ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
19:30
อาร์เซน่อล
เบิร์นลีย์
22:00
ไบรท์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
เซาแธมป์ตัน
ฟูลัม
00:30
เวสต์แฮม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
19:30
วัตฟอร์ด
บอร์มัธ
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
บริสตอลซิตี
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
มิลล์วอลล์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สโตกซิตี
22:00
เรดิง
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
Northampton Town
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ฮัลล์ซิตี
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
22:00
แบล็กพูล
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
พอร์ตสมัท
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
โรชเดล
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
Swindon Town
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
20:00
Bradford City
Barrow
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Harrogate Town
Leyton Orient
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
Stevenage
22:00
มอร์แคมป์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
20:00
อาร์เคซี วาลไวก์
เอ็มเมน
20:00
อัลค์มาร์
พีเอสวี
22:30
ทเวนเต้
ฮีเรนวีน
22:30
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
20:00
De Graafschap
MVV Maastricht
22:30
NEC

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
สตุทท์การ์ดต
ไฟร์บวร์ก
21:30
ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ 04
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ไมนซ์
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เอาก์สบวร์ก
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
มึนเช่นกลัดบัค
00:30
โคโลญจน์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
23:00
แร็งส์
โอลิมปิก ลียง
01:00
สตราส์บูร์ก
Lens
03:00
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
21:00
Spezia
อตาลันต้า
21:00
โตริโน่
ยูเวนตุส
00:00
โรม่า
เจนัว
02:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
20:00
เกรนาดา
เอสดี ฮูเอสก้า
22:15
เรอัล มาดริด
เอลเช่
00:30
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
03:00
เกตาเฟ่

49477 ไทยลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
17:00
Nakhon Pathom
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
Khon Kaen United
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Bełchatów
07:00
Rks Radomsko
Bełchatów
07:00
Pelikan Łowicz
Senica
07:00
Zemplín Michalovce
Etar
07:00
CSKA 1948 Sofia
โรเซนบอร์ก บีเค
07:00
Ranheim
Kvik Halden
07:00
Asker
Notodden
07:00
Mjøndalen
Fram
07:00
Sandefjord
Dinamo Bryansk
07:00
Spartak Nal'chik
Vitebsk
07:00
Gomel
Strømmen
07:00
Kjelsås
Kristiansund
07:00
Brattvåg
Dinamo Batumi
07:00
สโลวาน บราติสลาวา
SKA Khabarovsk
07:00
Zenit II
Dinamo Minsk
15:00
Tyumen
Krylya Sovetov
15:30
Kairat
Hradec Králové
16:00
Chrudim
Skeid
16:00
KFUM
Lisen
16:00
Prostějov
Orenburg
16:00
Spartak Vladikavkaz
Essentuki
16:00
Dinamo Bryansk
Vlašim
16:30
Viktoria Žižkov
Jastrzębie
17:00
Legia Warszawa II
Vysočina Jihlava
17:00
Velké Meziříčí
Hvidovre
17:00
AB
Slavoj Vyšehrad
17:00
Dukla Praha
Žilina II
17:00
Liptovský Mikuláš
Skalica
17:00
Znojmo
CSA Steaua Bucureşti
17:00
Sporting Roşiori
Zagłębie Lubin II
17:00
Brzeg
ซูดูว่า
17:00
Hegelmann Litauen
Sydvest
17:30
Dalum
Holstebro
17:30
Jammerbugt
Odra Opole
18:00
Katowice
FA 2000
18:00
Frem
GAIS
18:00
Norrby
Holbæk B&I
18:00
Slagelse B&I
Olimpia Elbląg
18:00
Huragan Morąg
Maardu
18:10
Trans
Sirius
19:00
Akropolis
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Hebar 1918
Bełchatów
19:00
Swit
Örgryte
19:00
Utsikten
Ružomberok
19:00
FK Košice
Beroe
19:00
Zagorets
Viborg
19:00
Hobro
Botev Plovdiv
19:00
Tsarsko selo
สปาร์ตัก มอสโก
19:00
Shakhtyor
Hutnik Krakow
19:00
Zagłębie Sosnowiec
Kongsvinger
19:00
Elverum
Cherno More
19:00
Sozopol
CSKA Sofia
19:00
Lokomotiv Sofia 1929
Bałtyk Gdynia
19:00
Bytovia Bytów
Etar VT II
19:00
Lokomotiv Dryanovo
U Craiova 1948
19:00
Şcolar Reşiţa
DAC
19:00
Zemplín Michalovce
Pogoń Siedlce
19:00
Ursus Warszawa
Borac Čačak
19:00
Zemun
Resovia Rzeszów
19:15
Motor Lublin
Trelleborg
19:30
Österlen
Stomil Olsztyn
20:00
Znicz Pruszków
Grorud
20:00
Ullensaker / Kisa
Žilina
20:00
Tychy 71
Kalmar
20:00
FC Helsingør
Mjällby
20:00
Värnamo
Västerås SK
20:00
Sollentuna
Kalmar
20:00
มัลโม่
Brommapojkarna
20:00
Djurgården
AFC Eskilstuna
20:00
Sylvia
Lafnitz
20:00
Mura
Trenčín
20:00
Blansko
Pomorzanin Toruń
20:00
Olimpia Grudziądz
สโลวาน บราติสลาวา
20:00
Senica
Dinamo Minsk
20:00
Tyumen
Belasica
20:00
Bregalnica Stip
Rabotnicki
20:00
Tikves
Ohrid
20:00
Struga
Norrköping
20:30
Häcken
GIF Sundsvall
21:00
Gefle
Budućnost
21:00
Rotor Volgograd
Bryne
21:00
Vard
Arsenal Tula
21:00
Velez
Ufa
21:00
Ventspils
Spartak Vladikavkaz
21:00
Aktobe
Ural
21:00
Rīgas FS
Varberg BoIS
21:30
Falkenberg
Khimki
21:30
Chayka
Minsk
21:30
Vitebsk
Jastrzębie
22:00
Wigry Suwałki
Žalgiris
22:00
Trakai
Maribor
23:00
Nafta

