ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 ต.ค. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

SC Cambuur
19:30
FC Dordrecht

479 เจลีก 2

มาชิดา เซลเวีย
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Friendly International

คอสตาริกา
09:00
Panama
มาลาวี
19:30
ซิมบับเว
แทนซาเนีย
20:00
บุรุนดี
แอฟริกาใต้
20:00
แซมเบีย
Gabon
22:00
เบนิน

99474 World - Club Friendlies

Cerdanyola del Vallès
17:00
Castelldefels
Prat
17:00
Grama
Europa
17:00
Banyoles
Real Avilés
17:00
El San Martin
Chinato
17:00
Trujillo
Montijo
17:00
Jerez
Rukh Vynnyky
18:00
Bukovyna
Ural
18:00
Rubin Kazan'
เบซิคตัส
18:00
Fatih Karagümrük
Kasımpaşa
20:00
อิสตันบูล บีบี
Göztepe
20:30
Menemen Belediyespor
Igualada
22:00
L'Hospitalet
Arcos
22:00
Xerez
Don Benito
23:00
Ciudad Real

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:00
Crystal Palace W
Lewes W
18:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Coventry United
20:00
Sheffield Utd W
Leicester W
20:00
Liverpool W
Millwall W
20:00
London Bees W

462 England - Wsl 1 Women

Brighton W
18:30
Arsenal W
Everton W
19:00
West Ham W
Bristol City W
20:00
Aston Villa W
Reading W
20:00
Birmingham W
Chelsea W
20:30
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
21:00
Bishop's Stortford

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
19:30
AFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

ทเวนเต้
17:15
ADO Den Haag W

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
18:00
Meppen
Viktoria Köln
19:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
19:00
Altona 93
Teutonia Hamburg
19:00
St. Pauli II
HSC Hannover
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Borussia Hildesheim
20:00
Havelse
VfB Oldenburg
20:00
Werder Bremen II
Oberneuland
20:00
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TuS RW Koblenz
19:00
Homburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
19:00
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Bremer SV
Brinkumer SV
19:30
Komet Arsten
Vatan Sport
20:00
OSC Bremerhaven
Union Bremen
20:00
Leher TS
SFL Bremerhaven
20:30
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
15:45
Osdorf
Barmbek-Uhlenhorst
19:00
Victoria Hamburg
Niendorfer TSV
19:00
Hamburger SV III
Rugenbergen
19:00
Paloma
Union Tornesch
20:00
Concórdia
TSV Sasel
20:00
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
20:00
Neuhof
Türk Gücü Friedberg
20:00
Baunatal
Eddersheim
20:00
Waldgirmes
SV Steinbach
20:00
Ginsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
20:00
Hennef 05
SV Breinig
20:00
VfL Vichttal
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Hürth
Borussia Freialdenhoven
20:00
Alfter
Wesseling-Urfeld
20:15
BCV Glesch / Paffendorf
Fortuna Köln II
20:30
Deutz
Frechen
20:30
Pesch

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:00
Velbert
SF Baumberg
20:00
Monheim
SC Velbert
20:00
TVD Velbert
SF Niederwenigern
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Germania Ratingen
20:00
Schwarz-Weiß Essen
Union Nettetal
20:15
Dusseldorf-West
Meerbusch
20:30
Kray
FSV Duisburg
20:30
Sterkrade-Nord
Hilden
20:30
Cronenberger SC
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
FC Bocholt
Teutonia St.Tönis
20:30
1. FC M'gladbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
19:00
FT Braunschweig
Hagen / ​Uthlede
20:00
Spelle-Venhaus
BW Lohne
20:00
Rotenburger SV
Bersenbrück
20:00
VfL Oldenburg
Gifhorn
20:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
19:00
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
20:00
Karbach
Wormatia Worms
20:00
Arminia Ludwigshafen
Speyer
20:00
Pfeddersheim
Elversberg II
20:30
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
19:00
Altenholz
Todesfelde
19:00
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
20:00
Westfalia Rhynern
Sportfreunde Siegen
20:00
Kaan-Marienborn
Hammer SpVg
20:00
Gütersloh
Schermbeck
20:00
Finnentrop / Bamenohl
ASC Dortmund
20:00
Wattenscheid 09
Eintracht Rheine
20:00
Westfalia Herne
Meinerzhagen
20:00
Holzwickeder SC
Erndtebrück
20:00
Sprockhövel
Victoria Clarholz
20:00
Vreden
Paderborn 07 II
20:30
Preußen Münster II

