ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 25 ธ.ค. 2563

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Acre
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Iksal
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Petah Tikva
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Ra'anana

404 Turkey - 1. Lig

Altay
23:00
Ümraniyespor

886 Egypt - Premier League

Aswan
19:30
El Gounah
Ghazl El Mehalla
22:00
El Geish
Ismaily
00:30
National Bank of Egypt

1424 Morocco - Botola Pro

Moghreb Tétouan
23:30
Youssoufia Berrechid
FUS Rabat
01:30
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Atlas Khénifra
21:00
AS Salé
Khouribga
21:00
Kawkab Marrakech

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
06:00
Ruvu Shooting

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
17:30
Naft Masjed Soleyman
Nassaji Mazandaran
18:30
Persepolis

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
21:00
Al Salt
Al Sareeh
23:30
Al Ahli

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
19:15
Tadamon Sour

74505 Qatar - Q League

Lusail City
21:30
Al Shahaniya
Al Markhiya
21:30
Al Nasr

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
06:00
CS Sfaxien
Etoile du Sahel
06:00
Tataouine
CA Bizertin
06:00
Club Africain
Slimane
06:00
Stade Tunisien

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
21:00
Al Fujairah
Hatta
21:00
Al Sharjah
Al Khaleej
00:00
Al Wasl

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
19:45
Al Arabi
Dibba Al Hisn
19:45
Al Urooba

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
02:00
San José
Always Ready
02:00
Municipal Vinto
Blooming
04:15
Guabirá
Real Potosí
06:30
Bolívar

201580 Maldives - Male League

Eagles
18:00
Da Grande
TC Sports Club
23:00
Super United Sports

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
15:33
MS Tirat HaCarmel
Beitar Petah Tikva
16:00
Hapoel Kfar Bara
Roei Heshbon Tel Aviv
16:00
Hapoel Qalansawe
Hapoel Ironi Arraba
16:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Beitar Yavne
16:30
Ironi Modi'in
Beitar Ashdod
16:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Hapoel Gedera
17:00
Hapoel Merhavim
MS Be'er Sheva
17:00
Hapoel Lod
Hapoel Kiryat Ono
17:00
Shimshon Bnei Taibe
Ahi Bir al-Maksur
17:00
Pardes Hanna-Karkur
Otzma Holon
17:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Sporting Tel Aviv
Ahva Kafr Manda
18:00
Beitar Nahariya
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
Arad
Maccabi Neve Sha'anan
18:00
Ihud Bnei Kfar Kara
Beitar Ramat Gan
18:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Beit Shean
18:00
Ironi Nesher
Maccabi Kiryat Malachi
18:15
Bnei Eilat
Moadon Tzeirey Rahat
18:15
Maccabi Ironi Netivot
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:15
Hapoel Pardesya Noam
Hapoel Ramot Menashe
18:20
Beitar Haifa Jacob
Shimshon Tel Aviv
18:30
Maccabi Ironi Amishav PT
MS Kfar Kama
18:45
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Tirat HaCarmel
18:45
Ihud Bnei Baka
Hapoel Ironi Karmiel
06:00
Bnei Bir al-Maksur