ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 16 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
19:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
ไบรท์ตัน
เวสต์แฮม
22:00
เบิร์นลีย์
ฟูลัม
00:30
เชลซี
เลสเตอร์ ซิตี้
03:00
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
19:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
บอร์มัธ
22:00
ลูตัน ทาวน์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
สโตกซิตี
บริสตอลซิตี
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
นอริชซิตี
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
มิลล์วอลล์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
วัตฟอร์ด
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บาร์นสลีย์
02:45
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
20:00
ซันเดอร์แลนด์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
จิลลิ่งแฮม
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
อิปสวิช ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
ฮัลล์ซิตี
22:00
แบล็กพูล
Northampton Town
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
โรชเดล
22:00
วีแกนแอทเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
Swindon Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
สคันธอร์ป
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Cheltenham Town
Bradford City
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Port Vale
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
22:00
มอร์แคมป์
Mansfield Town
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Stevenage
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
22:00
Oldham Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
22:30
วิเทสส์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
00:45
พีเอสวี
อูเทรชท์
02:00
เฮราเคิล
พีอีซี ซโวลล์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อัลค์มาร์
03:00
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
20:00
Telstar

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
ไมนซ์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
Arminia Bielefeld
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
เอาก์สบวร์ก
สตุทท์การ์ดต
00:30
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
นีมส์
อองเช่ร์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
21:00
เวโรน่า
โตริโน่
00:00
Spezia
ซามพ์โดเรีย
02:45
อูดิเนเซ่

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
Phrae United
Khon Kaen United
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
Nakhon Pathom
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Stomil Olsztyn
16:00
Huragan Morąg
Újpest
16:00
Szeged 2011
Hanácká
16:00
Prostějov
Etar
16:30
Spartak Pleven
Bełchatów
17:00
Znicz Pruszków
Vysočina Jihlava
17:00
Sokol Živanice
Várda SE
17:00
Minai
Slavoj Vyšehrad
17:00
Chrudim
Gyirmót
17:00
Zalaegerszegi TE
Hodonín-Šardice
17:00
Znojmo
Ružomberok
17:00
Liptovský Mikuláš
Banik Ostrava II
17:00
Třinec
Arka Gdynia
17:00
Gryf Wejherowo
Osijek
17:15
MOL Vidi
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
17:30
Vorwärts Steyr
Zemplín Michalovce
17:30
Partizán Bardejov
Senica
18:00
Lisen
FC Schaffhausen
18:00
YF Juventus
Gleisdorf 09
18:00
Lafnitz
Hertha
18:00
Vorwärts Steyr
B 93
18:00
Roskilde
Nordsjælland
18:00
FC Helsingør
Widzew Lodz
18:00
Elana Toruń
Lyngby
18:00
HIK
HB Køge
18:00
Holbæk B&I
Zlín II
18:00
Prostějov
Ślęza Wrocław
18:00
Miedź Legnica
Chemik Bydgoszcz
18:00
Sokół Kleczew
Brønshøj
18:00
AB Tårnby
Renova
18:00
Drita
Szeged 2011
18:00
Paksi SE
FC Schaffhausen
18:30
St. Gallen II
Næstved
18:30
Slagelse B&I
Polonia Bytom
18:45
Odra Opole
Nieciecza
19:00
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
19:00
Žilina
Wisła Płock
19:00
Wigry Suwałki
ยังบอยส์
19:00
Stade Lausanne-Ouchy
Sereď
19:00
Banska Bystrica
Randers
19:00
Esbjerg
Varaždin
19:00
Hrvatski Dragovoljac
Beroe
19:00
Yantra 1919
Septemvri Sofia
19:00
CSKA 1948 Sofia
Brøndby
19:00
Kolding IF
Resovia Rzeszów
19:00
Hutnik Krakow
Gorica
19:00
Tabor Sežana
Fremad Amager
19:00
Avarta
Metalac GM
19:00
Zemun
Śląsk Wrocław
19:00
Novi Pazar
Slaven Koprivnica
19:00
Sesvete
Soroksár SC
19:00
Pécsi MFC
Sozopol
19:00
Cherno More
Vasas
19:00
DAC
Várda SE
19:00
Minai
Rad Beograd
19:00
BSK Borča
Akademija Pandev
19:30
Borec
Lokomotiv Sofia 1929
19:30
Slivnishki geroy
Oulu
19:45
RoPS
Wil
20:00
Zürich
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Amstetten
Ried
20:00
Juniors OÖ
Ružomberok
20:00
Lipany
Liefering
20:00
Wattens
St. Pölten
20:00
Blau-Weiß Linz
Zürich
20:00
Winterthur
Servette
20:00
Neuchâtel Xamax
Hajduk Split
20:00
Croatia Zmijavci
Anderlecht
20:00
Union Saint-Gilloise
Puskás
20:00
Újpest
Nitra
20:00
Púchov
Górnik Łęczna
20:00
Stal Rzeszów
Śląsk Wrocław II
20:00
Brzeg
Celje
20:00
Nafta
Bytovia Bytów
20:00
Nielba Wagrowiec
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Wattens
Honka Akatemia
20:15
Gnistan
Hartberg
20:30
Austria Klagenfurt
Diósgyőr
20:30
Mezőkövesd-Zsóry
Mariupol
20:30
Raków Częstochowa
บาเซิ่ล
20:30
Chiasso
Lahti
20:30
EIF
Altay
20:30
Vojvodina
St. Gallen
21:00
Rheindorf Altach
Grasshopper
21:00
Austria Lustenau
แอลเอเอสเค ลินซ์
21:00
Lafnitz
NJS
21:00
PK-35
FC Schaffhausen
21:00
Grasshopper
ยังบอยส์
22:00
Aarau
Weiz
22:00
Grazer AK
Puskás
22:30
Szombathelyi Haladás
MTK
23:00
Honvéd
Ried
00:00
Admira II
Stal Mielec
06:00
Alanyaspor
Östersunds FK
06:00
เฟเรนซ์วารอส