212 Belarus - Pershaya Liga

Oshmyany
18:00
Naftan
Orsha
19:00
Gomelzheldortrans

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Bratstvo Gracanica
20:00
Rudar Kakanj
TOSK Tesanj
20:00
Slaven Zivinice
GOSK Gabela
20:00
Vis Kosova

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zvijezda '09 Brgule
20:00
Tekstilac Derventa

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
20:00
Sesvete
Dugopolje
20:00
Croatia Zmijavci

748 Latvia - First Liga

Lokomotiv Daugavpils
19:00
Grobiņa
Super Nova
21:00
Saldus SS/Leevon

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
20:00
Igalo
Arsenal Tivat
20:00
Ibar
Kom
20:00
Drezga
Grbalj
20:00
Mornar
Berane
20:00
Bokelj

1578 Norway - Obos-Ligaen

HamKam
20:30
Sandnes Ulf
Lillestrøm
20:30
Øygarden
Sogndal
20:30
Tromsø
Strømmen
20:30
Kongsvinger
Ullensaker / Kisa
20:30
Ranheim
Åsane
20:30
Stjørdals-Blink
KFUM
20:30
Grorud

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
Odra Opole

20 Portugal - Taça De Portugal

Juventude Evora
17:00
Académica
Vila Real
21:00
Casa Pia
Santa Marta Penaguião
21:00
Leixões
Ançã
21:00
Sacavenense
AR São Martinho
21:00
Paredes
Moncarapachense
21:00
Anadia
Cerveira
21:00
Oriental Lisboa
São João Ver
21:00
Marinhense
Os Limianos
21:00
Aljustrelense
Oleiros
21:00
Mirandela
Trofense
21:00
Águeda
Uniao Idanhense
21:00
Torreense
Estudantes Africanos
21:00
Arouca
Lusitano GC Evora
21:00
Mortágua
Sesimbra
21:00
UD Oliveirense
Sanjoanense
21:00
Canelas 2010
GRAP
21:00
Cova Piedade
Pêro Pinheiro
21:00
Fafe
Câmara de Lobos
21:00
Vizela
Espinho
21:00
ชาเวช
Montalegre
21:00
Vila Cortez
Vitória de Sernache
21:00
Fabril Barreiro
Carapinheirense
21:00
Pinhalnovense
Vianense
21:00
Vilar de Perdizes
Moura
21:00
Beira-Mar
AD Portomosense
21:00
Real
Moncao
21:00
FC Barreirense
Amora
21:00
Ferreiras
Loures
21:00
Gondomar
1º Dezembro
21:00
União de Leiria
Ideal
22:00
Merelinense
Alverca
23:00
Camacha

296 Serbia - Prva Liga

Sloga Kraljevo
20:00
Budućnost Dobanovci
Dinamo Vranje
20:00
Železničar Pančevo
Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Trajal Krusevac

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
17:00
Castellón
ลูโก
17:00
มาจอร์กา
เลกาเนส
21:00
คิโรน่า
มาลากา
21:00
พัลมาส
เรอัลซาราโกซา
23:00
อัลบาเซเต้
Ponferradina
23:30
FC Cartagena
เรอัล โอเบียโด้
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
18:00
Pitea W
Eskilstuna United
20:00
Linkoping W
Goteborg FC W
20:00
Uppsala W
Rosengard W
20:00
Kristianstads W
KIF Orebro
21:00
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
19:30
GIF Sundsvall
Norrby
22:30
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Sylvia
18:00
Brommapojkarna
IF Karlstad Fotboll
19:00
Haninge
Frej
19:00
Sollentuna
Sandviken
19:00
Berga
Tegs SK
21:00
Gefle
Karlslund
21:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Oskarshamns AIK
18:00
Assyriska Turabdin
Eskilsminne
19:00
Landskrona
Motala
19:00
Lindome
Torns
20:00
Trollhättan
Linköping City
20:00
Tvååker
Skövde AIK
21:00
Lund