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
King's Lynn Town
Dover Athletic
22:00
Hartlepool United
Eastleigh
22:00
Solihull Moors
Maidenhead United
22:00
Boreham Wood
Wrexham
22:00
Dagenham & Redbridge
Weymouth
22:00
Bromley
Stockport County
00:30
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Guiseley
AFC Telford United
22:00
Spennymoor Town
Alfreton Town
22:00
York City
Blyth Spartans
22:00
Leamington
Brackley Town
22:00
Chorley
Bradford Park Avenue
22:00
Farsley Celtic
Curzon Ashton
22:00
Boston United
Darlington
22:00
Gloucester City
Hereford
22:00
Gateshead
Kettering Town
22:00
Chester
Southport
22:00
Kidderminster Harriers

462 England - Fa Trophy

Havant & Waterlooville
20:00
Notts County
Oxford City
22:00
Peterborough Sports
AFC Hornchurch
22:00
Maidstone United
Darlington
22:00
Wealdstone
Sutton United
22:00
Woking
Hereford
22:00
Leamington
Southport
22:00
Torquay United
Aldershot Town
22:00
Chesterfield

462 England - Premier League U18

Fulham U18
17:30
Crystal Palace U18
Leeds United U18
19:00
Blackburn U18
West Brom U18
19:00
Chelsea U18
West Ham U18
19:00
Aston Villa U18
Everton U18
19:30
Newcastle Utd U18
Wolverhampton U18
21:15
Burnley U18

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
19:30
Tottenham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Aylesbury United
Barton Rovers
22:00
Berkhamsted
Bedford Town
22:00
Wantage Town
Bedworth United
22:00
Didcot Town
Biggleswade
22:00
Halesowen Town
Coleshill Town
22:00
AFC Kempston Rovers
Daventry Town
22:00
Welwyn Garden City
Kidlington
22:00
Yaxley FC
North Leigh
22:00
Corby Town
Thame
22:00
St Neots Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Pickering Town CFC
Clitheroe
22:00
Workington
Colne
22:00
Dunston
Kendal Town
22:00
Ramsbottom United
Mossley
22:00
Pontefract Collieries
Ossett United
22:00
Marske United
Prescot Cables
22:00
Widnes
Tadcaster Albion
22:00
Runcorn Linnets
Trafford
22:00
City of Liverpool

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Spalding United
Chasetown
22:00
Belper Town
Cleethorpes Town
22:00
Wisbech Town
Frickley Athletic
22:00
Glossop North End
Ilkeston Town
22:00
Newcastle Town
Kidsgrove Athletic
22:00
Sutton Coldfield Town
Lincoln United
22:00
Sheffield
Loughborough Dynamo
22:00
Market Drayton Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Leek Town
Worksop Town
22:00
Stamford

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Frome Town
Barnstaple Town
22:00
Moneyfields
Basingstoke Town
22:00
Highworth Town
Bristol Manor Farm
22:00
Thatcham Town
Cinderford Town
22:00
Melksham Town
Cirencester Town
22:00
Paulton Rovers
Evesham United
22:00
Mangotsfield United
Larkhall Athletic
22:00
Willand Rovers
Sholing
22:00
Winchester City
Slimbridge
22:00
Bideford

