ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 3 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
19:00
ฟูลัม
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:15
เลสเตอร์ ซิตี้
เชลซี
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
18:15
NAC Breda
FC Eindhoven
20:30
SC Cambuur
Telstar
22:45
NEC
FC Volendam
02:00
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
00:00
ไมนซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
18:30
Crotone
อตาลันต้า
21:00
ซัสเซาโล่
กายารี่
21:00
นาโปลี
ฟิออเรนติน่า
21:00
โบโลญญ่า
เจนัว
21:00
ลาซิโอ
ปาร์มา
21:00
โตริโน่
โรม่า
21:00
ซามพ์โดเรีย
Spezia
21:00
เวโรน่า
Benevento
00:00
เอซี มิลาน
ยูเวนตุส
02:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
20:00
เอลเช่
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:15
แอตเลติโก มาดริด
SD Eibar
00:30
เกรนาดา
เรอัล โซเซียดาด
00:30
โอซาซูนา
เอสดี ฮูเอสก้า
03:00
บาร์เซโลน่า

99474 World - Club Friendlies

Nam Dinh
16:00
Hoang Anh Gia Lai
Binh Duong
18:00
Sanna Khanh Hoa
Moralo
18:00
Miajadas
Merida
22:30
CD Coria

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:30
Jahn Regensburg
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Sandhausen
Erzgebirge Aue
19:30
Eintracht Braunschweig
Greuther Fürth
19:30
St. Pauli
Holstein Kiel
19:30
Osnabrück

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
Paphos
AEK Larnaca
23:00
Omonia Nicosia
Apollon
01:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
19:30
Omonia Aradippou
Anagennisi Deryneia
19:30
Akritas
Ahironas
19:30
AE Zakakiou

125 Greece - Super League

Panathinaikos
20:00
Asteras Tripolis
Panaitolikos
20:00
OFI
Larissa
22:15
PAOK
PAS Giannina
22:15
Apollon Smirnis
โอลิมเปียกอส
00:30
AEK Athens

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Yehuda
00:00
Bnei Sakhnin

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
20:00
Famalicão
Marítimo
22:00
Boavista
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
Rio Ave
ปอร์โต้
04:00
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

Benfica II
18:00
UD Oliveirense
Mafra
18:15
ชาเวช
Feirense
22:00
Vizela
Leixões
00:00
Sporting Covilhã
Varzim
00:00
Vilafranquense

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Castellón
20:00
เตเนริเฟ
พัลมาส
22:00
เอสปันญ่อล
อัลบาเซเต้
00:15
มาลากา
อัลเมรีอา
02:30
Ponferradina
เรอัล โอเบียโด้
03:00
มาจอร์กา

404 Turkey - Super Lig

Rizespor
17:30
Gençlerbirliği
Fatih Karagümrük
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Kayserispor
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Altay
İstanbulspor
20:00
Osmanlıspor
Giresunspor
20:00
Tuzlaspor
Samsunspor
23:00
Adanaspor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:30
River Plate
Independiente
03:10
Arsenal de Sarandi
Patronato
05:20
Lanús
Newell's Old Boys
05:20
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Atletico Mitre
07:00
Barracas Central
Nueva Chicago
03:10
Guillermo Brown
Deportivo Santamarina
03:10
Almagro
Brown de Adrogué
03:10
Gimnasia Jujuy
Chacarita Juniors
03:10
All Boys
Atlanta
03:10
Estudiantes Río Cuarto
Deportivo Riestra
03:10
San Martín Tucumán
Sarmiento
03:10
Tigre
Alvarado
04:00
Independiente Rivadavia
San Martín San Juan
04:00
Belgrano
Gimnasia Mendoza
04:10
Villa Dálmine
Defensores de Belgrano
05:10
Atlético Rafaela

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:00
América Mineiro
Chapecoense
02:00
Brasil de Pelotas
Vitória
04:15
Operário PR

