ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 12 ก.พ. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
เอ็มเมน

38 เอร์สเตอดีวีซี

NAC Breda
22:30
FC Eindhoven
Jong AZ
22:30
Jong Utrecht
Jong PSV
00:45
Helmond Sport
Almere City
03:00
FC Volendam

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
02:30
เอาก์สบวร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
02:45
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
03:00
เอลเช่

99474 World - Club Friendlies

Vålerenga
07:00
Sogndal
Brann
07:00
Bodø / Glimt
Strømsgodset
07:00
Asker
Spjelkavik
07:00
Brattvåg
Lokomotivi Tbilisi
07:00
Ufa
Yenisey
15:00
Tuapse
Olimpiyets
15:30
Urozhay
Krylya Sovetov
15:30
Shakhter Karagandy
Pyunik
17:00
เซนิต
Sokół Ostróda
18:00
Stomil Olsztyn
Olimpia Grudziądz
18:00
Olimpia Elbląg
Lillestrøm
18:15
Ullensaker / Kisa
Ślęza Wrocław
19:00
Odra Opole
Tromsø
19:00
Tromsdalen
Trenčín
20:00
Podbrezová
Widzew Lodz
20:00
Arys
Neftekhimik
20:30
Telavi
Radomiak Radom
21:00
Bełchatów
มัลโม่
21:00
Mjällby
Olimpiyets
21:00
Tekstilshchik
Krylya Sovetov
21:30
Borac Banja Luka
Fredrikstad
23:00
Sarpsborg 08
AIK
23:00
Elfsborg
Stjørdals-Blink
23:30
Ranheim
Raufoss
00:00
HamKam
Norrby
00:00
Assyriska Turabdin
Fram
00:30
Moss
Trans
00:35
Kuressaare

462 England - Wsl 1 Women

Manchester City W
02:00
Manchester United W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Alkmaar W
01:30
PEC Zwolle W
FC Twente W
01:30
Excelsior Barendrecht W
SC Heerenveen W
01:30
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
00:30
พาเดอร์บอร์น
Holstein Kiel
00:30
Würzburger Kickers

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
01:00
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
21:00
Mainz 05 II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Arminia Ludwigshafen
01:00
Wormatia Worms

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
22:00
Skënderbeu Korçë

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
00:30
Austria Lustenau
Austria Wien II
00:30
Blau-Weiß Linz
Lafnitz
00:30
Juniors OÖ
Rapid Wien II
00:30
Amstetten
Wacker Innsbruck
02:25
Vorwärts Steyr

556 Belgium - Pro League

OH Leuven
02:45
Kortrijk

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:30
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

OFK Pirin
20:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
00:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
20:30
Junak
Sesvete
20:30
Kustošija
Hajduk Split II
20:30
Opatija

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
00:00
Teplice

320 Denmark - First Division

Kolding IF
00:00
FC Helsingør
Viborg
01:00
Fredericia

1233 Finland - Finland Cup

Inter Turku
19:00
Mariehamn

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
02:00
Diósgyőr

1796 Iceland - League Cup

Thróttur Reykjavík
01:00
Fjölnir
Víkingur Reykjavík
02:00
KR
Breidablik
02:00
Leiknir Reykjavík
Afturelding
02:00
Víkingur Ólafsvík
Fylkir
02:00
ÍBV

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Afula
20:00
Hapoel Acre
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Ra'anana
20:00
Hapoel Katamon
Hapoel Nazareth Illit
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Kfar Shalem
20:00
Sektzia Nes Tziona
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Iksal

251 Italy - Serie B

Monza
03:00
Pisa

2 Poland - Ekstraklasa

Śląsk Wrocław
02:30
Wisła Kraków

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
03:30
Belenenses

155 Romania - Liga 1

Argeş
01:00
Viitorul

1161 Scotland - Championship

Queen of the South
02:45
Hearts

296 Serbia - Super Liga

Napredak
20:30
Javor Ivanjica
Bačka Topola
20:30
Rad Beograd
Spartak Subotica
20:30
Bačka Palanka
Proleter Novi Sad
20:30
Zlatibor Čajetina
Partizan
22:30
Novi Pazar
Čukarički
00:30
Vojvodina

