ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 3 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
01:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ฟูลัม
01:00
เลสเตอร์ ซิตี้
ลีดส์ยูไนเต็ด
02:30
เอฟเวอร์ตัน
แอสตันวิลลา
03:15
เวสต์แฮม
ลิเวอร์พูล
03:15
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เบรนท์ฟอร์ด
02:45
บริสตอลซิตี

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
Bochum
โวล์ฟสบวร์ก
00:30
ชาลเก้ 04
Jahn Regensburg
02:45
โคโลญจน์
สตุทท์การ์ดต
02:45
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
01:00
มงต์เปลลิเย่ร์
บอร์กโดซ์
01:00
ลีลล์
แรนส์
01:00
ลอริยองต์
แร็งส์
01:00
อองเช่ร์
สตราส์บูร์ก
01:00
แบรสต์
Lens
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
ดิฌง
03:00
โอลิมปิก ลียง
โมนาโก
03:00
นีซ
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
นีมส์
แซงต์ เอเตียน
03:00
น็องต์

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Korona Kielce
07:00
Radomiak Radom
Mariupol
07:00
Spartaks Jūrmala
Irtysh
07:00
Zenit II
Dnipro-1
15:00
Metaloglobus
ชัคตาร์
15:00
Mariupol
Akhmat Grozny
15:30
Kyzyl-Zhar
Torpedo Moskva
15:30
Fakel
Chernomorets Balchik
16:00
Cherno More
Ohrid
16:00
Renova
Arka Gdynia
17:00
Chojniczanka Chojnice
Jastrzębie
17:00
Polonia Warszawa
Vysočina Jihlava
17:00
Znojmo
Górnik Łęczna
17:00
Avia Swidnik
Vysočina Jihlava
17:00
Blansko
ซีเอสเคเอ มอสโก
17:00
Real Murcia
Ruch Chorzów
17:30
Zagłębie Sosnowiec
Nieciecza
17:30
Puszcza Niepołomice
Sportist Svoge
18:00
Botev Ihtiman
Rabotnicki
18:00
Pelister
Radomiak Radom
18:00
Lechia T. Mazowiecki
Sandecja Nowy Sącz
19:00
KSZO
Vlašim
19:00
Viktoria Plzen II
Lovech
19:00
Septemvri Sofia
Kolubara
19:00
Radnički Kragujevac
Hammarby
20:00
Akropolis
Orenburg
20:00
Slavia Sofia
Skive
20:00
Hobro
Cherno More
20:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
FK Sloga Vinica 1934
20:00
Belasica
Örebro
21:00
Brage
Arsenal Tula
21:00
Montana
ชัคตาร์
21:00
สโลวาน บราติสลาวา
Domžale
21:00
Gorica
Ufa
21:00
Shkupi
Mariupol
21:00
Ordabasy
Budućnost
21:30
Dnipro-1
Lviv
21:30
Veres
ŁKS Łódź
21:30
โอเล็กซานเดรีย
Chertanovo
21:30
Fakel
Irtysh
21:30
Metaloglobus
Jastrzębie
22:00
Legionovia Legionowo
Minai
22:00
Makedonija
Krasnodar II
22:00
Linense
Akhmat Grozny
23:00
Liepāja
Vendsyssel
23:00
Thisted
Olimpia Elbląg
23:15
Bałtyk Gdynia
Viborg
00:00
Holstebro
Varberg BoIS
00:00
Tvååker
Landskrona
00:00
Ängelholm
La Union Atletico
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
SV Wallern
00:30
Vorwärts Steyr
Raufoss
01:00
Skeid

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
02:30
Welwyn Garden City
Aylesbury United
02:45
St Neots Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Paulton Rovers
02:30
Willand Rovers

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
Aalen
SV Steinbach
20:00
Homburg
Sonnenhof Großaspach
00:30
Astoria Walldorf

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
21:00
Gorica
Rijeka
23:05
Šibenik
Hajduk Split
01:10
Istra 1961

116 Cyprus - 1. Division

AEL
22:00
อาโปเอล

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
00:00
Lyngby
AaB
02:00
โคเปนเฮเก้น

