ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 7 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
19:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
ลิเวอร์พูล
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:15
เชลซี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
18:15
อูเทรชท์
โกรนิงเงิน
20:30
เฟเยนูร์ด
วิลเลม ทเว
20:30
เอดีโอ เดน ฮาก
วีวีวี เวนโล
22:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

Helmond Sport
18:15
Almere City
Telstar
02:00
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
Arminia Bielefeld
00:00
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
19:00
บอร์กโดซ์
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
ดิฌง
นีมส์
21:00
โมนาโก
แซงต์ เอเตียน
21:00
เม็ตซ์
นีซ
21:00
อองเช่ร์
น็องต์
23:00
ลีลล์
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Benevento
18:30
ซามพ์โดเรีย
เอซี มิลาน
21:00
Crotone
อูดิเนเซ่
21:00
เวโรน่า
ปาร์มา
00:00
โบโลญญ่า
ลาซิโอ
02:45
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
20:00
กาดิซ
แอธเลติก บิลเบา
22:15
บาเลนเซีย
โอซาซูนา
00:30
SD Eibar
เรอัล เบติส
03:00
บาร์เซโลน่า

49477 ไทยลีก

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
17:00
ระยอง เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
ชลบุรี เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
Uthai Thani
18:00
ลำปาง เอฟซี
Phrae United
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Dnipro-1
07:00
Lokomotivi Tbilisi
Dnipro-1
15:00
Lokomotiv
Krylya Sovetov
15:15
Budućnost
Irtysh
15:30
Fakel
Blansko
16:15
Třinec
Viktoria Plzen II
16:30
Dukla Praha
Alta
17:00
Mjølner
Ustrem Donchevo
17:00
Topolite
Esbjerg
18:00
Aarhus Fremad
Desna
18:00
Kaisar
Hammarby
19:00
Brage
สปาร์ตัก มอสโก
19:00
Riga
Górnik Łęczna
19:00
Stal Stalowa Wola
Tromsø
19:00
Sogndal
Inter Dobrich
19:00
Beloslav 1918
Pelister
19:00
Pobeda
AIK
21:00
Örebro
Fakel
21:00
Akzhayik
Dnipro-1
21:30
Zeta
Djurgården
23:00
Vasalund
Levski Sofia
23:00
Sportist Svoge

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

Ulsan
22:00
Al Duhail
Palmeiras
01:00
Tigres UANL

462 England - Wsl 2 Women

Millwall W
19:00
Durham W
Blackburn Rovers W
21:00
Crystal Palace W
Charlton W
21:00
Liverpool W
Coventry United
21:00
Lewes W
London Bees W
21:00
Sheffield Utd W

462 England - Wsl 1 Women

Manchester United W
19:30
Reading W
Chelsea W
21:00
Brighton W
Everton W
21:00
Birmingham W
Arsenal W
21:30
Manchester City W
West Ham W
22:00
Bristol City W

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:30
Heidenheim
Greuther Fürth
19:30
Würzburger Kickers
Karlsruher SC
19:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
19:00
Uerdingen
Wehen Wiesbaden
20:00
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
19:30
Chemie Leipzig
Viktoria Berlin
19:30
Energie Cottbus
Auerbach
19:30
FSV Optik Rathenow
Germania Halberstadt
19:30
Chemnitzer FC
Babelsberg
19:30
Bischofswerdaer FV
Union Fürstenwalde
19:30
Luckenwalde
Lokomotive Leipzig
19:30
Carl Zeiss Jena
BFC Dynamo
19:30
BAK '07
Lichtenberg
19:30
Tennis Borussia
ZFC Meuselwitz
19:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
20:00
Pirmasens
Astoria Walldorf
20:00
SV Steinbach

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
Bramfelder SV
Buchholz
20:00
Curslack-Neuengamme
Union Tornesch
21:00
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
21:00
Siegburger SV
SV Breinig
21:00
Deutz
Hennef 05
21:00
VfL Vichttal
Hürth
21:00
Düren Merzenich
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Wesseling-Urfeld
Borussia Freialdenhoven
21:00
FC BW Friesdorf
Pesch
21:30
BCV Glesch / Paffendorf
Frechen
21:30
Fortuna Köln II

11 โอเบอร์ลีกา

Cronenberger SC
21:00
Monheim
Schonnebeck
21:00
Velbert
SF Niederwenigern
21:00
FC Bocholt
SC Velbert
21:00
Meerbusch
SF Baumberg
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Kleve
21:00
Germania Ratingen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Sterkrade-Nord
Union Nettetal
21:15
Schwarz-Weiß Essen
Dusseldorf-West
21:30
TVD Velbert
Hilden
21:30
1. FC M'gladbach
FSV Duisburg
21:30
Kray

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
21:00
Heeslinger SC
TB Uphusen
21:00
Hagen / ​Uthlede
Bersenbrück
21:00
Eintracht Celle
SVG Göttingen
21:00
Wolfenbüttel
Lupo-Martini
21:00
Gifhorn
Germania Egestorf
21:00
Eintracht Northeim
FT Braunschweig
21:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
19:00
Strausberg
Lok Stendal
19:00
RSV Eintracht
Hansa Rostock II
19:00
Neustrelitz
CFC Hertha
19:00
Tasmania Berlin
Staaken
19:00
Greifswalder FC
BSC Süd 05
19:00
Rostocker FC
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Hertha Zehlendorf
Stern
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
19:00
Einheit Rudolstadt
Martinroda
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Ludwigsfelder FC
19:00
Plauen
Eilenburg
19:00
An der Fahner Höhe
Wacker Nordhausen
19:00
Union Sandersdorf
Carl Zeiss Jena II
19:00
International Leipzig
Krieschow
19:00
Blau-Weiß Zorbau
1. FC Merseburg
19:00
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Speyer
20:30
Diefflen
Gonsenheim
21:00
Koblenz
Kaiserslautern II
21:00
FV Engers 07
Elversberg II
21:00
Arminia Ludwigshafen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
20:00
Husumer SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
21:00
TuS Haltern
Hammer SpVg
21:00
Victoria Clarholz
Paderborn 07 II
21:00
Erndtebrück
ASC Dortmund
21:00
Meinerzhagen
Eintracht Rheine
21:00
Holzwickeder SC
Wattenscheid 09
21:00
Sprockhövel
Preußen Münster II
21:00
Ennepetal
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Vreden
Gütersloh
21:00
Westfalia Rhynern
Westfalia Herne
21:15
Kaan-Marienborn

