ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 31 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
19:00
เบิร์นลีย์
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
23:30
ลิเวอร์พูล
ไบรท์ตัน
02:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
18:15
ฮีเรนวีน
วิลเลม ทเว
20:30
เอ็มเมน
เฟเยนูร์ด
20:30
พีเอสวี
อัลค์มาร์
22:45
อาแจกซ์
เอดีโอ เดน ฮาก
22:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

SC Cambuur
02:00
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

โคโลญจน์
21:30
Arminia Bielefeld
โวล์ฟสบวร์ก
00:00
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
19:00
แซงต์ เอเตียน
ลอริยองต์
21:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แบรสต์
21:00
เม็ตซ์
อองเช่ร์
21:00
นีมส์
สตราส์บูร์ก
21:00
แร็งส์
ลีลล์
23:00
ดิฌง
น็องต์
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
18:30
อูดิเนเซ่
Crotone
21:00
เจนัว
อตาลันต้า
21:00
ลาซิโอ
กายารี่
21:00
ซัสเซาโล่
นาโปลี
00:00
ปาร์มา
โรม่า
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
กาดิซ
22:15
แอตเลติโก มาดริด
เกรนาดา
00:30
เซลต้า บีโก้
บาร์เซโลน่า
03:00
แอธเลติก บิลเบา

49477 ไทยลีก

เชียงราย ยูไนเต็ด
18:30
การท่าเรือ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Cracovia Kraków
07:00
Korona Kielce
Maribor
07:00
ลูโดโกเรต์ส
Minai
07:00
Ruh Brest
Mura
07:00
Vorskla
Fakel
15:00
Partizán Bardejov
Yenisey
15:00
Avangard Kursk
Mura
15:00
ชัคตาร์
Ustrem Donchevo
15:00
Dorostol
Dinamo Bryansk
16:00
Kuban Kholding
Vorwärts Steyr
16:30
Lafnitz
Viktoria Plzen II
18:00
Chrudim
Cracovia Kraków
18:00
Górnik Zabrze
Hrvatski Dragovoljac
18:00
Sesvete
Renova
18:00
Veleshta
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Dobrudzha 1919
Riga
19:00
Shakhtyor
Rukh Vynnyky
19:00
Rad Beograd
Druzhba
19:00
SKA Rostov
Korona Kielce
19:00
Prishtina
Vorskla
19:30
Drita
Slavia Sofia
20:00
Torpedo Moskva
SKA Khabarovsk
20:00
Neftekhimik
Yenisey
20:00
Druzhba
Desna
20:00
Lokomotiv
Legia Warszawa II
20:00
Motor Lublin
Jaro
20:30
VIFK
Dubrava Zagreb
20:30
Kustošija
KPV
21:00
Oulu
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
ชัคตาร์
CSKA 1948 Sofia
21:00
Makedonija
Orenburg
21:00
Rudar
Arsenal Tula
21:00
Liepāja
Lviv
21:30
Shkupi
Fakel
21:30
Dukagjini
Rukh Vynnyky
21:30
Akzhayik
Minai
21:30
Maribor
ลูโดโกเรต์ส
21:30
Akron
Grorud
23:30
Stabæk
Åsane
02:00
Sotra

462 England - Wsl 2 Women

Charlton W
19:00
Blackburn Rovers W

462 England - Wsl 1 Women

Chelsea W
19:30
Tottenham W
Aston Villa W
21:00
Arsenal W
Manchester City W
21:00
West Ham W
Everton W
21:30
Manchester United W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
St. Pauli
Bochum
19:30
Karlsruher SC
Sandhausen
19:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
19:00
VfB Lübeck
1860 München
20:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Holstein Kiel II
VfB Oldenburg
20:00
Borussia Hildesheim
Oberneuland
21:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BAK '07
19:30
Lokomotive Leipzig
Carl Zeiss Jena
19:30
Union Fürstenwalde
Luckenwalde
19:30
Babelsberg
Bischofswerdaer FV
19:30
Germania Halberstadt
Chemnitzer FC
19:30
Auerbach
FSV Optik Rathenow
19:30
Viktoria Berlin
Energie Cottbus
19:30
ZFC Meuselwitz
Altglienicke
19:30
Lichtenberg
Chemie Leipzig
19:30
Tennis Borussia
Hertha BSC II
19:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
21:00
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Union Bremen
Hemelingen
20:30
Schwachhausen
Komet Arsten
21:00
SFL Bremerhaven
Borgfeld
21:00
Blumenthaler SV
Hastedt
21:00
Vatan Sport
Habenhauser FV
21:30
Brinkumer SV
Leher TS
21:30
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Concórdia
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
HEBC
Niendorfer TSV
20:00
Lohbrugge
Rugenbergen
20:00
Buchholz
TSV Sasel
21:00
Süderelbe

