ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 23 ธ.ค. 2563

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อัลค์มาร์
22:30
วิเทสส์
วิลเลม ทเว
00:45
อาแจกซ์
โกรนิงเงิน
02:00
เฮราเคิล
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
พีอีซี ซโวลล์
เฟเยนูร์ด
03:00
ฮีเรนวีน

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

โวล์ฟสบวร์ก
00:30
Sandhausen
Rot-Weiss Essen
00:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
สตุทท์การ์ดต
02:45
ไฟร์บวร์ก
ฮันโนเฟอร์ 96
02:45
แวร์เดอร์ เบรเมน
ไมนซ์
02:45
Bochum
Wehen Wiesbaden
02:45
Jahn Regensburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
01:00
แบรสต์
บอร์กโดซ์
01:00
แร็งส์
นีมส์
01:00
ดิฌง
นีซ
01:00
ลอริยองต์
แรนส์
01:00
เม็ตซ์
โอลิมปิก ลียง
03:00
น็องต์
อองเช่ร์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
โมนาโก
03:00
แซงต์ เอเตียน
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
ลีลล์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
สตราส์บูร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
00:30
อินเตอร์ มิลาน
โบโลญญ่า
02:45
อตาลันต้า
เอซี มิลาน
02:45
ลาซิโอ
นาโปลี
02:45
โตริโน่
โรม่า
02:45
กายารี่
ซามพ์โดเรีย
02:45
ซัสเซาโล่
Spezia
02:45
เจนัว
อูดิเนเซ่
02:45
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
23:30
เซลต้า บีโก้
เรอัล มาดริด
01:45
เกรนาดา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
04:00
SD Eibar
เรอัล เบติส
04:00
กาดิซ

462 คาราบาว คัพ

สโตกซิตี
00:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เอฟเวอร์ตัน
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 England - Fa Trophy

Boreham Wood
02:45
Yeovil Town
Maldon & Tiptree
02:45
Gloucester City
Oxford City
02:45
Truro City

11 Germany - 3. Liga

Meppen
23:00
Türkgücü-Ataspor

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
19:45
Teuta Durrës
Apolonia Fier
19:45
Vllaznia Shkodër
Laçi
19:45
Bylis Ballsh
Partizani Tirana
19:45
Kastrioti Krujë
Kukësi
22:45
Tirana

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
Apollon
AEL
23:00
อาโปเอล
AEK Larnaca
23:00
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

AE Zakakiou
19:30
Othellos
Kouris Erimi
19:30
Ahironas
Akritas
19:30
Onisilos
Digenis Morphou
19:30
Xylotympou
Omonia Aradippou
19:30
EN THOI Lakatamia
PAEEK
19:30
Digenis Ypsonas
Omonia Psevda
19:30
Alki Oroklini
Ayia Napa
23:00
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
21:00
Baník Ostrava
Mladá Boleslav
21:00
Slovácko
Bohemians 1905
21:00
Opava
Zlín
21:00
Teplice
Karviná
21:00
Pardubice
Viktoria Plzeň
23:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

125 Greece - Super League

Larissa
22:15
Lamia

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
00:00
Zalaegerszegi TE
Budafoki MTE
02:15
Honvéd

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
01:00
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Be'er Sheva
01:15
Maccabi Petah Tikva

2756 Malta - Premier League

Hamrun Spartans
23:00
Tarxien Rainbows

20 Portugal - Taça De Portugal

Marítimo
18:00
Salgueiros
União de Leiria
23:00
Gil Vicente
Belenenses
02:00
Espinho
Nacional
03:00
Leixões

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
01:00
Ross County
Hamilton Academical
01:00
Livingston
Hibernian
01:00
St. Mirren
St. Johnstone
01:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Motherwell
01:15
Aberdeen
Dundee United
01:30
Kilmarnock

32 Spain - Copa Del Rey

Haro
00:30
Linense
Zamora
01:00
SD Logroñés

62 Switzerland - Super League

Luzern
00:15
บาเซิ่ล
Servette
00:15
Vaduz
ลูกาโน
02:30
Lausanne Sport
Zürich
02:30
Sion

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
20:00
Denizlispor
Alanyaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Kasımpaşa
23:00
Gazişehir Gaziantep
Fenerbahçe
23:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Adanaspor
20:00
Menemen Belediyespor

44 Argentina - Copa Argentina

Newell's Old Boys
04:10
Sportivo Peñarol

44 Argentina - Primera B Nacional

Agropecuario
07:10
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Cruzeiro
Náutico
07:30
Cuiabá
Sampaio Corrêa
05:00
Guarani
Botafogo SP
05:15
Oeste

