ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 16 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
01:00
เซาแธมป์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เลสเตอร์ ซิตี้
01:00
เอฟเวอร์ตัน
ฟูลัม
03:00
ไบรท์ตัน
เวสต์แฮม
03:00
คริสตัล พาเลซ
ลิเวอร์พูล
03:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
00:30
สวอนซีซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
02:00
ลูตัน ทาวน์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
03:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เรดิง
03:00
นอริชซิตี

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
00:30
ไฟร์บวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
02:30
โวล์ฟสบวร์ก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
02:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
02:30
เลเวอร์คูเซ่น
Arminia Bielefeld
02:30
เอาก์สบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ดิฌง
01:00
ลีลล์
อองเช่ร์
01:00
สตราส์บูร์ก
มงต์เปลลิเย่ร์
01:00
เม็ตซ์
แร็งส์
01:00
น็องต์
นีมส์
01:00
นีซ
โอลิมปิก ลียง
03:00
แบรสต์
บอร์กโดซ์
03:00
แซงต์ เอเตียน
โมนาโก
03:00
Lens
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
ลอริยองต์
แรนส์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
00:30
อตาลันต้า
ฟิออเรนติน่า
02:45
ซัสเซาโล่
เจนัว
02:45
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
02:45
นาโปลี
ปาร์มา
02:45
กายารี่
Spezia
02:45
โบโลญญ่า
เวโรน่า
02:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า
03:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เวกัลตะ เซนได
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
กัมบะ โอซาก้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
สากัน โตสู
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เอฮิเมะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ThespaKusatsu Gunma
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เกียวโต แซงก้า
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
FC เรียวเคียว
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

462 England - Fa Trophy

Darlington
03:00
City of Liverpool

462 England - Premier League U18

Reading U18
20:00
Fulham U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
02:30
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Highworth Town
02:30
Basingstoke Town

38 Netherlands - KNVB Beker

Almere City
22:30
วีวีวี เวนโล
De Graafschap
00:45
พีเอสวี
อาแจกซ์
03:00
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:30
Osnabrück
พาเดอร์บอร์น
00:30
Eintracht Braunschweig
Holstein Kiel
00:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
01:00
MSV Duisburg
Viktoria Köln
01:00
Uerdingen
Magdeburg
01:00
Saarbrücken
Ingolstadt
01:00
Hansa Rostock
Meppen
01:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
Elversberg
Mainz 05 II
00:00
TuS RW Koblenz
Sonnenhof Großaspach
00:00
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Borussia M'gladbach II
22:00
Bonner SC
Preußen Münster
00:00
Alemannia Aachen
Rot Weiss Ahlen
01:00
Fortuna Köln
SV 1919 Straelen
01:30
Homberg
Bergisch Gladbach
01:30
Wuppertaler SV

11 โอเบอร์ลีกา

Hilden
02:00
Cronenberger SC

143 Austria - Austrian Cup

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Amstetten
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:00
Elektra
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:30
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

Antwerp
00:45
Zulte-Waregem
AS Eupen
00:45
เกงค์
เกนท์
03:00
Waasland-Beveren
Kortrijk
03:00
Standard Liège

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:30
Beroe

266 Croatia - 2. HNL

Junak
19:00
Sesvete
Dubrava Zagreb
19:00
Orijent 1919

266 Croatia - Croatia Cup

Rudeš
19:00
ดีนาโมซาเกร็บ
GOSK Dubrovnik
19:00
Slaven Koprivnica
Varaždin
22:00
Rijeka

116 Cyprus - Cyprus Cup

Alki Oroklini
22:00
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
20:00
Slovácko
Slovan Liberec
20:00
Opava
Sparta Praha
22:00
Pardubice

320 Denmark - Landspokal Cup

SønderjyskE
22:30
Lyngby
AGF
00:30
Horsens

125 Greece - Super League

AEK Athens
00:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
00:00
MTK
Honvéd
00:00
Diósgyőr
Paksi SE
02:15
เฟเรนซ์วารอส
Budafoki MTE
02:15
Mezőkövesd-Zsóry

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
01:00
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Tel Aviv
01:45
Maccabi Netanya

802 Israel - State Cup

Hapoel Ra'anana
00:00
Hapoel Iksal

57142 Macedonia FYR - First League

Belasica
19:00
Vardar
Skendija 79
19:00
Pelister
Makedonija
19:00
Renova
Shkupi
19:00
Struga
Rabotnicki
19:00
Borec
Sileks
19:00
Akademija Pandev

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
00:00
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

