ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 13 ต.ค. 2563

462 อีเอฟแอลลีกทู

Cheltenham Town
01:00
กริมสบี้ ทาวน์
Walsall
01:00
Leyton Orient

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
23:00
De Graafschap

99474 World - Friendly International

มาลี
21:00
Iran
ญี่ปุ่น
21:45
โกตดิวัวร์
โมร็อกโก
01:00
คองโก
ไนจีเรีย
01:30
ตูนิเซีย
เซเนกัล
02:00
มอริเตเนีย
เม็กซิโก
02:00
แอลจีเรีย

462 England - National League

Altrincham
01:45
Solihull Moors
Barnet
01:45
Weymouth
Dover Athletic
01:45
Aldershot Town
Halifax Town
01:45
Yeovil Town
Hartlepool United
01:45
Bromley
King's Lynn Town
01:45
Boreham Wood
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
01:45
Eastleigh
Sutton United
01:45
Notts County
Torquay United
01:45
Chesterfield
Wealdstone
01:45
Stockport County
Woking
01:45
Dagenham & Redbridge

462 เอฟเอคัพ

Braintree Town
01:30
Maldon & Tiptree
Hartley Wintney
01:30
Barking
Wimborne Town
01:30
Maidstone United
Sholing
01:30
Walton Casuals
Southport
01:45
South Shields
Longridge Town
01:45
Skelmersdale United
Chester
01:45
Spennymoor Town
Farsley Celtic
01:45
Fylde
Darlington
01:45
Tadcaster Albion
Marine
01:45
Nantwich Town
Chorley
01:45
York City
Guiseley
01:45
Matlock Town
United of Manchester
01:45
Alfreton Town
St Albans City
01:45
Mickleover Sports
Ilkeston Town
01:45
Alvechurch
Stafford Rangers
01:45
Hereford
Peterborough Sports
01:45
Banbury United
Leiston
01:45
AFC Telford United
Brackley Town
01:45
Kettering Town
Cambridge City
01:45
Halesowen Town
Oxford City
01:45
Tamworth
Bury Town
01:45
Nuneaton Town
Boston United
01:45
Hemel Hempstead Town
Haringey Borough
01:45
Bracknell Town
Bedfont Sports
01:45
Canvey Island
Cray Valley (PM)
01:45
Aveley
Bristol Manor Farm
01:45
Cray Wanderers
Eastbourne Borough
01:45
Sheppey United
Hayes & Yeading United
01:45
Chipstead
Slough Town
01:45
Bath City
Taunton Town
01:45
Truro City
Christchurch
01:45
Dulwich Hamlet
Chichester City
01:45
Tonbridge Angels
Weston-super-Mare
01:45
Larkhall Athletic
Hampton & Richmond
01:45
AFC Hornchurch
Whyteleafe
01:45
Concord Rangers
Ebbsfleet United
01:45
Chippenham Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
Arsenal U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cheshunt
01:45
Folkestone Invicta
Enfield Town
01:45
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Tilbury
01:45
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
01:45
Corby Town
St Neots Town
01:45
Welwyn Garden City

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
01:45
Ramsbottom United
Colne
01:45
Pontefract Collieries
Ossett United
01:45
Widnes
Prescot Cables
01:45
City of Liverpool
Tadcaster Albion
01:45
Marske United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Harlow Town
01:45
Hanwell Town
Hertford Town
01:45
Waltham Abbey
South Park
01:45
Chertsey Town
Northwood
01:45
Ashford Town (Middlesex)

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
01:45
Stamford
Chasetown
01:45
Newcastle Town
Cleethorpes Town
01:45
Spalding United
Frickley Athletic
01:45
Sheffield
Ilkeston Town
01:45
Leek Town
Kidsgrove Athletic
01:45
Market Drayton Town
Lincoln United
01:45
Wisbech Town
Loughborough Dynamo
01:45
Glossop North End
Stocksbridge Park Steels
01:45
Belper Town
Worksop Town
01:45
Sutton Coldfield Town

462 England - Non League Premier: Northern

Radcliffe Borough
01:45
Bamber Bridge
Atherton Collieries
01:45
Ashton United
Buxton
01:45
Scarborough Athletic

38 Netherlands - KNVB Beker

Quick Boys
01:00
Roda '46 (Zat)

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eutiner SV
00:00
Pansdorf

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Leotar
20:00
Krupa na Vrbasu
Radnicki Lukavac
20:30
Sarajevo

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
21:30
Příbram

320 Denmark - Landspokal Cup

BSF
21:00
Næstved

17 France - National

Avranches
00:00
Quevilly Rouen
Orléans
01:00
Red Star
Bastia-Borgo
01:00
Villefranche
Sète
01:00
Bourg-en-Bresse
Stade Briochin
01:00
Annecy
Concarneau
01:45
Le Mans

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Keflavík
22:00
Grindavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
01:45
Dundalk

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
15:30
Yenisey
Krasnodar II
18:30
Tom' Tomsk
Irtysh
20:00
Akron
Volgar Astrakhan
21:30
Tekstilshchik
Krylya Sovetov
22:00
Spartak Moskva II
Chayka
22:00
Orenburg
Shinnik
22:30
Neftekhimik
Fakel
23:00
Spartak Vladikavkaz
Veles
23:00
Olimpiyets
Torpedo Moskva
23:30
Dinamo Bryansk
Baltika
00:30
Chertanovo