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
17:00
Volyn Lutsk II
Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Karpaty

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
07:00
Goiás
Fluminense
02:00
Bahia
Santos
02:00
Grêmio
Sport Recife
04:15
Botafogo
Atlético GO
04:15
Bragantino
Internacional
06:30
Athletico PR
Ceará
06:30
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Oeste
02:00
Cruzeiro
Sampaio Corrêa
06:30
Botafogo SP

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
01:30
Brusque
Imperatriz
04:00
Treze
Santa Cruz
04:00
Paysandu
Criciúma
06:00
Londrina

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
02:00
Palestino
Universidad Chile
04:30
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:10
Junior
Cúcuta Deportivo
02:00
Deportes Tolima
Boyacá Chicó
04:00
Independiente Medellín
América de Cali
06:05
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
00:00
Sporting San José
Limón
04:00
Deportivo Saprissa
San Carlos
05:00
ADR Jicaral

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:15
FAS
Once Municipal
04:00
Sonsonate
Alianza
04:15
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
00:00
Malacateco
Iztapa
02:05
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Solola
22:00
Puerto San Jose
Sayaxché
01:00
Zacapa Tellioz
San Pedro
04:00
Xinabajul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
09:05
Correcaminos UAT
Celaya
00:00
Cimarrones de Sonora
Alebrijes de Oaxaca
04:00
Venados
Universidad Guadalajara
06:05
Tapatío

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
20:15
Boston River
Nacional
01:30
Deportivo Maldonado
Danubio
01:30
Rentistas
Defensor Sporting
01:30
Cerro Largo
Plaza Colonia
01:30
Torque
Cerro
02:00
ลิเวอร์พูล
Defensor Sporting
02:00
Fénix
Danubio
02:00
Progreso
Nacional
02:00
Plaza Colonia
Boston River
02:00
Torque
Deportivo Maldonado
02:00
River Plate
Rentistas
02:00
Peñarol
Cerro Largo
02:00
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
รีล ซอลต์ เลค
นิวยอร์กซิตี
03:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ลอสแอนเจลิส
06:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
ชิคาโก ไฟร์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
ซินซินนาติ
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
โคลัมบัส ครูว์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charlotte Independence
07:06
Charleston Battery
San Antonio
08:00
New Mexico United
Reno 1868
08:00
LA Galaxy II
El Paso Locomotive
08:30
Tulsa Roughnecks
Phoenix Rising
09:30
Sacramento Republic

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
Police
USFA
22:30
Ouagadougou
ASFB
22:30
Léopards
RCK
00:45
KOZAF

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
01:00
Pyramids FC

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
01:00
FAR Rabat
Olympic Safi
01:00
RSB Berkane
Hassania Agadir
01:00
Mouloudia Oujda
FUS Rabat
01:00
Wydad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
05:00
Kagera Sugar

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
18:30
Safa
Shabab Al Sahel
18:30
Bourj
Salam Zgharta
18:30
Al Nejmeh

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
07:00
X-Roads Warriors
North Village Rams
01:00
Devonshire Colts
Devonshire Cougars
01:00
SBRC
Southampton Rangers
01:00
St. George's Colts
Robin Hood
03:00
Somerset Trojans

5618 China PR - League One

Taizhou Yuanda
14:00
Beijing BG
Zhenjiang Huasa
14:00
Changchun Yatai
Shaanxi Chang'an
14:30
Guizhou Zhicheng
Nei Mongol Zhongyou
18:35
Beijing Renhe
Jiangxi Liansheng
18:35
Shenyang Urban
Sichuan
19:00
Nantong Zhiyun

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
14:00
Kitchee
Southern District
14:00
Warriors
Eastern
14:00
Guangzhou R&F U19

