ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 2 ธ.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

คราสโนดาร์
00:55
แรนส์
อิสตันบูล บีบี
00:55
แอร์เบ ไลป์ซิก
เซบีย่า
03:00
เชลซี
ดอร์ทมุนด์
03:00
ลาซิโอ
คลับ บรูกก์
03:00
เซนิต
ยูเวนตุส
03:00
ดินาโมเคียฟ
เฟเรนซ์วารอส
03:00
บาร์เซโลน่า
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
02:00
สวอนซีซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
มิลล์วอลล์
ลูตัน ทาวน์
02:45
นอริชซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
วัตฟอร์ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
เรดิง
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
จิลลิ่งแฮม
ฮัลล์ซิตี
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Walsall
02:00
Stevenage
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
Mansfield Town

479 เจลีก 2

เกียวโต แซงก้า
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โทชิกิ SC
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
เอฮิเมะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
Giravanz Kitakyushu
FC เรียวเคียว
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
ThespaKusatsu Gunma
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ

49477 ไทยลีก

การท่าเรือ เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

462 England - National League

Dagenham & Redbridge
02:00
Notts County
Halifax Town
02:45
Barnet

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
02:45
York City
Darlington
02:45
Gateshead
Southport
02:45
Farsley Celtic

462 England - Professional Development League

Sheffield Utd U23
20:00
Crewe U23

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Willand Rovers
02:30
Evesham United

38 Netherlands - KNVB Beker

HV & CV Quick
01:45
NEC
TEC
01:45
โกรนิงเงิน
Capelle
01:45
AFC
DVS '33
01:45
วิลเลม ทเว
HHC
01:45
วิเทสส์
Westlandia
01:45
SteDoCo
Kozakken Boys
01:45
Harkemase Boys
OSS '20
01:45
Katwijk
UNA
01:45
Groene Ster

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
01:00
Unterhaching
Hansa Rostock
01:00
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nord

Altona 93
01:30
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: West

Wiedenbrück
00:30
Borussia M'gladbach II
Fortuna Düsseldorf II
01:30
Alemannia Aachen
Homberg
01:30
Bergisch Gladbach
Wuppertaler SV
01:30
SV 1919 Straelen

11 โอเบอร์ลีกา

SF Niederwenigern
01:00
SF Baumberg
TVD Velbert
01:30
Schwarz-Weiß Essen
Monheim
01:30
1. FC M'gladbach
Schonnebeck
01:30
Germania Ratingen
Cronenberger SC
01:30
TuRU 1880 Düsseldorf
Dusseldorf-West
01:30
Meerbusch
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
01:30
Kray
Sterkrade-Nord
02:00
FC Bocholt

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
17:30
Ararat
Pyunik
20:30
Lori

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
16:00
Qarabağ II
Keşlə II
17:00
MOIK
Sumqayıt II
17:00
Zaqatala

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
23:00
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
19:00
Mladost Doboj Kakanj
Krupa na Vrbasu
19:00
Borac Banja Luka
Zrinjski
21:00
Zeljeznicar
Sarajevo
23:00
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
20:00
Botev Plovdiv
Levski Sofia
22:30
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
23:00
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
19:30
Medimurje Cakovec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
19:00
Hradec Králové
Třinec
19:30
Chrudim
Varnsdorf
19:30
Slavoj Vyšehrad
Vysočina Jihlava
19:30
Táborsko
Vlašim
19:30
Viktoria Žižkov
Lisen
19:30
Prostějov
Blansko
19:30
Ústí nad Labem

320 Denmark - Landspokal Cup

Jammerbugt
23:30
Holstebro

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
00:30
Flora

125 Greece - Super League

Larissa
22:15
Aris

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat Gan
00:00
Hapoel Rishon LeZion

251 Italy - Serie B

Monza
00:00
Vicenza

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
19:00
Belasica
Skendija 79
19:00
Makedonija
Rabotnicki
19:00
Pelister
Sileks
19:00
Vardar
Akademija Pandev
19:00
Renova
Borec
19:00
Struga

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
01:00
Tarxien Rainbows

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Sutjeska
Jezero
19:00
Petrovac
Iskra
20:00
Budućnost
Zeta
21:00
Mladost
Dečić
21:45
Mladost Ljeskopolje

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Viking
00:00
Brann
Haugesund
00:00
Mjøndalen
Sarpsborg 08
00:00
Kristiansund
Aalesund
00:00
Sandefjord
Start
00:00
Bodø / Glimt
Stabæk
02:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Lillestrøm
00:00
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
00:00
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Sandecja Nowy Sącz
18:00
Jastrzębie
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Puszcza Niepołomice
Bełchatów
23:00
Chrobry Głogów
Arka Gdynia
02:30
Korona Kielce