2454 Albania - Superliga

Kukësi
19:45
Kastrioti Krujë

143 Austria - Austrian Cup

แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Kapaz
17:30
Keşlə FK
Zira
20:30
Neftçi

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
19:30
Antwerp
Sporting Charleroi
22:00
Zulte-Waregem
เกงค์
00:15
Anderlecht
เกนท์
02:45
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
22:00
Westerlo
Deinze
02:00
RWDM

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
Varaždin
Istra 1961
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Ethnikos Achna
AEL
23:30
Paphos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
20:00
Slovácko
Teplice
20:00
Pardubice
Příbram
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sigma Olomouc
00:30
Sparta Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
20:00
Vejle
Nordsjælland
20:00
OB
Horsens
22:00
โคเปนเฮเก้น
AGF
00:00
Lyngby
Brøndby
02:00
AaB

1233 Finland - Finland Cup

EIF
19:00
TPS
JIPPO
20:00
Klubi-04

17 France - Coupe de France

Nord Vignoble
19:00
Feurs
Thonon Évian
19:00
Venissieux
Jura Sud Foot
19:00
Racing Besançon
OS Aire-Sur-La-Lys
19:00
US Chantilly
Mérignac-Arlac
19:00
Aixoise
Le Puy F.43 Auvergne
19:30
Aurillac Arpajon
Limonest
19:30
Rumilly Vallieres
Rhone-Vallee
19:30
Saint-Priest
Ribeauvillé
19:30
Soleil Bischheim
Hombourg-Haut
19:30
Saint-Louis Neuweg
Saint-Meziery
19:30
Reims Sainte-Anne
Portugais Saint-Francois
19:30
Amneville
Prix-lès-Mézières
19:30
Thaon
Saint-Malo
19:30
Stade Plabennec
Liffre
19:30
Montagnarde
Saint-Pierre Milizac
19:30
Dinan Léhon
Saint-Colomban Locmine
19:30
Saint-Renan
Plouzane
19:30
Guichen
Romorantin
19:30
Tours
Saumur
19:30
Fontenay Vendée Foot
Changé
19:30
Les Herbiers
Rouen
19:30
Vire
Gonfreville
19:30
Falaise
AG Caennaise
19:30
Chateaubriant Voltigeurs
Drancy JA
19:30
Sénart Moissy
Macon
19:30
Union Cosnoise
Pontarlier
19:30
Fleury 91
Libourne
19:30
Lège-Cap-Ferret
St Clément Montferrier
19:30
Marssac SRDT
Colomiers US
19:30
Canet Roussillon
Lesquin
19:30
Amiens AC
Loon-Plage
19:30
Entente Itancourt-Neu.
Arras
19:30
Olympique St Quentin
Lambresienne
19:30
US Laon
Bailleulois
19:30
Steenvoorde
Longueau
19:30
Beauvais
Saint-Maurice Loos
19:30
Saint-Omer
Vitry
19:30
Saint-Brice
Chamalières
20:00
Yzeure
Obermodern
20:00
Schiltigheim
Strasbourg Koenigshoffen
20:00
Haguenau
Saint-Zacharie
20:00
Consolat Marseille
Maximoise
20:00
Aubagne
Belfort
20:00
Louhans-Cuiseaux
Saint-Laurent Billère
20:00
Aviron Bayonnais
St Liguaire Niort
20:00
Trélissac
Panazol
20:00
Olympique d'Alès
Fabrègues
20:00
Onet-le-Chateau
Castelnau le Cres
20:00
Montauban FC TG
Gazélec Ajaccio
20:00
Furiani-Agliani
Anglet Genets
21:00
Poitiers

125 Greece - Super League

PAOK
20:00
Apollon Smirnis
Volos NFC
22:15
Asteras Tripolis
โอลิมเปียกอส
22:15
OFI
AEK Athens
00:30
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
20:10
Budafoki MTE
Zalaegerszegi TE
22:15
Puskás
เฟเรนซ์วารอส
00:30
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
20:00
Budaörs
DEAC
20:00
Siófok
Ajka
20:00
Csákvári TK
Soroksár SC
20:00
Győri ETO
Pécsi MFC
20:00
Kazincbarcika
Kaposvári Rákóczi
20:00
Békéscsaba
Dorogi
20:00
Nyíregyháza Spartacus
Szeged 2011
23:00
Szombathelyi Haladás
Vasas
23:00
Szentlőrinc SE

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
01:30
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Reggiana
03:00
Virtus Entella

2756 Malta - Premier League

Valletta
20:00
Hibernians
Hamrun Spartans
00:00
Gudja United

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
17:00
Vittoriosa Stars
St. George's
20:00
St. Andrews
Fgura United
21:00
Marsaxlokk
Swieqi
00:00
Qormi
Marsa
01:00
Pietà Hotspurs

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
21:00
Górnik Zabrze
Wisła Kraków
23:30
Jagiellonia Białystok

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
03:45
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Vizela
18:15
Porto II
Academico Viseu
21:00
Mafra
Benfica II
00:00
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
18:30
Hermannstadt
Gaz Metan Mediaş
23:00
Chindia Târgovişte
FCSB
01:30
Academica Clinceni

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
19:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Bačka Palanka
21:00
Mačva Šabac
Rad Beograd
21:00
Proleter Novi Sad
Javor Ivanjica
21:00
Mladost Lučani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
20:00
เลกาเนส
มาลากา
22:00
เรอัลซาราโกซา
Castellón
00:15
Mirandés
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15
เตเนริเฟ
พัลมาส
02:30
Sabadell