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
20:30
Antofagasta
Universidad Chile
04:30
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Santiago Morning
Barnechea
06:30
San Luis
Melipilla
06:30
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:00
Deportivo Pereira

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
03:30
FAS
Águila
04:00
Isidro Metapán
Jocoro
04:00
Alianza
Atletico Marte
04:00
Sonsonate
Once Municipal
04:30
Municipal Limeño

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:00
Olimpia
12 de Octubre
04:30
Guaireña

338 Peru - Segunda Division

Sport Chavelines Juniors
03:00
Alianza Atlético
Union Huaral
06:30
Juan Aurich

614 Algeria - Ligue 1

Paradou AC
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
CS Constantine
20:30
USM Alger
JSM Skikda
20:30
ASO Chlef
NC Magra
20:30
JS Saoura
RC Relizane
20:30
MC Alger
Tlemcen
21:00
US Biskra
USM Bel Abbès
21:00
MC Oran

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
22:30
RC Bobo-Dioulasso
ASFA-Yennenga
23:00
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
19:30
AC Rangers

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Vihiga United
Ulinzi Stars
19:00
Homeboyz
Posta Rangers
19:00
Bandari
Western Stima
19:00
Kariobangi Sharks
Bidco United
19:00
Nzoia United
Sofapaka
19:00
Zoo Kericho

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
18:00
KMC
Ihefu
20:00
Young Africans
Mtibwa Sugar
20:00
Dodoma Jiji

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
18:30
Saipa
Esteghlal
18:30
Persepolis
Padideh Khorasan
19:15
Aluminium Arak

97374 Jordan - Premier League

Sahab
21:00
Ma'an
Al Hussein
23:30
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
20:00
Al Arabi SC
Al Jahra
22:35
Khaitan
Al Tadhamon
22:35
Al Kuwait

7091 Oman - Professional League

Muscat
19:40
Bahla
Al Nasr
22:30
Al Suwaiq
Oman Club
23:00
Al-Rustaq

74505 Qatar - Premier League

Al Kharitiyath
20:00
Al Arabi
Al Ahli
22:30
Qatar SC
Al Rayyan
22:30
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:10
Ohod
Arar
19:20
Al Feiha
Al Ta'ee
19:25
Jeddah
Najran
19:35
Al Bukayriyah
Al Adalh
21:35
Al Jabalain

1439 Tunisia - Ligue 1

Olympique Béja
20:00
Kairouan
Etoile du Sahel
21:33
CS Sfaxien
Stade Tunisien
21:42
Monastir

153732 India - Indian Super League

Jamshedpur
21:00
Goa

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Blaublitz Akita
17:00
Fukuyama City
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
Honda

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
07:00
Aurora

99474 World - CAF Champions League

Gazelle
19:00
Zamalek
Nkana
20:00
Petro de Luanda
Platinum
20:00
Simba
Al Merreikh
20:00
Enyimba
SONIDEP
21:00
Al Ahly
Bouenguidi
21:30
TP Mazembe
Asante Kotoko
22:00
Al Hilal Omdurman
Al Ahli Benghazi
23:00
ES Tunis
Stade Malien Bamako
23:00
Wydad Casablanca
Kaizer Chiefs
23:00
1º de Agosto
Racing d'Abidjan
23:00
Horoya

99474 World - CAF Confederations Cup

Monastir
20:00
Al Ahli Tripoli
AS Kigali
20:00
KCCA
Green Eagles
20:00
Cotonsport
Renaissance
21:00
ES Sétif
Onze Bravos
21:00
Motema Pembe
Namungo
21:00
Hilal Obayed
Tevragh-Zeïne
23:00
RSB Berkane
Bloemfontein Celtic
23:00
Rivers United
Jaraaf
00:00
San-Pedro
Tihad Casablanca
02:00
Esae