2 Poland - Polish Cup

Stal Mielec
23:40
Piast Gliwice

227 Russia - Youth League

Lokomotiv Moskva U19
17:00
Ufa U19
UOR №5 U20
17:00
Zenit U19
Khimki U20
17:00
Akademiya Konoplev U20
Strogino U20
17:00
Rubin Kazan U19
Akhmat Grozny U19
18:00
Arsenal Tula U19
Sochi U19
18:00
Tambov U19
CSKA Moscow U19
18:00
Ural U19
Dinamo Moskva U19
19:00
Rotor Volgograd U20

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
22:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
18:30
Petržalka akadémia
Slavoj Trebišov
18:30
Slovan Bratislava II
Banska Bystrica
18:30
Komárno
Skalica
18:30
Šamorín
Liptovský Mikuláš
18:30
Púchov
Podbrezová
18:30
Partizán Bardejov
Žilina II
18:30
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Gorica
19:00
Domžale
Mura
21:00
Bravo
Koper
23:15
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
01:00
เอสปันญ่อล
เลกาเนส
01:00
ราโย่ บาเยกาโน่
UD Logroñés
01:00
Ponferradina
Castellón
03:00
เรอัลซาราโกซา
ลูโก
03:30
พัลมาส

47 Sweden - Svenska Cupen

Lund
01:00
มัลโม่

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
00:15
Vaduz
Luzern
00:15
Sion
Servette
00:15
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
01:00
Chiasso

404 Turkey - 1. Lig

Altay
17:30
Giresunspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Veres
18:00
Mariupol
Nyva Vinnytsya
18:00
Kolos Kovalivka
VPK-Ahro Shevchenkivka
18:00
Dnipro-1
Ahrobiznes Volochysk
19:00
Vorskla
โอเล็กซานเดรีย
21:30
Minai

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
02:45
The New Saints

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Sampaio Corrêa
Paraná
07:30
Vitória
Botafogo SP
05:00
Juventude

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
20:30
Palestino

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
07:40
Rionegro Águilas

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
04:00
Herediano

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
00:00
Cotzumalguapa
Deportivo Sanarate
04:10
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
00:00
Puerto San Jose
Aurora
04:00
Mixco

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
06:00
Morelia

338 Peru - Segunda Division

Union Huaral
23:00
Santa Rosa PNP
Molinos El Pirata
01:15
Sport Chavelines Juniors
Alianza Atlético
03:30
Santos

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:30
เอฟซี ดัลลัส

1560 Congo - Super Ligue

Simba
21:00
TP Mazembe

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Great Olympics

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
19:00
Mathare United
Gor Mahia
19:00
Zoo Kericho

2568 Zambia - Super League

Red Arrows
20:00
Nkwazi
Kabwe Warriors
20:00
Buildcon
Zanaco
20:00
Young Green Eagles
Kitwe United
20:00
ZESCO United
Green Buffaloes
20:00
Lusaka Dynamos

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
19:40
Tractor Sazi

21462 Kuwait - Premier League

Khaitan
20:00
Burgan
Al Tadhamon
22:30
Al Shabab
Al Arabi SC
22:30
Kazma

74505 Qatar - Q League

Lusail City
22:00
Al Markhiya

5618 China PR - FA Cup

Beijing Guoan
14:00
Wuhan Zall
Guangzhou R&F
19:00
Shandong Luneng

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
21:00
Jamshedpur

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
02:45
Hemel Hempstead Town

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
06:00
Santa Cruz

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportivo Cali
07:30
Vélez Sarsfield
Lanús
05:15
Bolívar

11555657 South America - Copa Libertadores

ฟลาเมงโก
07:30
Racing Club
Nacional
05:15
Independiente del Valle
Palmeiras
05:15
Delfin

556 Belgium - Division 3: ACFF

Warnant
02:00
Verlaine

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
19:00
Videoton II
Lipot SK
19:00
Menfocsanak
Nagyatadi FC
19:00
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

Pontedera
21:00
Lucchese
Pergolettese
21:00
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Arezzo
21:00
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
21:00
Viterbese Castrense
Casertana
21:00
Vibonese
Potenza Calcio
21:00
Avellino
Catania
00:00
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone D

Pro Livorno
20:30
Real Forte Querceta

2 Poland - 2. Liga East

SKRA Częstochowa
18:00
Olimpia Elbląg
Śląsk Wrocław II
18:00
Olimpia Grudziądz
Bytovia Bytów
23:00
Katowice
Chojniczanka Chojnice
23:00
Hutnik Krakow
Motor Lublin
23:30
Lech Poznań II
Kalisz
00:00
Pogoń Siedlce
Wigry Suwałki
00:00
Polkowice

20 Portugal - 2. Division: Group C

Leca
22:00
Pedras Rubras

32 Spain - Segunda B - Group 2

Leioa
01:00
Racing Santander

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
01:00
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 5

Sants
02:00
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 8

Burgos Promesas
21:45
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:30
Mensajero
Unión Viera
04:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

Mar Menor
22:00
Racing Murcia
Real Murcia II
01:00
Olímpico Totana
EDMF Churra
02:15
UCAM Murcia II
Mazarrón FC
02:30
Cartagena II
Lorca
02:30
Muleño