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
22:00
Sion
Servette
22:00
Luzern
ยังบอยส์
22:00
Lausanne Sport

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
17:30
Kayserispor
Ankaragücü
20:00
Sivasspor
Denizlispor
20:00
Antalyaspor
เบซิคตัส
23:00
Konyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Adanaspor
Altınordu
20:00
Boluspor
Balıkesirspor
23:00
Akhisar Belediyespor

44 Argentina - Torneo Federal B

San Lorenzo Alem
03:10
Vélez de San Ramón
Defensores Potrero Funes
03:10
Alianza Futbolística
Jorge Newbery VM
03:10
Sportivo Villa Quebrada
Quiroga
03:10
FADEP
Juventud Alianza
03:10
Defensores de Boca
Atlético Falucho
03:10
Ferroviario Corrientes
Libertad Concordia
03:10
Sportivo Urquiza
Atlético Paraná
03:10
Malvinas Federal
AH Zapla
03:10
Talleres de Perico
Atlético Cuyaya
03:10
Atlético El Carmen
La Merced Salta
03:10
Gimnasia y Tiro
Juventud Antoniana
03:10
Villa San Antoni
Deportivo YPF
03:10
Atlético Concepción
Sportivo Guzmán
03:10
Deportivo El Galpón
Regatas
03:10
Defensores de Salto
Unidos Lisandro Olmos
03:10
Defensores Glew
Cruz del Sur
03:10
La Amistad
Puerto Moreno
03:10
Independiente Neuquén
CAI
03:10
Jorge Newbery CR
Independiente Chivilcoy
03:30
Formación Roma
Liniers Bahía Blanca
03:30
Racing Olavarría
Atlético Peñaflor
03:45
Trinidad San Juan
San Martín Mendoza
04:00
Deportiva Bowen
Ciudad de Bolívar
04:00
Bella Vista
Sportivo Tirolesa
05:00
Racing Córdoba
Unión Oncativo
05:00
General Paz Juniors

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
07:00
Santos
Bragantino
06:30
ฟลาเมงโก

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
07:30
Colo-Colo
Univ. Concepción
03:00
Coquimbo Unido

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
05:15
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:00
Boyacá Chicó
Millonarios
02:00
Deportivo Pereira
Deportes Tolima
04:00
Independiente Medellín
Patriotas Boyacá
06:05
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
08:00
Herediano
Alajuelense
05:00
Deportivo Saprissa

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
00:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
09:30
Mictlán
Deportivo Reu
01:00
Puerto San Jose
Plataneros
03:00
Marquense
San Pedro
04:00
Quiché
Carchá
04:00
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
Puebla
มอนเตอร์เรย์
10:06
Pumas UNAM
Toluca
01:00
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Deportivo Ocotal
Walter Ferreti
09:00
Diriangén
Juventus Managua
04:00
Managua

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
05:00
Libertad

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
07:45
Peñarol
Danubio
20:00
Torque
Cerro
03:00
Progreso
Defensor Sporting
05:15
Plaza Colonia

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
20:30
Olympique Médéa
JS Saoura
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
ASO Chlef
21:00
CR Belouizdad
USM Alger
23:00
MC Alger

911 Angola - Girabola

Ferroviário do Huambo
21:00
Wiliete
Cubango
21:00
Interclube
Sagrada Esperança
21:30
Baixa de Kassange
Desportivo Huíla
21:30
Santa Rita
1º de Agosto
23:00
Petro de Luanda

607 Burkina Faso - Premier League

Etoile Filante
22:30
วิเทสส์
ASFA-Yennenga
00:45
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
21:30
TP Mazembe
Maniema Union
21:30
Vita Club

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
19:30
Ghazl El Mehalla
Zamalek
00:30
Al Ittihad

468 Ghana - Premier League

Ashanti Gold
22:00
Liberty Professionals
Aduana Stars
22:00
WAFA
Bechem United
22:00
Great Olympics
Karela
22:00
Asante Kotoko
Eleven Wonders
22:00
Dreams
Hearts of Oak
01:00
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
19:00
Leopards
Zoo Kericho
19:00
Bidco United

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
21:00
UTS Rabat
Khouribga
23:15
Raja Beni Mellal
Olympique Dcheïra
01:30
Kawkab Marrakech

200 Senegal - Ligue 1

Casa Sport
23:00
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahly Merowe
20:00
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Ruvu Shooting
Simba
20:00
Azam

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
18:00
Nkwazi
Lusaka Dynamos
20:00
Power Dynamos
Buildcon
20:00
Nkana

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:30
FC Santa Coloma
Sant Julià
17:30
Inter Club d'Escaldes
UE Santa Coloma
22:30
Atlètic Club d'Escaldes
Penya Encarnada
22:30
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
17:00
Atlètic Amèrica
Ranger's
20:30
Encamp

488 Iran - Azadegan League

Khooshe Talaee Saveh
17:30
Qashqai
Mes Kerman
17:30
Malavan
Navad Urmia
17:30
Arman Gohar
Shahrdari Astara
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Fajr Sepasi
17:30
Esteghlal Khuzestan
Oxin Alborz
17:30
Havadar
Baderan
17:30
Pars Jam Bushehr
Shahin Bushehr
17:45
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Mollasani
18:00
Chooka Talesh

21462 Kuwait - Division 1

Al Jahra
22:00
Al Sulaibikhat
Al Tadhamon
22:00
Burgan

1439 Tunisia - Ligue 1

Métlaoui
19:00
ES Tunis
Olympique Béja
20:00
Etoile du Sahel
CS Sfaxien
20:00
Rejiche
CA Bizertin
20:00
Ben Guerdane
Slimane
20:00
Monastir
Tataouine
20:00
Kairouan
Club Africain
21:00
Stade Tunisien