462 England - National League

Wrexham
22:00
Dover Athletic
Maidenhead United
22:00
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Chorley
22:00
Farsley Celtic
Fylde
22:00
Blyth Spartans
Alfreton Town
22:00
Hereford
Darlington
22:00
Chorley
AFC Telford United
22:00
Curzon Ashton
Gateshead
00:00
Guiseley

462 England - Fa Trophy

Weymouth
22:00
Darlington
Sutton United
22:00
Dagenham & Redbridge
Stockport County
22:00
Notts County
Havant & Waterlooville
22:00
Altrincham
Bath City
22:00
Peterborough Sports
AFC Hornchurch
22:00
King's Lynn Town
Maidstone United
22:00
Dorking Wanderers
Oxford City
22:00
Haringey Borough

462 England - Premier League U18

Blackburn U18
18:00
Everton U18
Crystal Palace U18
18:00
Fulham U18
West Brom U18
20:00
Norwich U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Thame
Aylesbury United
22:00
Halesowen Town
Bedford Town
22:00
Didcot Town
Bedworth United
22:00
Biggleswade
Coleshill Town
22:00
St Neots Town
AFC Kempston Rovers
22:00
Berkhamsted
Kidlington
22:00
Barton Rovers
North Leigh
22:00
Daventry Town
Welwyn Garden City
22:00
Corby Town
Yaxley FC
22:00
Wantage Town

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Colne
Dunston
22:00
Mossley
Marine
22:00
Clitheroe
Pickering Town CFC
22:00
Prescot Cables
Pontefract Collieries
22:00
Brighouse Town
Ramsbottom United
22:00
Tadcaster Albion
Runcorn Linnets
22:00
Kendal Town
Widnes
22:00
Trafford
Workington
22:00
Ossett United

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Cleethorpes Town
Glossop North End
22:00
Lincoln United
Leek Town
22:00
Carlton Town
Market Drayton Town
22:00
Frickley Athletic
Newcastle Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Sheffield
22:00
Kidsgrove Athletic
Spalding United
22:00
Worksop Town
Stamford
22:00
Chasetown
Sutton Coldfield Town
22:00
Ilkeston Town
Wisbech Town
22:00
Loughborough Dynamo