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
17:00
Edirnespor
Tire 1922
17:00
Ankara Adliyespor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Ofspor
Derincespor
17:00
Kemerspor 2003
Artvin Hopaspor
17:00
Kızılcabölükspor
1877 Alemdağspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
Payasspor
17:00
Nevşehirspor
Manisaspor
17:00
Fatsa Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Karaman Belediyespor
17:00
Tokatspor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Nazilli Belediyespor
Yomraspor
17:00
Kütahyaspor
Tepecikspor
17:00
Halide Edip Adıvar
Yozgatspor
17:00
Cengelkoyspor
Fethiyespor
17:00
Erzin Belediyespor
Ceyhanspor
17:00
Mardin BB
Tekirdağspor
17:00
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

İçelspor
17:00
Somaspor
Isparta Davrazspor
17:00
Yalovaspor
Batman Petrolspor
17:00
Karşıyaka
Şile Yıldızspor
17:00
Çarşambaspor
Yeni Altındağ BS
17:00
Arhavispor
Osmaniyespor
17:00
Çatalcaspor
Erbaaspor
17:00
Cizrespor
Erokspor
17:00
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
04:30
Estrela do Norte
Real Noroeste
04:30
Serra

5 Brazil - Carioca 2

CFRJ / Marica
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

Itapipoca
01:30
Icasa
Maranguape
01:30
Crato

5 Brazil - Paranaense 2

Maringá
01:30
Azuriz

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
02:00
Picos
Parnahyba
02:00
Altos

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
05:30
Baré

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Corumbaense
Maracaju
02:00
Águia Negra

99474 World - Friendly International Women

บราซิล W
07:30
เอกวาดอร์

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:00
Santos U20
Cruzeiro U20
01:00
Ceará U20
Palmeiras U20
01:00
Gremio U20
Sport Recife U20
01:00
Vasco U20

251 Italy - Primavera 2

Verona U19
21:00
Cremonese U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
Free State Stars
JDR Stars
20:30
University of Pretoria
Richards Bay
20:30
Cape Town All Stars

344167 N/C America - Concacaf League

Arcahaie
08:00
Forge
Marathón
10:15
Deportivo Saprissa

32 Spain - Copa Federacion

Las Rozas
00:00
Llagostera-Costa Brava

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:30
Armee
Garde Nationale
00:00
Médine
Nouadhibou
06:00
JAHE
Tevragh-Zeïne
06:00
Kedia

99474 World - Arab Club Championship

Al Shabab
23:45
Al Ittihad

119 Georgia - Liga 3

Saburtalo II
16:00
Bakhmaro

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Al-Hidd
21:45
Qalali
Al Ahli
21:45
Al Ittifaq Maqaba

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
02:45
Ballymena United U20
Crusaders U20
02:45
Glenavon U20
Dungannon Swifts U20
02:45
Glentoran U20
Linfield U20
02:45
Warrenpoint Town U20
Portadown U20
02:45
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

Maracena U19
18:00
Rusadir U19
Badajoz U19
22:00
Real Madrid U19
Santa Fe U19
22:00
Granada U19
Sobradillo U19
23:00
Los Llanos Aceró U19
Sanluqueno U19
23:30
Polillas U19
Maspalomas U19
00:00
Orientación Marítima U19
Levante U19
01:30
Alzira U19
Calavera U19
01:30
Nervión U19
Calasanz U19
02:30
Ural U19

155 Romania - Liga 2

Ripensia Timişoara
19:00
Mioveni
Universitatea Cluj
21:45
SSC Farul

97374 Jordan - 1st Division

That Ras
19:00
Al Tora
Kfarsoum
19:00
Sama Al Sarhan
Moghayer Al Sarhan
19:00
Dar Al Dawaa

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Prudente
01:00
Mauá
Manthiqueira
01:00
Itararé
Bandeirante SP
02:00
Osvaldo Cruz
São José EC
03:00
Rio Branco SP

80 Chile - Segunda División

Fernández Vial
20:00
Lautaro de Buin
Deportes Vallenar
03:00
Iberia
Deportes Linares
04:00
Concepcion

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
03:00
Cliftonville W

69697 Vietnam - U21 Championship

Bến Tre U21
13:00
Vĩnh Long U21
Ha Noi U21
15:15
Hạ Long CFC U21
Viettel U21
15:15
Nam Dinh U21
Công An Nhân Dân U21
15:15
Tay Ninh U21
Hoang Anh Gia Lai U21
15:15
SLNA U21
Long An U21
15:15
Dong Thap U21
Dak Lak U21
15:15
Pho Hien U21
Khánh Hoà U21
17:30
Da Nang U21

69697 Vietnam - Women's National League

GT Thai Nguyen
16:00
TKS Viet Nam
PP Ha Nam
18:30
Son La

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
02:00
Lincoln Red Imps