5 Brazil - Serie C

Santa Cruz
04:00
Ituano
Ypiranga Erechim
06:00
Remo

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
20:30
Colo-Colo
Coquimbo Unido
03:00
Cobresal
Universidad Chile
05:15
Univ. Concepción

80 Chile - Primera B

Ñublense
07:30
Deportes Temuco
San Marcos
03:00
Copiapó

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
Isidro Metapán
Águila
04:00
Sonsonate
Jocoro
04:00
Atletico Marte
Municipal Limeño
04:00
Chalatenango
Santa Tecla
04:00
FAS
Once Municipal
04:00
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
00:00
Iztapa
Malacateco
01:00
Xelajú
Cobán Imperial
01:00
Guastatoya

911 Angola - Girabola

Cubango
21:30
1º de Agosto
Desportivo Huíla
21:30
Ferroviário do Huambo
Santa Rita
21:30
Recreativo da Caála
Interclube
21:30
Wiliete

1560 Congo - Super Ligue

Simba
21:00
Saint Eloi Lupopo
Vita Club
21:30
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
00:30
Ismaily

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Eleven Wonders
WAFA
22:00
Medeama
Ashanti Gold
22:00
Berekum Chelsea
Liberty Professionals
22:00
Wa All Stars
Aduana Stars
22:00
Great Olympics
Karela
22:00
Elmina Sharks
Ebusua Dwarfs
01:00
Asante Kotoko

1179 Kenya - Premier League

Wazito
19:00
Nairobi City Stars
Bandari
19:00
Western Stima
Tusker
19:00
Sofapaka
Vihiga United
19:00
Bidco United

200 Senegal - Ligue 1

Stade de Mbour
23:30
Dakar SC
ASEC Ndiambour
23:30
Pikine
Gorée
23:30
Generation Foot

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Jabala

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
20:00
Biashara United

45412 Lebanon - Premier League

Safa
19:15
Salam Zgharta
Bourj
19:15
Shabab Al Ghazieh
Shabab Al Sahel
21:05
Al Nejmeh

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
20:15
Al Duhail
Qatar SC
22:45
Al Gharafa
Al Arabi
22:45
Al Khor

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
19:00
CA Bizertin
Rejiche
20:00
Ben Guerdane
Olympique Béja
20:00
Slimane
Club Africain
22:00
Métlaoui

15326 Bermuda - Premier League

X-Roads Warriors
02:00
Dandy Town Hornets
Devonshire Colts
02:00
North Village Rams
SBRC
02:00
Devonshire Cougars
St. George's Colts
02:00
Southampton Rangers

153732 India - Indian Super League

East Bengal
18:30
Odisha FC
ATK Mohun Bagan
21:00
NorthEast United

44 Argentina - Primera D Metropolitana

ลูกาโน
03:10
Atlas

556 Belgium - Division 3: ACFF

Ganshoren
20:30
La Louvière
Warnant
20:30
Rebecq
Hamoir
20:30
Acren
Jette
20:30
Meux
Waremme
20:30
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stade Brainois
20:30
SG-Tertre-Hautrage
Stockel
20:30
Union Namur
Binche
20:30
Jeunesse Tamines
Schaerbeek-Evere
21:00
Braine
Ostiches
21:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Aywaille
20:30
Mormont
Wanze / Bas-Oha
20:30
Habay-la-Neuve
Stade Disonais
20:30
Raeren-Eynatten
Richelle United
21:00
Rochefort
Marloie Sport
21:00
Herstal
Jodoigne
21:00
Huy

556 Belgium - Provincial-Hainaut

RAS Monceau
20:30
Belœil

20 Portugal - 2. Division: Group A

Pedras Salgadas
18:00
Mirandela
Merelinense
18:00
Vilaverdense
Maria da Fonte
18:00
Bragança
Vianense
18:00
Aguia FC Vimioso
Sporting Braga II
18:00
Montalegre
Vidago
18:00
Cerveira

