
ASPL 2000

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
22:00
Cheminots

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
17:00
Espanyol W
Atletico Madrid W
17:30
Valencia W
Santa Teresa W
18:00
Huelva W
Atletico Granadilla W
19:00
Eibar W
Deportivo de La Coruña W
19:30
Real Betis W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
22:00
Lugano W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
RFC de Liege W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
23:30
Juárez W
Atlético San Luis W
06:00
Mazatlán W

98 Australia - W-League

Sydney W
12:05
Brisbane Roar W
Adelaide United W
14:05
Canberra United W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Boavista U23
18:00
Académica U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Al-Hidd
20:55
Al Ahli
East Riffa
23:30
Al Riffa

32 Spain - Segunda Division Women

Monte W
17:00
Real Oviedo II W
Sporting de Huelva II W
17:00
Sevilla II W
Valencia III W
17:00
Mislata W
Mulier W
17:30
Atlético Revellín W
Getafe W
17:30
Olímpico Madrid W
Sporting Gijón II W
18:00
Castro W
Llanera W
18:00
Racing Santander II W
Girona W
18:00
Igualada W
Sant Gabriel W
18:00
Europa W
Samper W
18:00
Torrelodones W
Plaza Argel W
18:00
Marítim W
Discobolo-La Torre W
18:00
SMX Athletic Murcia W
Terrassa W
18:30
Vic Riuprimer W
San Miguel W
18:30
Mérida AD W
León FF W
18:30
DNS de Belen W
San Antonio Pilar W
19:00
Tarsa W
Gijón FF W
22:00
Oceja W
Castejón W
22:00
Itaroa Huarte W
Madrid III W
22:00
Dinamo Guadalajara W
Tolosa W
22:30
Bizkerre W
Pallejà W
22:30
Collerense II W
Zaragoza II W
22:30
Huesca W
Santa Teresa II W
22:30
Cáceres II W
Badajoz W
22:30
Málaga II W

32 Spain - Spain Youth League

El Olivar U19
17:30
Huesca U19
Ebro U19
17:30
Real Zaragoza U19
Celta de Vigo U19
18:00
Ural U19
Conxo Santiago U19
18:00
Calasanz U19
Atlético Perines U19
18:00
Sporting Gijón U19
Marina Sport U19
18:00
Real Oviedo U19
Pamplona U19
18:00
Oyonesa U19
Numancia U19
18:00
AD San Juan U19
Valvanera U19
18:00
Txantrea U19
Athletic Club U19
18:00
Deportivo Alavés U19
Arenas Getxo U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
Atlético Villacarlos U19
18:00
Damm U19
La Cruz U19
18:00
Rayo Majadahonda U19
Talavera U19
18:00
Real Murcia U19
Lorca CFB U19
18:00
Albacete U19
Alboraya U19
18:00
Patacona U19
Valencia U19
18:00
Hércules U19
Real Avilés U19
18:15
Bansander U19
Séneca U19
18:30
Sevilla U19
Real Betis U19
19:30
Castilleja U19
Tudelano U19
22:00
Osasuna U19
Toledo U19
22:00
Kelme U19
Sanluqueno U19
22:00
Nervión U19
Cádiz U19
22:00
Córdoba U19
Santa Marta U19
22:30
Móstoles U19
Tropezón U19
23:00
Arenal U19
Mutilvera U19
23:00
UD Logroñés U19
Cornellà U19
23:00
Europa U19
Espanyol U19
23:00
Penya Arrabal U19
Maracena U19
23:00
Málaga U19
Trival Valderas U19
23:30
Alcorcón U19
Polillas U19
23:30
Recreativo Huelva U19
UCAM Murcia U19
00:00
Elche U19
Roda U19
00:00
Castellón U19
Almería U19
00:00
Santa Fe U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Fiorentina W
18:30
Inter Milano W
Roma W
20:30
Florentia W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
20:00
Aittitos Spata
Marko
20:00
Charavgiakos
Ethnikos Piraeus
20:00
Proodeftiki
Ilioupoli
20:00
Pannaxiakos
Ano Meras
20:00
Fostiras

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Anglet Genets
Niort II
20:30
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
20:30
Montpellier II
Agde
20:30
Nîmes II
Toulouse II
20:30
Olympique d'Alès
Stade Beaucairois
21:00
Alberes Argelès

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
20:30
Villefranche SJB
Corte
20:30
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Sporting Real FC
Marimoo
23:00
เอซี มิลาน

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Bardon Latrobe
12:00
Brisbane Knights
Maroochydore
12:00
Willowburn
Ridge Hills United
12:00
Tarragindi Tigers
Kingscliff Wolves
12:00
Westside
Kangaroo Point Rovers
13:00
Jimboomba United
AC Carina
13:00
Noosa Lions
Clairvaux
13:00
Western Spirit
St George Willawong
13:00
Musgrave
Newmarket
14:00
Beerwah Glasshouse Utd
Ipswich City
14:00
Slacks Creek
Toowong
15:00
Park Ridge

99474 World - Club Friendlies Women

St. Polten W
21:00
Pomurje

49477 ไทยลีก 3

Muangkan United
16:00
Raj Pracha
Songkhla
16:00
Krabi
North Bangkok University
16:00
Bangkok