Åsane
22:00
Raufoss

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
02:30
Pogoń Szczecin

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

ปอร์โต้
01:45
ปากอส เฟอร์ไรร่า
เบนฟิกา
04:00
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
20:00
Academica Clinceni
Argeş
22:00
Hermannstadt
Voluntari
00:30
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rotor Volgograd
22:00
Arsenal Tula
Sochi
22:00
Dinamo Moskva
เซนิต
00:00
สปาร์ตัก มอสโก

1161 Scotland - League Cup

Livingston
02:45
Ross County
St. Mirren
03:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Partizan
20:00
Mladost Lučani
Bačka Palanka
20:00
Radnički Niš
Zlatibor Čajetina
20:00
Mačva Šabac
Rad Beograd
20:00
Spartak Subotica
Radnik Surdulica
22:00
Čukarički
Javor Ivanjica
22:00
Voždovac
Napredak
22:00
Novi Pazar
Metalac GM
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
20:00
Ružomberok
Nitra
20:00
Trenčín
สโลวาน บราติสลาวา
00:15
Žilina

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:00
Gorica
Celje
21:00
Koper
Domžale
23:00
Aluminij

32 Spain - Copa Del Rey

Poblense
20:00
Olot
Coruxo
21:15
มาลากา
Lealtad
21:30
อัลกอร์กอน
Burgos
22:00
FC Andorra
Quintanar del Rey
00:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
L'Hospitalet
00:00
อัลเมรีอา
San Fernando CD
00:00
Castellón
คอร์โดบา
00:00
อัลบาเซเต้
นูมานเซีย
00:30
Lorca Deportiva
Racing Murcia
01:00
เลบันเต้
Cardassar
01:00
แอตเลติโก มาดริด
Terrassa
01:00
บาเลนเซีย
Las Rozas
01:00
Mirandés
Gimnástica Torrelavega
01:00
เรอัลซาราโกซา
Llagostera-Costa Brava
01:00
เอสปันญ่อล
Ibiza Islas Pitiusas
01:00
Sabadell
Atlético Baleares
01:00
Fuenlabrada
Amorebieta
01:00
UD Logroñés
Internacional
01:00
Linares Deportivo
Guijuelo
01:30
มาจอร์กา
ราโย่ มายาดาฮองด้า
01:30
Yeclano
Marbella
02:00
Lleida Esportiu
CD Calahorra
02:30
La Nucia
Buñol
03:00
เอลเช่
Rincón
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Leioa
03:00
บียาร์เรอัล
Marino
05:30
Cornellà

62 Switzerland - Super League

Luzern
00:15
Zürich
บาเซิ่ล
02:30
ยังบอยส์
St. Gallen
02:30
ลูกาโน

404 Turkey - Turkish Cup

BB Erzurumspor
17:00
Erokspor
Gazişehir Gaziantep
18:00
Kocaelispor
Alanyaspor
20:00
Adanaspor
แทร็บซอนสปอร์
22:15
Adana Demirspor
Fenerbahçe
01:00
Karacabey Birlikspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Desna
19:00
Zorya

515 Wales - Premier League

Haverfordwest County
02:45
Barry Town United

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
CSA
Vitória
07:30
Juventude
Brasil de Pelotas
02:30
Botafogo SP
Guarani
05:15
Confiança
Chapecoense
05:15
Náutico

80 Chile - Primera Division

Palestino
20:30
Santiago Wanderers
Deportes Iquique
04:00
Univ. Concepción
เอฟเวอร์ตัน
06:30
Unión Española

53128 Guatemala - Primera Division

Aurora
04:00
Solola

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Tshakhuma
AmaZulu
22:30
Golden Arrows
Orlando Pirates
00:00
Chippa United
Bloemfontein Celtic
00:00
Baroka

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
22:30
Salitas
Rahimo
22:30
Royal

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
21:30
Dauphins Noirs
TP Mazembe
21:30
Lubumbashi Sport

886 Egypt - Premier League

Aswan
19:30
El Geish
Ceramica Cleopatra
22:00
National Bank of Egypt
Wadi Degla
00:30
Al Mokawloon

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Hearts of Oak
Ashanti Gold
22:00
King Faisal

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
Loubha Télimélé
Eléphant Coléah
06:00
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:00
Gor Mahia

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
23:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
20:00
Buildcon
Power Dynamos
20:00
NAPSA Stars
Nkana
20:00
Kitwe United

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
02:30
Atlètic Club d'Escaldes
Penya Encarnada
02:30
Engordany