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Slimbridge
Basingstoke Town
22:00
Cirencester Town
Bideford
22:00
Winchester City
Cinderford Town
22:00
Larkhall Athletic
Evesham United
22:00
Barnstaple Town
Mangotsfield United
22:00
Moneyfields
Melksham Town
22:00
Willand Rovers
Thatcham Town
22:00
Frome Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Basford United
Grantham Town
22:00
Witton Albion
Hyde United
22:00
Atherton Collieries
Lancaster City
22:00
Buxton
Matlock Town
22:00
United of Manchester
Mickleover Sports
22:00
Bamber Bridge
Nantwich Town
22:00
Morpeth Town
Radcliffe Borough
22:00
Stafford Rangers
Scarborough Athletic
22:00
Gainsborough Trinity
Warrington Town
22:00
South Shields
Whitby Town
22:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Bromsgrove Sporting
Barwell
22:00
Peterborough Sports
Biggleswade Town
22:00
Redditch United
Coalville Town
22:00
Rushall Olympic
Leiston
22:00
Hitchin Town
Lowestoft Town
22:00
Kings Langley
Needham Market
22:00
Banbury United
St Ives Town
22:00
Nuneaton Town
Stourbridge
22:00
Royston Town
Stratford Town
22:00
Hednesford Town
Tamworth
22:00
Alvechurch

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
AFC
Noordwijk
20:30
Volendam II
Scheveningen
20:30
GVVV
Spakenburg
21:00
ASWH
Rijnsburgse Boys
21:00
HHC
Jong Sparta
21:30
Kozakken Boys
Koninklijke HFC
21:30
Katwijk
TEC
21:30
IJsselmeervogels
De Treffers
00:00
Quick Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
St. Pauli
Erzgebirge Aue
19:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Bochum
19:00
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
20:00
Magdeburg
Dynamo Dresden
20:00
Wehen Wiesbaden
Saarbrücken
20:00
Zwickau
Verl
20:00
Kaiserslautern
Hallescher FC
20:00
Bayern München II
VfB Lübeck
20:00
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
20:00
Freiburg II
Teutonia WS
20:00
Bayern Alzenau
FSV Frankfurt
20:00
Mainz 05 II
TuS RW Koblenz
20:00
Bahlinger SC
Elversberg
20:00
Sonnenhof Großaspach
Homburg
20:00
Kickers Offenbach
Hessen Kassel
20:00
Hoffenheim II
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Balingen
Schott Mainz
20:00
SV Steinbach
Astoria Walldorf
20:00
Aalen
Ulm
20:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Wegberg-Beeck
Bonner SC
20:00
Sportfreunde Lotte
Rot Weiss Ahlen
20:00
Wuppertaler SV
Lippstadt 08
20:00
Homberg
Fortuna Düsseldorf II
20:00
SV 1919 Straelen
Fortuna Köln
20:00
Bergisch Gladbach
Preußen Münster
20:00
Rödinghausen
Borussia M'gladbach II
20:00
Schalke 04 II
Wiedenbrück
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
19:00
Brinkumer SV
Bremer SV
19:00
Hemelingen
Aumund-Vegesack
20:00
Union Bremen

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:45
Kastrioti Krujë
Skënderbeu Korçë
19:45
Partizani Tirana
Apolonia Fier
19:45
Laçi

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
22:15
Kortrijk
Royal Excel Mouscron
00:30
เกงค์
Waasland-Beveren
00:30
Zulte-Waregem
Sporting Charleroi
02:45
Mechelen

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
21:00
Ethnikos Achna
Anorthosis
23:30
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
19:30
Akritas
Digenis Ypsonas
19:30
Anagennisi Deryneia
Othellos
19:30
Ayia Napa
Ahironas
19:30
PAEEK
Alki Oroklini
19:30
Digenis Morphou
EN THOI Lakatamia
19:30
ASIL Lysi
Omonia Aradippou
19:30
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Zlín
Mladá Boleslav
20:00
Zbrojovka Brno
Slovan Liberec
22:00
Bohemians 1905
Slovácko
22:00
Karviná
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Sigma Olomouc

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Troyes
21:00
Sochaux
ตูลูส
21:00
Grenoble Foot 38
Chambly
01:00
Niort
Auxerre
01:00
Châteauroux
อาเมียงส์
01:00
Le Havre
Ajaccio
01:00
ก็อง
Clermont
01:00
Dunkerque
แก็งก็อง
01:00
Nancy
Rodez
01:00
Pau
วาล็องเซียนส์
01:00
Paris

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Panaitolikos
Larissa
00:30
Apollon Smirnis

