ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
01:00
แอสตันวิลลา
เชลซี
01:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ไบรท์ตัน
02:30
ฟูลัม
เอฟเวอร์ตัน
03:15
เลสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:15
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
02:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
02:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
บาร์นสลีย์
02:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
02:00
เบรนท์ฟอร์ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อัลค์มาร์
00:45
อูเทรชท์
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วีวีวี เวนโล
02:00
วิเทสส์
ฮีเรนวีน
03:00
เฟเยนูร์ด

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
03:00
ดิฌง

99474 World - Friendly International

อิรัก
22:00
คูเวต

99474 World - Club Friendlies

Stal Mielec
07:00
Nieciecza
Viktoria Žižkov
07:00
Nitra
Gorica
07:00
Wacker Innsbruck
เซนิต
15:00
Ural
Bełchatów
17:00
Lechia T. Mazowiecki
Chrobry Głogów
17:00
Miedź Legnica II
Tychy 71
17:00
Katowice
Widzew Lodz
17:00
Sokół Aleksandrów
โคเปนเฮเก้น
17:00
AGF
Yenisey
17:00
Chernomorets
OFK Pirin
17:00
Vihren
Slovan Bratislava II
17:00
Šamorín
Zemplín Michalovce
18:00
Slavoj Trebišov
SønderjyskE
18:00
Horsens
Rapid Bucuresti
18:00
Universitatea Cluj
Dubrava Zagreb
18:00
Hrvatski Dragovoljac
Chojniczanka Chojnice
18:00
Bytovia Bytów
Renova
18:00
Rabotnicki
คราสโนดาร์
18:30
Riga
AaB
18:30
Lyngby
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Sozopol
Radomiak Radom
19:00
Motor Lublin
OB
19:00
HB Køge
Beroe
19:00
Hebar 1918
Levski Sofia
19:00
Koper
Radnički Kragujevac
19:00
Metalac GM
Bačka Topola
19:00
Csikszereda
Banska Bystrica
19:00
Pohronie
Lovech
19:00
Levski Lom
Dubnica
19:00
Nitra
โคเปนเฮเก้น
19:15
AGF
Kolubara
19:30
Žarkovo
Petržalka akadémia
20:00
Lisen
Kyzyl-Zhar
20:00
Arda
Borec
20:00
Teteks
FK Kozuv Gevgelija
20:00
Belasica
Mačva Šabac
20:00
Loznica
Žilina
20:30
Podbrezová
คราสโนดาร์
20:30
Shakhtyor
Domžale
20:30
Gorica
Opatija
20:30
Sesvete
ลีเกีย วอร์ซอว์
21:00
Stomil Olsztyn
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:00
Östersunds FK
Krylya Sovetov
21:00
Celje
Domžale
21:00
Dinamo Vranje
Radnik Surdulica
21:30
Rukh Vynnyky
Yenisey
22:00
Veles
Bałtyk Gdynia
22:30
Sokół Ostróda
Vysočina Jihlava
23:00
Vrchovina
Austria Klagenfurt
23:00
Weiz
Radomiak Radom
00:00
Orleta Radzyn Podlaski
Gwarek Tarnowskie Góry
00:00
Śląsk Świętochłowice
Korona Kielce
06:00
Spartak Moskva II

462 England - National League

Maidenhead United
02:45
Yeovil Town
Notts County
02:45
Solihull Moors

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
02:00
Chelsea W

462 England - Professional Development League

Nottingham U23
21:00
Wigan U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

Biggleswade
02:45
Didcot Town
Corby Town
02:45
Wantage Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Larkhall Athletic
02:30
Evesham United
Paulton Rovers
02:30
Cinderford Town
Slimbridge
02:30
Highworth Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
00:30
Sandhausen
พาเดอร์บอร์น
02:30
Holstein Kiel
Karlsruher SC
02:30
ฮันโนเฟอร์ 96
นูเรมเบิร์ก
02:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Ingolstadt
01:00
Hallescher FC
Hansa Rostock
01:00
Saarbrücken
Magdeburg
01:00
1860 München
VfB Lübeck
01:00
Unterhaching
Meppen
01:00
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
20:00
Borussia M'gladbach II
Köln II
20:00
Bonner SC
Wuppertaler SV
00:00
Alemannia Aachen

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:30
Ried
Rapid Vienna
00:30
St. Pölten
Wattens
00:30
Rheindorf Altach
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
02:30
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 Belgium - Pro League

เกงค์
00:45
Zulte-Waregem
Beerschot-Wilrijk
00:45
Kortrijk
เกนท์
03:00
Sint-Truiden
Sporting Charleroi
03:00
OH Leuven

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
21:00
Rijeka
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Hajduk Split

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
22:00
Slovan Liberec
Bohemians 1905
22:00
Opava
Zlín
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Chambly
01:00
Niort