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
18:00
Brito
Mondinense
18:00
AR São Martinho
Pevidem
18:00
Camacha
Berço
18:00
Felgueiras 1932
Tirsense
22:00
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
18:00
Coimbrões
Leca
18:00
Vila Real
Paredes
18:00
Amarante
Câmara de Lobos
23:00
Trofense
União Madeira
23:00
Marítimo II

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
18:00
Lusitano FCV
Sanjoanense
18:00
Canelas 2010
Espinho
18:00
Lusitania FC Lourosa
São João Ver
18:00
Águeda
Vila Cortez
18:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

Marinhense
18:00
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

Caldas
18:00
Torreense
Pêro Pinheiro
18:00
Loures
Alverca
18:00
União Almeirim
Lourinhanense
18:00
Sacavenense
1º Dezembro
22:00
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Lisboa
18:00
Belenenses II
Real
18:00
Olimpico do Montijo
Estrela Amadora
18:00
Fabril Barreiro
Praiense
19:00
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lagos
18:00
Lusitano GC Evora
Vitória FC
18:00
Louletano
Moncarapachense
22:00
Armacenenses

32 Spain - Segunda B - Group 2

Tudelano
18:00
SD Logroñés
Real Sociedad II
22:30
Racing Santander
Athletic Club II
00:00
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 4

Algeciras
18:00
Linense
Cadiz II
21:45
Sanluqueño

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
18:00
Silva
Choco
22:00
Atios
Polvorín
22:30
Fisterra
Bergantiños
23:00
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
17:45
Avilés Stadium
Real Avilés
18:00
Ceares
Lenense
18:00
Navarro
Vallobín
18:00
Mosconia
Llanera
18:00
Caudal
Urraca
18:00
Condal
Real Titánico
18:00
Colunga

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Beasain
Real Sociedad III
17:30
Sestao River
Durango
17:30
San Ignacio
Sodupe
17:30
Pasaia KE
CD Vitoria
22:00
Santurtzi
Urduliz
23:30
Lagun Onak
Somorrostro
00:00
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 5

Banyoles
18:00
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Paterna
Acero
18:00
Villarreal III
Alzira
18:00
Benicarló
Torrent
00:00
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
18:00
Peñaranda
Becerril Campos
22:00
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
18:00
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
18:00
San Rafael
Binissalem
18:00
Santanyi
Platges de Calvià
18:00
Alcúdia
Collerense
18:00
Portmany
Génova
18:00
Manacor
Ibiza Islas Pitiusas
18:30
Constància
Cardassar
23:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 15

Burladés
18:00
River Ega
Peña Sport
22:00
Cortes
Bidezarra
22:00
Lourdes
Baztan
22:00
Cirbonero
Fontellas
22:00
Cantolagua
Corellano
22:30
Beti Kozkor
Huarte
22:30
Subiza
Peña Azagresa
22:30
Murchante
Valle Egüés
23:00
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
18:00
Berceo
River Ebro
22:30
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Cariñena
Belchite 97
18:00
Huesca II
Binéfar
18:00
Teruel
Cuarte Industrial
18:00
Sabiñánigo
Borja
21:30
Almudévar
Atletico Monzon
22:00
Illueca
Brea
22:00
Villanueva CF
Utebo
22:00
Sariñena
Calamocha
22:00
Robres
Fraga
22:30
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

La Solana
22:30
Ciudad Real

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Sancaktepe Belediye
17:00
Sarıyer
Gümüşhanespor
17:00
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bugsaşspor
17:00
Pazarspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Nazilli Belediyespor
17:00
Yozgatspor

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Tristán Suárez
03:10
Comunicaciones
Villa San Carlos
03:10
Almirante Brown
Acassuso
03:10
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
03:15
Def. de Pronunciamiento
Sportivo Desamparados
03:30
Deportivo Camioneros
Estudiantes de San Luis
04:00
Sol de Mayo
Sportivo Peñarol
04:00
Cipolletti
Sansinena
04:00
Juventud Unida Univ.
Olimpo
06:00
Huracán Las Heras
Sportivo Las Parejas
06:30
Chaco For Ever