125 Greece - Greek Cup

Atromitos
20:00
PAS Giannina
โอลิมเปียกอส
22:15
Panaitolikos
Larissa
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
22:00
Diósgyőr
Honvéd
23:30
Paksi SE
Budafoki MTE
02:00
Zalaegerszegi TE
Újpest
02:00
เฟเรนซ์วารอส

251 Italy - Coppa Italia

นาโปลี
02:45
อตาลันต้า

2756 Malta - Premier League

Gudja United
23:00
Gzira United
Valletta
00:30
Sliema Wanderers
Lija Athletic
03:00
Tarxien Rainbows

491 Northern Ireland - Premiership

Warrenpoint Town
02:45
Carrick Rangers

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
20:00
Gaz Metan Mediaş
Voluntari
22:30
Astra
Dinamo Bucureşti
01:45
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
01:00
Ross County
Motherwell
01:00
Dundee United
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

Arbroath
02:45
Inverness CT
Dunfermline Athletic
02:45
Raith Rovers

32 Spain - Copa Del Rey

เลบันเต้
01:00
บียาร์เรอัล
เกรนาดา
03:00
บาร์เซโลน่า

62 Switzerland - Super League

Zürich
00:15
ยังบอยส์
ลูกาโน
02:30
Vaduz
Sion
02:30
St. Gallen

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
17:30
BB Erzurumspor
Fatih Karagümrük
20:00
Gazişehir Gaziantep
Kayserispor
20:00
Alanyaspor
Konyaspor
23:00
Gençlerbirliği
Antalyaspor
23:00
เบซิคตัส

44 Argentina - Torneo Federal B

Fontana
03:10
Atlético Falucho

5 Brazil - Serie A

Grêmio
02:00
Santos
Bragantino
05:15
Atlético GO

80 Chile - Primera B

Melipilla
06:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
08:05
Atlético Nacional
La Equidad
02:00
Junior
Deportivo Pereira
04:00
Deportes Tolima
Alianza Petrolera
06:05
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
03:00
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
04:00
Santos de Guápiles

458 Mexico - Liga MX

Puebla
10:00
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Cimarrones de Sonora
Pumas Tabasco
10:05
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Real Madriz

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
20:00
Rentistas
Peñarol
04:30
Nacional

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
20:30
CR Belouizdad
JS Saoura
20:30
MC Alger
CR Belouizdad
22:00
CS Constantine

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Académica do Lobito
Recreativo do Libolo
21:00
Sagrada Esperança
Santa Rita
21:00
Cubango
Wiliete
21:30
Sporting de Cabinda
Interclube
21:30
Ferroviário do Huambo
Baixa de Kassange
21:30
Desportivo Huíla
Progresso
22:30
Petro de Luanda
1º de Agosto
23:00
Onze Bravos

1560 Congo - Super Ligue

JSK
21:30
Motema Pembe

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
19:30
Al Ittihad
ENPPI
22:00
Pyramids FC
El Geish
22:00
Al Mokawloon
Ismaily
00:30
Smouha

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Bechem United
Dreams
22:00
WAFA
Ebusua Dwarfs
22:00
Ashanti Gold
Liberty Professionals
22:00
Aduana Stars
Eleven Wonders
22:00
Elmina Sharks
Asante Kotoko
01:00
Inter Allies

1179 Kenya - Premier League

Bidco United
19:00
Posta Rangers

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
21:30
Hilal Obayed
Al Hilal Kadougli
21:30
Al-Ahly Merowe
Al Merreikh
00:30
Al Ahly Shendi
Hay Al Arab
00:30
Al Hilal Port Sudan

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
20:00
NAPSA Stars
Lusaka Dynamos
20:00
Green Eagles

74505 Qatar - Q League

Al Markhiya
21:45
Lusail City
Al Bidda
21:45
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Sahel
19:20
Al Jabalain
Al Adalh
19:25
Al Bukayriyah
Hajer
19:25
Al-Kawkab
Al Shoalah
19:35
Al Nahdha
Al Ta'ee
19:55
Arar