155043 Bangladesh - Premier League

Rahmatgonj MFS
17:00
Brothers Union

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
St. George's Colts
Somerset Trojans
02:00
Devonshire Cougars
Southampton Rangers
02:00
Devonshire Colts
SBRC
02:00
Dandy Town Hornets
PHC Zebras
02:00
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Eastern
Happy Valley
14:00
Southern District

153732 India - Indian Super League

Jamshedpur
18:30
East Bengal
Hyderabad
21:00
NorthEast United

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
09:45
Team Wellington

69697 Vietnam - V-League

Ho Chi Minh City
19:15
Sai Gon

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
GVV Unitas
Hollandia
20:00
EVV
Gemert
20:00
UNA
DEM
20:00
HV & CV Quick
Dongen
20:00
HSC '21
JOS Watergraafsmeer
20:00
USV Hercules
OFC Oostzaan
20:30
Blauw Geel '38
Groene Ster
20:30
Westlandia
OSS '20
20:30
ADO '20

99474 World - African Nations Championship

มาลี
02:00
โมร็อกโก

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
21:00
RES Durbuy
Jette
21:00
Stockay-Warfusée
Warnant
21:00
La Louvière
US Givry
21:00
Solières Sport
Hamoir
21:00
Tubize
Ganshoren
21:00
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

Zelzate
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Sparta Petegem
21:00
Toekomst Menen
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Zelzate
Westhoek
21:00
Merelbeke
Toekomst Menen
21:00
Sparta Petegem
Gullegem
21:00
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Heur Tongeren
21:00
Pepingen-Halle
Eendracht Aalst
21:00
Olympia Wijgmaal
Pepingen-Halle
21:00
Heur Tongeren
Olympia Wijgmaal
21:00
Eendracht Aalst
Spouwen-Mopertingen
21:00
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Eppegem
21:00
Lochristi
Voorde Appelterre
21:00
Eppegem
Rhodienne-De Hoek
21:00
Jong Lede
Bambrugge
21:00
Tempo Overijse
Lochristi
21:00
Svelta Melsele
Jong Lede
21:00
Rhodienne-De Hoek
Wolvertem Merchtem
21:00
Eppegem
Voorde Appelterre
21:00
Anzegem
Avanti
21:00
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

SG-Tertre-Hautrage
21:00
Albert Quévy-Mons
Stockel
21:00
Tournai
Gosselies Sports
21:00
Braine
Stade Brainois
21:00
Union Namur
Entité Manageoise
21:00
PAC Buzet
Schaerbeek-Evere
21:00
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Gouvy
21:00
Herstal
Wanze / Bas-Oha
21:00
Mormont
Jodoigne
21:00
Richelle United
Stade Disonais
21:00
Marloie Sport
Raeren-Eynatten
21:00
Habay-la-Neuve

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
21:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Léopold
21:00
Ixelles
Stade Everois
21:00
BX Brussels
Genappe
21:00
Grez-Doiceau
Nivellois
21:00
Walhain
Sporting Bruxelles
21:00
Football Club Schaerbeek
Etterbeek
21:00
NSeth Berchem
Saint-Josse
21:00
Union Lasne-Ohain
Sportive Brainoise
21:00
Kosova Schaerbeek
Sporting Kampenhout
21:00
Liedekerke
Linden
21:00
Bodegem Kapelle United
Wambeek
21:00
SC Aarschot
Borght-Humbeek
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Melsbroek
21:00
Grimbergen
Bertem-Leefdaal
21:00
Huldenberg
Veltem
21:00
Hoegaarden-Outgaarden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
21:00
RAS Monceau
Montignies
21:00
Houdeng
Antoing
21:00
Molenbaix
Morlanwelz
21:00
Ransart
Belœil
21:00
Soignies Sports
Hornu
21:00
Solre-sur-Sambre
Le Roeulx
21:00
Péruwelz
Excelsior Biévène
21:00
Gilly

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
21:00
Lorraine Arlon
Florenville
21:00
Libramont
Ethe Belmont
21:00
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

ES de la Molignée
21:00
Spy
Beauraing
21:00
Fernelmont-Hemptinne
US Dinantaise
21:00
Biesme
Ciney
21:00
Nismes
Loyers
21:00
Flavion-Morialmé
Grand-Leez
21:00
Condruzien
Meux II
21:00
Malonne
Chevetogne
21:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Diksmuide
21:00
Dadizele
Lauwe
21:00
Sparta Heestert
RC Lauwe
21:00
Oostnieuwkerke
SC Zonnebeke
21:00
Blankenberge
Oostnieuwkerke
21:00
RC Lauwe
Sassport Boezinge
21:00
Racing Waregem
Wielsbeke
21:00
Rumbeke
Blankenberge
21:00
SC Zonnebeke
Lauwe
21:00
Meulebeke
Excelsior Zedelgem
21:00
Oostduinkerke

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
20:00
O Kormakitis
Iraklis Yerolakkou
20:00
MEAP Nisou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
20:30
Hauts Lyonnais
Saint-Étienne II
21:00
Moulins Football

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Prix-lès-Mézières
Strasbourg II
20:30
Colmar

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Aetos Orfani
20:00
Apollon Paralimniou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Anagennisi Thalassias
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Ampelokipon Drama
Antheias-Aristinou
20:00
Iraklis Ampelokipon
Aris Avato
20:00
Orfeas Xanthi
Pandramaikos
20:00
Ethnikos Sochos
Didymoteicho
20:00
Elpida Sapes
Evosmou
20:00
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Iraklis Psachna
Thiseas Agria
20:00
Ipato
Almyros
20:00
Atalanti
Amvrysseas
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Nea Artaki
20:00
Diagoras Stefanovik

