ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2563

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ซันเดอร์แลนด์
02:00
แบล็กพูล
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

กริมสบี้ ทาวน์
02:00
Bradford City

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:30
อาร์เคซี วาลไวก์
เอ็มเมน
00:45
อูเทรชท์
พีเอสวี
02:00
วีวีวี เวนโล
ทเวนเต้
03:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

เอาก์สบวร์ก
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
00:30
Osnabrück
ฮอฟเฟ่นไฮม์
00:30
Greuther Fürth
Ulm
00:30
ชาลเก้ 04
Eintracht Braunschweig
02:00
ดอร์ทมุนด์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
02:45
พาเดอร์บอร์น
Elversberg
02:45
มึนเช่นกลัดบัค
Dynamo Dresden
02:45
Darmstadt 98

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Crotone
00:30
ปาร์มา
ยูเวนตุส
02:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

บาเลนเซีย
23:30
เซบีย่า
เอลเช่
23:30
โอซาซูนา
เอสดี ฮูเอสก้า
01:45
เลบันเต้
เรอัล โซเซียดาด
01:45
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล บายาโดลิด
04:00
บาร์เซโลน่า
บียาร์เรอัล
04:00
แอธเลติก บิลเบา

462 England - National League

Hartlepool United
01:00
Stockport County
Halifax Town
02:00
Eastleigh
Boreham Wood
02:45
Weymouth

462 คาราบาว คัพ

เบรนท์ฟอร์ด
00:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 England - Fa Trophy

Alfreton Town
02:45
King's Lynn Town
Bromley
02:45
Hemel Hempstead Town

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
20:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
02:45
Halesowen Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
02:45
Kendal Town
Mossley
02:45
Brighouse Town

462 England - Non League Premier: Northern

Radcliffe Borough
02:45
Lancaster City

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Bayern Alzenau
Sonnenhof Großaspach
23:00
Stuttgart II
Balingen
01:00
Kickers Offenbach
Schott Mainz
01:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

Rödinghausen
20:00
Alemannia Aachen
Borussia Dortmund II
23:30
Fortuna Düsseldorf II

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
23:00
Nea Salamis
Omonia Nicosia
01:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
19:30
Aris

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Příbram
Sigma Olomouc
21:00
Jablonec
Sparta Praha
23:00
Slovan Liberec

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Dunkerque
02:00
Auxerre
Châteauroux
02:00
Clermont
ก็อง
02:00
Sochaux
อาเมียงส์
02:00
Ajaccio
Grenoble Foot 38
02:00
Troyes
Le Havre
02:00
Rodez
Paris
02:00
แก็งก็อง
Niort
02:00
วาล็องเซียนส์
Nancy
02:00
Chambly
Pau
02:00
ตูลูส

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
00:00
Hapoel Haifa
Hapoel Hadera
01:00
Maccabi Netanya
Maccabi Haifa
01:05
Bnei Yehuda

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
00:00
Hapoel Umm al-Fahm

251 Italy - Serie B

Cittadella
01:00
โฟรซิโนเน่
Cosenza
01:00
Venezia
Vicenza
01:00
Reggina
Monza
01:00
Ascoli
Pescara
01:00
เบรสชา
Pisa
01:00
คิเอโว่
Pordenone
01:00
Cremonese
สปาล
01:00
เลชเช่
เอ็มโปลี
03:00
Reggiana

2756 Malta - Premier League

Floriana
23:00
Birkirkara
Sirens
01:30
Mosta

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
01:45
Marsa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
00:00
Haugesund
Brann
00:00
Odd
Vålerenga
00:00
Start
Strømsgodset
00:00
Stabæk
Mjøndalen
00:00
Aalesund
Sandefjord
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

Sogndal
19:00
Ranheim

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
03:15
Rio Ave

155 Romania - Liga 1

ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
Universitatea Craiova

1161 Scotland - League One

Peterhead
02:45
Montrose

1161 Scotland - League Two

Brechin City
02:45
Annan Athletic

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
02:30
ยังบอยส์

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
00:15
FC Schaffhausen
Stade Lausanne-Ouchy
00:15
Wil
Neuchâtel Xamax
01:00
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Hatayspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
กาลาตาซาราย
23:00
Göztepe

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Newtown
Barry Town United
02:45
Penybont

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Mendoza
07:30
Tigre

5 Brazil - Serie B

Operário PR
02:00
Juventude
CSA
05:15
Vitória

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
20:30
Cobresal
Unión La Calera
05:15
Deportes Iquique

80 Chile - Primera B

San Marcos
01:00
Puerto Montt
Deportes Valdivia
03:00
Deportes Temuco
Magallanes
04:00
Cobreloa

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
04:30
Sol de América

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
06:00
CR Belouizdad
NA Hussein Dey
06:00
ES Sétif
JS Kabylie
06:00
Aïn M'lila

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
19:30
Dauphins Noirs
Saint Eloi Lupopo
21:30
Blessing

886 Egypt - Premier League

ENPPI
22:00
Ghazl El Mehalla
El Geish
00:30
Misr Lel Makasa

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
CI Kamsar
Wakirya
06:00
ASFAG

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
18:00
Mbeya City
Biashara United
20:00
Tanzania Prisons
Kagera Sugar
20:00
Polisi Tanzania
Mwadui
20:00
Coastal Union

488 Iran - Azadegan League

Khooshe Talaee Saveh
17:30
Mes Kerman
Arman Gohar
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Qashqai
17:30
Kheybar Khorramabad
Malavan
17:30
Esteghlal Khuzestan
Chooka Talesh
17:30
Havadar
Baderan
17:30
Fajr Sepasi
Navad Urmia
17:30
Shahrdari Astara
Pars Jam Bushehr
17:30
Shahin Bushehr
Esteghlal Mollasani
17:30
Oxin Alborz