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
Stafford Rangers
Buxton
22:00
Warrington Town
United of Manchester
22:00
South Shields
Gainsborough Trinity
22:00
Bamber Bridge
Grantham Town
22:00
Ashton United
Hyde United
22:00
Mickleover Sports
Morpeth Town
22:00
Stalybridge Celtic
Nantwich Town
22:00
Matlock Town
Scarborough Athletic
22:00
Basford United
Whitby Town
22:00
Radcliffe Borough
Witton Albion
22:00
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
22:00
St Ives Town
Banbury United
22:00
Biggleswade Town
Bromsgrove Sporting
22:00
Nuneaton Town
Coalville Town
22:00
Kings Langley
Leiston
22:00
Hednesford Town
Lowestoft Town
22:00
Stourbridge
Peterborough Sports
22:00
Hitchin Town
Redditch United
22:00
Barwell
Royston Town
22:00
Stratford Town
Rushall Olympic
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Tamworth
22:00
Needham Market

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
20:30
Kozakken Boys
IJsselmeervogels
21:00
Noordwijk
ASWH
21:00
AFC
Scheveningen
21:00
HHC
Rijnsburgse Boys
21:00
De Treffers
Jong Sparta
21:30
Volendam II
Koninklijke HFC
21:30
Quick Boys
Katwijk
21:30
Excelsior Maassluis
TEC
21:30
Spakenburg

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:00
นูเรมเบิร์ก
Osnabrück
19:00
Bochum
Eintracht Braunschweig
19:00
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
20:00
Kaiserslautern
Meppen
20:00
Unterhaching
VfB Lübeck
20:00
1860 München
Ingolstadt
20:00
Viktoria Köln
Zwickau
20:00
Hallescher FC
Magdeburg
20:00
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bayern Alzenau
20:00
TuS RW Koblenz
Hessen Kassel
20:00
Stuttgart II
Homburg
20:00
Teutonia WS
Elversberg
20:00
Ulm
FSV Frankfurt
20:00
Freiburg II
Aalen
20:00
Balingen
Mainz 05 II
20:00
Hoffenheim II
Bahlinger SC
20:00
Kickers Offenbach
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
20:00
Borussia M'gladbach II
Homberg
20:00
Preußen Münster
Alemannia Aachen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Köln II
20:00
Lippstadt 08
Sportfreunde Lotte
20:00
Rot Weiss Ahlen
Rot-Weiss Essen
20:00
Borussia Dortmund II
Wegberg-Beeck
20:00
Bonner SC
Rödinghausen
20:00
Schalke 04 II
Bergisch Gladbach
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Niendorfer TSV
Lohbrugge
20:00
Meiendorfer SV
Süderelbe
00:00
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
19:30
Spelle-Venhaus
Kickers Emden
20:00
BW Lohne
Ramlingen/Ehlershausen
22:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
20:00
Salmrohr
Hertha Wiesbach
21:00
Eppelborn
Jagersburg
21:00
Dudenhofen
Mechtersheim
21:00
Röchling Völklingen
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Karbach
Eisbachtal
21:30
Mülheim-Kärlich
Wormatia Worms
21:30
Pfeddersheim
Emmelshausen
23:30
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
19:30
Bordesholm
Kronshagen
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Altenholz
20:00
TSB Flensburg
Preußen Reinfeld
20:00
Todesfelde

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:45
Partizani Tirana
Tirana
19:45
Skënderbeu Korçë
Teuta Durrës
22:45
Apolonia Fier

143 Austria - Austrian Cup

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Austria Wien

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Qabala
18:00
คาราบัค
Sebail
21:00
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
22:15
Sint-Truiden
Cercle Brugge
00:30
Mechelen
Waasland-Beveren
00:30
คลับ บรูกก์
Standard Liège
02:45
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
02:45
Lommel United

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Hajduk Split
Lokomotiva Zagreb
23:15
Rijeka

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
21:00
Anorthosis
Karmiotissa
23:30
Apollon

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
22:00
Opava
Bohemians 1905
22:00
Zbrojovka Brno
Viktoria Plzeň
00:30
Slovan Liberec

1233 Finland - Finland Cup

PK-35
18:30
MuSa
KTP
19:00
HIFK
Lahti
19:00
HJK
KPV
19:00
VPS
Ilves
19:30
KuPS
Haka
20:00
Mariehamn
Jaro
20:15
RoPS
Oulu
21:00
SJK
Gnistan
21:00
MP
Honka
23:00
Inter Turku