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Aetos Makrychoriou
20:00
Atromitos Palamas
Kozani
20:00
Meteora
Anagennisi Karditsas
20:00
Makedonikos Foufas
Dias Diou
20:00
Ermis Amyntaio
Elassona
20:00
Oikonomos
Fikis
20:00
Sellana
Iraklis Larissa
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Anagennisi Plagia
20:00
PAO Koufalion
Niki Agkathia
20:00
Agrotikos Asteras
Edessaikos
20:00
Makedonikos Neapolis
PAOK Alexandreia
20:00
M. Alexandros Trikala
Anagennisi Giannitsa
20:00
Ethnikos Giannitsa
Thermaikos Thermis
20:00
Aetos Varvaras
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Panagriniakos
Agios Matthaios
20:00
Anagennisi Artas
Preveza
20:00
M. Alexandros Kastorias
Acheron Kanalaki
20:00
Tilikratis
Missolonghi
20:00
Thyella Monastirakiou
Amvrakikos Loutrou
20:00
Lefkimmi
Asteras Kalirachis
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Aris Skalas
20:00
Nafplio 2017
Molaikos
20:00
Agios Ierotheos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermionidas-Ermis
Kifisia
20:00
PAO Rouf
Koronida Koiladas
20:00
Panarkadikos
Ermis Meligous
20:00
Pangytheatikos

251 Italy - Serie C: Girone A

Novara
18:30
Alessandria
Olbia
18:30
Pro Sesto
Giana Erminio
21:00
AlbinoLeffe
Juventus U23
21:00
Livorno
Grosseto
21:00
Pergolettese
Renate
21:00
Pontedera
Pistoiese
21:00
Pro Patria
Piacenza
23:30
Carrarese
Lucchese
23:30
Pro Vercelli
Lecco
02:30
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

Calcio Padova
18:30
Fermana
Triestina
21:00
Legnago Salus
Ravenna
21:00
Modena
Gubbio
21:00
Südtirol
Virtus Verona
23:30
Arezzo
FeralpiSalò
23:30
Cesena
Carpi
23:30
Imolese
Perugia
23:30
Mantova
Matelica Calcio
23:30
Vis Pesaro
Sambenedettese
02:30
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
18:30
Viterbese Castrense
Virtus Francavilla
21:00
Juve Stabia
Teramo
21:00
Monopoli
Cavese
21:00
Paganese
Avellino
21:00
Palermo
Turris
21:00
Bisceglie
Potenza Calcio
23:30
Foggia
Catanzaro
02:30
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
Vado
Bra
20:30
PDHAE
Castellanzese
20:30
Pro Imperia
Gozzano
20:30
Folgore Caratese
Derthona
20:30
Città di Varese
Legnano
20:30
Casale
Saluzzo
20:30
Caronnese
Borgosesia
21:00
Sestri Levante
Chieri
21:00
Sanremo
Lavagnese
21:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Scanzorosciate
Desenzano Calvina
20:30
Brusaporto
Caravaggio
20:30
Cavenago Fanfulla
Crema
20:30
Pontisola
Real Calepina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Tritium
20:30
Sona
Villa d'Almè
20:30
Adrense
Vis Nova Giussano
20:30
Nibionnoggiono
Seregno
20:30
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Union ArzignanoChiampo
20:30
Ambrosiana
Belluno
20:30
Cjarlins Muzane
Montebelluna
20:30
Caldiero Terme
Este
20:30
Delta Calcio Rovigo
Luparense
20:30
Manzanese
Mestre
20:30
Adriese
Clodiense
20:30
Cartigliano
Union Feltre
20:30
Campodarsego
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Virtus Bolzano
Trento Calcio 1921
21:00
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Seravezza
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Rimini
Lentigione
20:30
Progresso
Marignanese
20:30
Forlì
Mezzolara
20:30
Fiorenzuola
Prato
20:30
Aglianese
Pro Livorno
20:30
Corticella
Real Forte Querceta
20:30
Correggese
Sasso Marconi Zola
20:30
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Sangiovannese
Foligno
20:30
Flaminia
Gavorrano
20:30
Montespaccato
Lornano Badesse
20:30
Scandicci
Pianese
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
San Donato Tavarnelle
20:30
Cannara
Sinalunghese
20:30
Robur Siena
Trastevere
20:30
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Montegiorgio
Porto Sant'Elpidio
20:30
Vastese
Atletico
20:30
Campobasso
Olympia Agnonese
20:30
Castelfidardo Calcio
Pineto
20:30
Matese
Giulianova
20:30
San Nicolò
Recanatese
20:30
Vastogirardi
FC Rieti
20:30
Castelnuovo Vomano
Tolentino
20:30
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Insieme Formia
Cassino
20:30
Team Nuova Florida
Lanusei
20:30
Sassari Torres
Latina
20:30
Nocerina
Nuova Monterosi
20:30
SSC Giugliano
Muravera
20:30
Arzachena
Latte Dolce
20:30
Gladiator
Savoia
20:30
Nola 1925
Vis Artena
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Taranto
Picerno
20:30
Città di Fasano
US Bitonto
20:30
Nardò
Brindisi
20:30
Casarano
Francavilla
20:30
Team Altamura
Lavello
20:30
Fidelis Andria
Molfetta Calcio
20:30
Portici
Puteolana Internapoli
20:30
Aversa Normanna
Sorrento
20:30
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Rende
Cittanovese
20:30
Troina
Castrovillari
20:30
Roccella
Acireale
20:30
Santa Maria Cilento
Città Di Sant’Agata
20:30
Licata
FC Messina
20:30
Paternò
Gelbison
20:30
Dattilo
Marina di Ragusa
20:30
ACR Messina
Rotonda
20:30
San Luca

20 Portugal - 2. Division: Group A

Cerveira
22:00
Aguia FC Vimioso
Pedras Salgadas
22:00
Vilaverdense
Merelinense
22:00
Montalegre
Mirandela
22:00
Bragança
Sporting Braga II
22:00
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
22:00
Tirsense
Mondinense
22:00
Brito
Rio Ave II
22:00
AR São Martinho
Vitória Guimarães II
22:00
Camacha
Felgueiras 1932
22:00
Desportivo Aves
Berço
22:00
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group C

