ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 ก.พ. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
00:30
พลีมัธ อาร์ไกล์
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
อิปสวิช ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
ซันเดอร์แลนด์
พอร์ตสมัท
02:00
Swindon Town
ฮัลล์ซิตี
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
โรชเดล
02:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
แบล็กพูล
02:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Northampton Town
02:00
วีแกนแอทเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

ซอลฟอร์ด ซิตี้
00:30
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Harrogate Town
01:00
Cheltenham Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
Stevenage
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
มอร์แคมป์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
02:00
Bradford City
Walsall
02:00
Mansfield Town

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
03:00
เกตาเฟ่

49477 ไทยลีก

บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:30
ตราด เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Fram
07:00
Eik-Tønsberg
Desna
07:00
Lokomotivi Tbilisi
SKA Khabarovsk
07:00
Tekstilshchik
Dinamo Batumi
07:00
Ruh Brest
Rubin Kazan'
15:00
Olimpiyets
Kairat
15:00
Ruh Brest
Akron
15:00
Valmiera / BSS
Arka Gdynia
17:00
Bytovia Bytów
Vysočina Jihlava
17:00
Táborsko
Nordsjælland
19:00
HB Køge
Yenisey
19:00
Tyumen
Etar
19:30
Yantra 1919
Ufa
21:00
Torpedo Moskva
SKA Khabarovsk
21:00
Tekstilshchik
Desna
21:00
Ventspils
IFK Göteborg
22:00
Degerfors
Aalesund
22:00
Hødd
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
Krasnodar II
Hillerød
00:00
Brønshøj

462 England - National League

Hartlepool United
01:00
Solihull Moors
Notts County
01:00
Dagenham & Redbridge
Barnet
02:00
Halifax Town
Eastleigh
02:00
Yeovil Town
Sutton United
02:00
Woking
Aldershot Town
02:45
Chesterfield
Altrincham
02:45
Wrexham
Bromley
02:45
King's Lynn Town
Dover Athletic
02:45
Maidenhead United
Torquay United
02:45
Wealdstone
Weymouth
02:45
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Farsley Celtic
02:45
Guiseley
Alfreton Town
02:45
Gloucester City
Blyth Spartans
02:45
Bradford Park Avenue
Boston United
02:45
Kidderminster Harriers
Brackley Town
02:45
Southport
Chester
02:45
Fylde
Chorley
02:45
Spennymoor Town
Darlington
02:45
York City
Hereford
02:45
Curzon Ashton
Kettering Town
02:45
Leamington

462 เอฟเอคัพ

เบิร์นลีย์
00:30
บอร์มัธ
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:30
เวสต์แฮม

462 England - Premier League U18

Leeds United U18
19:30
Derby U18
Stoke City U18
21:00
Liverpool U18

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
20:00
Colchester U23
Swansea City U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Bristol City U23
21:00
Charlton U23

38 Netherlands - KNVB Beker

Excelsior
02:00
วิเทสส์

11 Germany - 3. Liga

VfB Lübeck
01:00
Hansa Rostock

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
00:30
Wattens
Sturm Graz
00:30
Ried
Rapid Vienna
02:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:00
Nea Salamis
Apollon
00:00
AEK Larnaca

245 Czech Republic - Czech Cup

Karlovy Vary
22:30
Opava

17 France - Coupe de France

แร็งส์
00:30
วาล็องเซียนส์
ลอริยองต์
00:30
Paris
โอลิมปิก ลียง
03:00
Ajaccio

17 France - National

Quevilly Rouen
00:00
Villefranche
Boulogne
00:00
Bastia-Borgo
Lyon Duchère
00:00
Laval
Annecy
01:00
Sète
Cholet
02:00
Concarneau
Avranches
02:00
Orléans
Stade Briochin
02:00
Créteil
Red Star
02:00
Bourg-en-Bresse

674 Hungary - Hungarian Cup

Tarpa
19:00
Diósgyőr
Szolnoki MÁV
01:45
Újpest

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Be'er Sheva
01:15
Ashdod

802 Israel - Liga Leumit

Sektzia Nes Tziona
00:00
Kafr Qasim
Hapoel Acre
01:00
Hapoel Iksal

251 Italy - Serie B

เลชเช่
01:00
เบรสชา
Cittadella
01:00
Cosenza
Venezia
01:00
Cremonese
Vicenza
01:00
Monza
เอ็มโปลี
01:00
Pescara
สปาล
01:00
Pordenone
Pisa
01:00
Salernitana
Ascoli
03:00
โฟรซิโนเน่

251 Italy - Coppa Italia

ยูเวนตุส
02:45
อินเตอร์ มิลาน

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
02:45
Linfield
Cliftonville
02:45
Warrenpoint Town
Larne
02:45
Portadown