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Le Havre
21:00
Paris
Troyes
21:00
ตูลูส

17 France - Coupe de France

Stade Briochin
19:30
Vannes
Orléans
19:30
Bourges 18
Andrézieux
20:00
Villefranche
Sedan
20:00
Épinal
Créteil
20:00
St Maur Lusitanos
Seyssinet
20:30
Annecy
Olympique Marcquois
21:00
Boulogne

125 Greece - Super League

Lamia
22:15
Larissa
Atromitos
00:30
Panathinaikos

125 Greece - Football League

Pierikos
06:00
Apollon Pontou FC
Pontion Karagiannion
06:00
Thesprotos
Olympiakos Volos
06:00
Almopos
Kavala
06:00
Triglia FC
Veria
06:00
Panserraikos
Santorini 2020
06:00
Niki Volos
Episkopi
06:00
Egaleo
Asteras Vlachioti
06:00
Kalamata
Ialysos
06:00
Aspropyrgos Enosis
Rodos
06:00
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

Diósgyőr
20:45
Várda SE
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Honvéd
MTK
01:30
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szolnoki MÁV
20:00
Debrecen

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
20:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Haifa
23:00
Maccabi Netanya
Hapoel Kfar Saba
23:45
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Tel Aviv
01:15
Bnei Sakhnin
Ashdod
01:45
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Salernitana
20:00
คิเอโว่
เบรสชา
20:00
Cittadella
Cremonese
20:00
Pisa
Pescara
20:00
Reggina
Cosenza
20:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
20:00
Venezia
Monza
22:00
เอ็มโปลี
Pordenone
00:00
Vicenza

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
20:00
Sirens
Lija Athletic
20:00
Balzan
Mosta
00:00
Gzira United
Sliema Wanderers
00:00
Senglea Athletic

2756 Malta - First Division

San Gwann
20:00
Naxxar Lions
Pembroke Athleta
00:00
Mqabba

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Portadown
Dungannon Swifts
22:00
Carrick Rangers
Glenavon
22:00
Ballymena United
Glentoran
22:00
Cliftonville
Larne
22:00
Warrenpoint Town
Crusaders
00:30
Linfield

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
21:00
Śląsk Wrocław
Pogoń Szczecin
23:30
Cracovia Kraków
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:00
Raków Częstochowa

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
18:00
Vilafranquense
Varzim
22:00
ชาเวช
Leixões
00:00
Arouca
Estoril
03:30
Académica

155 Romania - Liga 1

Astra
19:00
Argeş
Universitatea Craiova
02:00
Dinamo Bucureşti

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
22:00
Motherwell
Hibernian
22:00
Aberdeen
Livingston
22:00
St. Johnstone
Ross County
22:00
Dundee United
St. Mirren
22:00
Kilmarnock

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Queen of the South
Arbroath
22:00
Dunfermline Athletic
Dundee
22:00
Inverness CT
Greenock Morton
22:00
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
22:00
Airdrieonians
Falkirk
22:00
Dumbarton
Montrose
22:00
East Fife
Partick Thistle
22:00
Forfar Athletic
Peterhead
22:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Brechin City
22:00
Stenhousemuir
Edinburgh City
22:00
Annan Athletic
Elgin City
22:00
Stranraer
Queen's Park
22:00
Cowdenbeath
Stirling Albion
22:00
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Čukarički
Zlatibor Čajetina
21:00
Spartak Subotica
Metalac GM
21:00
Radnički Niš
Radnik Surdulica
21:00
Voždovac
Partizan
23:00
Napredak

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
20:00
Spartak Trnava
Pohronie
23:30
Nitra

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
22:00
เรอัล โอเบียโด้
UD Logroñés
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Fuenlabrada
02:30
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Super League

Vaduz
02:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Grasshopper
00:15
Chiasso

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Hatayspor
Alanyaspor
20:00
Rizespor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Fatih Karagümrük
Fenerbahçe
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Menemen Belediyespor
Eskişehirspor
20:00
Altay
İstanbulspor
20:00
Ümraniyespor
Adana Demirspor
23:00
Osmanlıspor

44 Argentina - Torneo Federal B

San Martín El Bañado
03:10
Americo Tesorieri
Deportivo Victoria
03:10
Atlético Posadas
ADIUR
04:30
9 de Julio Rafaela

5 Brazil - Serie A

Bahia
05:00
Goiás

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:30
Santiago Wanderers
O'Higgins
20:30
Audax Italiano
เอฟเวอร์ตัน
03:00
Palestino
Universidad Chile
05:15
Unión Española