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
13:00
Busan Transportation

3995 Malaysia - Super League

Perak
20:00
Kedah
Terengganu
20:00
Pahang

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Quang Nam

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
HV & CV Quick
Hollandia
19:00
USV Hercules
Gemert
19:00
GVV Unitas
DEM
19:00
OFC Oostzaan
JOS Watergraafsmeer
19:00
Westlandia
Groene Ster
19:30
EVV
HSC '21
19:30
ADO '20
OSS '20
19:30
UNA
Blauw Geel '38
19:30
Dongen

556 Belgium - Division 3: ACFF

Hamoir
20:00
Solières Sport
Waremme
20:00
Tubize
US Givry
20:00
Stockay-Warfusée
Ganshoren
20:00
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:00
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:00
Houtvenne
Cappellen
20:00
Spouwen-Mopertingen
Diegem Sport
20:00
Londerzeel
Berchem Sport
20:00
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

VW Hamme
20:00
Sint-Niklaas
Eppegem
20:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
20:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stockel
20:00
Binche
Gosselies Sports
20:00
Jeunesse Tamines
Stade Brainois
20:00
Ostiches
Entité Manageoise
20:00
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Jodoigne
20:00
Aywaille
Raeren-Eynatten
20:00
Sprimont-Comblain
Stade Disonais
20:00
Habay-la-Neuve
Huy
20:00
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Berg en Dal
20:00
Ranst
Bevel FC
20:00
Antonia
Vosselaar
20:00
Ternesse
Rapid Leest
20:00
Bornem
Retie
20:00
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
19:30
Borght-Humbeek
Saint-Josse
20:00
Ixelles
Léopold
20:00
BX Brussels
Etterbeek
20:00
Union Lasne-Ohain
Genappe
20:00
NSeth Berchem
Stade Everois
20:00
Kosova Schaerbeek
Sportive Brainoise
20:00
Football Club Schaerbeek
Bodegem Kapelle United
20:00
Linden
Liedekerke
20:00
Sporting Kampenhout
Grimbergen
20:00
Melsbroek
SC Aarschot
20:00
Wambeek
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
20:00
Soignies Sports
Montignies
20:00
Molenbaix
Excelsior Biévène
20:00
RAS Monceau
Belœil
20:00
Houdeng
Le Roeulx
20:00
Gilly
Hornu
20:00
Ransart
Morlanwelz
20:00
Péruwelz
Antoing
20:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

Sprimont-Comblain II
20:00
Weywertz
Etoile de Faimes
20:00
Malmundaria
JS Fizoise
20:00
UCE Liège
Rechain
20:00
Mélen-Micheroux
Elsautoise
20:00
Pontisse Cite
Beaufays
20:00
Jehaytois
Ster-Francorchamps
20:00
Aubel
FC Du Geer
20:00
La Calamine

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
19:30
Verbroedering Maasmechelen
Zepperen-Brustem
20:00
Bregel Sport
Helson Helchteren
20:00
Herderen-Millen
Herkol
20:00
Groen Star Beek
Schoonbeek-Beverst
20:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:00
RAC Saint-Mard
Ethe Belmont
21:00
Meix-Devant-Virton
Florenville
21:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Grand-Leez
20:00
Nismes
Ciney
20:00
Andennais
Loyers
20:00
Malonne
ES de la Molignée
20:00
Condruzien
Chevetogne
20:00
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:00
Jong Zulte
Eendracht Zele
20:00
Berlare
Lokeren Doorslaar
20:00
SK Denderhoutem
Munkzwalm
20:00
Excelsior Mariakerke
Elene-Grotenberge
20:00
Dendermonde
Ardennen
20:00
Latem
Grembergen
20:00
St-Joris Sleidinge
Drongen
20:00
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
20:00
Diksmuide
Racing Waregem
20:00
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
20:00
Chernomorets Balchik
Inter Dobrich
20:00
Benkovski Byala
Spartak Varna
20:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
19:30
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
15:15
Slovan Liberec II
Sparta Praha II
15:15
Sokol Hostoun
Admira Praha
15:15
Baník Sokolov
Slavia Praha II
15:15
Příbram II
Viktoria Plzen II
15:30
Povltava FA
Teplice II
16:00
Jablonec II
Sokol Brozany
20:00
Hradec Kralove II
Sokol Zápy
20:00
Ústí nad Orlicí