125 Greece - Football League

Kavala
06:00
Thesprotos
Apollon Pontou FC
06:00
Veria
Almopos
06:00
Triglia FC
Pierikos
06:00
Panserraikos
Olympiakos Volos
06:00
Pontion Karagiannion
Ialysos
06:00
Egaleo
Niki Volos
06:00
Rodos
Kalamata
06:00
Aspropyrgos Enosis
Santorini 2020
06:00
Kallithea
Asteras Vlachioti
06:00
Episkopi

251 Italy - Serie B

Cittadella
20:00
Ascoli
Monza
20:00
Cosenza
Pisa
20:00
เบรสชา
Pordenone
20:00
Venezia
Reggina
22:00
เลชเช่

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Floriana
Hibernians
20:00
Sliema Wanderers
Balzan
00:00
Tarxien Rainbows

2756 Malta - First Division

Qrendi
20:00
San Gwann
Fgura United
00:00
St. Andrews

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Crusaders
Carrick Rangers
22:00
Glenavon
Portadown
22:00
Dungannon Swifts
Warrenpoint Town
22:00
Glentoran
Cliftonville
00:30
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Dundela
H&W Welders
21:00
Institute
Loughgall
21:00
Ballyclare Comrades
Ards
22:00
Ballinamallard United
Annagh United
22:00
Dergview
Newry City AFC
22:00
Queen's University

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:30
บราก้า
Tondela
03:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
18:00
ชาเวช
Benfica II
23:00
Académica
Vizela
00:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
01:00
Chindia Târgovişte

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
22:00
Dundee United
เซลติก
22:00
Livingston
Hibernian
22:00
Kilmarnock
Ross County
22:00
Aberdeen
St. Johnstone
22:00
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Hearts
Queen of the South
22:00
Arbroath
Raith Rovers
22:00
Inverness CT

1161 Scotland - League One

Falkirk
20:00
Montrose
Clyde
22:00
East Fife
Dumbarton
22:00
Forfar Athletic
Partick Thistle
22:00
Cove Rangers
Peterhead
22:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Cowdenbeath
Elgin City
22:00
Edinburgh City
Queen's Park
22:00
Stranraer
Stenhousemuir
22:00
Albion Rovers
Stirling Albion
22:00
Brechin City

32 Spain - Copa Del Rey

Peña Deportiva
18:00
เรอัล บายาโดลิด
อัลเมรีอา
18:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
คิโรน่า
22:00
กาดิซ
ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
เอลเช่
Fuenlabrada
00:00
เลบันเต้
เลกาเนส
02:00
เซบีย่า

404 Turkey - Super Lig

Konyaspor
17:30
Göztepe
อิสตันบูล บีบี
20:00
Sivasspor
Gazişehir Gaziantep
20:00
Kayserispor
Antalyaspor
23:00
แทร็บซอนสปอร์

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
21:30
Aberystwyth Town
Cefn Druids
21:30
Barry Town United
Flint Town United
21:30
The New Saints
Penybont
21:30
Connah's Quay

44 Argentina - Torneo Federal B

Atlético Falucho
03:10
Fontana
Malvinas Federal
03:10
Sportivo Urquiza
Atlético Paraná
03:10
Libertad Concordia
Atlético El Carmen
03:10
Talleres de Perico
Atlético Cuyaya
03:10
AH Zapla
Villa San Antoni
03:10
Gimnasia y Tiro
Juventud Antoniana
03:10
La Merced Salta
Regatas
03:10
Juventud Pergamino
โรม่า
03:10
Defensores Glew
Independiente Chivilcoy
03:10
Unidos Lisandro Olmos
CAI
03:10
Huracán de Comodoro
Sportivo Villa Quebrada
03:30
Alianza Futbolística
Bella Vista
03:30
Ciudad de Bolívar
Jorge Newbery VM
04:00
Defensores Potrero Funes
FADEP
04:00
Deportiva Bowen
Quiroga
04:00
San Martín Mendoza
Deportivo Victoria
04:00
Guaraní A. Franco
Atlético Carcarañ
05:00
9 de Julio Rafaela
Ben Hur
05:30
ADIUR
Deportivo El Galpón
06:00
Atlético Concepción

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
05:10
Sarmiento

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:30
Grêmio
Fluminense
05:00
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:30
Botafogo SP
CSA
02:30
Avaí
Juventude
05:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
03:00
Paysandu
Remo
03:00
Londrina

