ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 29 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
01:00
อาร์เซน่อล
เบิร์นลีย์
01:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
01:00
เวสต์แฮม
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
01:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
00:30
ดาร์บีเคาน์ตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:00
มิดเดิลส์เบรอ
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ลูตัน ทาวน์
02:45
บริสตอลซิตี
นอริชซิตี
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
บาร์นสลีย์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สโตกซิตี
03:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:30
วีแกนแอทเลติก
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:00
ซันเดอร์แลนด์
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
พอร์ตสมัท
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ฮัลล์ซิตี
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
โรชเดล
02:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Swindon Town
02:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
อิปสวิช ทาวน์
Northampton Town
02:45
จิลลิ่งแฮม
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกทู

Stevenage
00:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Bradford City
02:00
Port Vale
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
กริมสบี้ ทาวน์
02:00
Oldham Athletic
Leyton Orient
02:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:00
Exeter City
Walsall
02:00
สคันธอร์ป
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
มอร์แคมป์
Barrow
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Cheltenham Town

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
23:00
บียาร์เรอัล
บาร์เซโลน่า
01:15
SD Eibar
กาดิซ
03:30
เรอัล บายาโดลิด
เลบันเต้
03:30
เรอัล เบติส

99474 World - Club Friendlies

Ynergetyk-BDU
15:00
Isloch
Ho Chi Minh City
17:00
Binh Dinh
Sai Gon
19:30
Ha Noi
Mazatlán
06:00
Durango
Tijuana
06:00
Dorados
Guadalajara
06:00
Atlético San Luis

462 England - Non League Div One: Northern North

Runcorn Linnets
02:45
Ossett United

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
02:45
Zulte-Waregem

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Acre
00:30
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Ra'anana
00:30
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Nazareth Illit
00:30
Hapoel Afula
Hapoel Petah Tikva
00:30
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Kfar Shalem
00:30
Hapoel Ramat HaSharon
Kafr Qasim
00:30
Hapoel Katamon
Hapoel Iksal
00:30
Maccabi Ahi Nazareth

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
02:45
Cliftonville

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
01:00
Portimonense
Moreirense
01:45
ซานตาคลารา
Vitória SC
04:00
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

UD Oliveirense
22:00
Cova Piedade
Vizela
00:00
Varzim

1161 Scotland - Championship

Ayr United
01:00
Greenock Morton
Inverness CT
01:30
Dunfermline Athletic
Dundee
02:45
Alloa Athletic
Hearts
02:45
Arbroath
Raith Rovers
02:45
Queen of the South

404 Turkey - Super Lig

Antalyaspor
23:00
Hatayspor

515 Wales - Premier League

Haverfordwest County
00:00
The New Saints
Penybont
02:45
Barry Town United

44 Argentina - Superliga

Colón
07:30
Banfield
Gimnasia La Plata
07:30
Talleres Córdoba
Aldosivi
03:10
Rosario Central
Unión Santa Fe
05:20
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
07:30
Estudiantes Caseros
Quilmes
03:10
Chacarita Juniors
Tigre
05:20
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie B

Avaí
05:15
CRB

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
20:30
Magallanes
San Marcos
00:00
Barnechea
Unión San Felipe
05:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
06:30
Millonarios

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
23:00
Interclube

886 Egypt - Premier League

Aswan
19:30
Ismaily

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Persepolis
18:30
Mes Rafsanjan
Machine Sazi
18:30
Sepahan
Saipa
18:50
Sanat Naft

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
21:00
Sahab
Al Ramtha
23:30
Al Hussein

153732 India - Indian Super League

Chennaiyin
21:00
ATK Mohun Bagan

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
03:10
Midland
Luján
03:10
Deportivo Español

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Central Ballester
03:10
Juventud Unida G.
Yupanqui
03:10
Centro Español
Puerto Nuevo
03:10
Deportivo Muñiz
Sportivo Barracas
03:10
Defensores de Cambaceres

919 Armenia - Armenian Cup

Pyunik
06:00
Banants

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
02:00
San José
The Strongest
02:00
Aurora
Santa Cruz
02:00
Guabirá
Real Potosí
02:00
Nacional Potosí
Always Ready
02:00
Royal Pari
Wilstermann
02:00
Bolívar
Oriente Petrolero
02:00
Municipal Vinto

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
22:00
União de Leiria

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
01:00
Platges de Calvià

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
17:00
Ankara Adliyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erokspor
17:00
Arhavispor

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
05:00
Rio Branco ES

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
03:10
Fénix
San Telmo
03:10
Defensores Unidos
Los Andes
03:10
Colegiales

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
15:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
Brisbane Roar
15:05
เมลเบิร์น ซิตี้

5 Brazil - Brasileiro U20

Palmeiras U20
02:00
Atletico-MG U20
Corinthians U20
02:00
Gremio U20

1424 Morocco - Coupe Du Trone

AS Salé
20:30
Chabab Atlas Khénifra
Difaâ El Jadida
01:30
Ittifaq Marrakech

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Abia Warriors

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
12:35
Melbourne City W
Perth Glory W
17:00
Canberra United W

97374 Jordan - 1st Division

Al Tora
19:00
Moghayer Al Sarhan
Kfarsoum
19:00
Mansheyat
Al Yarmouk
19:00
Sama Al Sarhan

80 Chile - Segunda División

Concepcion
03:00
Colchagua