Pedras Rubras
22:00
Leca
Gondomar
22:00
Trofense
Coimbrões
22:00
Amarante
Marítimo II
22:00
Vila Real
Câmara de Lobos
23:00
Salgueiros
União Madeira
23:00
Paredes

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
22:00
Sanjoanense
Lusitania FC Lourosa
22:00
Canelas 2010
Lusitano FCV
22:00
Valadares Gaia
São João Ver
22:00
Anadia
Beira-Mar
00:00
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

Marinhense
22:00
Oleiros
Condeixa
22:00
Oliveira Hospital
Mortágua
22:00
GRAP
Sertanense
22:00
Carapinheirense
União de Leiria
02:00
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

1º Dezembro
18:00
União Santarém
Torreense
18:00
Sacavenense
Pêro Pinheiro
22:00
Lourinhanense
Alverca
22:00
Fátima
Loures
22:00
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fontinhas
19:00
Olimpico do Montijo
Real
22:00
Ideal
Oriental Dragon
22:00
Fabril Barreiro
Praiense
23:00
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lusitano GC Evora
22:00
Amora
Moncarapachense
22:00
Juventude Evora
Moura
22:00
Armacenenses
Olhanense
22:00
Aljustrelense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Unionistas de Salamanca
18:00
Celta de Vigo II
Coruxo
18:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Burgos
18:00
Covadonga
Real Valladolid II
18:00
Marino de Luanco
Lealtad
18:00
นูมานเซีย
Sporting Gijon II
22:30
Langreo
Racing Ferrol
23:00
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

Tarazona
18:00
SD Logroñés
Ebro
18:00
Osasuna II
Izarra
22:00
CD Calahorra
Racing Santander
23:00
Leioa
Real Unión
23:00
Laredo
Haro
00:00
Tudelano
Real Sociedad II
00:30
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Badalona
18:00
Olot
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Prat
Espanyol II
18:00
L'Hospitalet
Peña Deportiva
18:00
Hércules
Valencia II
18:00
Orihuela
Atzeneta
18:00
UD Ibiza
Alcoyano
18:00
Villarreal II
La Nucia
18:00
Levante II
Barcelona II
00:00
FC Andorra

32 Spain - Segunda B - Group 4

Algeciras
18:00
Las Palmas II
Recreativo Huelva
18:00
San Fernando CD
Sanluqueño
18:00
Linense
El Ejido
18:00
UCAM Murcia
Tamaraceite
18:30
Marino
Real Murcia
23:00
Lorca Deportiva
Linares Deportivo
23:00
Sevilla II
คอร์โดบา
00:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

Somozas
18:00
Polvorín
Rápido Bouzas
18:00
UD Ourense
Viveiro
18:15
Paiosaco
Fisterra
22:30
Silva
Pontellas
22:30
Barco
Ourense CF
22:30
Atios
Bergantiños
23:00
As Pontes
Agrupación Estudiantil
23:00
Arzúa
Ribadumia
23:00
Alondras
Choco
23:00
Arosa

32 Spain - Tercera - Group 2

Lenense
18:00
Vallobín
Real Avilés
18:00
Gijon Industrial
Ceares
18:00
Caudal
Valdesoto
18:00
Colunga
Siero
18:00
San Martin
Llanes
18:00
Real Titánico
Praviano
22:30
Llanera
Avilés Stadium
22:30
Mosconia
Tuilla
22:30
Condal
L'Entregu
23:00
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

Rinconeda Polanco
17:30
Ribamontan al Mar
Vimenor
21:45
Selaya
Cultural Guarnizo
22:15
Torina
Barquereño
23:00
Racing Santander II
Revilla
23:15
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Tolosa
Ariznabarra
18:00
Durango
CD Vitoria
22:30
Sodupe
Lagun Onak
22:30
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
18:00
Santfeliuenc
Montañesa
18:00
Europa
Pobla Mafumet
18:00
Vilafranca
Banyoles
18:00
Sant Andreu
Horta
18:00
Girona II
Vilassar Mar
18:00
Granollers
Figueres
18:00
Cerdanyola del Vallès
Valls
22:30
San Cristobal
Terrassa
23:00
Igualada
Sants
23:00
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
17:45
Elche II
Silla
18:00
Alzira
Villarreal III
18:00
Benicarló
Intercity
23:00
Olímpic de Xàtiva
Eldense
01:00
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
17:30
Alcobendas Sport
Alcorcón II
17:30
Villaverde-Boetticher
El Álamo
17:30
Real Aranjuez
Carabanchel
17:30
Parla
Pozuelo Alarcón
18:00
Villanueva del Pardillo
Rayo Vallecano II
18:00
Torrejón
Unión Adarve
18:00
Santa Ana
Móstoles
18:00
Trival Valderas
Leganés II
22:00
Atlético de Pinto
San Fernando de Henares
22:30
Moratalaz
Flat Earth
23:00
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:00
Beroil Bupolsa
Atlético Astorga
22:30
Peñaranda
Real Burgos
22:30
Mirandés II
Arandina
23:00
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Polideportivo Almería
18:00
Real Jaén
Loja
18:00
Mancha Real
Alhaurín
18:00
Vélez
Antequera
23:00
Union Estepona
Huétor Tájar
23:30
Maracena
Atlético Porcuna
00:00
Huétor Vega
Ciudad de Torredonjimeno
00:00
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Rota
Los Barrios
18:00
Arcos
Gerena
18:00
Coria CF
La Palma
18:00
San Roque de Lepe
Pozoblanco
18:00
Utrera
Sevilla III
19:00
Córdoba II
Lucena
23:00
Castilleja

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:30
San Rafael
Ibiza Islas Pitiusas
22:00
Ferriolense
Cardassar
23:00
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
18:30
Vera
Tenisca
19:00
Ibarra
Mensajero
19:00
Santa Úrsula
Atletico Victoria
19:00
Atlético Tacoronte
La Cuadra
19:00
Villa Santa Brígida
Gran Tarajal
19:00
Las Palmas III