80 Chile - Primera Division

Huachipato
07:30
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
05:00
Envigado
Patriotas Boyacá
06:00
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
08:00
Cortuluá
Orsomarso
03:00
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
04:00
Alajuelense

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:30
Firpo

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:30
Atlético San Luis
Juárez
10:30
Tijuana
Guadalajara
06:00
Toluca

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
20:00
Cerro Largo
Cerro
03:00
Peñarol

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Tshakhuma
SuperSport United
20:00
Mamelodi Sundowns
Bloemfontein Celtic
20:30
Stellenbosch
TS Galaxy
20:30
Chippa United
Cape Town City
22:00
Kaizer Chiefs
Baroka
22:00
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
20:00
Paradou AC
Tlemcen
20:00
JS Kabylie
ES Sétif
20:30
MC Alger
CR Belouizdad
20:30
MC Oran
USM Alger
21:00
RC Relizane

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Sporting de Cabinda
Onze Bravos
21:00
Ferroviário do Huambo
Sagrada Esperança
21:30
Cubango
Baixa de Kassange
21:30
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
23:00
RC Bobo-Dioulasso

468 Ghana - Premier League

Liberty Professionals
22:00
Ebusua Dwarfs

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Homeboyz
Nairobi City Stars
19:00
Ulinzi Stars
Tusker
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
Sofapaka

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
21:00
Khouribga
Raja Beni Mellal
21:00
Olympique Dcheïra
Kawkab Marrakech
23:15
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:00
Jaraaf
Douanes
23:00
Mbour Petite Côte
Dakar SC
23:00
Generation Foot
Teungueth
23:00
Niarry Tally

56518 Sudan - Sudan Premier League

Alamal Atbara
21:45
Al Merreikh
Al Ahly Shendi
21:45
Al Shorta
Al Hilal Kadougli
00:30
Merreikh El-Fasher

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Al-Horgelah
Al Ittihad
19:00
Wahda
Hottin
19:00
Shorta
Karama
19:00
Jabala
Foutoua
19:00
Wathba
Taliya
19:00
Teshrin
Al Sahel
19:00
Horriya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
06:00
Ihefu
Mwadui
06:00
Biashara United
Mbeya City
06:00
Young Africans
Polisi Tanzania
06:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Kabwe Warriors
Red Arrows
20:00
NAPSA Stars
Kitwe United
20:00
Lumwana Radiants
Prison Leopards
20:00
Forest Rangers
Indeni
20:00
Buildcon

97374 Jordan - Premier League

Al Ahli
20:00
Ma'an
Al Faysali
22:00
Al Wihdat

1439 Tunisia - Ligue 1

Slimane
20:00
Club Africain
Ben Guerdane
20:00
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
20:00
Al Wasl
Khorfakkan Club
20:00
Al Jazira
Al Wahda
23:00
Bani Yas

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
20:35
Al Riffa
Muharraq
22:00
East Riffa
Manama
23:05
Al-Hidd

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
21:00
Rahmatgonj MFS

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Eastern
Warriors
16:30
Happy Valley

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
Hyderabad

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
08:00
Hamilton Wanderers
Canterbury United
09:00
Eastern Suburbs

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Binh Dinh
Binh Duong
17:00
FLC Thanh Hoa
Viettel
19:15
Hai Phong

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
22:00
Eastbourne Borough
Bath City
22:00
St Albans City
Billericay Town
22:00
Dulwich Hamlet
Hampton & Richmond
22:00
Ebbsfleet United
Hemel Hempstead Town
22:00
Concord Rangers
Slough Town
22:00
Braintree Town
Welling United
22:00
Tonbridge Angels
Dartford
22:00
Hungerford Town

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Liniers
03:10
Claypole

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
Barendrecht
DOVO
20:30
Excelsior '31
ODIN '59
20:30
Sparta Nijkerk
HSV Hoek
20:30
Harkemase Boys
Lisse
20:30
VVOG
Sportlust '46
20:30
Ajax Amateurs
DVS '33
20:30
Staphorst
Ter Leede
21:00
GOES
VVSB
00:00
ACV

