ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
03:00
เวสต์แฮม

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฮราเคิล
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
00:45
Jong PSV
Jong Utrecht
00:45
Excelsior
FC Volendam
00:45
FC Den Bosch
Go Ahead Eagles
03:00
NAC Breda
De Graafschap
03:00
Jong Ajax
Telstar
03:00
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

โวล์ฟสบวร์ก
02:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
03:00
อองเช่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
02:45
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
03:00
โอซาซูนา

49477 ไทยลีก

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:30
พีที ประจวบ เอฟซี

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Barendrecht W
01:30
ADO Den Haag W
พีอีซี ซโวลล์
01:30
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา 2

Bochum
00:30
พาเดอร์บอร์น
Sandhausen
00:30
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
01:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
00:30
Stuttgart II
Astoria Walldorf
01:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
01:30
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Concórdia
01:15
Hamm United
Osdorf
01:30
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

FV Engers 07
01:30
Emmelshausen

919 Armenia - Premier League

Banants
19:30
Ararat-Armenia

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
00:30
Lafnitz
Blau-Weiß Linz
00:30
Juniors OÖ
Austria Lustenau
00:30
Grazer AK
Floridsdorfer AC
00:30
Amstetten
Kapfenberger SV
00:30
SV Horn II
Austria Wien II
02:25
Rapid Wien II

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
02:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
02:00
Club Brugge II

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
22:30
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
17:45
Sportist Svoge
Kariana Erden
17:45
Hebar 1918
Vitosha Bistritsa
06:00
Strumska slava

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
19:00
Inter Zaprešić

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
22:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
23:00
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
00:30
Bohemians 1905

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
01:00
Vejle

320 Denmark - First Division

Viborg
00:00
HB Køge
Kolding IF
01:00
Fremad Amager

17 France - National

Cholet
00:00
Annecy
Lyon Duchère
00:00
Quevilly Rouen
Boulogne
00:30
Avranches
Le Mans
02:00
Orléans

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
02:00
Puskás

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Acre
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Katamon
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Iksal
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Kfar Shalem
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Ra'anana

251 Italy - Serie B

Venezia
01:00
Monza
คิเอโว่
03:00
Reggina

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
02:45
Linfield

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
00:00
Piast Gliwice
Zagłębie Lubin
02:30
Śląsk Wrocław

20 Portugal - Taça De Portugal

Academico Viseu
21:00
Académica
สปอร์ติงลิสบอน
04:15
ปากอส เฟอร์ไรร่า

155 Romania - Liga 1

Botoşani
23:00
Astra
Dinamo Bucureşti
01:30
CSM Iaşi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
23:00
Arsenal Tula

1161 Scotland - Championship

Ayr United
02:45
Raith Rovers

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
22:00
Inđija
Bačka Topola
22:00
Radnik Surdulica
Mladost Lučani
22:00
Napredak
Čukarički
00:00
Javor Ivanjica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
01:00
Ponferradina
เรอัล โอเบียโด้
03:00
เตเนริเฟ

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
Kriens
01:00
FC Schaffhausen
Thun
02:00
Grasshopper
Wil
02:00
Chiasso
Winterthur
02:00
Neuchâtel Xamax

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
23:00
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

Olimpik Donetsk
00:00
Lviv

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
03:10
Quilmes
Estudiantes Río Cuarto
05:10
Platense

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Brasil de Pelotas
Operário PR
02:00
Sampaio Corrêa
CSA
05:15
Oeste
Ponte Preta
05:15
Avaí

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:30
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

Copiapó
20:00
Unión San Felipe
Ñublense
04:30
Deportes Temuco

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
04:30
Deportivo Cuenca

458 Mexico - Liga MX

Pumas UNAM
10:00
León

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:30
Sportivo Luqueño
Libertad
06:45
Guaraní

338 Peru - Segunda Division

Sport Chavelines Juniors
22:00
Santa Rosa PNP
Molinos El Pirata
00:15
Santos
Union Huaral
02:30
Unión Comercio
Alianza Atlético
04:45
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
03:00
Fénix

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
RC Relizane
20:00
JS Saoura
Olympique Médéa
20:00
MC Oran
NA Hussein Dey
20:30
Aïn M'lila
JS Kabylie
21:00
CR Belouizdad
Paradou AC
21:00
MC Alger

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
22:30
SONABEL
RCK
23:00
Police

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
19:30
Dauphins Noirs
Vita Club
19:30
Don Bosco
Sanga Balende
21:30
Groupe Bazano

886 Egypt - Premier League

ENPPI
19:30
Aswan
El Geish
22:00
El Gounah
El Entag El Harby
00:30
Ceramica Cleopatra

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
01:00
Wa All Stars

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
Flamme Olympique
Hafia
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
19:00
Bandari

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
01:30
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

Khouribga
21:00
Tihad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
KMC

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Sepahan
18:30
Nassaji Mazandaran

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
21:00
Ma'an
Aqaba
23:30
Al Sareeh

21462 Kuwait - Premier League

Khaitan
20:00
Al Arabi SC
Al Sahel
22:30
Al Kuwait
Kazma
22:30
Al Jahra

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al-Ain
19:35
Al Quadisiya
Al Raed
21:50
Al Faisaly
Al Shabab
23:45
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