488 Iran - Azadegan League

Mes Kerman
17:30
Navad Urmia
Oxin Alborz
17:30
Khooshe Talaee Saveh
Shahrdari Astara
17:30
Esteghlal Mollasani
Havadar
17:30
Baderan
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Chooka Talesh
Fajr Sepasi
17:30
Pars Jam Bushehr
Kheybar Khorramabad
17:30
Malavan
Shahin Bushehr
18:00
Qashqai
Esteghlal Khuzestan
18:00
Arman Gohar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Najoom
19:00
Najran
Al Shoalah
19:05
Al Ta'ee
Ohod
19:35
Al Nahdha
Al Khaleej
21:25
Al Bukayriyah

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Dhamk
19:35
Al Taawon
Al Quadisiya
21:25
Al Shabab
Al Nassr
00:20
Al Raed

1439 Tunisia - Ligue 1

Kairouan
20:00
Club Africain

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
Goa

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
07:00
Royal Pari
Municipal Vinto
02:00
The Strongest
Oriente Petrolero
06:30
Santa Cruz

99474 World - CONCACAF Champions League

Olimpia
08:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
Tigres UANL
10:30
นิวยอร์กซิตี

11555657 South America - Copa Sudamericana

Universidad Católica
07:30
Vélez Sarsfield
Defensa y Justicia
05:15
Bahia

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
07:30
Libertad
Santos
05:15
Grêmio

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Vercelli
21:00
Livorno

251 Italy - Serie C: Girone B

Arezzo
21:00
Fano
Legnago Salus
21:00
Imolese

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
21:00
Monopoli
Bisceglie
21:00
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:30
Folgore Caratese
Saluzzo
20:30
Sanremo
Arconatese
20:30
Borgosesia
Derthona
20:30
Casale
PDHAE
20:30
Fossano
Arconatese
20:30
Derthona
Casale
20:30
Sestri Levante
Castellanzese
20:30
Saluzzo
Gozzano
20:30
Borgosesia
Sanremo
20:30
PDHAE
Vado
20:30
Caronnese
Legnano
21:00
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Pontisola
Villa d'Almè
20:30
Crema
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Scanzorosciate

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Este
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Bagnolese
Correggese
20:30
Prato
Corticella
20:30
Seravezza
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Pro Livorno
Real Forte Querceta
20:30
Mezzolara
Seravezza
20:30
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

Sangiovannese
20:30
Robur Siena
Pianese
20:30
Gavorrano
Tiferno Lerchi
20:30
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Giulianova
FC Rieti
20:30
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Muravera
20:30
SSC Giugliano
Vis Artena
20:30
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:30
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

Troina
20:30
Castrovillari

2 Poland - 2. Liga East

Sokół Ostróda
22:15
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group B

Felgueiras 1932
01:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

Pedras Rubras
22:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group H

Moura
22:00
Lagos

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
21:45
Caudal
Vallobín
02:00
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
01:00
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
00:00
Vilamarxant
Jove Espanol
01:00
Eldense
Paterna
02:00
Acero

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
21:45
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Tájar
00:00
Almería II
Union Estepona
01:30
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
22:00
El Palmar
EDMF Churra
02:30
Minerva
Olímpico Totana
02:30
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

Aceuchal
02:30
Calamonte
Chinato
02:30
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 17

Huesca II
01:00
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
02:00
Ciudad Real

5 Brazil - Copa do Nordeste

Atlético Alagoinhas
05:30
Botafogo PB

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
05:00
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca 2

Nova Iguaçu
01:00
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Matogrossense

Nova Mutum EC
02:30
Luverdense

5 Brazil - Piauiense

Altos
01:45
4 de Julho
Ríver
02:00
Timon

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Comercial MS

5 Brazil - Brasileiro U20

Fluminense U20
01:00
Flamengo RJ U20

86 Ukraine - Youth League

Olimpik Donetsk U21
17:00
Mariupol U21

41 Europe - Champions League Women

BIIK Kazygurt
13:00
Zhilstroy-2 2 W
Slavia Prague W
20:00
Fiorentina W
Paris SG W
20:30
Leczna W
Manchester City W
22:00
Goteborg FC W
Barcelona W
23:00
พีเอสวี
Rosengard W
00:00
Lanchkhuti
Wolfsburg W
00:00
Subotica W
Bayern Munich W
00:00
Ajax W
LSK Kvinner W
00:30
Minsk FK W
Fortuna Hjorring W
01:00
Pomurje
Glasgow City W
02:00
Sparta Prague W
Chelsea W
02:00
SL Benfica

2756 Malta - Fa Trophy

Mqabba
23:30
San Gwann

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:30
Free State Stars
Polokwane City
20:30
Cape Umoya United
Steenberg United
20:30
Cape Town Spurs
Pretoria Callies
20:30
University of Pretoria