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
03:00
เรอัลซาราโกซา

62 Switzerland - Challenge League

Wil
02:00
Stade Lausanne-Ouchy
Thun
02:00
Grasshopper

404 Turkey - Super Lig

Rizespor
23:00
BB Erzurumspor

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
23:00
Altınordu

44 Argentina - Superliga

Banfield
05:15
Racing Club

80 Chile - Primera Division

Huachipato
07:00
Palestino

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
04:00
Patriotas Boyacá
Alianza Petrolera
06:00
Once Caldas

353 Colombia - Copa Betplay

Independiente Medellín
08:00
Deportes Tolima

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
09:00
Deportivo Saprissa

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Petapa
04:00
Siquinalá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
10:00
Venados

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
22:00
Tshakhuma
Stellenbosch
22:00
Golden Arrows

614 Algeria - Ligue 1

USM Alger
20:30
Aïn M'lila
USM Bel Abbès
21:00
Paradou AC
MC Oran
21:00
US Biskra

614 Algeria - Ligue 2

HB Chelghoum Laïd
21:00
Teleghma
US Chaouia
21:00
CRB Ouled Djellal
Annaba
21:00
MSP Batna
AS Khroub
21:00
MO Constantine
CA Batna
21:00
USM Khenchela
MC El Eulma
21:00
DRB Tadjenanet

607 Burkina Faso - Premier League

KOZAF
22:30
Douanes
วิเทสส์
22:30
Police

886 Egypt - Premier League

El Geish
22:00
Smouha

16175 Libya - Premier League

Almahalla
20:30
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola 2

Raja Beni Mellal
21:00
Ittihad Khemisset

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
21:30
Hay Al Wadi
Al Khartoum
00:30
Hilal El-Fasher
Al Ahly Shendi
00:30
Merreikh El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
18:00
KMC
Ruvu Shooting
20:00
Ihefu

2568 Zambia - Super League

Nkana
06:00
NAPSA Stars

7091 Oman - Professional League

Al-Nahda
20:10
Al-Rustaq
Al-Ittihad
20:35
Nizwa
Oman Club
20:45
Al Suwaiq
Al Nasr
23:50
Muscat

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Faisaly
19:45
Al Wahda
Al Raed
22:30
Al Batin

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Urooba
20:20
Dibba Al Fujairah
Al-Taawon
20:20
Masafi
Emirates
20:20
Al Thaid

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
16:00
Muktijoddha SKC

153732 India - Indian Super League

East Bengal
21:00
Hyderabad

99474 World - CAF Champions League

Vita Club
02:00
Simba
Zamalek
02:00
MC Alger

17 France - CFA Group D

Bergerac
02:00
Les Herbiers

20 Portugal - 2. Division: Group E

Benfica Castelo Branco
22:00
Sertanense

32 Spain - Tercera - Group 12

Villa Santa Brígida
04:00
Panadería Pulido
Unión Viera
04:00
Arucas
UD San Fernando
04:00
Guía

5 Brazil - Amazonense

Manaus
06:00
Amazonas
Peñarol
06:00
Nacional AM
Fast Clube
06:00
Princesa Solimões
Iranduba
06:00
São Raimundo AM

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
06:00
Domagnano
La Fiorita
06:00
Pennarossa
Libertas
06:00
Cailungo
Virtus
06:00
Murata
Tre Penne
06:00
Juvenes / Dogana
Fiorentino
06:00
Faetano
Tre Fiori
06:00
Folgore

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U23
02:00
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
Macarthur
15:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
17:00
Desna U21
Kolos Kovalivka U21
17:00
Shakhtar Donetsk U21
Dynamo Kiev U21
18:00
Olimpik Donetsk U21
Minai U21
20:30
Lviv U21