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Zlín II
Sigma Olomouc II
15:15
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:00
Hořovicko
Sokol Lom
20:00
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
20:00
Náchod
Čáslav
20:00
Vysoke Myto
Kolín
20:00
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Skaštice
Tatran Všechovice
20:00
Kozlovice
Šumperk
20:00
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:30
Žďár nad Sázavou
Ždírec nad Doubravou
20:00
Stara Rise
Sokol Tasovice
20:00
Zbrojovka Brno II
Sokol Lanžho
20:00
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
18:00
Næsby
Holbæk B&I
18:30
Aarhus Fremad

320 Denmark - 2. Division Group 2

AB
18:00
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Ishøj
18:00
Husum

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
18:00
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
18:00
GBK

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Racing Besançon
Paron
20:00
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
20:00
Vierzon
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Boulogne II
20:00
US Chantilly
Wasquehal
20:00
Amiens SC II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Aris Avato
Antheias-Aristinou
20:00
Pandramaikos
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Didymoteicho
Nestos Chrisoupolis
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Aetos Orfani
20:00
Evosmou
Anagennisi Thalassias
20:00
Elpida Sapes
Ampelokipon Drama
20:00
Ethnikos Sochos
Orfeas Xanthi
20:00
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Ipato
20:00
Nea Artaki
Iraklis Psachna
20:00
Diagoras Stefanovik
Thiseas Agria
20:00
Opountios
Almyros
20:00
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Elassona
Anagennisi Karditsas
20:00
Fikis
Kozani
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Aetos Makrychoriou
20:00
Iraklis Larissa
Meteora
20:00
Sellana
Makedonikos Foufas
20:00
Karitsa
Oikonomos
20:00
Ermis Amyntaio

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Anagennisi Giannitsa
Edessaikos
20:00
Thermaikos Thermis
Niki Agkathia
20:00
Nea Kallikrateia
Anagennisi Plagia
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Agrotikos Asteras
20:00
Aetos Varvaras
Makedonikos Neapolis
20:00
Thyella Sarakinoi
Ethnikos Giannitsa
20:00
M. Alexandros Trikala

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Aris Skalas
20:00
Kifisia
Agios Ierotheos
20:00
Koronida Koiladas
Ermionidas-Ermis
20:00
Ermis Meligous
Atromitos Chiliomodi
20:00
Pangytheatikos
PAO Rouf
20:00
Panarkadikos

251 Italy - Serie C: Girone A

Pontedera
20:00
Renate
Pro Patria
20:00
Pistoiese
Pro Sesto
20:00
Olbia
Como
22:30
Lecco
Pro Vercelli
22:30
Lucchese
Carrarese
00:30
Piacenza
Pergolettese
01:45
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
20:00
FeralpiSalò
Fermana
20:00
Calcio Padova
Legnago Salus
20:00
Triestina
Mantova
20:00
Perugia
Südtirol
20:00
Gubbio
Fano
22:30
Sambenedettese
Arezzo
22:30
Virtus Verona
Imolese
22:30
Carpi
Modena
22:30
Ravenna
Vis Pesaro
22:30
Matelica Calcio