99474 World - African Nations Championship

แคเมอรูน
23:00
ซิมบับเว
มาลี
02:00
บูร์กินาฟาโซ

11555657 South America - Copa Sudamericana

Defensa y Justicia
06:30
Coquimbo Unido

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
Meux
Tubize
02:00
Couvin-Mariembourg
RES Durbuy
02:00
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
01:30
Toekomst Menen
Ninove
01:30
Voorwaarts Zwevezele
Oudenaarde
01:30
Gullegem
Gent-Zeehaven
02:00
Ronse

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
01:30
Spouwen-Mopertingen
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Sporting Hasselt
Hoogstraten
02:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
01:30
Lochristi
Torhout
01:30
Sint-Niklaas
Svelta Melsele
02:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
01:30
De Kempen
Weerstand Koersel
01:30
ลีลล์
Diest
01:30
Racing Mechelen
Esperanza Pelt
02:00
Beringen
Wellen
02:00
Zwarte Leeuw
Betekom
02:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Ostiches
Aische
02:00
Stockel
Jeunesse Tamines
02:00
SG-Tertre-Hautrage
Albert Quévy-Mons
02:00
Union Namur
Braine
02:00
Entité Manageoise
Tournai
02:00
Stade Brainois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Onhaye
Sprimont-Comblain
02:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
02:00
Houtem-Oplinter
Ixelles
02:30
Sporting Bruxelles

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
02:00
Vaux-Noville
La Roche
02:00
Lorraine Arlon
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Ethe Belmont
Longlier
02:00
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Diksmuide
RC Lauwe
00:30
Oostduinkerke
Dadizele
01:00
Blankenberge
Rumbeke
01:00
Lauwe
Meulebeke
01:00
Sassport Boezinge

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
19:30
O Kormakitis
Peyia
19:30
Elpida Astromeritis
APONA Anagias
19:30
Amathous
Olympiada Lympion
19:30
APEP
MEAP Nisou
19:30
ENAD
Elia Lythrodonta
19:30
Halkanoras

251 Italy - Serie C: Girone A

Lucchese
21:00
Renate
Pistoiese
21:00
Giana Erminio
Pro Patria
21:00
Alessandria

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Gubbio
Arezzo
21:00
Cesena
Fermana
21:00
Legnago Salus
Imolese
21:00
Matelica Calcio
Mantova
23:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Turris
21:00
Vibonese
Avellino
23:30
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Saluzzo
Fossano
21:00
Vado
Sestri Levante
21:00
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Montebelluna
20:30
Union ArzignanoChiampo
Chions
20:30
Ambrosiana
Luparense
20:30
Mestre
Virtus Bolzano
20:30
Trento Calcio 1921

20 Portugal - 2. Division: Group B

Felgueiras 1932
18:00
Vitória Guimarães II
Pevidem
22:00
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
22:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fabril Barreiro
22:00
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lusitano GC Evora
22:00
Pinhalnovense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Compostela
22:30
Unionistas de Salamanca
Marino de Luanco
23:00
นูมานเซีย
Cultural Leonesa
23:30
Sporting Gijon II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Leioa
21:45
Real Sociedad II
Deportivo Alaves II
22:00
Real Unión
Portugalete
23:00
Racing Santander
Athletic Club II
23:00
Arenas de Getxo
Laredo
23:30
Amorebieta

32 Spain - Segunda B - Group 4

Linense
21:45
Marino

32 Spain - Tercera - Group 1

Ourense CF
06:00
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
22:00
Tuilla
Gijon Industrial
22:15
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

Escobedo
22:00
Castro
Solares
23:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:30
Durango
Pasaia KE
22:30
Ariznabarra
Santurtzi
22:30
Lagun Onak
Gernika
23:00
Tolosa
Sestao River
23:30
Santutxu
Deusto
23:30
Somorrostro
Balmaseda
00:00
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

Santfeliuenc
00:00
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

Benicarló
21:30
Torrent
Vilamarxant
23:00
RC Catarroja
Hércules II
06:00
Intercity
Elche II
06:00
Eldense
Novelda
06:00
Jove Espanol
Olímpic de Xàtiva
06:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
18:00
Almazán
Numancia II
21:30
Colegios Diocesanos
Burgos Promesas
22:00
Mirandés II
Atlético Tordesillas
22:15
Atlético Astorga
La Bañeza
22:30
Cultural Leonesa II
Beroil Bupolsa
22:45
Real Ávila
Cristo Atlético
23:00
Salamanca II
Arandina
23:00
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 11