1439 Tunisia - Ligue 1

Kairouan
19:00
CS Sfaxien
Rejiche
20:00
Slimane
Etoile du Sahel
20:00
Ben Guerdane
Stade Tunisien
20:00
Tataouine
Monastir
20:00
Métlaoui
Olympique Béja
20:00
Club Africain
ES Tunis
21:00
CA Bizertin

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Mumbai City

153732 India - I-League

Chennai City
15:30
Sudeva
Mohammedan
17:30
NEROCA
Churchill Brothers
20:30
Aizawl

49477 Thailand - FA Cup

Udon United
15:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
Songkhla
15:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
Muangkan United
15:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
Samut Prakan City

99474 World - African Nations Championship

มาลี
22:00
กินี
โมร็อกโก
02:00
แคเมอรูน

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Blankenberge
02:00
Dadizele

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Patria
18:30
Olbia
Pro Sesto
21:00
AlbinoLeffe
Alessandria
21:00
Lecco
Grosseto
21:00
Lucchese
Giana Erminio
21:00
Novara
Pergolettese
21:00
Pistoiese
Livorno
23:30
Piacenza
Pro Vercelli
23:30
Renate
Como
02:30
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Südtirol
18:30
Matelica Calcio
Imolese
21:00
FeralpiSalò
Fermana
21:00
Sambenedettese
Legnago Salus
21:00
Virtus Verona
Arezzo
23:30
Gubbio
Cesena
02:30
Perugia
Vis Pesaro
02:30
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

Casertana
18:30
Potenza Calcio
Paganese
21:00
Catanzaro
Palermo
21:00
Ternana
Viterbese Castrense
21:00
Turris
Vibonese
21:00
Virtus Francavilla
Bari 1908
23:30
Cavese
Juve Stabia
02:30
Catania
Bisceglie
02:30
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
Borgosesia
Città di Varese
20:30
Chieri
Folgore Caratese
20:30
Castellanzese
PDHAE
20:30
Derthona
Sanremo
20:30
Legnano
Sestri Levante
20:30
Bra
Vado
20:30
Lavagnese
Casale
21:00
Arconatese
Fossano
21:00
Gozzano
Pro Imperia
21:00
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Seregno
Desenzano Calvina
20:30
Villa d'Almè
Casatese
20:30
Breno
Cavenago Fanfulla
20:30
Crema
Pontisola
20:30
Nibionnoggiono
Scanzorosciate
20:30
Tritium
Sona
20:30
Vis Nova Giussano
Adrense
20:30
Real Calepina
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Montebelluna
Ambrosiana
20:30
Este
Caldiero Terme
20:30
Luparense
Campodarsego
20:30
Clodiense
Cartigliano
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Chions
20:30
Union Feltre
Cjarlins Muzane
20:30
Trento Calcio 1921
Delta Calcio Rovigo
20:30
Belluno
Manzanese
20:30
Union ArzignanoChiampo
Virtus Bolzano
20:30
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Mezzolara
Correggese
20:30
Rimini
Corticella
20:30
Sasso Marconi Zola
Fiorenzuola
20:30
Lentigione
Forlì
20:30
Prato
Marignanese
20:30
Bagnolese
Progresso
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Sammaurese
20:30
Real Forte Querceta
Seravezza
20:30
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:30
Montevarchi Calcio
Cannara
20:30
Lornano Badesse
Grassina
20:30
Gavorrano
Montespaccato
20:30
Scandicci
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Trastevere
Sangiovannese
20:30
San Donato Tavarnelle
Sinalunghese
20:30
Pianese
Tiferno Lerchi
20:30
Sporting Trestina
Robur Siena
00:00
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Olympia Agnonese
Castelfidardo Calcio
20:30
Pineto
Castelnuovo Vomano
20:30
Porto Sant'Elpidio
Campobasso
20:30
FC Rieti
Matese
20:30
Giulianova
Montegiorgio
20:30
Atletico
San Nicolò
20:30
Recanatese
Vastese
20:30
Tolentino
Vastogirardi
20:30
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:30
Lanusei
Carbonia
20:30
Latina
Nola 1925
20:30
Cassino
Gladiator
20:30
SSC Giugliano
Nuova Monterosi
20:30
Vis Artena
Nocerina
20:30
Afragolese
Insieme Formia
20:30
Muravera
Team Nuova Florida
20:30
Latte Dolce
Sassari Torres
20:30
Savoia