125 Greece - Super League

Volos NFC
20:00
Panathinaikos
AEK Athens
22:15
PAS Giannina
Lamia
22:15
Apollon Smirnis
โอลิมเปียกอส
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
23:45
MOL Vidi
Budafoki MTE
02:00
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
00:00
Bnei Yehuda
Hapoel Kfar Saba
01:00
Maccabi Netanya
Maccabi Tel Aviv
01:45
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

คิเอโว่
01:00
Cittadella

251 Italy - Coppa Italia

อตาลันต้า
23:45
ลาซิโอ
ยูเวนตุส
02:45
สปาล

2756 Malta - Premier League

Gudja United
23:00
Hibernians
Valletta
00:30
Hamrun Spartans
Floriana
03:00
Lija Athletic

20 Portugal - Taça De Portugal

Marítimo
03:15
Estoril

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
19:30
Botoşani
CSM Iaşi
22:30
UTA Arad
Dinamo Bucureşti
01:00
Gaz Metan Mediaş

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
01:00
St. Mirren
Ross County
01:00
Motherwell
St. Johnstone
01:00
Aberdeen
เซลติก
02:45
Hamilton Academical
Hibernian
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Livingston
02:45
Kilmarnock

1161 Scotland - Championship

Greenock Morton
01:30
Inverness CT

32 Spain - Copa Del Rey

เซบีย่า
01:00
บาเลนเซีย
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00
บาร์เซโลน่า
อัลเมรีอา
03:00
โอซาซูนา

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
00:15
Luzern
Zürich
00:15
Vaduz
ยังบอยส์
02:30
Lausanne Sport

44 Argentina - Torneo Federal B

Ferroviario Corrientes
03:15
Atlético Falucho

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
05:15
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie B

Vitória
07:30
Botafogo SP

80 Chile - Primera B

Melipilla
06:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Boyacá Chicó
08:00
Millonarios

458 Mexico - Liga MX

América
09:30
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
08:05
Venados
Cimarrones de Sonora
10:05
Celaya
Mineros de Zacatecas
06:00
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Deportivo Ocotal

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
22:00
Mamelodi Sundowns
Bloemfontein Celtic
22:00
Chippa United

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Sporting de Cabinda

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
19:00
Mathare United
Gor Mahia
19:00
Zoo Kericho

200 Senegal - Ligue 1

Jaraaf
23:00
Mbour Petite Côte
Teungueth
23:00
Casa Sport

2568 Zambia - Super League

Green Eagles
20:00
Red Arrows
Forest Rangers
20:00
Lumwana Radiants
NAPSA Stars
20:00
Kabwe Warriors

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
19:00
Ben Guerdane
Rejiche
20:00
CA Bizertin
Tataouine
20:00
Slimane
Kairouan
20:00
Etoile du Sahel
Club Africain
21:00
Monastir

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
16:00
Brothers Union
Sheikh Jamal
16:30
Arambagh
Rahmatgonj MFS
19:00
Bashundhara Kings

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Jamshedpur

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
02:45
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
03:10
Ituzaingó
General Lamadrid
03:10
Deportivo Merlo

99474 World - African Nations Championship

นามิเบีย
02:00
แซมเบีย
แทนซาเนีย
02:00
กินี

251 Italy - Serie C: Girone B

Carpi
21:00
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
21:00
Casertana
Catanzaro
22:00
Viterbese Castrense

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:30
Folgore Caratese
Arconatese
20:30
Borgosesia
Derthona
20:30
Casale
PDHAE
20:30
Fossano
Lavagnese
21:00
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

Casatese
20:30
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

Campodarsego
20:30
Virtus Bolzano
Luparense
20:30
Trento Calcio 1921
Clodiense
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Prato
Corticella
20:30
Seravezza
Mezzolara
20:30
Rimini
Progresso
20:30
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
San Donato Tavarnelle
Cannara
20:30
Flaminia
Lornano Badesse
20:30
Robur Siena
Foligno
20:30
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

CynthiAlbalonga
20:30
Campobasso
Olympia Agnonese
20:30
Recanatese
Vastogirardi
20:30
Castelfidardo Calcio
San Nicolò
20:30
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

Insieme Formia
20:30
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Lavello
20:30
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

Troina
20:30
Paternò
Castrovillari
20:30
Acireale

20 Portugal - 2. Division: Group C

Leca
18:00
Marítimo II
Salgueiros
01:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

Vila Cortez
01:00
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group E

GRAP
02:30
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
22:00
Moura
Amora
03:00
Moncarapachense

32 Spain - Segunda B - Group 2

Mutilvera
01:00
Tarazona

32 Spain - Tercera - Group 1

Bergantiños
02:00
Paiosaco

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
01:15
Barquereño
Samano
01:15
Revilla
Racing Santander II
01:30
Bezana