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:15
Teutonia St.Tönis
SF Baumberg
21:00
Germania Ratingen
SC Velbert
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
SF Niederwenigern
21:00
Kray
Schonnebeck
21:00
1. FC M'gladbach
Cronenberger SC
21:00
Velbert
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
TVD Velbert
Union Nettetal
21:15
FC Bocholt
FSV Duisburg
21:30
Meerbusch
Hilden
21:30
Schwarz-Weiß Essen
Dusseldorf-West
21:30
Monheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
20:00
Rotenburger SV
Eintracht Celle
20:00
VfL Oldenburg
BW Lohne
20:00
Spelle-Venhaus
Hagen / ​Uthlede
20:00
Kickers Emden
Arminia Hannover
20:00
Eintracht Northeim
Wolfenbüttel
20:00
Lupo-Martini
Gifhorn
20:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Victoria Seelow
Staaken
19:00
Rostocker FC
CFC Hertha
19:00
Greifswalder FC
Hansa Rostock II
19:00
Tasmania Berlin
Lok Stendal
19:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
Rot-Weiß Erfurt
Wacker Nordhausen
19:00
International Leipzig
Ludwigsfelder FC
19:00
An der Fahner Höhe
Martinroda
19:00
Plauen
VfL Halle
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
19:30
FC Grimma
Eilenburg
19:30
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
20:30
Hammer SpVg
Sportfreunde Siegen
20:30
Westfalia Herne
Westfalia Rhynern
20:30
Kaan-Marienborn
Vreden
20:30
Gütersloh
Ennepetal
20:30
Finnentrop / Bamenohl
Sprockhövel
20:30
Preußen Münster II
Holzwickeder SC
20:30
Wattenscheid 09
Meinerzhagen
20:30
Eintracht Rheine
Erndtebrück
20:30
ASC Dortmund
Victoria Clarholz
20:30
Schermbeck

2454 Albania - Superliga

Apolonia Fier
19:45
Tirana
Laçi
19:45
Teuta Durrës
Partizani Tirana
22:45
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
20:30
Wattens
St. Pölten
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
Standard Liège
Zulte-Waregem
22:00
KV Oostende
Anderlecht
00:15
เกนท์
Sint-Truiden
02:45
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
22:00
Club Brugge II
Westerlo
02:00
Lierse Kempenzonen

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
23:05
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
AEK Larnaca
Ethnikos Achna
23:30
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
20:00
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Zbrojovka Brno
Baník Ostrava
22:00
Viktoria Plzeň
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Jablonec

125 Greece - Super League

OFI
20:00
AEK Athens
PAOK
22:15
Panaitolikos
PAS Giannina
22:15
Atromitos
Apollon Smirnis
00:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
20:10
Paksi SE
Diósgyőr
22:15
Budafoki MTE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Békéscsaba
19:00
Ajka
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Soroksár SC
Csákvári TK
19:00
Vasas
Szentlőrinc SE
19:00
Szeged 2011
Budaörs
19:00
Szolnoki MÁV
Dorogi
19:00
DEAC
Kazincbarcika
23:00
Kaposvári Rákóczi
Debrecen
23:00
Siófok
Szombathelyi Haladás
23:00
Gyirmót
Győri ETO
00:30
Pécsi MFC

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
01:00
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Haifa
01:15
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

คิเอโว่
21:00
Pescara
สปาล
22:00
Monza
Cittadella
03:00
Cremonese

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Valletta
Birkirkara
00:00
Lija Athletic

2756 Malta - First Division

Vittoriosa Stars
17:00
St. Andrews
Qormi
21:00
Pembroke Athleta
Marsaxlokk
21:00
Mqabba
Naxxar Lions
01:00
Marsa

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Kraków
21:00
Piast Gliwice
Podbeskidzie
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória SC
22:00
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
18:15
Benfica II
Académica
21:00
Academico Viseu
Porto II
22:00
Varzim
Casa Pia
00:00
Leixões

155 Romania - Liga 1

Botoşani
17:00
Hermannstadt
Astra
19:00
Viitorul
UTA Arad
01:45
Dinamo Bucureşti

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
20:00
FC Cartagena
เอสปันญ่อล
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Mirandés
00:15
พัลมาส
เตเนริเฟ
02:30
Fuenlabrada

47 Sweden - Svenska Cupen

Newroz
23:00
Umeå

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
22:00
ลูกาโน
Servette
22:00
Lausanne Sport
ยังบอยส์
22:00
Sion

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
17:30
Ankaragücü
Alanyaspor
20:00
Sivasspor
Denizlispor
20:00
Göztepe
Gençlerbirliği
20:00
Antalyaspor
เบซิคตัส
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Menemen Belediyespor
17:30
Giresunspor
Ümraniyespor
17:30
Samsunspor
Boluspor
20:00
Adana Demirspor
Bursaspor
23:00
Altınordu