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Arcahaie
02:30
Capoise
Baltimore
04:00
Violette AC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
12:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
แอดิเลด ยูไนเต็ด
14:05
เมลเบิร์น ซิตี้

5 Brazil - Brasileiro U20

Gremio U20
02:00
Corinthians U20
Atletico-PR U20
02:00
Sao Paulo U20
Atletico-MG U20
06:30
Palmeiras U20

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Raja Beni Mellal
20:30
CR Khemis Zemamra
Hassania Agadir
23:00
Chabab Ben Guerir
FAR Rabat
01:30
UTS Rabat

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
Cape Town Spurs
Free State Stars
20:30
University of Pretoria
Richards Bay
20:30
Royal AM
Pretoria Callies
20:30
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

Kano Pillars
22:00
Katsina United
Heartland
22:00
Nasarawa United
Enugu Rangers
22:00
Akwa United
Akwa Starlets
22:00
Jigawa Golden Stars
Sunshine Stars
22:00
Ifeanyi Uba
Lobi Stars
22:00
MFM
Warri Wolves
22:00
Adamawa United

7091 Oman - Sultan Cup

Al-Ahli / Sedab
19:45
Al-Nahda
Sur
19:45
Bahla
Mjees
19:50
Nizwa
Al Nasr
20:15
Busher
Al Seeb
22:30
Al Taleea

462 England - FA Cup Women

Sunderland W
20:00
Sheffield FC W
Brighouse Town W
20:00
Newcastle United W
Middlesbrough W
20:00
Hull City LFC W
Burnley W
20:00
Fylde W
West Bromwich Albion W
20:00
Nettleham W
Loughborough Foxes W
20:00
Derby County W
Crawley Wasps W
20:00
Gillingham W
Billericay Town W
20:00
Ipswich Town W
Keynsham Town W
20:00
Yeovil W
Stoke City W
20:00
The New Saints W
Wolverhampton Wanderers W
21:00
Nottingham Forest W
Queens Park Rangers W
21:00
Leyton Orient W
Portsmouth W
21:00
Cheltenham Town W
Southampton W
21:00
Plymouth Argyle W
Cardiff City W
21:00
Oxford United W
Liverpool Feds W
22:00
Huddersfield Town W
Watford W
22:00
Milton Keynes Dons W

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Vasco U20
05:00
Bahia U20

201580 Maldives - Male League

Green Streets
18:00
Super United Sports
Maziya
23:00
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
21:00
Médine
Nouakchott King's
23:15
Concorde
Nouadhibou
23:30
Garde Nationale

98 Australia - W-League

Canberra United W
12:05
Melbourne City W
Brisbane Roar W
14:00
Perth Glory W
Melbourne Victory W
14:05
Brisbane Roar W

32 Spain - Segunda Division Women

Hispalis W
19:00
Cádiz W

32 Spain - Spain Youth League

Tropezón U19
18:00
Real Oviedo U19
Castilleja U19
18:00
Cádiz U19
Las Palmas U19
19:00
Maspalomas U19
Maracena U19
19:00
Rusadir U19
Tudelano U19
22:30
AD San Juan U19

49477 ไทยลีก 3

Army
15:30
Grakcu Sai Mai United
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Nonthaburi
Siam
15:30
Prime Bangkok
Royal Thai Fleet
15:30
Rayong United
Kabin United
15:30
Cha Choeng Sao
See Kwae
15:30
Uttaradit
Chaiyaphum United
15:30
Surin Sugar
Sakon Nakhon
15:30
Udon United
Muangkan United
15:30
Bang Pa-in
Assumption United
15:30
Samut Songkhram
Phitsanulok
16:00
Northern Tak United
Surin
16:00
Mahasarakham United
Jalor City
16:00
Pattani
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Trang
Nara United
16:00
Songkhla
Saraburi United
16:00
Hua Hin City
Lamphun Warrior
18:00
Wat Bot City
Muangnont
18:30
North Bangkok University