99474 World - CONCACAF Champions League

Tigres UANL
10:00
ลอสแอนเจลิส

116 Cyprus - 3. Division

APONA Anagias
19:30
Peyia
Elpida Astromeritis
19:30
Olympiada Lympion
O Kormakitis
19:30
ENAD
APEP
19:30
Ethnikos Assias
Halkanoras
19:30
Omonia 29is Maiou
Ormideia
19:30
MEAP Nisou
Iraklis Yerolakkou
19:30
Oroklini / Troulloi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Didymoteicho
20:00
Apollon Paralimniou
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Pandramaikos
Evosmou
20:00
Aris Avato
Elpida Sapes
20:00
Antheias-Aristinou
Ethnikos Sochos
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Orfeas Xanthi
20:00
Nestos Chrisoupolis
Iraklis Ampelokipon
20:00
Aetos Orfani
Ampelokipon Drama
20:00
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Fikis
20:00
Atromitos Palamas
Iraklis Larissa
20:00
Elassona
Sellana
20:00
Dias Diou
Karitsa
20:00
Anagennisi Karditsas
Oikonomos
20:00
Kozani
Ermis Amyntaio
20:00
Aetos Makrychoriou
Makedonikos Foufas
20:00
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Thermaikos Thermis
20:00
PAO Koufalion
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Anagennisi Giannitsa
Aetos Varvaras
20:00
PAOK Alexandreia
Thyella Sarakinoi
20:00
Edessaikos
Ethnikos Giannitsa
20:00
Niki Agkathia
M. Alexandros Trikala
20:00
Anagennisi Plagia
Makedonikos Neapolis
20:00
Agrotikos Asteras

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Lecco
AlbinoLeffe
21:00
Piacenza
Como
21:00
Livorno
Juventus U23
21:00
Renate
Pergolettese
21:00
Alessandria
Pistoiese
21:00
Novara
Pro Patria
21:00
Giana Erminio
Pro Sesto
21:00
Grosseto
Pro Vercelli
21:00
Pontedera
Lucchese
23:30
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Arezzo
18:30
Legnago Salus
Carpi
18:30
FeralpiSalò
Imolese
18:30
Cesena
Sambenedettese
18:30
Virtus Verona
Südtirol
18:30
Triestina
Mantova
21:00
Gubbio
Fano
23:30
Matelica Calcio
Fermana
23:30
Vis Pesaro
Calcio Padova
23:30
Modena
Perugia
23:30
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
21:00
Vibonese
Catania
21:00
Catanzaro
Palermo
21:00
Bari 1908
Viterbese Castrense
21:00
Virtus Francavilla
Bisceglie
21:00
Teramo
Monopoli
23:30
Potenza Calcio
Paganese
23:30
Foggia
Juve Stabia
02:30
Casertana
Turris
02:30
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
PDHAE
Casale
20:30
Pro Imperia
Castellanzese
20:30
Bra
Fossano
20:30
Chieri
Gozzano
20:30
Derthona
Lavagnese
20:30
Città di Varese
Legnano
20:30
Sestri Levante
Saluzzo
20:30
Borgosesia
Sanremo
20:30
Caronnese
Vado
20:30
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Crema
Desenzano Calvina
20:30
Tritium
Casatese
20:30
Pontisola
Real Calepina
20:30
Nibionnoggiono
Scanzorosciate
20:30
Cavenago Fanfulla
Adrense
20:30
Vis Nova Giussano
Villa d'Almè
20:30
Caravaggio
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Sona
Seregno
20:30
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Montebelluna
Ambrosiana
20:30
Caldiero Terme
Union ArzignanoChiampo
20:30
Campodarsego
Belluno
20:30
Luparense
Chions
20:30
Cartigliano
Cjarlins Muzane
20:30
Virtus Bolzano
Delta Calcio Rovigo
20:30
Adriese
Este
20:30
Manzanese
Clodiense
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Union Feltre
20:30
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Correggese
Bagnolese
20:30
Sasso Marconi Zola
Corticella
20:30
Progresso
Fiorenzuola
20:30
Sammaurese
Forlì
20:30
Real Forte Querceta
Marignanese
20:30
Lentigione
Prato
20:30
Mezzolara
Pro Livorno
20:30
Rimini
Seravezza
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:30
Montespaccato
Foligno
20:30
Montevarchi Calcio
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Lornano Badesse
Pianese
20:30
Sporting Trestina
Sangiovannese
20:30
Grassina
Sinalunghese
20:30
San Donato Tavarnelle
Tiferno Lerchi
20:30
Cannara
Trastevere
20:30
Scandicci
Robur Siena
00:00
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Porto Sant'Elpidio
Atletico
20:30
FC Rieti
Castelfidardo Calcio
20:30
Tolentino
Castelnuovo Vomano
20:30
San Nicolò
Campobasso
20:30
Vastogirardi
Matese
20:30
Vastese
Montegiorgio
20:30
Recanatese
Olympia Agnonese
20:30
Giulianova
Pineto
20:30
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Muravera
Carbonia
20:30
Latte Dolce
Cassino
20:30
SSC Giugliano
Lanusei
20:30
Team Nuova Florida
Latina
20:30
Arzachena
Nuova Monterosi
20:30
Nocerina
Sassari Torres
20:30
Nola 1925
Savoia
20:30
Gladiator
Vis Artena
20:30
Insieme Formia