1161 Scotland - League Cup

Inverness CT
00:30
Cowdenbeath
Stranraer
01:30
Albion Rovers
Stenhousemuir
01:30
Airdrieonians
Hearts
01:45
Raith Rovers
Brora Rangers
01:45
Cove Rangers
Forfar Athletic
01:45
Hibernian
Dundee United
01:45
Kelty Hearts
Peterhead
01:45
Brechin City
Montrose
01:45
Elgin City
Ross County
01:45
Arbroath
Falkirk
01:45
Clyde
Kilmarnock
01:45
Dunfermline Athletic
Ayr United
01:45
Annan Athletic
Greenock Morton
01:45
Queen's Park
Queen of the South
01:45
Partick Thistle
Alloa Athletic
01:45
Edinburgh City

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
22:00
Koper

404 Turkey - Turkish Cup

Çarşambaspor
17:00
Yozgatspor
Yeni Altındağ BS
18:30
Ankara Adliyespor
Bergama Belediyespor
19:30
Manisaspor

515 Wales - Premier League

The New Saints
01:45
Connah's Quay

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
04:00
Goiás

5 Brazil - Serie B

Avaí
05:15
CSA

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
23:00
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
08:10
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
01:30
Real Cartagena
Real Santander
03:00
Tigres
Leones FC
03:00
Orsomarso
Barranquilla
03:00
Valledupar

99474 World - WC Qualification South America

โบลิเวีย
03:00
อาร์เจนตินา
เอกวาดอร์
04:00
อุรุกวัย
เวเนซุเอลา
05:00
ปารากวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
05:00
Tampico Madero

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
22:30
Deportivo Municipal
Alianza Lima
01:15
Universidad San Martín
Sport Huancayo
03:30
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Teresa
07:15
Racing
Atenas
07:15
Albion

607 Burkina Faso - Premier League

Etoile Filante
22:30
Royal

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Flamme Olympique
Kaloum Star
05:00
Santoba

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:00
Long An
Tay Ninh
16:00
Dong Thap
Binh Dinh
17:00
Bình Phước
Pho Hien
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
Can Tho
17:00
Hue

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Bucovina Radauti
19:00
Paşcani

41 ยูโร U21

FYR Macedonia U21
19:30
Israel U21
Estonia U21
20:00
Serbia U21
Greece U21
21:00
Croatia U21
Latvia U21
21:00
Russia U21
Moldova U21
21:00
Belgium U21
Italy U21
22:00
Republic of Ireland U21
Luxembourg U21
22:00
Iceland U21
Georgia U21
22:00
Azerbaijan U21
San Marino U21
22:30
Scotland U20
Lithuania U21
22:30
Czech Republic U21
Switzerland U21
23:00
Liechtenstein U21
Poland U21
23:00
Bulgaria U21
Faroe Islands U21
23:00
Montenegro U21
Cyprus U21
23:00
Netherlands U21
Denmark U21
23:00
Finland U21
Germany U21
23:15
Bosnia-Herzegovina U21
Sweden U21
23:30
Armenia U21
Spain U21
23:45
Kazakhstan U21
Kosovo U21
00:00
Andorra U21
Gibraltar U21
00:00
Portugal U21
Norway U21
00:00
Belarus U21
Romania U21
00:00
Malta U21
North. Ireland U21
00:00
Ukraine U21
England U21
01:30
Turkey U21

2405 Estonia - Estonian Cup

Nõmme Kalju
23:00
Tallinn Piraaja

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Young Boys II
01:00
Vevey Sports
Red Star Zürich
01:00
Dietikon
Goldau
01:15
Langenthal
Martigny Sports
01:15
Terre Sainte

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Weiz
00:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mannsdorf
00:30
Mauerwerk

227 Russia - Pfl

Zenit Irkutsk
13:00
Kazanka
Chita
13:00
Murom
Krylya Sovetov Samara II
16:00
Nosta
Rodina Moskva
17:00
Tver
Znamya Truda
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Leningradets
17:00
Smolensk
Tyumen
17:00
Volna Kovernino
Zenit Izhevsk
18:00
Chelyabinsk
Zvezda Perm
20:30
Volga Ulyanovsk
Dinamo Moskva II
21:00
Luki-Energiya
Torpedo Vladimir
22:00
Dolgie Prudy
KAMAZ
22:30
Ural 2

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

อาเซอร์ไบจาน
23:00
ไซปรัส
ลัตเวีย
23:00
มอลตา
เยอรมนี
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
ยูเครน
01:45
สเปน
มอนเตเนโกร
01:45
ลักเซมเบิร์ก
หมู่เกาะแฟโร
01:45
อันดอร์รา
ลิกเตนสไตน์
01:45
ซานมารีโน

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
01:30
Eendracht Aalst W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tijuana W
09:00
Cruz Azul W

119 Georgia - Liga 3

Bakhmaro
18:00
Gori
Saburtalo II
18:00
Kolkheti Khobi

74505 Qatar - QSL Cup

Al Wakrah
21:30
Al Duhail
Al Sailiya
23:45
Al Sadd
Qatar SC
23:45
Al Khor

320 Denmark - Reserve League

København Res.
18:00
Brøndby Res.
Hobro Res.
18:00
Horsens Res.
OB Res.
19:00
Lyngby Res.

99474 World - Friendly International U20

England U20
18:00
Wales U20

69697 Vietnam - Second Division

Vĩnh Long
15:00
Triệu Minh
Nam Dinh II
15:30
Phu Dong
Ho Chi Minh City II
15:30
Tien Giang
Công An Nhân Dân
15:30
Binh Thuan
Phú Thọ
16:00
PVF Vietnam
Da Nang II
16:00
Lam Dong
Dong Nai
16:30
Gia Định

1796 Iceland - 3. Deild

Vængir Jupiters
00:00
Sindri

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City
16:00
Ha Noi II
GT Thai Nguyen
16:00
Son La
TKS Viet Nam
18:20
PP Ha Nam
Ha Noi
18:30
Ho Chi Minh City II