44 Argentina - Torneo Federal B

Americo Tesorieri
03:10
San Lorenzo Alem
Andino
03:10
San Martín El Bañado
Argentino Peñarol
03:10
Sportivo Tirolesa
Guaraní A. Franco
03:10
Deportivo Victoria
Ferroviario Corrientes
03:10
Fontana
ADIUR
03:10
Ben Hur
Sportivo Urquiza
03:10
Malvinas Federal
Libertad Concordia
03:10
Atlético Paraná
Talleres de Perico
03:10
Atlético El Carmen
AH Zapla
03:10
Atlético Cuyaya
La Merced Salta
03:10
Juventud Antoniana
Atlético Concepción
03:10
Deportivo El Galpón
Deportivo YPF
03:10
Sportivo Guzmán
Defensores Glew
03:10
Formación Roma
Unidos Lisandro Olmos
03:10
Independiente Chivilcoy
Huracán de Comodoro
03:10
CAI
Gimnasia y Tiro
03:15
Villa San Antoni
Defensores Potrero Funes
03:30
Jorge Newbery VM
Racing Olavarría
03:30
Ciudad de Bolívar
Bella Vista
03:30
Liniers Bahía Blanca
Racing Córdoba
04:00
Unión Oncativo
Deportiva Bowen
04:00
FADEP
San Martín Mendoza
04:00
Quiroga
Trinidad San Juan
04:00
Defensores de Boca
Atlético Peñaflor
04:00
Juventud Alianza
Juventud Pergamino
04:00
Regatas
9 de Julio Rafaela
05:00
Atlético Carcarañ

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
02:00
São Paulo
Coritiba
02:00
Grêmio
Vasco da Gama
02:00
Bahia
Ceará
02:00
Athletico PR
Atlético Mineiro
03:00
Fortaleza
Internacional
04:15
Bragantino
Fluminense
06:30
Goiás

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
04:30
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:10
América de Cali
Deportes Tolima
03:30
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
01:30
Tigres
Bogotá
02:00
Cortuluá
Boca Juniors de Cali
03:00
Valledupar
Deportes Quindío
05:35
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
08:00
Alajuelense
Deportivo Saprissa
05:00
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
00:00
Antigua GFC
Xelajú
04:00
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
08:00
Juárez
Cruz Azul
10:00
Querétaro
Tijuana
10:06
Toluca
Pumas UNAM
01:00
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
04:45
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Walter Ferreti
Junior Managua
08:00
Deportivo Ocotal
Juventus Managua
08:00
Diriangén
Chinandega
04:00
Managua

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
07:00
Wanderers
Danubio
03:00
Peñarol
Cerro
05:15
Torque

146 South Africa - Premier League

Baroka
20:30
Cape Town City
Chippa United
20:30
Mamelodi Sundowns
Mamelodi Sundowns
20:30
Chippa United

911 Angola - Girabola

Ferroviário do Huambo
21:00
Santa Rita
Cubango
21:00
Baixa de Kassange
Desportivo Huíla
21:30
Recreativo do Libolo
1º de Agosto
23:00
Progresso

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Wa All Stars
WAFA
22:00
Liberty Professionals
Ashanti Gold
22:00
Asante Kotoko
Elmina Sharks
22:00
Dreams
Aduana Stars
22:00
Ebusua Dwarfs
Karela
22:00
Medeama

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
19:00
Zoo Kericho
Bandari
19:00
Gor Mahia
Tusker
19:00
Mathare United

1424 Morocco - Botola 2

KAC Kénitra
21:00
Chabab Ben Guerir
Widad Témara
21:00
Ittihad Khemisset
Chabab Atlas Khénifra
23:15
Racing de Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

ASEC Ndiambour
23:00
Mbour Petite Côte
Gorée
23:00
Niarry Tally
Generation Foot
23:00
Casa Sport
Teungueth
23:00
Jaraaf
Stade de Mbour
23:00
CNEPS Excellence

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Azam
06:00
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Penya Encarnada
17:30
UE Santa Coloma
Sant Julià
17:30
Carroi
FC Santa Coloma
22:30
Atlètic Club d'Escaldes
Engordany
22:30
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
17:30
Ranger's
La Massana
22:30
UE Santa Coloma II
Encamp
23:00
Jenlai

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
20:35
Al Qadsia
Al Sahel
23:05
Al Kuwait

7091 Oman - Professional League

Nizwa
20:00
Dhofar
Al Suwaiq
20:05
Bahla
Saham
22:30
Oman Club

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
19:45
Dhamk
Al Quadisiya
22:00
Al Wahda
Al Ahli Jeddah
00:10
Al Batin

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
20:00
Olympique Béja
Métlaoui
20:00
Rejiche
Etoile du Sahel
20:00
Stade Tunisien
Slimane
20:00
CS Sfaxien
ES Tunis
22:00
Club Africain

155043 Bangladesh - Premier League

Rahmatgonj MFS
16:30
Baridhara
Brothers Union
19:00
Bangladesh Police

15326 Bermuda - Premier League

PHC Zebras
07:00
SBRC
Dandy Town Hornets
02:00
Somerset Trojans
Southampton Rangers
02:00
Robin Hood
Devonshire Cougars
02:00
St. George's Colts
X-Roads Warriors
02:00
North Village Rams

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Tai Chung
16:30
Southern District

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
18:30
Chennaiyin
ATK Mohun Bagan
21:00
Kerala Blasters

2817 New Zealand - Premiership

Hamilton Wanderers
07:00
Canterbury United
Hawke's Bay United
08:00
Auckland City
Eastern Suburbs
10:00
Wellington Phoenix Res