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
20:30
Portici
Brindisi
20:30
Lavello
Casarano
20:30
Francavilla
Città di Fasano
20:30
Fidelis Andria
Gravina
20:30
Team Altamura
Nardò
20:30
Taranto
Puteolana Internapoli
20:30
Audace Cerignola
Aversa Normanna
20:30
Molfetta Calcio
Sorrento
20:30
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
Biancavilla
Dattilo
20:30
ACR Messina
FC Messina
20:30
Cittanovese
Gelbison
20:30
Acireale
Paternò
20:30
Città Di Sant’Agata
Santa Maria Cilento
20:30
Troina
Roccella
20:30
Marina di Ragusa
Rotonda
20:30
Licata
San Luca
20:30
Rende

20 Portugal - Super Cup

ปอร์โต้
03:45
เบนฟิกา

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
03:30
Bragança

20 Portugal - 2. Division: Group D

Valadares Gaia
22:00
Canelas 2010

20 Portugal - 2. Division: Group F

Torreense
22:00
União Almeirim

20 Portugal - 2. Division: Group G

Real
21:00
Oriental Lisboa
Olimpico do Montijo
22:00
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
22:00
Louletano
Lusitano GC Evora
22:00
Vitória FC

32 Spain - Segunda B - Group 2

Barakaldo
23:00
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
21:45
Gijon Industrial
Avilés Stadium
21:45
Navarro
Lenense
02:00
Llanera
Ceares
02:00
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Solares
01:45
Tropezón

32 Spain - Tercera - Group 4

Durango
01:45
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 6

Alzira
02:00
Silla
RC Catarroja
02:00
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
01:30
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

Beroil Bupolsa
22:15
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
01:00
Loja
Ciudad de Torredonjimeno
02:00
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 11

Esporles
01:00
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 13

Plus Ultra
02:30
Atlético Pulpileño

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
02:00
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

Almudévar
23:00
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
21:30
Azuqueca
Ciudad Real
01:00
La Roda
Quintanar del Rey
01:00
Calvo Sotelo
Marchamalo
02:00
Torrijos
Manzanares
02:30
Atletico Ibanes

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ergene Velimeşespor
17:00
Kahramanmaraşspor
Afjet Afyonspor
17:00
Şanlıurfaspor
Sarıyer
17:00
Gümüşhanespor
Çorum Belediyespor
17:00
Hacettepe
Niğde Belediyespor
17:00
24 Erzincanspor
İnegölspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Manisa BBSK
17:00
Zonguldak Kömürspor
Ankara Demirspor
17:00
Amed SK
Kocaelispor
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kastamonuspor
17:00
Kırklarelispor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Etimesgut Belediyespor
17:00
Van BB
Serik Belediyespor
17:00
Karacabey Birlikspor
Karabükspor
17:00
Sakaryaspor
Sivas Belediyespor
17:00
Eyüpspor
Turgutluspor
17:00
Pazarspor
Pendikspor
17:00
Bugsaşspor
Elazığspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Bayburt İÖİ
17:00
Bodrumspor

5 Brazil - Copa do Nordeste

Botafogo PB
07:30
Atlético Alagoinhas
Altos
01:45
Globo

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco ES
05:00
Rio Branco-VN

5 Brazil - Roraimense

GAS
03:30
São Raimundo RR

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Violette AC
02:00
Triomphe Liancourt
Racing Club Haitien
02:00
Capoise

2454 Albania - 1st Division

Vora
19:30
Partizani Tirana II
Turbina Cërrik
19:30
Pogradeci
Besa Kavajë
19:30
Elbasani
Egnatia Rrogozhinë
19:30
Tomori Berat
Luftëtari Gjirokastër
20:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Naftëtari Kuçovë
19:30
Gramozi Ersekë
Butrinti Sarandë
19:30
Maliqi
Memaliaj
19:30
Delvina
Këlcyra
19:30
Përmeti
Albpetrol Patos
19:30
Devolli