Club Africain
06:00
Tataouine
CA Bizertin
06:00
Slimane
Olympique Béja
06:00
CS Sfaxien
Etoile du Sahel
06:00
Monastir
Stade Tunisien
06:00
Rejiche
Ben Guerdane
06:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Uae League

Hatta
21:00
Bani Yas
Shabab Al Ahli Dubai
21:00
Al Dhafra
Al Jazira
00:00
Al Wahda
Al Khaleej
00:00
Al Ittihad Kalba

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
19:40
Dibba Al Fujairah
Emirates
19:45
Al Arabi
Al Hamriyah
19:45
Al Urooba

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
Hyderabad

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
03:10
Luján

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Real Potosí
Bolívar
03:00
Guabirá
Royal Pari
04:15
Nacional Potosí
Wilstermann
06:30
The Strongest

11555657 South America - Copa Libertadores

River Plate
07:30
Nacional

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Érdi VSE
19:00
Puskás II

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Tenerife II
Unión Viera
04:00
Panadería Pulido

5 Brazil - Roraimense

GAS
06:00
São Raimundo RR

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Telmo
03:10
Fénix
Talleres Remedios
03:10
Defensores Unidos

462 England - Premier League 2 Divison Two

Fulham U23
20:00
Middlesbrough U23
Newcastle Utd U23
02:00
Stoke City U23

146 South Africa - Nedbank Cup

Cape Town All Stars
20:00
Royal AM
Richards Bay
20:00
University of Pretoria

86 Ukraine - Youth League

Vorskla Poltava U21
17:00
Minai U21
Rukh Vynnyky U21
18:00
Dnipro-1 U21
Dynamo Kiev U21
18:00
Kolos Kovalivka U21

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
06:00
Genoa U19
Atalanta U19
06:00
Lazio U19
Bologna U19
06:00
Sassuolo U19
Inter U19
06:00
Juventus U19
Roma U19
06:00
Empoli U19
Sampdoria U19
06:00
Milan U19
Spal U19
06:00
Cagliari U19
Torino U19
06:00
Fiorentina U19

65437 Panama - Lpf

San Francisco
04:00
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
15:50
Campbelltown City

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
21:30
Cercle de Joachim

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
00:00
Garde Nationale
Médine
02:30
Concorde

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
02:00
Genk W
Gent W
02:00
OH Leuven W

147 - COSAFA U20 Championship

Angola U20
17:00
Namibia U20
Mozambique U20
20:30
Zambia U20

614 Algeria - Algeria Youth League

JSM Skikda U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
RC Relizane U21
16:00
JS Saoura U21
Olympique Médéa U21
16:00
MC Oran U21
NA Hussein Dey U21
16:00
Aïn M'lila U21
S Kabylie U21
16:00
CR Belouizdad U21
Paradou AC U21
16:00
MC Alger U21

802 Israel - Lig Bet

Bnei Eilat
16:20
Arad
Shikun HaMizrah
16:30
Hapoel Yeruham
MS Jerusalem
16:30
Beitar Ashdod
Beitar Yavne
17:00
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Merhavim
17:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Ironi Beit Dagan
Beitar Nahariya
17:30
Maccabi Ironi Yafia
Hapoel Gedera
17:30
Maccabi Kiryat Malachi
Hapoel Qalansawe
17:30
Hapoel Kfar Bara
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Shimshon Bnei Taibe
Tzeirey Tamra
18:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Pardes Hanna-Karkur
18:00
Hapoel Ein as-Sahla
Hapoel Pardesya Noam
18:00
Otzma Holon
Hapoel Ramot Menashe
18:20
MS Kfar Kama
Hapoel Ironi Safed
18:30
Ironi Bnei Kabul
Beitar Haifa Jacob
18:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Beitar Ramat Gan
18:30
Roei Heshbon Tel Aviv
Hapoel Beit Shean
18:30
Hapoel Sandala Gilboa
Ironi Nesher
18:30
MS Tirat HaCarmel
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
Shimshon Tel Aviv
MS Be'er Sheva
19:00
Moadon Tzeirey Rahat
Maccabi Ahi Iksal
19:00
Hapoel Bnei Musmus
Ihud Bnei Baka
19:15
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Bnei Bir al-Maksur
06:00
Maccabi Ahva Sha'ab

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Cova da Piedade U23
18:00
Benfica U23

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
21:00
Ripensia Timişoara

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U20
08:30
Port Melbourne U20
St. Albans Saints U20
08:30
Port Melbourne U20
Avondale Heights U20
08:45
Bentleigh Greens U20
Avondale Heights U20
08:45
Bentleigh Greens U20
South Melbourne U20
10:00
Dandenong Thunder U20
South Melbourne U20
10:00
Dandenong Thunder U20
Heidelberg United U20
11:00
Melbourne Knights U20
Heidelberg United U20
11:00
Melbourne Knights U20
Altona Magic U20
12:00
Green Gully U20
Altona Magic U20
12:00
Green Gully U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Dandenong City U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Dandenong City U20
Hume City U20
15:45
Eastern Lions U20
Hume City U20
15:45
Eastern Lions U20

69697 Vietnam - U21 Championship

SLNA U21
15:00
Pho Hien U21
Long An U21
17:30
Viettel U21

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
18:00
CPK
เบนฟิกา
18:00
Casa de Portugal
Cheng Fung
20:00
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
02:00
Lincoln Red Imps