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Binh Dinh

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
05:30
Deportivo Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
Groene Ster
ADO '20
20:00
Hollandia
USV Hercules
20:00
OFC Oostzaan
Westlandia
20:00
Gemert
Dongen
20:00
JOS Watergraafsmeer
GVV Unitas
20:00
OSS '20
UNA
20:30
DEM
EVV
20:30
Hoogland
Blauw Geel '38
20:30
HSC '21

99474 World - African Nations Championship

โมร็อกโก
23:00
แซมเบีย
กินี
02:00
รวันดา

556 Belgium - Division 3: ACFF

Acren
21:00
Warnant
Solières Sport
21:00
Waremme
Stockay-Warfusée
21:00
Ganshoren
Verlaine
21:00
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
20:30
Gent-Zeehaven
Oudenaarde
20:30
Ronse
Ninove
20:30
Toekomst Menen
Merelbeke
20:30
Lokeren-Temse
Zelzate
20:30
Westhoek
Sparta Petegem
20:30
Gullegem
Harelbeke
20:30
Voorwaarts Zwevezele
Olsa Brakel
20:30
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

Cappellen
20:30
Lyra-Lierse Berlaar
Berchem Sport
20:30
Sporting Hasselt
Hoogstraten
20:30
Londerzeel
Hades
20:30
Pepingen-Halle
Bocholt
20:30
KSC City Pirates
Diegem Sport
20:30
Olympia Wijgmaal
Eendracht Aalst
20:30
Houtvenne
Heur Tongeren
20:30
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

VW Hamme
20:30
Jong Lede
Rhodienne-De Hoek
20:30
Avanti
Oostkamp
20:30
Wolvertem Merchtem
Torhout
20:30
Bambrugge
Svelta Melsele
20:30
FC Lebbeke
Eppegem
20:30
Voorde Appelterre
Anzegem
20:30
Lochristi
Tempo Overijse
20:30
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
20:30
Weerstand Koersel
Turnhout
20:30
ลีลล์
Wellen
20:30
Witgoor Sport
Eendracht Termien
20:30
Racing Mechelen
Esperanza Pelt
20:30
Sint-Lenaarts
Betekom
20:30
De Kempen
Diest
20:30
Zwarte Leeuw
Beringen
20:30
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Ostiches
21:00
Stade Brainois
Binche
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Habay-la-Neuve
21:00
Onhaye
Mormont
21:00
Rochefort
Richelle United
21:00
Raeren-Eynatten
Aywaille
21:00
Jodoigne
Marloie Sport
21:00
Oppagne-Wéris
Herstal
21:00
Stade Disonais
Huy
21:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Brabant

Union Lasne-Ohain
20:30
Léopold
Football Club Schaerbeek
20:30
Nivellois
BX Brussels
20:30
Sportive Brainoise
Etterbeek
20:30
Saint-Josse
NSeth Berchem
20:30
Grez-Doiceau
SC Aarschot
20:30
Linden
Bodegem Kapelle United
20:30
Bertem-Leefdaal
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Wambeek
Grimbergen
20:30
Stade Bierbeek
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Borght-Humbeek
Walhain
21:00
Genappe
Kosova Schaerbeek
21:00
Sporting Bruxelles
Liedekerke
21:00
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

RAS Monceau
21:00
Gilly
Houdeng
21:00
Antoing
Solre-sur-Sambre
21:00
Morlanwelz
Soignies Sports
21:00
Montignies
Molenbaix
21:00
Hornu
Ransart
21:00
Le Roeulx
Péruwelz
21:00
Excelsior Biévène
Snef-Tyber
21:00
Belœil

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:30
Florenville
Aubange
20:30
Sartoise
RAC Saint-Mard
21:00
Vaux-Noville
Meix-Devant-Virton
22:00
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
21:00
US Dinantaise
Nismes
21:00
Condruzien
Biesme
21:00
Beauraing
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Loyers
Ciney
21:00
Chevetogne
Malonne
21:00
ES de la Molignée
Spy
21:00
Grand-Leez
Flavion-Morialmé
21:00
Meux II

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
20:30
Lauwe
SC Zonnebeke
20:30
Oostnieuwkerke
Racing Waregem
20:30
Excelsior Zedelgem

116 Cyprus - 3. Division

Iraklis Yerolakkou
20:00
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Sparta Praha II
16:15
Povltava FA

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
21:00
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Valdahon Vercel
Paron
20:30
Sochaux II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
20:30
J3 Amilly
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
C' Chartres II
Chateauroux II
21:00
Tours