146 South Africa - Nedbank Cup

Free State Stars
17:00
Uthongathi

2756 Malta - Fa Trophy

Ghajnsielem
01:00
Pietà Hotspurs
Xewkija
01:30
Fgura United
Birzebbuga
02:30
Siggiewi

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
20:30
Pretoria Callies
Bizana Pondo Chiefs
20:30
Steenberg United

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
16:00
USM Alger U21
JSM Skikda U21
16:00
ASO Chlef U21
WA Tlemcen U21
16:00
US Biskra U21
NC Magra U21
16:00
JS Saoura U21
RC Relizane U21
16:00
MC Alger U21
USM Bel Abbès U21
16:00
MC Oran U21
Paradou AC U21
17:00
Bordj Bou Arreridj U21

32 Spain - Segunda Division Women

Ciudad de Murcia W
01:00
Discobolo-La Torre W
Tres Cantos W
02:30
Fuensalida W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
02:45
Carrick Rangers U20
Dungannon Swifts U20
02:45
Linfield U20
Glentoran U20
02:45
Ballymena United U20
Warrenpoint Town U20
02:45
Glenavon U20

32 Spain - Spain Youth League

Deportivo La Coruña U19
17:00
Ural U19
Atl. Madrid U19
17:30
Los Yébenes SB U19
Racing Ferrol U19
18:00
Lugo U19
Mallorca U19
18:00
San Francisco U19
Burgos CF U19
18:00
Real Valladolid U19
Santa Fe U19
18:00
Almería U19
Kelme U19
21:30
Atlético Madrileño U19
Numancia U19
21:45
Mutilvera U19
El Olivar U19
21:45
Jàbac i Terrassa U19
Huesca U19
22:00
Real Zaragoza U19
Rayo Vallecano U19
22:00
Badajoz U19
Alcorcón U19
22:00
Móstoles U19
Real Murcia U19
22:00
Albacete U19
Atlético Perines U19
22:30
Real Oviedo U19
Santa Marta U19
22:30
Trival Valderas U19
Villarreal U19
22:30
Torre Levante U19
Espanyol U19
23:00
Barcelona U19
Extremadura UD U19
23:00
Real Madrid U19
San Félix U19
23:00
Granada U19
Victoria U19
23:30
Orientación Marítima U19
Pamplona U19
00:00
UD Logroñés U19
Maracena U19
00:00
Dos Hermanas SA U19
Roda U19
00:30
Alboraya U19
Celta de Vigo U19
01:30
Conxo Santiago U19
Oyonesa U19
01:30
Tudelano U19
UD San Fernando U19
04:00
Puertos Las Palmas U19
Arucas U19
04:00
Las Palmas U19

97374 Jordan - 1st Division

Sama Al Sarhan
19:00
Al Karmal
Al Arabi
19:00
Ittihad Al Ramtha
Dar Al Dawaa
23:00
Al Yarmouk

44 Argentina - Copa de la Superliga

Defensa y Justicia
03:10
Estudiantes

80 Chile - Segunda División

Colchagua
04:00
Deportes Linares
San Antonio Unido
04:00
Lautaro de Buin

49477 ไทยลีก 3

Grakcu Sai Mai United
15:30
Chamchuri United
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Army
Samut Prakan
15:30
Inter Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Welfare Royal Air Force
Banbueng
15:30
Kabin United
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
ACDC
Royal Thai Fleet
15:30
Cha Choeng Sao
Nan
15:30
Uttaradit
See Kwae
15:30
Wat Bot City
Chaiyaphum United
15:30
Mahasarakham United
Sakon Nakhon
15:30
Yasothon
Phattalung
15:30
Satun United
Pathum Thani University
15:30
Raj Pracha
Kanchanaburi
15:30
Hua Hin City
Bang Pa-in
15:30
Kanjanapat Group
IPE Samut Sakhon
15:30
Muangkan United
North Bangkok University
16:00
Prime Bangkok
Maejo United
16:00
Northern Tak United
Phitsanulok
16:00
Kamphaeng Phet
Khonkaen Mordindang
16:00
Huai Thalaeng United
Surin
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Udon United
16:00
Surin Sugar
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Krabi
Nara United
16:00
Jalor City
Saraburi United
16:00
Samut Songkhram
Ang Thong
16:00
Assumption United
Chanthaburi
17:00
Rayong United
Sa Kaeo City
17:00
Kohkwang
Nonthaburi
18:00
Bangkok
Bankhai United
18:00
Marines Eureka
Trang
18:00
Pattani
Patong City
18:00
Surat Thani FC
Muangnont
18:30
Siam