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
Pretoria Callies

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
01:00
Admira II

1560 Congo - Ligue 1

Racing Club Brazzavile
20:00
Nico-Nicoye
Otôho d'Oyo
22:00
Étoile du Congo
CARA Brazzaville
22:00
Leopards de Dolisie

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
Guadalajara W
Querétaro W
06:00
América W

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
17:00
Adelaide United W

614 Algeria - Algeria Youth League

USM Bel Abbès U21
16:00
Paradou AC U21
USM Alger U21
16:00
Aïn M'lila U21
MC Oran U21
16:00
US Biskra U21

802 Israel - Lig Bet

Elnahada Nazareth
06:00
Ihud Bnei Shfaram
Beitar Nahariya
06:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ahva Kafr Manda
06:00
Ahi Akko
Ironi Modi'in
06:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Hapoel Merhavim
06:00
Maccabi Kiryat Malachi
Hapoel Gedera
06:00
Beitar Yavne
Beitar Ir Ma'ale Adumim
06:00
Moadon Tzeirey Rahat
Hapoel Lod
06:00
Beitar Ashdod
MS Jerusalem
06:00
Hapoel Yeruham
Ihud Bnei Kfar Kara
06:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Beitar Haifa Jacob
06:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Ihud Bnei Baka
06:00
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Kfar Bara
06:00
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Qalansawe
06:00
Hapoel Kiryat Ono
Beitar Kfar Saba Shlomi
06:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Beitar Ramat Gan
06:00
Hapoel Hod Hasharon
Hapoel Bnei Musmus
06:00
Hapoel Sandala Gilboa
Tzeirey Tamra
06:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Bnei Bir al-Maksur
06:00
Hapoel Ironi Arraba
Tzeirei Sakhnin
06:00
Tzeirei Kafr Kanna
Hapoel Tuba-Zangariyye
06:00
Hapoel Ironi Karmiel
Maccabi Ahi Iksal
06:00
MS Tirat HaCarmel
Ironi Nesher
06:00
Hapoel Ein as-Sahla
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
06:00
Ironi Beit Dagan
Bnei Jaffa Ortodoxim
06:00
Hapoel Mahane Yehuda
Sporting Tel Aviv
06:00
Otzma Holon

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
18:00
Vitória Guimarães U23

32 Spain - Segunda Division Women

Geneto del Teide W
03:00
Furia Arona W

32 Spain - Spain Youth League

Lorca CFB U19
00:00
Toledo U19
UCAM Murcia U19
00:00
Real Murcia U19
Patacona U19
00:00
Castellón U19
Santa Fe U19
00:00
Málaga U19
Hércules U19
00:30
Alzira U19

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
19:00
Racing Club Res.
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Colón Res.
Aldosivi Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
San Lorenzo Res.
19:00
Arsenal Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
River Plate Res.
Rosario Central Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.
Unión Santa Fe Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.
Vélez Sársfield Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.
Defensa y Justicia Res.
19:00
Huracán Res.
Boca Juniors Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Independiente Res.
19:00
Lanús Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Patronato Res.

2507 Gambia - GFA League

Tallinding United
23:00
Wallidan
Hawks
23:00
Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Tweed United
16:00
Palm Beach
Centenary Stormers
16:30
Univ. Queensland
Moggill
16:30
Gatton
Caloundra
16:30
Coolum
Acacia Ridge
16:30
Tamborine Mountain
Across The Waves
06:00
KSS Jets
Granville FC
06:00
United Park Eagles
CQU Berserker
06:00
Clinton
Nerimbera
06:00
Frenchville

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
20:30
Iberia
Colchagua
20:30
Fernández Vial
San Antonio Unido
04:00
Recoleta

99474 World - Club Friendlies Women

Stabæk W
00:00
Lyn W
Växjö W
01:30
IFK Kalmar W