32 Spain - Tercera - Group 4

Somorrostro
01:30
Beasain
Urgatzi
02:30
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 5

Sant Andreu
01:00
Figueres
Santfeliuenc
01:30
Europa
Castelldefels
02:00
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 7

Leganés II
21:45
El Álamo
Torrejón
01:00
Alcobendas Sport
Complutense
02:00
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
22:00
Peñaranda
Atlético Tordesillas
00:00
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 11

Collerense
01:30
Constància

32 Spain - Tercera - Group 13

Águilas CF
22:30
Bullense
Racing Murcia
23:00
Cartagena FC
El Palmar
00:00
Olímpico Totana
Los Garres
01:30
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
02:00
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 16

Tedeón
01:30
Racing Rioja
Calasancio
01:30
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

Utebo
02:15
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
23:00
La Roda
Guadalajara
23:00
Villacanas
Calvo Sotelo
01:00
La Solana
Azuqueca
02:00
Toledo
Madridejos
02:00
Conquense

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Şanlıurfaspor
17:00
Ankara Demirspor
Gümüşhanespor
17:00
Afjet Afyonspor
Hacettepe
17:00
Niğde Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Sancaktepe Belediye
Zonguldak Kömürspor
17:00
İnegölspor
Manisa BBSK
17:00
Çorum Belediyespor
Sarıyer
17:00
Kocaelispor
Utaş Uşakspor
17:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Elazığspor
17:00
Bayburt İÖİ
Van BB
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Karacabey Birlikspor
17:00
Kastamonuspor
Sakaryaspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Pendikspor
17:00
Serik Belediyespor
Pazarspor
17:00
Eyüpspor
Bugsaşspor
17:00
Karabükspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Turgutluspor
Bodrumspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Sivas Belediyespor
17:00
Kırklarelispor

5 Brazil - Copa do Nordeste

CSA
07:30
Moto Club MA
Itabaiana
07:30
Santa Cruz

5 Brazil - Carioca 1

Friburguense
01:30
América RJ
Sampaio Corrêa RJ
01:30
Cabofriense
Nova Iguaçu
01:30
Americano

44 Argentina - Torneo Federal A

Deportivo Maipú
03:30
Sarmiento Resistencia
Villa Mitre
06:30
Deportivo Madryn

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:00
เพิร์ธ กลอรี

5 Brazil - Copa Verde

Remo
02:00
Gama
Rio Branco
04:00
Independente PA

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
06:00
Gaadiidka

404 Turkey - Super Cup

อิสตันบูล บีบี
00:45
แทร็บซอนสปอร์

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
19:00
Juventus U19
Torino U19
21:00
Milan U19

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
20:30
Virtus Entella U19

48946 Palestine - West Bank League

Al-Bireh
20:00
Markez Balata
Hilal Al-Quds
23:00
Taraji Wadi Al-Nes

146 South Africa - Gladafrica Championship

Pretoria Callies
19:00
Bizana Pondo Chiefs
Steenberg United
20:30
Free State Stars
TS Sporting
20:30
Royal AM
University of Pretoria
20:30
Cape Umoya United

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Chrudim
16:30
Ústí nad Labem

716 Nigeria - Npfl

Kano Pillars
22:00
Rivers United

201580 Maldives - Male League

Maziya
18:05
Club Valencia
Super United Sports
23:00
Green Streets

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
19:30
Sevilla W
Espanyol W
22:30
Valencia W
Logroño W
00:30
Rayo Vallecano W
Atletico Granadilla W
01:00
Eibar W
Real Sociedad W
02:30
Real Betis W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
22:00
Sporting CP U23
Boavista U23
00:00
Cova da Piedade U23
Benfica U23
00:00
Portimonense U23

32 Spain - Segunda Division Women

Igualada W
01:30
Huesca W
CFF Albacete W
02:00
Mislata W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Warrenpoint Town U20
Carrick Rangers U20
02:45
Glentoran U20
Coleraine U20
02:45
Larne U20
Crusaders U20
02:45
Portadown U20
Glenavon U20
02:45
Dungannon Swifts U20
Linfield U20
02:45
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

Granada U19
18:00
Almería U19
Barcelona U19
21:00
Atlético Villacarlos U19
Ebro U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Real Valladolid U19
Patacona U19
22:00
Castellón U19
Villarreal U19
22:00
Roda U19
Málaga U19
22:00
Maracena U19
Alcorcón U19
22:15
Atlético Pinto U19
Real Madrid U19
23:30
Atl. Madrid U19
Valencia U19
00:30
Alzira U19
Europa U19
02:00
Damm U19
Rayo Majadahonda U19
02:00
Aravaca U19

97374 Jordan - 1st Division

Blama
19:00
Dar Al Dawaa
Al Arabi
19:00
Sama Al Sarhan

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
04:00
Lautaro de Buin