17 France - National 3: Hauts-de-France

Wasquehal
20:30
Vimy

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:30
Saint-Lo Manche
Romilly-Pt St Pierre
20:30
Avranches II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Nestos Chrisoupolis
Aetos Orfani
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Anagennisi Thalassias
20:00
Antheias-Aristinou
Ampelokipon Drama
20:00
Aris Avato
Iraklis Ampelokipon
20:00
Pandramaikos
Orfeas Xanthi
20:00
Didymoteicho
Ethnikos Sochos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Elpida Sapes
20:00
Evosmou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Kozani
Aetos Makrychoriou
20:00
Anagennisi Karditsas
Meteora
20:00
Dias Diou
Makedonikos Foufas
20:00
Elassona
Oikonomos
20:00
Fikis
Karitsa
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Sellana
20:00
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Niki Agkathia
Anagennisi Plagia
20:00
Edessaikos
Agrotikos Asteras
20:00
PAOK Alexandreia
Makedonikos Neapolis
20:00
Anagennisi Giannitsa
Ethnikos Giannitsa
20:00
Thermaikos Thermis
Thyella Sarakinoi
20:00
Nea Kallikrateia
Aetos Varvaras
20:00
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Anagennisi Artas
20:00
Thyella Katsikas
M. Alexandros Kastorias
20:00
Agios Matthaios
Tilikratis
20:00
Asteras Kalirachis
Thyella Monastirakiou
20:00
Preveza
Lefkimmi
20:00
Acheron Kanalaki
Amvrakikos Loutrou
20:00
Missolonghi
Kerkyra
20:00
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Molaikos
Aris Skalas
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Ermionidas-Ermis
20:00
Kifisia
Atromitos Chiliomodi
20:00
Koronida Koiladas
PAO Rouf
20:00
Ermis Meligous
Panarkadikos
20:00
Pangytheatikos

251 Italy - Serie C: Girone A

Renate
18:30
Grosseto
Pistoiese
21:00
Como
Juventus U23
21:00
Giana Erminio
Lucchese
21:00
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

Perugia
18:30
Arezzo
FeralpiSalò
21:00
Matelica Calcio
Calcio Padova
23:30
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
18:30
Vibonese
Catania
21:00
Monopoli
Avellino
21:00
Viterbese Castrense
Cavese
23:30
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
Fossano
Bra
20:30
Città di Varese
Borgosesia
20:30
PDHAE
Castellanzese
20:30
Caronnese
Derthona
20:30
Chieri
Lavagnese
20:30
Folgore Caratese
Legnano
20:30
Vado
Sanremo
21:00
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:30
Adrense
Pontisola
20:30
Cavenago Fanfulla
Real Calepina
20:30
Desenzano Calvina
Tritium
20:30
Casatese
Vis Nova Giussano
20:30
Scanzorosciate

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Cartigliano
Union ArzignanoChiampo
20:30
Delta Calcio Rovigo
Belluno
20:30
Campodarsego
Montebelluna
20:30
Luparense
Clodiense
20:30
Adriese
Union Feltre
20:30
Virtus Bolzano

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Sammaurese
Mezzolara
20:30
Forlì
Prato
20:30
Bagnolese
Pro Livorno
20:30
Marignanese
Real Forte Querceta
20:30
Corticella
Rimini
20:30
Progresso
Sasso Marconi Zola
20:30
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Robur Siena
Scandicci
20:30
Cannara
Foligno
20:30
Pianese
Gavorrano
20:30
Tiferno Lerchi
Lornano Badesse
20:30
Sangiovannese
Montespaccato
20:30
Grassina
San Donato Tavarnelle
20:30
Flaminia
Trastevere
20:30
Sinalunghese

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Campobasso
Atletico
20:30
Olympia Agnonese
CynthiAlbalonga
20:30
Vastese
Pineto
20:30
Aprilia
Giulianova
20:30
Castelfidardo Calcio
Recanatese
20:30
Matese
FC Rieti
20:30
Montegiorgio
Tolentino
20:30
Castelnuovo Vomano
Vastogirardi
20:30
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Carbonia
Arzachena
20:30
Insieme Formia
Cassino
20:30
Sassari Torres
SSC Giugliano
20:30
Team Nuova Florida
Latina
20:30
Nuova Monterosi
Muravera
20:30
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Aversa Normanna
Picerno
20:30
Brindisi
US Bitonto
20:30
Casarano
Francavilla
20:30
Città di Fasano
Lavello
20:30
Gravina
Molfetta Calcio
20:30
Nardò
Sorrento
20:30
Puteolana Internapoli
Team Altamura
20:30
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Dattilo
Cittanovese
20:30
Paternò
Acireale
20:30
Roccella
Città Di Sant’Agata
20:30
Santa Maria Cilento
Gelbison
20:30
FC Messina
Licata
20:30
Rende
Marina di Ragusa
20:30
San Luca
ACR Messina
20:30
Troina
Rotonda
20:30
Castrovillari

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vianense
19:45
Merelinense
Aguia FC Vimioso
22:00
Mirandela
Bragança
22:00
Pedras Salgadas
Vilaverdense
22:00
Vidago

20 Portugal - 2. Division: Group B

AR São Martinho
22:00
Berço
Desportivo Aves
22:00
Vitória Guimarães II
Tirsense
22:00
Mondinense
Brito
22:00
Felgueiras 1932
Camacha
23:00
Rio Ave II

20 Portugal - 2. Division: Group C

Salgueiros
17:45
Marítimo II
Trofense
22:00
União Madeira
Leca
22:00
Câmara de Lobos
Vila Real
22:00
Coimbrões
Paredes
22:00
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sanjoanense
22:00
Beira-Mar
Anadia
22:00
Lusitano FCV
Vila Cortez
22:00
São João Ver
Canelas 2010
22:00
Espinho
Valadares Gaia
22:00
Lusitania FC Lourosa