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Puteolana Internapoli
Casarano
20:30
Sorrento
Città di Fasano
20:30
Audace Cerignola
Fidelis Andria
20:30
Molfetta Calcio
Gravina
20:30
US Bitonto
Nardò
20:30
Lavello
Aversa Normanna
20:30
Picerno
Taranto
20:30
Francavilla
Team Altamura
21:00
Portici

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
FC Messina
Dattilo
20:30
Acireale
ACR Messina
20:30
Licata
Paternò
20:30
Rotonda
Santa Maria Cilento
20:30
Biancavilla
Rende
20:30
Città Di Sant’Agata
Roccella
20:30
Gelbison
San Luca
20:30
Cittanovese
Troina
20:30
Marina di Ragusa

20 Portugal - 2. Division: Group A

Cerveira
22:00
Mirandela

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
22:00
Amarante
Salgueiros
22:00
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

Beira-Mar
00:00
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
22:00
Benfica Castelo Branco
União de Leiria
02:00
Sertanense
Marinhense
03:00
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fabril Barreiro
22:00
Ideal
Fontinhas
23:00
Rabo Peixe

32 Spain - Segunda B - Group 1

Covadonga
23:00
นูมานเซีย
Real Valladolid II
23:00
Sporting Gijon II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ejea
22:30
Osasuna II
SD Logroñés
01:45
Haro

32 Spain - Segunda B - Group 3

Espanyol II
23:00
FC Andorra
Orihuela
23:00
Levante II

32 Spain - Tercera - Group 1

Bergantiños
02:00
Paiosaco

32 Spain - Tercera - Group 4

Ariznabarra
01:00
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

Igualada
01:00
Montañesa
Santfeliuenc
01:00
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
23:00
Olímpic de Xàtiva
Acero
00:00
Villarreal III
Intercity
00:00
Beniganim
Elche II
00:00
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
17:30
Leganés II
Atlético de Pinto
01:00
Parla
Villaverde-Boetticher
01:00
Móstoles
Pozuelo Alarcón
01:45
San Fernando de Henares
Torrejón
02:00
Santa Ana
Villanueva del Pardillo
02:00
RSD Alcalá
Alcobendas Sport
02:00
Flat Earth
Móstoles CF
02:00
Carabanchel
Real Aranjuez
02:15
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:30
Real Burgos
Real Ávila
23:00
Mirandés II
Cristo Atlético
23:45
Atlético Astorga
Arandina
00:00
Colegios Diocesanos
Gimnástica Segoviana
00:00
Cultural Cebrereña
Bembibre
00:15
La Bañeza

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
01:30
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Utrera
01:00
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
22:00
Bullense
Lorca
23:00
Mar Menor
Minerva
23:00
Olímpico Totana
Muleño
02:00
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

Trujillo
01:30
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
01:30
Oyonesa
Vianés
01:45
Alfaro
Agoncillo
01:45
CDFC La Calzada
Anguiano
02:00
Villegas

32 Spain - Tercera - Group 17

Cariñena
01:00
Belchite 97
CDJ Tamarite
01:00
Valdefierro
Sariñena
01:00
Barbastro
Almudévar
01:00
Villanueva CF
Borja
01:00
Cuarte Industrial
Huesca II
01:15
Fraga
Brea
01:30
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
22:00
Toledo
Quintanar del Rey
23:00
Almagro Spain

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
17:00
Utaş Uşakspor
Kahramanmaraşspor
17:00
24 Erzincanspor
İnegölspor
17:00
Gümüşhanespor
Kocaelispor
17:00
Manisa BBSK
Sancaktepe Belediye
17:00
Şanlıurfaspor
Afjet Afyonspor
17:00
Sarıyer
Amed SK
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Niğde Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Ergene Velimeşespor
17:00
Hacettepe

