ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 4 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:00
เชลซี

99474 World - Club Friendlies

เซนิต
14:00
Ararat-Armenia
SKA Khabarovsk
15:30
Torpedo Moskva
Merani Martvili
16:30
Zugdidi
Dinamo Moskva
17:00
Kairat
Ripensia Timişoara
17:00
Şcolar Reşiţa
Sereď
18:00
Petržalka akadémia
Rukh Vynnyky
19:00
Olimpik Donetsk
Liefering
20:00
Grazer AK
Molde
20:00
Brann
คราสโนดาร์
20:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
เซนิต
20:00
Artsakh
Admira
20:30
Austria Wien II
Korona Kielce
20:30
Atyrau
Vorskla
21:00
Zeta
ลูโดโกเรต์ส
21:00
BATE
Fremad Amager
21:00
Næstved
ลูโดโกเรต์ส
21:00
Dinamo Tbilisi
CSKA 1948 Sofia
21:15
ดินาโมเคียฟ
Kolding IF
21:30
Fredericia
Rukh Vynnyky
21:30
Ruh Brest
Rostov
22:30
คราสโนดาร์
Hillerød
00:00
B 93

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

Tigres UANL
21:00
Ulsan
Al Duhail
00:30
Al Ahly

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Coventry U23

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
00:00
Ermis

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
00:00
SønderjyskE
Nordsjælland
02:00
Brøndby

125 Greece - Greek Cup

OFI
20:00
Volos NFC
Asteras Tripolis
22:15
Aris
Apollon Smirnis
00:30
AEK Athens

20 พรีเมียรา ลีกา

Farense
22:00
ซานตาคลารา
Belenenses
02:00
ปอร์โต้
บราก้า
04:00
Portimonense
Famalicão
04:30
Moreirense

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
18:30
UTA Arad
Chindia Târgovişte
22:30
Botoşani
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
Viitorul

32 Spain - Copa Del Rey

เรอัล เบติส
03:00
แอธเลติก บิลเบา

62 Switzerland - Super League

Luzern
00:15
Servette
Lausanne Sport
02:30
บาเซิ่ล

404 Turkey - Super Lig

Göztepe
20:00
Yeni Malatyaspor
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Denizlispor

5 Brazil - Serie A

Bahia
07:30
Fluminense
Goiás
07:30
Atlético Mineiro
Corinthians
07:30
Ceará
Fortaleza
04:30
Coritiba

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
06:00
Cobresal

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:10
Atlético Bucaramanga
Santa Fe
02:00
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
07:00
Guadalupe
San Carlos
08:00
Cartaginés

53128 Guatemala - Liga Nacional

Guastatoya
00:00
Municipal

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
08:00
Mineros de Zacatecas
Dorados
10:05
Tepatitlán de Morelos
Tampico Madero
05:00
Cancún
Tapatío
06:00
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Jalapa
Deportivo Ocotal
08:00
Chinandega
Walter Ferreti
09:00
Junior Managua
Juventus Managua
04:00
Real Estelí

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
07:30
Boston River
River Plate
20:00
Danubio
Plaza Colonia
03:00
Cerro
Torque
05:15
Defensor Sporting

468 Ghana - Premier League

Wa All Stars
22:00
Karela
Medeama
22:00
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
19:00
Western Stima

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
20:00
Al Hilal

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
20:00
Simba
KMC
20:00
Namungo
Tanzania Prisons
06:00
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
20:00
Nkana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
18:30
Mes Rafsanjan
Tractor Sazi
18:30
Persepolis

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
20:40
Khaitan
Al Nasar
23:05
Al Fahaheel

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al-Ain
20:05
Al Ittifaq
Al Hilal
22:15
Abha
Al Ittihad
22:50
Al Fateh
Al Nassr
00:15
Al Taawon

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Najoom
19:25
Jeddah

2802 United Arab Emirates - Uae League

Bani Yas
20:30
Al Fujairah
Al Nasr
20:30
Khorfakkan Club
Al Wahda
23:15
Al Sharjah