2 Poland - Polish Cup

Puszcza Niepołomice
20:30
Lechia Gdańsk
Warta Poznań
23:30
Cracovia Kraków
ŁKS Łódź
02:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:00
Portimonense
Rio Ave
00:00
Tondela
Boavista
02:00
Nacional
Gil Vicente
04:00
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Romania Cup

Dunărea Călăraşi
22:45
Sporting Turnu
Petrolul 52
00:00
CSM Iaşi

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
20:00
Pohronie

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
02:00
Grasshopper

62 Switzerland - Swiss Cup

Solothurn
06:00
Kriens
Vevey Sports
06:00
Servette
Monthey
06:00
ลูกาโน

404 Turkey - Turkish Cup

Fenerbahçe
00:45
อิสตันบูล บีบี

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:00
La Equidad

458 Mexico - Liga MX

León
10:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes de Oaxaca
06:00
Pumas Tabasco

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
04:30
Guaraní
Nacional Asunción
06:45
Sol de América

146 South Africa - Premier League

Bloemfontein Celtic
20:00
SuperSport United
Orlando Pirates
22:00
Cape Town City

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Medeama

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
20:00
Al Ta'awon
Al Shat
20:30
Al-Wehda

56518 Sudan - Sudan Premier League

Merreikh El-Fasher
20:00
Tuti
Hay Al Wadi
00:30
Al Khartoum
Al Merreikh
00:30
Al Shorta

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Persepolis
20:30
Mes Rafsanjan

21462 Kuwait - Premier League

Khaitan
20:40
Kazma
Al Sahel
20:40
Al Shabab
Al Fahaheel
23:30
Al Kuwait

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al-Ain
20:05
Al Hilal
Al Fateh
22:10
Al Nassr

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:40
Al-Thuqbah
Arar
19:55
Al Hazm
Al Ta'ee
20:00
Al Khaleej
Al Nahdha
22:05
Al Draih

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Nasr
20:30
Al Ittihad Kalba
Al Wasl
23:15
Shabab Al Ahli Dubai

190321 Bahrain - Premier League

Malkiya
22:10
East Riffa

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
16:00
Bangladesh Police
Abahani
16:30
Sheikh Jamal
Sheikh Russel
19:00
Arambagh

153732 India - Indian Super League

Bengaluru
21:00
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

NEROCA
15:30
Chennai City
Arrows
17:35
Minerva Punjab
TRAU
20:30
Aizawl

462 England - Vanarama National League South

Concord Rangers
02:45
Tonbridge Angels
Dartford
02:45
Eastbourne Borough
Ebbsfleet United
02:45
Slough Town
Hampton & Richmond
02:45
Chippenham Town
Hemel Hempstead Town
02:45
Havant & Waterlooville
Maidstone United
02:45
Dorking Wanderers
Oxford City
02:45
Hungerford Town
St Albans City
02:45
Dulwich Hamlet
Welling United
02:45
Braintree Town
Ebbsfleet United
02:45
Hampton & Richmond

20 Portugal - 2. Division: Group D

Espinho
22:00
Águeda

32 Spain - Tercera - Group 8

Gimnástica Segoviana
00:00
La Granja

5 Brazil - Amazonense

Manaus
06:00
Peñarol
Amazonas
06:00
Nacional AM
Fast Clube
06:00
Iranduba
Princesa Solimões
06:00
São Raimundo AM

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
15:35
Macarthur

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
06:00
Dekedaha

251 Italy - PrimaVera 1

Bologna U19
21:00
Milan U19

2756 Malta - Fa Trophy

Birkirkara
02:30
Lija Athletic

122 Kosovo - Kosovar Cup

KF Llapi
19:00
KF Ballkani
Drenica
19:00
Ulpiana
Prishtina
19:00
Drita

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
01:00
Stripfing

201580 Maldives - Male League

Maziya
18:05
United Victory
TC Sports Club
23:00
Super United Sports

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
21:30
JAHE
Inter Nouakchott
23:30
Nouadhibou

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Necaxa W
Santos Laguna W
08:00
Querétaro W
Pachuca W
08:00
Toluca W

32 Spain - Spain Youth League

Real Madrid U19
23:00
Unión Adarve U19
Archena U19
00:00
Lorca CFB U19
Toledo U19
00:00
UCAM Murcia U19
Real Murcia U19
00:00
Elche U19
Atlético Madrileño U19
00:00
Talavera U19
Alzira U19
00:00
Patacona U19

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Waa Banjul Football

99474 World - Club Friendlies Women

Grei W
06:00
Kolbotn W