Manacor
17:30
Cardassar
Mallorca II
18:00
Platges de Calvià
Santanyi
18:30
PE Sant Jordi
Constància
21:30
Felanitx
San Rafael
22:00
Binissalem
Andratx
22:00
Génova
Alcúdia
23:00
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

Panadería Pulido
00:00
Arucas
Villa Santa Brígida
00:00
UD San Fernando
Las Palmas III
00:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

Racing Murcia
06:00
Cartagena II
Los Garres
06:00
EDMF Churra

32 Spain - Tercera - Group 15

Cantolagua
22:00
Baztan
Subiza
22:30
Burladés
Beti Onak
22:30
Pamplona
Txantrea
22:30
Beti Kozkor
San Juan
23:00
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
00:30
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

Huesca II
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
22:30
Quintanar del Rey
La Solana
22:30
Huracán Balazote
Toledo
23:00
Torrijos

5 Brazil - Carioca 1

Americano
01:00
Cabofriense
América RJ
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Nova Iguaçu
01:00
Friburguense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น ซิตี้
15:10
Western United

2454 Albania - 1st Division

Luftëtari Gjirokastër
20:00
Pogradeci

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
La Louvière Centre
Thes Sport
01:30
SV Roeselare
Mandel United
02:00
Dender

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
17:00
Pisa U19
Reggina U19
17:00
Benevento U19
Salernitana U19
17:00
Crotone U19
Frosinone U19
20:00
Napoli U19
Brescia U19
20:30
Reggiana U19
Cittadella U19
20:30
Chievo U19
Cremonese U19
20:30
Parma U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Venezia U19
Udinese U19
20:30
Verona U19
Spezia U19
20:30
Pescara U19
Monza U19
21:00
Pordenone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:30
Sekhukhune United
JDR Stars
20:30
Cape Town Spurs
Jomo Cosmos
20:30
Royal AM
Steenberg United
20:30
Cape Town All Stars

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Hradec Králové
16:30
Sparta Praha II
Slavia Praha II
19:00
Varnsdorf
Zlaté Moravce
19:00
Spartak Trnava

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

FH
18:00
Keflavík
Breidablik
20:30
Grindavík

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Leiknir Reykjavík
20:00
Thróttur Reykjavík
Víkingur Reykjavík
22:00
Valur

201580 Maldives - Male League

Da Grande
18:00
Club Valencia
United Victory
23:00
Super United Sports

360931 Mauritius - Mauritian League

Bolton City
19:00
Pamplemousses
Grande Riviere Sud Est
19:00
Cercle de Joachim

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
20:15
Nouadhibou
Ksar
23:00
Kedia

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
18:00
Rayo Vallecano W
Espanyol W
22:30
Huelva W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:00
Genk II W
Wuustwezel W
20:30
Famkes Merkem W
Massenhoven W
21:00
Moldavo W
Chastre W
22:30
Voorwaarts Zwevezele W
Mechelen W
22:45
Standard Liège II W
Gent II W
23:00
SG-Tertre-Hautrage W
RFC de Liege W
23:00
OH Leuven II
Anderlecht II W
00:00
Kontich W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:30
Le Havre W
Issy W
20:30
Dijon W
Soyaux W
20:30
Paris W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
18:30
AC Milan W
Bari W
20:30
Florentia W
Sassuolo W
20:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
23:00
Tigres UANL W
Mazatlán W
23:00
Guadalajara W

98 Australia - W-League

Sydney W
15:40
Western Sydney Wanderers W

614 Algeria - Algeria Youth League

ES Sétif U21
16:00
MC Alger U21
CR Belouizdad U21
16:00
MC Oran U21
NC Magra U21
16:00
Paradou AC U21
USM Alger U21
16:00
RC Relizane U21
WA Tlemcen U21
16:00
JS Kabylie U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Portimonense U23
Rio Ave U23
18:00
Sporting CP U23
Vitória Guimarães U23
22:00
Cova da Piedade U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Afturelding
19:30
Vestri
Haukar
22:00
Thróttur Vogar