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
17:30
CAP Ciudad de Murcia
La Union Atletico
17:30
Deportiva Minera
EDMF Churra
17:30
El Palmar
Plus Ultra
18:00
Minerva
UCAM Murcia II
22:00
Los Garres
Cartagena FC
22:00
Huércal-Overa
Bullense
22:30
Real Murcia II
Lorca
23:00
Racing Murcia
Mar Menor
23:00
Mazarrón FC
Atlético Pulpileño
23:30
Olímpico Totana

32 Spain - Tercera - Group 14

Trujillo
17:30
Jerez
UP Plasencia
18:00
Valdivia
Calamonte
18:00
Aceuchal
Miajadas
18:00
Diocesano
Arroyo
18:00
RCP Valverdeno
Campanario
18:15
CD Coria
Chinato
22:15
Montijo
Llerenense
22:30
Fuente Cantos
Olivenza
22:30
Cacereño
Lobón
23:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Peña Azagresa
22:30
Fontellas
Cirbonero
22:30
Peña Sport

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Pradejon
Berceo
18:00
Agoncillo
Villegas
18:00
Alfaro
CDFC La Calzada
18:00
Varea
River Ebro
18:00
Tedeón
Logroñés II
18:00
Alberite
Náxara
18:00
Racing Rioja
Arnedo
22:30
Comillas
Oyonesa
22:30
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

Atletico Monzon
18:00
Valdefierro
Belchite 97
18:00
Illueca
Teruel
18:00
Cariñena
Sabiñánigo
18:00
Sariñena
Calamocha
21:30
Cuarte Industrial
Binéfar
22:00
Huesca II
Borja
22:00
Barbastro
Brea
22:00
Almudévar
Robres
22:00
Épila
Utebo
22:30
Villanueva CF

32 Spain - Tercera - Group 18

Calvo Sotelo
18:00
Atletico Ibanes
Manzanares
18:00
Almagro Spain
Quintanar del Rey
23:00
Albacete II
Guadalajara
23:00
Madridejos
Marchamalo
23:00
Pedroñeras

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Şanlıurfaspor
17:00
Amed SK
Gümüşhanespor
17:00
Niğde Belediyespor
Hacettepe
17:00
Ankara Demirspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Kahramanmaraşspor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Ergene Velimeşespor
Manisa BBSK
17:00
Afjet Afyonspor
Çorum Belediyespor
17:00
Kocaelispor
Sarıyer
17:00
İnegölspor
Utaş Uşakspor
17:00
Sancaktepe Belediye

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Elazığspor
17:00
Karabükspor
Bayburt İÖİ
17:00
Serik Belediyespor
Karacabey Birlikspor
17:00
Eyüpspor
Sakaryaspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Pendikspor
17:00
Turgutluspor
Pazarspor
17:00
Kırklarelispor
Bugsaşspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Kastamonuspor
Bodrumspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Sivas Belediyespor
17:00
Van BB

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
20:00
Leeds U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:05
เมลเบิร์น ซิตี้
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:10
Western United

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
19:30
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

Delvina
19:30
Këlcyra
Maliqi
19:30
Labëria
Tepelena
19:30
Albpetrol Patos
Skrapari
19:30
Naftëtari Kuçovë
Gramozi Ersekë
19:30
Butrinti Sarandë
Spartaku Tiranë
20:00
Bulqiza

146 South Africa - Nedbank Cup

Chippa United
20:00
Free State Stars
Jomo Cosmos
20:00
Black Leopards
Moroka Swallows
20:00
Cape Umoya United
Kaizer Chiefs
22:00
Richards Bay

5 Brazil - Copa Verde

Brasiliense
01:30
Atlético GO
Paysandu
02:00
Manaus
Independente PA
02:00
Remo

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
06:00
Heegan

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
21:00
Sint-Eloois-Winkel
Knokke
21:00
Olympic Charleroi
URSL Visé
21:00
Thes Sport

41 Europe - Champions League Women

Vålerenga W
21:00
Brondby W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Wolfsburg U19
17:00
St. Pauli U19
Hallescher FC U19
17:00
Holstein Kiel U19
Hannover U19
17:00
Hertha U19
Eimsbütteler TV U19
17:00
Chemnitzer FC U19
Union Berlin U19
17:00
Magdeburg U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Bremen U19
RB Leipzig U19
17:00
Hamburger SV U19
Osnabruck U19
17:00
Energie Cottbus U19
Freiburg U19
17:00
Mainz U19
Hoffenheim U19
17:00
Augsburg U19
Astoria Walldorf U19
17:00
Stuttgart U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Saarbrucken U19
Karlsruher U19
17:00
Bayern U19
Darmstadt 98 U19
17:00
Greuther Fürth U19
Kaiserslautern U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Nurnberg U19
17:00
Heidenheim U19
Ingolstadt U19
17:00
Ulm U19
Koln U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Oberhausen U19
17:00
Borussia Dortmund U19
Arminia Bielefeld U19
17:00
Dusseldorf U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Paderborn U19
Viktoria Köln U19
17:00
Fortuna Koln U19
Bochum U19
17:00
RW Essen U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Alemannia Aachen U19
Duisburg U19
17:00
Schalke 04 U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
16:30
Sampdoria U19
Atalanta U19
18:30
Torino U19
Empoli U19
21:00
Fiorentina U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Starý Mateřov W
16:15
Pribram W
Lodenice W
18:00
CSAD Havirov W
Dynamo České Budějovice W
21:45
Jihlava
Prague Raptors W
23:30
Sporting Mladá Boleslav W

48946 Palestine - West Bank League

Ahli Al-Khalil
20:00
Thagafi Tulkarm
Al-Bireh
20:00
Shabab Al Am'ari
Taraji Wadi Al-Nes
23:00
Shabab Al-Dhahiriya
Hilal Al-Quds
23:00
Markez Balata

716 Nigeria - Npfl

Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors
Akwa United
00:30
Katsina United
Jigawa Golden Stars
00:30
Adamawa United
MFM
00:30
Heartland
Lobi Stars
00:30
Wikki Tourist
Sunshine Stars
00:30
Kwara United
Enugu Rangers
00:30
Warri Wolves