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
03:15
Envigado
Junior
05:30
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
07:00
Orsomarso
Llaneros
03:00
Boca Juniors de Cali
Barranquilla
03:00
Real San Andres
Atlético
03:00
Bogotá
Cortuluá
05:00
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
04:00
ADR Jicaral
Guadalupe
05:00
Sporting San José

53128 Guatemala - Primera Division

Solola
22:00
Suchitepéquez
Aurora
04:00
Siquinalá

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
10:30
Cruz Azul
Atlas
06:00
Santos Laguna

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:00
Alebrijes de Oaxaca
Morelia
01:00
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
06:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:30
River Plate
Sol de América
06:45
Cerro Porteño

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
20:00
Cerro Largo
Fénix
03:00
ลิเวอร์พูล
Deportivo Maldonado
05:15
Wanderers

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
20:30
MC Oran
NA Hussein Dey
20:30
JS Kabylie
Aïn M'lila
20:30
USM Bel Abbès
NC Magra
21:00
RC Relizane
Tlemcen
21:00
Paradou AC
US Biskra
21:00
CS Constantine

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Recreativo do Libolo
Recreativo da Caála
21:00
Sporting de Cabinda
Recreativo do Libolo
21:00
Onze Bravos
Sporting de Cabinda
21:30
Recreativo da Caála
Académica do Lobito
21:30
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
22:30
RC Bobo-Dioulasso
SONABEL
22:30
USFA
ASEC Koudougou
22:30
Rahimo
Police
22:30
Royal
Douanes
00:45
Ouagadougou

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
19:30
El Gounah
Pyramids FC
22:00
El Geish
El Entag El Harby
22:00
Aswan
Al Mokawloon
00:30
Al Masry

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Ebusua Dwarfs

1179 Kenya - Premier League

KCB
17:00
Vihiga United
Homeboyz
19:00
Nairobi City Stars
Kariobangi Sharks
19:15
Bandari

16175 Libya - Premier League

Al-Nasr
20:00
Ngom Egdabya
Al Ahli Tripoli
20:30
Almahalla

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:00
KAC Kénitra
Racing de Casablanca
21:00
AS Salé
Wydad Fès
23:15
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:00
Teungueth
Jaraaf
23:00
ASEC Ndiambour
Mbour Petite Côte
23:00
Gorée
Douanes
23:00
Dakar SC
CNEPS Excellence
23:00
Generation Foot
Niarry Tally
23:00
Stade de Mbour

56518 Sudan - Sudan Premier League

Tuti
21:30
Hilal El-Fasher
Al Hilal Port Sudan
21:30
Al Ahli Khartoum
Alamal Atbara
21:30
Al Hilal Kadougli
Al Ahly Shendi
00:30
Hay Al Wadi
Al Khartoum
00:30
Al Merreikh
Hilal Obayed
00:30
Merreikh El-Fasher

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Kitwe United
Young Green Eagles
20:00
ZESCO United
Lumwana Radiants
20:00
Indeni
Zanaco
20:00
Prison Leopards
Forest Rangers
20:00
Green Eagles
Kabwe Warriors
20:00
Red Arrows

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
02:30
La Massana

21462 Kuwait - Premier League

Al Qadsia
22:00
Al Salmiyah

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
20:00
Al Quadisiya
Al Shabab
22:20
Al Raed

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Urooba
20:15
Al Bataeh
Al Arabi
20:20
Dibba Al Fujairah

155043 Bangladesh - Premier League

Arambagh
16:00
Saif
Sheikh Jamal
17:00
Sheikh Russel

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
14:00
Warriors
Tai Chung
16:30
Kitchee

153732 India - Indian Super League

Odisha FC
21:00
ATK Mohun Bagan

2817 New Zealand - Premiership

Wellington Phoenix Res
07:45
Hamilton Wanderers
Waitakere United
08:00
Eastern Suburbs
Canterbury United
10:00
Hawke's Bay United

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Than Quang Ninh
Nam Dinh
18:00
Viettel
Ha Noi
19:15
FLC Thanh Hoa