190321 Bahrain - Premier League

Busaiteen
22:00
Muharraq
Al-Hidd
22:00
East Riffa

155043 Bangladesh - Premier League

Bangladesh Police
17:00
Rahmatgonj MFS

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
21:00
Goa

153732 India - I-League

Real Kashmir
15:30
Arrows
TRAU
20:30
Minerva Punjab

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Carpi
Mantova
23:30
Calcio Padova

32 Spain - Tercera - Group 14

Azuaga
03:00
Olivenza

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Kızılcabölükspor
16:00
Fatsa Belediyespor
Manisaspor
17:00
Derincespor
Artvin Hopaspor
17:00
Kemerspor 2003
Tire 1922
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Ankara Adliyespor
Nevşehirspor
17:00
Edirnespor
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Payasspor
1877 Alemdağspor
17:00
Ofspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Fethiyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kütahyaspor
17:00
Halide Edip Adıvar
Yomraspor
17:00
Yozgatspor
Ceyhanspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Tepecikspor
17:00
Tekirdağspor
Erzin Belediyespor
17:00
Tokatspor
Kahta 02 Spor
17:00
Cengelkoyspor
Mardin BB
17:00
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erokspor
17:00
Karşıyaka
Isparta Davrazspor
17:00
Batman Petrolspor
Osmaniyespor
17:00
Şile Yıldızspor
Yalovaspor
17:00
Arhavispor
Gölcükspor
17:00
Somaspor
Erbaaspor
17:00
İçelspor
Cizrespor
17:00
Çatalcaspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Çarşambaspor

146 South Africa - Nedbank Cup

Bizana Pondo Chiefs
20:00
Cape Town All Stars
Tshakhuma
22:00
SuperSport United

5 Brazil - Copa Verde

Atlético GO
05:00
Brasiliense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
06:00
Elman

2756 Malta - Fa Trophy

Ghajnsielem
01:00
Victoria Hotspurs

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

HK
01:30
FH

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Rivers United
Heartland
22:00
Ifeanyi Uba

344167 N/C America - Concacaf League

Alajuelense
10:00
Deportivo Saprissa

2493 Mauritania - Super D1

Médine
20:15
Garde Nationale
Inter Nouakchott
21:30
Nouakchott King's
JAHE
23:00
Nouadhibou

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
22:00
Otôho d'Oyo

458 Mexico - Liga Mx Women

Tijuana W
10:00
Mazatlán W
Atlas W
23:00
Pachuca W
Toluca W
01:00
Puebla W
Necaxa W
05:00
América W
León W
06:00
Santos Laguna W

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
15:00
Canberra United W
Melbourne City W
15:05
Perth Glory W
Melbourne City W
15:05
Sydney W

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Ironi Yafia
06:00
Beitar Nahariya
Ironi Bnei Kabul
06:00
Hapoel Ironi Safed
Maccabi Ironi Sderot
06:00
Beitar Yavne
Beitar Ironi Kiryat Gat
06:00
Hapoel Merhavim
Arad
06:00
Bnei Eilat
Moadon Tzeirey Rahat
06:00
MS Be'er Sheva
Hapoel Yeruham
06:00
Shikun HaMizrah
Beitar Ashdod
06:00
MS Jerusalem
Hapoel Tirat HaCarmel
06:00
Maccabi Neve Sha'anan
Maccabi Nujeidat Ahmed
06:00
Beitar Haifa Jacob
Roei Heshbon Tel Aviv
06:00
Beitar Ramat Gan
Beitar Petah Tikva
06:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Kfar Bara
06:00
Hapoel Qalansawe
Hapoel Sandala Gilboa
06:00
Hapoel Beit Shean
Maccabi Ma'alot Tarshiha
06:00
Tzeirey Tamra
Hapoel Ein as-Sahla
06:00
Pardes Hanna-Karkur
MS Tirat HaCarmel
06:00
Ironi Nesher
Otzma Holon
06:00
Hapoel Pardesya Noam

32 Spain - Segunda Division Women

UD Logroñés W
02:00
Logroño II W

32 Spain - Spain Youth League

Elche U19
22:00
Kelme U19
Vázquez Cultural U19
00:00
Rusadir U19

49477 ไทยลีก 3

Saraburi United
16:00
Assumption United