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
18:30
Sepahan

21462 Kuwait - Premier League

Al Sahel
20:00
Al Salmiyah
Burgan
22:35
Al Nasar

7091 Oman - Professional League

Dhofar
20:15
Sohar
Nizwa
21:00
Al-Musannah
Al-Nahda
22:30
Saham
Al Seeb
22:30
Al-Ittihad

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
20:00
Al Khor
Al Sailiya
22:30
Umm Salal
Al Gharafa
22:30
Al Wakrah

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
19:40
Abha
Al Faisaly
21:50
Al Ittifaq
Al Wahda
22:20
Al-Ain
Al Ahli Jeddah
23:50
Al Fateh

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
19:00
Al-Thuqbah
Al Shoalah
19:10
Al Draih
Al Hazm
19:20
Al Najoom
Al Sahel
21:30
Al Khaleej
Al Nahdha
21:30
Hajer

1439 Tunisia - Ligue 1

Kairouan
06:00
ES Tunis

153732 India - Indian Super League

Odisha FC
21:00
NorthEast United

462 England - Vanarama National League South

Welling United
02:45
Havant & Waterlooville

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Wilstermann
Municipal Vinto
02:00
Real Potosí
Bolívar
04:00
Santa Cruz
Oriente Petrolero
04:15
Always Ready

99474 World - CAF Champions League

Young Buffaloes
20:00
Vita Club
Galaxy
20:30
Mamelodi Sundowns
Teungueth
00:00
Raja Casablanca

99474 World - CAF Confederations Cup

NAPSA Stars
20:00
Songo
Alamal Atbara
20:00
Salitas
Sagrada Esperança
21:00
Orlando Pirates
USGN
21:30
JS Kabylie
Al-Ittihad
22:00
Pyramids FC
Al Mokawloon
23:00
Etoile du Sahel

251 Italy - Serie C: Girone C

Trapani
06:00
Ternana

20 Portugal - 2. Division: Group F

Alverca
02:00
Caldas

32 Spain - Tercera - Group 4

Lagun Onak
01:30
CD Vitoria

5 Brazil - Matogrossense

Dom Bosco
03:00
Luverdense

5 Brazil - Piauiense

Picos
02:00
4 de Julho

2454 Albania - 2nd Division

Labëria
19:30
Tepelena

2756 Malta - Fa Trophy

Nadur
01:00
Msida St. Joseph

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Shabab Al Ahli Dubai
19:45
Emirates
Al Nasr
22:45
Ajman

32 Spain - Primera Division Women

Logroño W
17:00
Athletic Club W
Levante W
18:30
Madrid CFF
Deportivo de La Coruña W
20:00
Barcelona W
Santa Teresa W
21:00
Rayo Vallecano W
Huelva W
21:30
เรอัล มาดริด
Valencia W
22:00
Eibar W
Sevilla W
22:00
Atletico Granadilla
Espanyol W
22:30
Real Betis W
Atletico Madrid W
00:00
Real Sociedad W

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
06:00
ES Sétif U21
S Kabylie U21
06:00
Aïn M'lila U21
Olympique Médéa U21
06:00
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
Bnei Eilat
Ihud Bnei Baka
18:30
Hapoel Ramot Menashe
Beitar Ir Ma'ale Adumim
19:00
Maccabi Ironi Netivot
Ihud Bnei Kfar Kara
19:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Beitar Ramat Gan
19:00
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Qalansawe
19:00
Beitar Petah Tikva
Tzeirei Sakhnin
19:00
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Tirat HaCarmel
19:15
MS Kfar Kama
Ahva Kafr Manda
19:30
Ihud Bnei Shfaram
Beitar Nahariya
19:30
Ahi Akko
Elnahada Nazareth
19:30
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Gedera
19:30
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Merhavim
19:30
Beitar Yavne
Shikun HaMizrah
19:30
Moadon Tzeirey Rahat
Beitar Haifa Jacob
19:30
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Kfar Bara
19:30
Hapoel Kiryat Ono
Pardes Hanna-Karkur
19:30
Hapoel Beit Shean
Bnei Bir al-Maksur
19:30
Tzeirei Kafr Kanna
Maccabi Ma'alot Tarshiha
19:30
Maccabi Ahva Sha'ab
Maccabi Ahi Iksal
19:30
Hapoel Ein as-Sahla
Hapoel Pardesya Noam
23:00
Hapoel Mahane Yehuda
Maccabi Ironi Amishav PT
23:30
Otzma Holon
Hapoel Ironi Safed
00:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ironi Modi'in
00:00
Maccabi Kiryat Malachi
MS Jerusalem
00:30
MS Be'er Sheva
Beitar Kfar Saba Shlomi
00:30
Hapoel Hod Hasharon
Sporting Tel Aviv
02:00
Shimshon Tel Aviv

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
18:45
Sporting CP U23
Estoril U23
18:45
Belenenses U23
Leixões U23
22:00
Famalicão U23
Rio Ave U23
22:00
Boavista U23
Vitória Guimarães U23
22:00
Académica U23
Cova da Piedade U23
22:00
Portimonense U23

97374 Jordan - 1st Division

Moghayer Al Sarhan
19:00
Kfarsoum
Al Jalil
19:00
Al Tora
Mansheyat
19:00
That Ras

80 Chile - Segunda División

Fernández Vial
03:00
Deportes Vallenar