716 Nigeria - Npfl

Kano Pillars
22:00
Katsina United
Heartland
22:00
Nasarawa United
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
Kwara United
22:00
Enyimba
Abia Warriors
22:00
Rivers United
Enugu Rangers
22:00
Akwa United
Akwa Starlets
22:00
Jigawa Golden Stars
Sunshine Stars
22:00
Ifeanyi Uba
Lobi Stars
22:00
MFM
Warri Wolves
22:00
Adamawa United

65437 Panama - Lpf

Independiente
04:00
Costa del Este

122 Kosovo - Kosovar Cup

Besa Pejë
18:30
Istogu
Flamurtari
18:30
Drenasi
Onix Banjë
18:30
KF Llapi
A&N
18:30
KF Kika
Kosova VR
18:30
Prishtina
Dardana
18:30
KF Ballkani

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
22:00
Huelva W
Sevilla W
23:00
Levante W

462 England - League Cup Women

Everton W
02:00
Manchester United W

32 Spain - Segunda Division Women

Cáceres II W
23:00
Málaga II W
Santa Teresa II W
23:00
Almería W
DNS de Belen W
00:00
San Pío X
Samper W
02:00
Getafe W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Glenavon U20
Glentoran U20
02:45
Carrick Rangers U20
Linfield U20
02:45
Larne U20
Portadown U20
02:45
Crusaders U20

32 Spain - Spain Youth League

Granada U19
18:00
Rusadir U19
26 de Febrero U19
21:00
Maracena U19
Málaga U19
21:45
Tiro de Pichón U19
Sevilla U19
22:00
Cádiz U19
Calavera U19
22:15
Sanluqueno U19
Polillas U19
23:00
Castilleja U19
Dos Hermanas SA U19
23:45
San Félix U19
Santa Fe U19
00:00
Vázquez Cultural U19
La Cruz U19
01:00
Real Madrid U19
Nervión U19
01:00
Recreativo Huelva U19

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
19:00
Al Jalil
Al Yarmouk
19:00
Blama
Mansheyat
19:00
Sama Al Sarhan

5 Brazil - Paulista Série B

Bandeirante SP
02:00
São José EC

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U20
08:30
Heidelberg United U20
St. Albans Saints U20
08:30
Heidelberg United U20
Eastern Lions U20
09:00
Green Gully U20
Eastern Lions U20
09:00
Green Gully U20
South Melbourne U20
10:00
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:00
Melbourne Knights U20
Port Melbourne U20
12:00
Altona Magic U20
Port Melbourne U20
12:00
Altona Magic U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Dandenong Thunder U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Dandenong City U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Dandenong Thunder U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Dandenong City U20
Hume City U20
15:45
Avondale Heights U20
Hume City U20
15:45
Avondale Heights U20

80 Chile - Segunda División

Deportes Linares
04:00
Lautaro de Buin

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
03:00
Sion Swifts W

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
02:00
St Josephs FC

49477 ไทยลีก 3

Welfare Royal Air Force
15:30
North Bangkok University
Army
15:30
Muangnont
Bangkok
15:30
Grakcu Sai Mai United
Prime Bangkok
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Inter Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
Siam
15:30
Samut Prakan
ACDC
15:30
Royal Thai Fleet
Rayong United
15:30
Bankhai United
Kohkwang
15:30
Banbueng
Kabin United
15:30
Sa Kaeo City
Northern Tak United
15:30
See Kwae
Wat Bot City
15:30
Kamphaeng Phet
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Surin Sugar
Chaiyaphum United
15:30
Yasothon
Kanjanapat Group
15:30
Saraburi United
Samut Songkhram
15:30
Kanchanaburi
Muangkan United
15:30
Ang Thong
Assumption United
15:30
IPE Samut Sakhon
Chamchuri United
16:00
Nonthaburi
Chiangrai Lanna
16:00
Phitsanulok
Uttaradit
16:00
Chiangrai
Surin
16:00
Khonkaen Mordindang
Ubon Ratchathani
16:00
Udon United
Surat Thani FC
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Krabi
16:00
Trang
Jalor City
16:00
Nakhon Si Thammarat
Satun United
16:00
Nara United
Hua Hin City
16:00
Pathum Thani University
Songkhla
16:15
Patong City
Marines Eureka
17:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Raj Pracha
17:00
Bang Pa-in
Lamphun Warrior
18:00
Maejo United
Huai Thalaeng United
18:00
Sakon Nakhon
Cha Choeng Sao
18:30
Chanthaburi