462 England - Vanarama National League South

Hemel Hempstead Town
22:00
Concord Rangers
Tonbridge Angels
22:00
Hampton & Richmond
Bath City
22:00
Ebbsfleet United
Billericay Town
22:00
St Albans City
Braintree Town
22:00
Dulwich Hamlet
Dartford
22:00
Welling United
Dorking Wanderers
22:00
Chippenham Town
Eastbourne Borough
22:00
Hungerford Town
Hampton & Richmond
22:00
Maidstone United
Slough Town
22:00
Chelmsford City
Hemel Hempstead Town
22:00
Dorking Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
20:30
DOVO
Harkemase Boys
20:30
Barendrecht
ACV
20:30
VVOG
Ajax Amateurs
20:30
SteDoCo
Lisse
20:30
Excelsior '31
Sportlust '46
20:30
Sparta Nijkerk
DVS '33
20:30
ODIN '59
Ter Leede
21:00
HSV Hoek
VVSB
00:00
Staphorst

99474 World - African Nations Championship

กินี
02:00
แคเมอรูน

556 Belgium - Division 3: ACFF

Excelsior Virton
02:00
Couvin-Mariembourg
Rebecq
02:00
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

Ronse
02:00
Ninove
RFC Wetteren
02:00
Dikkelvenne
Lokeren-Temse
02:00
Olsa Brakel
Gent-Zeehaven
02:00
Oudenaarde

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
01:30
Diegem Sport
Houtvenne
01:30
Bocholt
KSC City Pirates
02:00
Hades
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Berchem Sport
Sporting Hasselt
02:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
VW Hamme
FC Lebbeke
02:00
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
01:30
Weerstand Koersel
Zwarte Leeuw
01:30
Esperanza Pelt
De Kempen
01:30
Diest
Sint-Lenaarts
01:30
Eendracht Termien
Weerstand Koersel
01:30
Turnhout
Witgoor Sport
01:30
Betekom
Racing Mechelen
02:00
Beringen
ลีลล์
02:00
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Rapid Symphorinois
02:00
Ostiches
Aische
02:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Aywaille
Rochefort
02:00
Sprimont-Comblain
Oppagne-Wéris
02:30
Huy

556 Belgium - Provincial-Brabant

Stade Bierbeek
02:00
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
02:00
Meix-Devant-Virton
Longlier
02:00
La Roche
Saint-Hubert
02:00
Aubange
Sartoise
02:00
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Dadizele
Diksmuide
01:30
Sparta Heestert

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
20:00
ENAD
APONA Anagias
20:00
Halkanoras
Olympiada Lympion
20:00
Omonia 29is Maiou
Amathous
20:00
Elpida Astromeritis
Peyia
20:00
APEP
Elia Lythrodonta
20:00
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
16:30
Jindrichuv Hradec

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Montlucon
00:00
Vaulx
Limonest
00:00
Thonon Évian
Chambery
00:00
Clermont II
Bourgoin-Jallieu
00:00
Ain Sud
Lyon Duchere II
00:00
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bretagne

TA Rennes
00:00
Saint-Pierre Milizac
Brest II
00:00
Pontivy GSI
Drapeau Fougères
00:00
Lannion
Guipry-Messac
00:00
Rennes II
Saint-Colomban Locmine
00:00
Stade Briochin II
Stade Pontivy
00:00
Dinan Léhon
Plouzane
00:30
Vitré

17 France - National 3: Grand-Est

Sarre Union
23:00
Illkirch Graffenstaden
Raon l'Etape
23:00
Troyes II
Saint-Louis Neuweg
00:00
Thaon
Amneville
00:00
RC Epernay
Mulhouse
00:00
Biesheim

251 Italy - Serie C: Girone C

Trapani
06:00
Catania

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Lisboa
22:00
Estrela Amadora

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Oviedo II
19:00
Cultural Leonesa
Pontevedra
23:00
Zamora
Guijuelo
23:30
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 2

Portugalete
21:45
Deportivo Alaves II
Amorebieta
22:30
Athletic Club II
Mutilvera
22:30
Ejea

32 Spain - Segunda B - Group 3

Llagostera-Costa Brava
00:30
Lleida Esportiu

32 Spain - Segunda B - Group 4

Cadiz II
21:45
Marbella
Real Betis II
00:00
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 1

Arenteiro
22:15
Estradense
Deportivo La Coruña II
23:00
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
22:15
Escobedo
Cartes
22:15
Gimnástica Torrelavega
Bezana
23:00
Siete Villas
Atlético Albericia
23:00
Samano
Tropezón
23:00
Solares

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
22:30
San Ignacio
Somorrostro
23:00
Real Sociedad III
Urgatzi
23:00
Gernika
Aurrera de Ondarroa
23:30
Sestao River
Balmaseda
00:00
Deusto
Urduliz
00:00
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 6