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
Mondorf-les-Bains
Wiltz
22:00
Swift Hesperange
UT Pétange
22:00
Etzella Ettelbrück
RM Hamm Benfica
22:00
Hostert
UNA Strassen
22:00
Differdange 03
F91 Dudelange
22:00
Rodange

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
Bolton City
ASPL 2000
19:00
Grande Riviere Sud Est

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
21:30
Médine
Garde Nationale
23:30
Tidjikja

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
Inter Club
Leopards de Dolisie
20:00
JS Talangaï
V.Club Mokanda
21:00
Racing Club Brazzavile
Kondzo
22:00
Otôho d'Oyo

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
20:30
Songo
Textáfrica
20:30
Matchedje de Mocuba
Costa do Sol
20:30
ENH Vilankulo
Ferroviário de Lichinga
20:30
Ferroviário Nampula
Ferroviario Beira
20:30
Incomáti

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
18:00
Espanyol W
Eibar W
18:00
Sevilla W
Santa Teresa W
18:00
Deportivo de La Coruña W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Mechelen W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
18:30
Napoli W
AC Milan W
18:30
San Marino Academy W
Sassuolo W
20:30
Inter Milano W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
23:00
Monterrey W
América W
23:00
León W
Puebla W
01:00
Atlas W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
12:00
Newcastle Jets W
Melbourne Victory W
12:05
Perth Glory W
Western Sydney Wanderers W
12:05
Adelaide United W
Melbourne Victory W
14:00
Sydney W
Melbourne Victory W
14:05
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

JSM Skikda U21
16:00
Olympique Médéa U21
JS Saoura U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
USM Alger U21
16:00
MC Alger U21
ASO Chlef U21
16:00
CR Belouizdad U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Vestri
19:00
Víkingur Ólafsvík

32 Spain - Segunda Division Women

Sevilla II W
17:00
San Miguel W
Mulier W
17:30
Logroño II W
Zamora Amigos Duero W
17:30
DNS de Belen W
Getafe W
17:30
Dinamo Guadalajara W
Valencia III W
17:30
Elche W
Victoria CF W
18:00
Viajes Interrías W
Deportivo La Coruña II W
18:00
Mos W
Atlético Revellín W
18:00
Itaroa Huarte W
Sant Gabriel W
18:00
Vic Riuprimer W
Zaragoza II W
18:00
Europa W
Samper W
18:00
Salamanca W
Discobolo-La Torre W
18:00
Murcia Féminas W
Atlético de Aspe W
18:00
Villarreal II W
Plaza Argel W
18:00
Mislata W
Albacete II W
18:00
Marítim W
Málaga II W
18:30
Real Betis II W
León FF W
18:30
Tres Cantos W
Llamoro W
18:30
Tarsa W
San Pío X
19:00
Rayo Vallecano II W
Real Unión Tenerife II W
19:00
Tarsa W
Madrid III W
21:00
Torrelodones W
Girona W
22:00
Collerense II W
Pradejón W
22:30
Osasuna II W
Mérida AD W
22:30
Cádiz W
Sárdoma W
23:00
Victoria FC W
Pallejà W
23:00
Huesca W
Balears W
23:00
Igualada W
Castuera W
23:15
Santa Teresa II W
Cáceres II W
00:00
Badajoz W

32 Spain - Spain Youth League

Kelme U19
17:30
Archena U19
Lugo U19
18:00
Conxo Santiago U19
Bansander U19
18:00
Atlético Perines U19
Real Oviedo U19
18:00
Real Avilés U19
AD San Juan U19
18:00
Valvanera U19
Osasuna U19
18:00
Pamplona U19
Leioa U19
18:00
Antiguoko U19
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Athletic Club U19
Lleida U19
18:00
Sabadell U19
Extremadura UD U19
18:00
Unión Adarve U19
Elche U19
18:00
Talavera U19
Patacona U19
18:00
Valencia U19
Levante U19
18:00
Alboraya U19
Maracena U19
18:00
Tiro de Pichón U19
Santa Fe U19
18:00
26 de Febrero U19
Cádiz U19
18:00
Castilleja U19
Séneca U19
18:30
Córdoba U19
Polillas U19
19:00
Real Betis U19
Atlético Madrileño U19
19:30
Lorca CFB U19
Alcorcón U19
21:00
Cultural Leonesa U19
Santutxu U19
21:30
Real Sociedad U19
Deportivo Alavés U19
22:00
Eibar U19
Getafe U19
22:00
Santa Marta U19
Albacete U19
22:00
UCAM Murcia U19
Hércules U19
22:00
Villarreal U19
Deportivo La Coruña U19
23:00
Celta de Vigo U19
Damm U19
23:00
Barcelona U19
Vázquez Cultural U19
23:00
San Félix U19
Danok Bat U19
00:00
Arenas Getxo U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Charavgiakos
20:00
Panionios
Proodeftiki
20:00
Aittitos Spata
Pannaxiakos
20:00
Marko
Ano Meras
20:00
Ilioupoli
Fostiras
20:00
Moschato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Aetos Loutron
Thyella Diastavroseos
20:00
Panelefsiniakos
Pythagoras Karlovasi
20:00
Pyliou
Asteras Varis
20:00
Akratitos
Karavas
20:00
Mikrasiatiki
Aiolikos
20:00
Keratsini

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:00
Wallidan
Brikama United
23:00
GPA

99474 World - Club Friendlies Women

Südburgenland W
18:30
Landhaus W
Bydgoszcz
18:30
Mks Olimpia Szczecin W
Stabæk W
19:00
LSK Kvinner W
Pitea W
21:30
Umea W
Prądniczanka Kraków W
21:30
Górnik Wieliczka W

49477 ไทยลีก 3

Muangkan United
16:00
Songkhla
North Bangkok University
16:00
Krabi
Bangkok
16:00
Raj Pracha