20 Portugal - 2. Division: Group E

GRAP
22:00
Sertanense
Oleiros
22:00
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

Fátima
22:00
Loures
Sacavenense
22:00
Caldas
Sintrense
22:00
Torreense
Lourinhanense
22:00
1º Dezembro
União Santarém
22:00
Alverca
União Almeirim
22:00
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Ideal
23:00
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

Juventude Evora
22:00
Moura
Aljustrelense
22:00
Lagos
Vitória FC
22:00
Moncarapachense
Armacenenses
22:00
Lusitano GC Evora

32 Spain - Segunda B - Group 1

Langreo
22:30
Burgos
Zamora
23:00
Racing Ferrol
Compostela
23:00
Coruxo
Marino de Luanco
23:00
Real Oviedo II
Cultural Leonesa
23:00
Lealtad
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
Unionistas de Salamanca

32 Spain - Segunda B - Group 2

Deportivo Alaves II
18:00
Racing Santander
Laredo
18:00
Real Sociedad II
Ejea
18:00
Ebro
Tudelano
18:00
Tarazona
CD Calahorra
22:30
Mutilvera
Barakaldo
23:00
Amorebieta

32 Spain - Segunda B - Group 3

Orihuela
17:30
Atzeneta
Hércules
18:00
Valencia II
UD Ibiza
18:00
Alcoyano
Levante II
18:00
Peña Deportiva
Prat
21:45
Barcelona II
Olot
22:30
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Lleida Esportiu
23:00
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
17:30
Real Murcia
Marbella
18:00
Tamaraceite
Granada II
18:00
Linares Deportivo
Las Palmas II
19:00
Recreativo Huelva
Linense
21:30
Cadiz II
San Fernando CD
22:00
Sanluqueño
Lorca Deportiva
23:00
Real Betis II
Yeclano
23:00
El Ejido
UCAM Murcia
23:00
คอร์โดบา

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
18:00
Agrupación Estudiantil
Somozas
18:00
Viveiro
Villalbés
22:15
Bergantiños
UD Ourense
22:30
Pontellas
Atios
22:30
Arenteiro
Choco
23:00
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 2

Gijon Industrial
18:00
Praviano
Navarro
18:00
Avilés Stadium
Real Titánico
18:00
L'Entregu
Mosconia
22:15
Ceares
Colunga
22:15
Siero
Urraca
22:15
Tuilla
Condal
22:15
Valdesoto
Llanera
22:30
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 3

Selaya
17:30
Barreda
Siete Villas
17:45
Rinconeda Polanco
Samano
17:45
Cayon
Racing Santander II
21:45
Revilla
Textil Escudo
23:00
Bezana
Gimnástica Torrelavega
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Real Sociedad III
17:00
Santutxu
Basconia
17:30
Santurtzi
Beasain
22:00
Balmaseda
Anaitasuna FT
22:30
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Vilassar Mar
Castelldefels
18:00
Terrassa
San Cristobal
18:00
Manresa
Europa
18:00
Pobla Mafumet
Sant Andreu
18:00
Horta
Girona II
18:00
Sants
Granollers
18:00
Figueres
Peralada
22:30
Banyoles
Igualada
23:00
Valls
Santfeliuenc
23:00
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
18:00
Roda
Paterna
18:00
Villarreal III
Elche II
22:00
Beniganim
Novelda
23:00
Intercity
Vilamarxant
00:00
Silla
Hércules II
00:00
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Unión Adarve
Villaverde-Boetticher
17:30
El Álamo
Real Aranjuez
17:30
Leganés II
Atlético de Pinto
17:30
Carabanchel
Parla
17:30
Móstoles
Santa Ana
18:00
Flat Earth
Villanueva del Pardillo
18:30
Rayo Vallecano II
Alcobendas Sport
22:00
Pozuelo Alarcón
RSD Alcalá
22:00
San Fernando de Henares
Móstoles CF
23:00
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
17:30
La Virgen del Camino
Salamanca II
18:00
Atlético Astorga
La Bañeza
22:30
UD Santa Marta
Becerril Campos
22:30
Atlético Tordesillas
Almazán
22:30
Burgos Promesas
Cultural Cebrereña
22:30
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
17:30
Atlético Porcuna
Huétor Vega
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Almería II
18:00
Polideportivo Almería
Alhaurín
18:00
Motril
Juventud Torremolinos
18:00
Alhaurino
At. Malagueño
18:00
Union Estepona
Torreperogil
23:00
Loja
Mancha Real
23:00
Huétor Tájar
Antequera
23:00
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

San Roque de Lepe
18:00
Sevilla III
Castilleja
18:00
Puente Genil
Coria CF
18:00
Pozoblanco
Utrera
18:00
La Palma
Córdoba II
18:00
Lucena
Arcos
18:30
Xerez Deportivo
Conil
18:30
Cabecense
Ceuta
19:00
Los Barrios
Lebrijana
00:30
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
Llosetense
Portmany
18:00
Felanitx
Formentera
18:30
Platges de Calvià
Soller
18:30
Ibiza Islas Pitiusas
Manacor
22:00
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
19:00
Tenisca
Tenerife II
19:00
Mensajero
Lanzarote
19:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
17:30
Bullense
Deportiva Minera
18:00
Cartagena II
Muleño
18:00
Lorca
Águilas CF
18:00
Los Garres
El Palmar
18:00
Plus Ultra
UCAM Murcia II
18:00
EDMF Churra
Real Murcia II
19:15
Atlético Pulpileño
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Cartagena FC
Racing Murcia
22:30
Mar Menor
Mazarrón FC
23:00
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 14