Roda
23:00
Paterna
Crevillente
23:00
Hércules II
Torrent
00:00
RC Catarroja
Acero
00:00
Vilamarxant
Beniganim
00:00
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
22:00
Becerril Campos
Colegios Diocesanos
22:00
Cultural Cebrereña
La Granja
22:00
Almazán
Atlético Tordesillas
22:15
Cultural Leonesa II
UD Santa Marta
22:30
Bembibre
Cristo Atlético
23:00
La Bañeza
Gimnástica Segoviana
23:00
Burgos Promesas

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
18:30
Portmany
Felanitx
21:45
Andratx
Binissalem
22:00
Esporles
PE Sant Jordi
22:30
Formentera
Platges de Calvià
22:30
Santa Catalina Atlético
Génova
22:30
Collerense
Alcúdia
23:00
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
20:00
Lanzarote
Buzanada
01:00
Atletico Victoria

32 Spain - Tercera - Group 15

River Ega
22:00
Txantrea
Baztan
22:00
Ardoi
Cantolagua
22:15
Bidezarra
Huarte
22:30
Burladés
Subiza
22:30
Corellano
Beti Onak
22:30
Beti Kozkor
Lourdes
22:30
Cortes
San Juan
23:00
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
23:00
Calasancio

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
06:00
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

Torrijos
22:00
Tarancón
Villacanas
22:30
Toledo
Azuqueca
23:00
Conquense

5 Brazil - Carioca 1

Americano
01:30
Friburguense
Nova Iguaçu
01:30
Sampaio Corrêa RJ
América RJ
04:30
Cabofriense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
Brisbane Roar
13:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
Macarthur
15:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เพิร์ธ กลอรี
17:20
Macarthur

2454 Albania - 1st Division

Veleçiku Koplik
19:30
Burreli
Oriku
19:30
Korabi Peshkopi
Vora
19:30
Besëlidhja Lezhë
Turbina Cërrik
19:30
Flamurtari
Egnatia Rrogozhinë
19:30
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

Luzi 2008
19:30
Valbona
Ada Velipojë
19:30
Internacional Tirana
Gramshi
19:30
Shkumbini Peqin
Shënkolli
19:30
Iliria Fushë-Krujë

146 South Africa - Nedbank Cup

JDR Stars
20:00
University of Pretoria
Orlando Pirates
20:00
Uthongathi
TS Galaxy
20:00
TS Sporting
Cape Town City
22:00
Bloemfontein Celtic
Golden Arrows
22:00
AmaZulu

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
02:00
Rupel Boom
Patro Eisden
02:00
Mandel United
Heist
02:00
Francs Borains
La Louvière Centre
02:00
Liège
SV Roeselare
02:00
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
17:00
Inter U19
Milan U19
19:00
Sassuolo U19
Spal U19
21:00
Ascoli U19

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
17:00
Spezia U19
Lecce U19
17:00
Reggina U19
Pisa U19
17:00
Salernitana U19
Pescara U19
18:00
Crotone U19
Chievo U19
20:30
Brescia U19
Cittadella U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Verona U19
20:30
Venezia U19
Pordenone U19
20:30
Parma U19
Benevento U19
20:30
Frosinone U19
Virtus Entella U19
20:30
Napoli U19
Cremonese U19
21:00
Monza U19
Udinese U19
21:30
Reggiana U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Bohemians 1905 W
01:00
Vědomice
Rakovec Kotvrdovice
06:00
Hodonin W
Brusperk W
06:00
Zlin W

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fylkir
22:00
Valur

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Plateau United

7091 Oman - Sultan Cup

Al-Nahda
20:20
Al-Ittihad
Dhofar
22:45
Al-Musannah

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
23:00
Victoria Rosport
Racing
00:00
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
20:00
Wiener SC

360931 Mauritius - Mauritian League

Savanne
19:00
Petite Rivière Noire
Cercle de Joachim
19:00
La Cure Sylvester
Pamplemousses
19:00
ASVP
Entente Boulet Rouge
19:00
Pamplemousses
Petite Rivière Noire
19:00
Cercle de Joachim
ASPL 2000
21:30
ASVP

6783 Mozambique - Mocambola

Desportivo Maputo
20:30
LD Maputo
Black Bulls Maputo
20:30
Ferroviário Maputo

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
18:00
Huelva W
Real Sociedad W
18:00
Madrid CFF W
Logroño W
18:00
Barcelona W
Real Madrid W
19:00
Valencia W
Atletico Granadilla W
20:00
Atletico Madrid W
Rayo Vallecano W
23:30
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
22:00
Young Boys W
Luzern W
22:00
Grasshopper W
St. Gallen
23:00
Zurich W
Servette Chênois W
23:00
Basel W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
OH Leuven W
Zulte-Waregem W
21:00
Club Brugge W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Famkes Merkem W
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Gent II W
Moldavo W
21:00
Wuustwezel W
Genk II W
21:30
RFC de Liege W
Kontich W
21:30
Massenhoven W
Standard Liège II W
23:00
Eva's Tienen W
Anderlecht II W
23:00
Chastre W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
20:30
Guingamp W
Issy W
20:30
Soyaux W
Lyon W
21:15
Montpellier W