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kastamonuspor
16:00
Bodrumspor
Karabükspor
17:00
Pendikspor
Kırklarelispor
17:00
Van BB
Turgutluspor
17:00
Bugsaşspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Pazarspor
Bayburt İÖİ
17:00
Sivas Belediyespor
Eyüpspor
17:00
Sakaryaspor
Serik Belediyespor
17:00
Elazığspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Kırşehir Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Karacabey Birlikspor

5 Brazil - Copa do Nordeste

Santa Cruz
07:30
Itabaiana

5 Brazil - Carioca 1

Cabofriense
01:30
Americano
Sampaio Corrêa RJ
01:30
América RJ
Friburguense
01:30
Nova Iguaçu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:05
เมลเบิร์น ซิตี้

146 South Africa - Nedbank Cup

Polokwane City
20:00
Steenberg United
Mamelodi Sundowns
22:00
Stellenbosch

5 Brazil - Copa Verde

Manaus
02:00
Paysandu
Remo
02:00
Independente PA

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Geeska Afrika
06:00
Dekedaha

2756 Malta - Fa Trophy

Nadur
00:00
Senglea Athletic
Pembroke Athleta
02:30
Marsaxlokk

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
19:00
Benevento U19

48946 Palestine - West Bank League

Tubas
20:00
Al-Bireh
Markez Balata
23:00
Shabab Al Khaleel

716 Nigeria - Npfl

Nasarawa United
22:00
Enyimba
Adamawa United
22:00
Akwa United
Kano Pillars
22:00
Jigawa Golden Stars
Wikki Tourist
22:00
MFM
Kwara United
22:00
Lobi Stars
Abia Warriors
22:00
Sunshine Stars
Enugu Rangers
22:00
Akwa Starlets
Warri Wolves
22:00
Plateau United

201580 Maldives - Male League

Super United Sports
18:05
Eagles
Green Streets
23:00
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

Sahel
20:15
Police
Armee
23:00
Kaedi
Kedia
23:00
Tevragh-Zeïne
Ksar
23:00
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
22:00
Racing Club Brazzavile
Étoile du Congo
06:00
Patronage Sainte-Anne
Nico-Nicoye
06:00
V.Club Mokanda

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
22:00
Barcelona W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
04:45
Juárez W

462 England - League Cup Women

Chelsea W
00:00
West Ham W
Bristol City W
02:30
Leicester W

251 Italy - Primavera Cup

Roma U19
18:00
Verona U19
Cagliari U19
18:00
Bologna U19
Inter U19
19:00
Crotone U19
Atalanta U19
19:30
Lazio U19
Empoli U19
20:00
Spal U19
Genoa U19
20:30
Parma U19
Juventus U19
20:30
Sampdoria U19
Fiorentina U19
21:00
Milan U19

614 Algeria - Algeria Youth League

Olympique Médéa U21
16:00
CR Belouizdad U21
JS Saoura U21
16:00
MC Alger U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
18:00
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

Albacete II W
00:30
SMX Athletic Murcia W
Plaza Argel W
01:00
Murcia Féminas W
Valencia III W
02:30
Atlético de Aspe W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
02:45
Glentoran U20
Dungannon Swifts U20
02:45
Ballymena United U20
Portadown U20
02:45
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

Valencia U19
17:00
Levante U19
Aravaca U19
22:00
La Cruz U19
Getafe U19
22:00
Alcorcón U19
Albacete U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Huesca U19
22:45
Lleida U19
Extremadura UD U19
00:00
Real Madrid U19
Maracena U19
00:00
Dos Hermanas SA U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Almería U19
Real Sociedad U19
00:30
Eibar U19
Athletic Club U19
00:30
Danok Bat U19
Valvanera U19
01:00
Pamplona U19
Antiguoko U19
01:00
Deportivo Alavés U19
Aurrerá Vitoria U19
01:00
Leioa U19
Archena U19
01:00
UCAM Murcia U19
Arenas Getxo U19
01:15
Santutxu U19

99474 World - Club Friendlies Women

Goteborg FC W
00:30
Jitex W

49477 ไทยลีก 3

Hua Hin City
16:00
Raj Pracha