32 Spain - Segunda Division Women

Villarreal II W
19:00
Albacete II W
Riudoms W
21:30
Sant Gabriel W
Racing Santander II W
22:00
Castro W
Castejón W
22:00
Osasuna II W
Añorga W
22:00
Bizkerre W
Viajes Interrías W
22:30
Atlético Arousana W
Tolosa W
22:30
Arratia W
Almería W
22:30
Sevilla II W
Tres Cantos W
00:00
Madrid III W
Achamán W
00:00
Las Torres W
La Garita W
02:00
Unión Viera W
Atlético Madrid III W
06:00
Samper W
Torrelodones W
06:00
Dinamo Guadalajara W
Montaña Alta W
06:00
Puerto del Carmen W
Juventud San Sebastián W
06:00
Geneto del Teide W
Real Unión Tenerife II W
06:00
Llamoro W
San Antonio Pilar W
06:00
Furia Arona W
Tarsa W
06:00
Güímar W

99474 World - Arena Cup

Lokomotiva Zagreb
17:00
Šibenik
Medimurje Cakovec
20:30
Istra 1961

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Linfield U20
Glentoran U20
21:00
Warrenpoint Town U20

32 Spain - Spain Youth League

Athletic Club U19
18:00
Real Sociedad U19
Danok Bat U19
18:00
Leioa U19
Barcelona U19
18:00
Europa U19
Stadium Casablanca U19
18:00
Ebro U19
Lleida U19
18:00
Real Zaragoza U19
Unión Viera U19
18:00
UD San Fernando U19
Córdoba U19
19:00
Polillas U19
Orientación Marítima U19
20:00
Maspalomas U19
Victoria U19
20:00
Arucas U19
Puertos Las Palmas U19
20:00
Huracán U19
Roda U19
21:30
Valencia U19
Real Oviedo U19
22:00
Sporting Gijón U19
UD Logroñés U19
22:00
Txantrea U19
Aurrerá Vitoria U19
22:00
Santutxu U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
El Olivar U19
Sabadell U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
La Cruz U19
22:00
Extremadura UD U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Móstoles U19
22:00
Getafe U19
Talavera U19
22:00
Archena U19
UCAM Murcia U19
22:00
Real Murcia U19
Levante U19
22:00
Hércules U19
Arenal U19
22:15
Racing Santander U19
Jàbac i Terrassa U19
22:15
Huesca U19
Recreativo Huelva U19
22:15
Séneca U19
Conxo Santiago U19
22:30
Racing Ferrol U19
Tudelano U19
22:30
Oyonesa U19
Cornellà U19
22:30
Espanyol U19
Mutilvera U19
23:00
Numancia U19
Antiguoko U19
23:00
Eibar U19
Arenas Getxo U19
23:00
Deportivo Alavés U19
San Francisco U19
23:30
Girona U19
Trival Valderas U19
23:30
Burgos CF U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Almería U19
Mensajero U19
06:00
Tenerife U19
Ofra U19
06:00
Laguna U19
Sobradillo U19
06:00
San José U19
Juventud Laguna U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
Marino U19
06:00
Llano del Moro U19
Elche U19
06:00
Kelme U19
Málaga U19
06:00
26 de Febrero U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
Lège-Cap-Ferret
Chauvigny
00:00
Chatellerault
Bordeaux II
00:00
Cognac
Poitiers
00:30
Tartas-St Yaguen
Neuville
00:30
Stade Bordelais
Bressuire
01:00
Anglet Genets

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:00
Hawks
Marimoo
23:00
Armed Forces

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
04:00
Deportes Linares

99474 World - Club Friendlies Women

Freiburg W
20:00
Basel W

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
22:00
Lions FC
College Cosmo
00:15
Magpies

49477 ไทยลีก 3

Prime Bangkok
15:30
Inter Bangkok
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
ACDC
15:30
Rayong United
Wat Bot City
15:30
Phitsanulok
Mahasarakham United
15:30
Huai Thalaeng United
Kanjanapat Group
15:30
Hua Hin City
Kanchanaburi
15:30
Bang Pa-in
Chiangrai
16:00
Northern Tak United
Khonkaen Mordindang
16:00
Surin Sugar
Nakhon Si Thammarat
16:00
Trang
Satun United
16:00
Pattani
Ang Thong
16:00
Raj Pracha
Songkhla
16:15
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Chanthaburi
17:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Nonthaburi
18:00
Army