251 Italy - Serie A Women

Bari W
18:30
Roma W
Empoli W
18:30
Juventus W
Verona W
20:30
Florentia W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
23:00
Tijuana W

614 Algeria - Algeria Youth League

NC Magra U21
16:00
RC Relizane U21
WA Tlemcen U21
16:00
Paradou AC U21
ES Sétif U21
16:00
MC Oran U21
NA Hussein Dey U21
16:00
JS Kabylie U21
US Biskra U21
16:00
CS Constantine U21
Aïn M'lila U21
16:00
USM Bel Abbès U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Marítimo U23
Leixões U23
18:00
Estoril U23
Académica U23
18:00
Rio Ave U23
Portimonense U23
18:00
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

Almería W
21:00
Sporting de Huelva II W
Riudoms W
21:30
Pardinyes W
Fuensalida W
22:00
Atlético Madrid III W
Puerto del Carmen W
22:00
La Garita W
Lorca W
22:30
CFF Albacete W
Atlético Arousana W
23:00
Valladares W
Berriozar W
23:00
Castejón W
Hispalis W
23:00
La Rambla W
Terrassa W
00:00
Levante Las Planas W
San Antonio Pilar W
01:00
Furia Arona W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
21:00
Warrenpoint Town U20
Cliftonville U20
21:00
Coleraine U20
Larne U20
21:00
Glenavon U20
Linfield U20
21:00
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

Dos Hermanas SA U19
17:30
Rusadir U19
Racing Santander U19
18:00
Tropezón U19
Girona U19
18:00
Espanyol U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
El Olivar U19
Huesca U19
18:00
Ebro U19
Sanluqueno U19
19:00
Recreativo Huelva U19
Sevilla U19
19:00
Calavera U19
Rayo Vallecano U19
21:30
Aravaca U19
Sporting Gijón U19
21:45
Roces U19
Racing Ferrol U19
22:00
Choco U19
Oyonesa U19
22:00
Numancia U19
UD Logroñés U19
22:00
Tudelano U19
Real Zaragoza U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Badajoz U19
22:00
Atl. Madrid U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Los Yébenes SB U19
Móstoles U19
22:00
Real Valladolid U19
Atlético Pinto U19
22:00
Trival Valderas U19
Real Murcia U19
22:00
Toledo U19
Alzira U19
22:00
Roda U19
Calasanz U19
22:30
Pabellón Ourense U19
Arenal U19
22:30
Marina Sport U19
Penya Arrabal U19
22:30
Atlético Villacarlos U19
San Francisco U19
22:30
Cornellà U19
Jàbac i Terrassa U19
22:30
Stadium Casablanca U19
Castellón U19
22:30
Torre Levante U19
Leganés U19
22:45
Burgos CF U19
Txantrea U19
23:00
Mutilvera U19
Europa U19
23:00
Mallorca U19
Almería U19
00:00
Granada U19
Real Madrid U19
00:30
La Cruz U19
UD San Fernando U19
06:00
Arucas U19
Acodetti U19
06:00
Maspalomas U19
Huracán U19
06:00
Victoria U19
Puertos Las Palmas U19
06:00
Unión Viera U19
Las Palmas U19
06:00
Orientación Marítima U19
San José U19
06:00
Laguna U19
Los Llanos Aceró U19
06:00
Tenerife U19
Llano del Moro U19
06:00
Ofra U19
Marino U19
06:00
Sobradillo U19
Juventud Laguna U19
06:00
Mensajero U19

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:00
Armed Forces

80 Chile - Segunda División

Iberia
04:00
San Antonio Unido
Recoleta
04:00
Concepcion
Deportes Linares
04:00
Colchagua
Deportes Vallenar
04:00
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

UJ Krakow W
19:45
Sportowa Czwórka Radom W
Avaldsnes W
20:00
Åsane W
Hønefoss W
20:00
Lyn W
Altenmarkt W
20:00
Neulengbach W
Goteborg FC W
22:00
Linkoping W
KIF Orebro W
22:00
IFK Kalmar W

49477 ไทยลีก 3

Rayong United
16:00
Lamphun Warrior
Udon United
16:00
Cha Choeng Sao
Phitsanulok
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด