ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 12 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เบิร์นลีย์
03:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:15
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
02:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
บอร์มัธ
02:45
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
โรชเดล

462 อีเอฟแอลลีกทู

สคันธอร์ป
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Harrogate Town
02:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Exeter City
02:00
โบลตันวอนเดอเรอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
00:45
อูเทรชท์
เฮราเคิล
03:00
เอ็มเมน

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

เลเวอร์คูเซ่น
02:45
แฟร้งค์เฟิร์ต

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
01:00
โอซาซูนา
แอตเลติโก มาดริด
03:30
เซบีย่า

99474 World - Friendly International

UAE
22:30
อิรัก

99474 World - Club Friendlies

Gorica
17:00
Opatija
Budafoki MTE
20:00
Koper
Hajduk Split
20:00
Solin
ยังบอยส์
21:00
Chiasso
Hartberg
21:00
Blau-Weiß Linz
Rapid Vienna
21:00
Rapid Wien II
MOL Vidi
21:00
Orijent 1919
Ried
21:00
Wacker Innsbruck
Raków Częstochowa
21:00
Zorya
Servette
06:00
Neuchâtel Xamax

462 England - National League

Torquay United
02:00
Solihull Moors
Halifax Town
02:00
Hartlepool United
Barnet
02:45
Yeovil Town
Dover Athletic
02:45
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Chorley
02:45
Leamington
AFC Telford United
02:45
Hereford
Farsley Celtic
02:45
Darlington

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ฮัลล์ซิตี
00:30
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
01:00
Port Vale
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
พอร์ตสมัท
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Northampton Town
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
20:00
Colchester U23
Swansea City U23
20:00
Millwall U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
01:45
Daventry Town
Halesowen Town
02:30
Biggleswade
AFC Kempston Rovers
02:30
Coleshill Town
Berkhamsted
02:45
Barton Rovers
Didcot Town
02:45
Bedworth United
St Neots Town
02:45
Thame
Wantage Town
02:45
Bedford Town
Yaxley FC
02:45
Kidlington

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Bristol Manor Farm
02:45
Bideford

462 England - Non League Premier: Northern

Witton Albion
02:45
Bamber Bridge

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
01:00
Verl
Bayern München II
01:00
Meppen
Magdeburg
01:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
01:00
Sonnenhof Großaspach
Mainz 05 II
01:00
Teutonia WS

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
02:45
AS Eupen

251 Italy - Coppa Italia

เอซี มิลาน
02:45
โตริโน่

2756 Malta - Premier League

Senglea Athletic
03:00
Sirens

491 Northern Ireland - Premiership

Glenavon
02:45
Ballymena United
Glentoran
02:45
Cliftonville

20 Portugal - Taça De Portugal

Rio Ave
21:00
Estoril
Moreirense
00:00
ซานตาคลารา
Nacional
01:00
ปอร์โต้
Estrela Amadora
04:15
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
22:00
Voluntari
Universitatea Craiova
00:45
Sepsi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
01:30
St. Johnstone

1161 Scotland - Scottish Cup

Keith
02:45
Clyde
Arbroath
02:45
Falkirk
Stirling Albion
02:45
Raith Rovers
Formartine United
02:45
Annan Athletic
Elgin City
02:45
Ayr United
Peterhead
02:45
Stenhousemuir
Greenock Morton
02:45
Dunfermline Athletic
Partick Thistle
02:45
Cowdenbeath
Dumbarton
02:45
Huntly
Buckie Thistle
03:00
Inverness CT

404 Turkey - Turkish Cup

Bursaspor
19:45
Antalyaspor
Sivasspor
22:45
Adana Demirspor
Yeni Malatyaspor
00:45
กาลาตาซาราย

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Penybont

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
07:30
Central Cordoba SdE

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
07:10
Chacarita Juniors
All Boys
07:10
Instituto
Quilmes
07:10
Brown de Adrogué
Gimnasia Jujuy
07:10
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie B

Botafogo SP
05:15
Sampaio Corrêa
Paraná
05:15
CSA
Brasil de Pelotas
05:15
Juventude
Náutico
05:15
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
07:30
Huachipato
O'Higgins
20:30
Deportes Iquique

80 Chile - Primera B

Deportes Valdivia
20:00
Santiago Morning
San Luis
20:00
Deportes Temuco
Cobreloa
20:00
Copiapó
Magallanes
04:00
Deportes Santa Cruz
Melipilla
04:30
Barnechea

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
10:00
Juárez

911 Angola - Girabola

Petro de Luanda
22:30
Baixa de Kassange

886 Egypt - Premier League

Smouha
19:30
National Bank of Egypt
Al Mokawloon
22:00
Ceramica Cleopatra
Al Masry
22:00
Zamalek
Al Ahly
00:30
El Entag El Harby

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
20:15
Tuti
Al Khartoum
20:15
Al Ahly Shendi
Al Hilal Omdurman
23:30
Alamal Atbara
Merreikh El-Fasher
23:30
Al Hilal Port Sudan

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Naft Masjed Soleyman
18:30
Padideh Khorasan

7091 Oman - Professional League

Muscat
19:55
Al-Ittihad
Al-Rustaq
20:00
Sohar
Saham
22:15
Al Seeb

74505 Qatar - Premier League

Al Rayyan
20:15
Qatar SC
Al Sadd
22:45
Al Duhail
Al Sailiya
22:45
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
19:10
Al Feiha
Al Draih
19:25
Al Ta'ee
Arar
19:35
Al Sahel
Najran
19:45
Al Adalh
Ohod
19:50
Al Bukayriyah

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
20:00
Métlaoui
Club Africain
20:00
Etoile du Sahel

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
21:00
Bengaluru

49477 Thailand - FA Cup

การท่าเรือ เอฟซี
06:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี
06:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
Udon United
06:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
06:00
Samut Prakan City
Songkhla
06:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ตราด เอฟซี
06:00
เชียงใหม่ เอฟซี
Muangkan United
06:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
เมืองเลย ยูไนเต็ด
06:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

462 England - Vanarama National League South

Welling United
02:45
St Albans City
Ebbsfleet United
02:45
Concord Rangers
Hampton & Richmond
02:45
Havant & Waterlooville
Tonbridge Angels
02:45
Chippenham Town
Braintree Town
02:45
Oxford City
Dartford
02:45
Billericay Town
Eastbourne Borough
02:45
Maidstone United

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
03:10
Victoriano Arenas
Berazategui
03:10
Central Córdoba
Sportivo Italiano
03:10
San Martín Burzaco
El Porvenir
03:10
Leandro Nicéforo Alem
Excursionistas
03:10
Luján
Deportivo Español
03:10
Midland

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Atlas
03:10
Deportivo Paraguayo
Claypole
03:10
Defensores de Cambaceres
Liniers
03:10
Sportivo Barracas

11555657 South America - Copa Sudamericana

Coquimbo Unido
05:15
Defensa y Justicia

32 Spain - Segunda B - Group 3

Olot
22:30
Espanyol II

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
02:00
Varea

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Villa San Carlos
03:10
San Telmo
Comunicaciones
03:10
Acassuso
Tristán Suárez
03:10
Argentino Quilmes

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
15:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Free State Stars
Polokwane City
20:30
JDR Stars
Uthongathi
20:30
Cape Umoya United
Bizana Pondo Chiefs
20:30
Cape Town Spurs

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Spartak Trnava
19:00
Trenčín

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Pachuca W
Guadalajara W
08:00
Juárez W

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
19:00
Sama Al Sarhan
Al Buqa'a
19:00
That Ras
Al Yarmouk
19:00
Kfarsoum

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
02:30
Magpies

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
06:00
Chanthaburi