Montijo
18:00
Lobón
Aceuchal
18:00
Chinato
Diocesano
18:00
Llerenense
Cacereño
18:00
Miajadas
RCP Valverdeno
18:00
Olivenza
Azuaga
18:00
Trujillo
CD Coria
22:30
UP Plasencia
Moralo
23:00
Valdivia
Jerez
23:00
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

Peña Sport
22:00
Lourdes
Corellano
22:30
Beti Onak
Peña Azagresa
22:30
Cirbonero
Murchante
22:30
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
18:00
Villegas
Tedeón
18:00
Logroñés II
Comillas
22:00
Oyonesa
Anguiano
22:15
Berceo
Casalarreina
22:15
Yague
Alberite
22:30
Calahorra II
Pradejon
22:30
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

Épila
17:30
Barbastro
Cariñena
18:00
Real Zaragoza II
Huesca II
18:00
Belchite 97
Teruel
18:00
Binéfar
Sabiñánigo
18:00
Cuarte Industrial
Illueca
22:00
Atletico Monzon
Villanueva CF
22:00
Brea
Sariñena
22:00
Utebo
Robres
22:00
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Villacanas
Almansa
18:00
Manzanares
La Roda
18:00
Huracán Balazote
Ciudad Real
18:00
La Solana
Madridejos
22:30
Torrijos
Pedroñeras
22:30
Guadalajara
Toledo
23:00
Marchamalo

44 Argentina - Torneo Federal A

Deportivo Maipú
03:15
Deportivo Madryn

462 England - Premier League 2 Divison Two

Stoke City U23
19:00
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เมลเบิร์น ซิตี้
14:40
เพิร์ธ กลอรี

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
06:00
Horseed

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
La Louvière Centre
Rupel Boom
21:00
Tienen
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Dender
Liège
21:00
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
17:00
Dresden U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Union Berlin U19
Eimsbütteler TV U19
17:00
Wolfsburg U19
Hertha U19
17:00
St. Pauli U19
Holstein Kiel U19
17:00
Hannover U19
Energie Cottbus U19
17:00
Hallescher FC U19
Hamburger SV U19
17:00
Osnabruck U19
Bremen U19
17:00
RB Leipzig U19
Greuther Fürth U19
17:00
Kaiserslautern U19
Bayern U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Saarbrucken U19
17:00
Karlsruher U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Freiburg U19
Stuttgart U19
17:00
Mainz U19
Augsburg U19
17:00
Astoria Walldorf U19
Ulm U19
17:00
Hoffenheim U19
Heidenheim U19
17:00
Ingolstadt U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Nurnberg U19
Dusseldorf U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Arminia Bielefeld U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Oberhausen U19
Koln U19
17:00
Bochum U19
Schalke 04 U19
17:00
RW Essen U19
Alemannia Aachen U19
17:00
Duisburg U19
Preussen Munster U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Paderborn U19
17:00
Viktoria Köln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
16:30
Inter U19
Roma U19
18:30
Torino U19
Empoli U19
19:00
Genoa U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
18:00
Pretoria Callies
Richards Bay
20:30
Bizana Pondo Chiefs

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Valur
19:00
Leiknir Reykjavík
ÍR
22:00
Thróttur Reykjavík

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Katsina United
Rivers United
22:00
Adamawa United
Jigawa Golden Stars
22:00
Heartland
Ifeanyi Uba
22:00
Wikki Tourist
MFM
22:00
Kwara United
Lobi Stars
22:00
Abia Warriors
Sunshine Stars
22:00
Enugu Rangers
Akwa Starlets
22:00
Warri Wolves

360931 Mauritius - Mauritian League

La Cure Sylvester
18:00
Savanne
ASVP
19:00
Entente Boulet Rouge
Entente Boulet Rouge
19:00
Bolton City
ASPL 2000
19:00
Grande Riviere Sud Est
ASPL 2000
21:30
Cercle de Joachim

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Étoile du Congo
Nathaly's
20:00
Patronage Sainte-Anne
Inter Club
22:00
Diables Noirs
Cheminots
22:00
Nico-Nicoye

6783 Mozambique - Mocambola

Songo
20:30
Desportivo Maputo
Matchedje de Mocuba
20:30
Black Bulls Maputo
Ferroviário Nampula
20:30
Costa do Sol
Incomáti
20:30
Ferroviário de Lichinga
LD Maputo
20:30
Ferroviario Beira

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Madrid W
18:00
Eibar W
Barcelona W
18:00
Real Madrid W
Real Betis W
18:00
Athletic Club W
Huelva W
18:00
Real Sociedad W
Madrid CFF W
19:30
Rayo Vallecano W
Espanyol W
20:00
Logroño W
Deportivo de La Coruña W
00:30
Levante W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
00:00
RSC Anderlecht W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
23:30
Querétaro W
Puebla W
01:00
Cruz Azul W
Atlético San Luis
06:00
Tijuana W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:05
Brisbane Roar W
Brisbane Roar W
14:00
Western Sydney Wanderers W
Sydney W
14:05
Newcastle Jets W

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Thróttur Vogar
18:00
Vestri
Víkingur Ólafsvík
00:00
Selfoss

32 Spain - Segunda Division Women

DNS de Belen W
17:00
Samper W
Dinamo Guadalajara W
17:00
Olímpico Madrid W
Elche W
17:00
Plaza Argel W
CFF Albacete W
17:00
Ciudad de Murcia W
UD Logroñés W
17:30
Mulier W
Oiartzun W
17:30
Añorga W
Mislata W
17:30
Albacete II W
Marítim W
17:30
Lorca W
Victoria FC W
18:00
Deportivo La Coruña II W
Mos W
18:00
Atlético Arousana W
Oceja W
18:00
Monte W
Real Oviedo II W
18:00
Sporting Gijón II W
Castro W
18:00
Llanera W
Logroño II W
18:00
Berriozar W
Itaroa Huarte W
18:00
Pradejón W
Bizkerre W
18:00
Arratia W
San Ignacio W
18:00
Tolosa W
Igualada W
18:00
Son Sardina W
Hispalis W
18:00
Sporting de Huelva II W
Castuera W
18:00
Badajoz W
Santa Teresa II W
18:00
Cádiz W
Tres Cantos W
18:00
Zamora Amigos Duero W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Atlético de Aspe W
Rayo Vallecano II W
19:00
Fuensalida W
Salamanca W
19:15
Madrid III W
Real Sociedad II W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
Balears W
22:00
Vic Riuprimer W
Levante Las Planas W
22:00
Sant Gabriel W
Pardinyes W
22:30
Terrassa W
Europa W
22:30
Pallejà W
Huesca W
23:00
Girona W
Umia W
23:30
Victoria CF W

32 Spain - Spain Youth League

Villarreal U19
17:00
Patacona U19
Espanyol U19
17:30
Europa U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Choco U19
Val Miñor U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Calasanz U19
18:00
Lugo U19
Marina Sport U19
18:00
Racing Santander U19
Real Oviedo U19
18:00
Arenal U19
Pamplona U19
18:00
Numancia U19
Osasuna U19
18:00
UD Logroñés U19
Ebro U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
Trival Valderas U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Real Valladolid U19
18:00
Getafe U19
Lorca CFB U19
18:00
Kelme U19
Roda U19
18:00
Hércules U19
Real Betis U19
18:00
Sanluqueno U19
Recreativo Huelva U19
18:00
Cádiz U19
Nervión U19
18:00
Séneca U19
Celta de Vigo U19
18:15
Racing Ferrol U19
Calavera U19
18:30
Polillas U19
Cornellà U19
22:00
Mallorca U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Huesca U19
Atl. Madrid U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Torre Levante U19
22:00
Alzira U19
Levante U19
22:00
Castellón U19
Málaga U19
22:00
Almería U19
26 de Febrero U19
22:00
Dos Hermanas SA U19
Atlético Villacarlos U19
22:30
Girona U19
Aravaca U19
22:45
Extremadura UD U19
Tropezón U19
23:00
Sporting Gijón U19
Arenas Getxo U19
23:00
Leioa U19
Barcelona U19
23:00
Penya Arrabal U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Vázquez Cultural U19
San Francisco U19
23:30
Damm U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Florentia W
20:30
Roma W
Sassuolo W
20:30
AC Milan W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
20:00
Proodeftiki
Charavgiakos
20:00
Pannaxiakos
Marko
20:00
Ano Meras
Ethnikos Piraeus
20:00
Fostiras
Moschato
20:00
Ilioupoli

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:30
Castanet
Montpellier II
21:00
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Meaux Academy Football
Les Mureaux
21:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
21:00
Cannes
Furiani-Agliani
21:00
Marseille Endoume Catalans
Côte Bleue
21:00
Corte
Villefranche SJB
21:00
Nice II

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Marimoo
Sporting Real FC
23:00
GPA

99474 World - Club Friendlies Women

Meppen W
19:00
Duisburg W
Hoffenheim W
19:00
Freiburg W
Köln W
20:00
Eintracht Frankfurt W
Djurgarden W
21:00
Eskilstuna United W
UJ Krakow W
00:00
ROW Rybnik

49477 ไทยลีก 3

Army
16:00
Welfare Royal Air Force
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Inter Bangkok
Prime Bangkok
16:00
Nonthaburi
Muangnont
16:00
Grakcu Sai Mai United
North Bangkok University
16:00
Bangkok
Samut Prakan
16:00
Chamchuri United
Siam
16:00
ม.ธนบุรี
Krabi
16:00
Pattani
Nakhon Si Thammarat
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Nara United
16:00
Phattalung
Satun United
16:00
Trang
Surat Thani FC
16:00
Songkhla
Patong City
16:00
Jalor City
Kanjanapat Group
16:00
Pathum Thani University