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
20:00
Virtus Francavilla
Monopoli
20:00
Teramo
Palermo
20:00
Avellino
Vibonese
20:00
Catanzaro
Viterbese Castrense
20:00
Bari 1908
Casertana
22:30
Ternana
Paganese
22:30
Cavese
Bisceglie
01:00
Turris
Foggia
01:45
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Folgore Caratese
Borgosesia
20:00
Fossano
Chieri
20:00
Arconatese
Gozzano
20:00
Sanremo
Derthona
20:00
Pro Imperia
Lavagnese
20:00
Legnano
PDHAE
20:00
Sestri Levante
Saluzzo
20:00
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Vis Nova Giussano
Brusaporto
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Desenzano Calvina
20:00
Scanzorosciate
Real Calepina
20:00
Pontisola
Adrense
20:00
Casatese
Tritium
20:00
Nibionnoggiono
Villa d'Almè
20:00
Cavenago Fanfulla
Seregno
20:00
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:00
Union ArzignanoChiampo
Adriese
20:00
Virtus Bolzano
Caldiero Terme
20:00
Cartigliano
Montebelluna
20:00
Cjarlins Muzane
Luparense
20:00
Chions
Manzanese
20:00
Campodarsego
Mestre
20:00
Delta Calcio Rovigo
Clodiense
20:00
Este
Union Feltre
20:00
Belluno
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:00
Sammaurese
Forlì
20:00
Corticella
Lentigione
20:00
Rimini
Marignanese
20:00
Fiorenzuola
Prato
20:00
Progresso
Pro Livorno
20:00
Correggese
Sasso Marconi Zola
20:00
Real Forte Querceta
Seravezza
20:00
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:00
Lornano Badesse
Foligno
20:00
Cannara
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Flaminia
Pianese
20:00
Grassina
Robur Siena
20:00
Tiferno Lerchi
Sinalunghese
20:00
Sangiovannese
Sporting Trestina
20:00
Gavorrano
Trastevere
20:00
Montespaccato

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:00
Castelnuovo Vomano
Porto Sant'Elpidio
20:00
CynthiAlbalonga
Atletico
20:00
Vastese
Castelfidardo Calcio
20:00
Campobasso
Montegiorgio
20:00
Matese
Olympia Agnonese
20:00
San Nicolò
Pineto
20:00
Vastogirardi
Giulianova
20:00
Recanatese
FC Rieti
20:00
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:00
Cassino
Arzachena
20:00
Nola 1925
Latina
20:00
SSC Giugliano
Nuova Monterosi
20:00
Latte Dolce
Muravera
20:00
Team Nuova Florida
Insieme Formia
20:00
Lanusei
Vis Artena
20:00
Savoia

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Francavilla
Picerno
20:00
Team Altamura
US Bitonto
20:00
Molfetta Calcio
Brindisi
20:00
Nardò
Casarano
20:00
Città di Fasano
Lavello
20:00
Portici
Puteolana Internapoli
20:00
Taranto
Aversa Normanna
20:00
Gravina
Sorrento
20:00
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Licata
Cittanovese
20:00
Marina di Ragusa
Acireale
20:00
Città Di Sant’Agata
FC Messina
20:00
Troina
Gelbison
20:00
Rende
Roccella
20:00
San Luca
Rotonda
20:00
ACR Messina

1578 Norway - 2. Division

Sotra
20:00
Arendal
Kvik Halden
21:15
Tromsdalen
Asker
21:30
Bryne

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
19:00
Progresul Spartac

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Pčinja Trgovište
SFS Borac
16:00
Radnički Svilajnac
Vlasina
20:00
Timočanin
Radan
20:00
Mladost Medoševac
Rembas
20:00
Jedinstvo Paraćin
Župa
20:00
Kablovi Zaječar
Buducnost Popovac
20:00
Sinđelić Niš

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
20:00
Sumadija Arandelovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

Imeľ
19:30
OFK Malzenice
Lednické Rovne
19:30
Castkovce
Veľké Ludince
19:30
Kalna n. Hronom
Beluša
19:30
Povazska Bystrica

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kungsängen
19:00
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
18:00
Piteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Arameiska / Syrianska
19:00
Kumla

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Ullared
Varbergs GIF
21:00
Olympic

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Edirnespor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
Ofspor
18:30
Nevşehirspor
Kemerspor 2003
19:00
Kızılcabölükspor
Derincespor
19:30
1877 Alemdağspor
Yeni Diyarbekirspor
23:00
Artvin Hopaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tekirdağspor
18:30
Fethiyespor
Ağrı 1970
18:30
Kütahyaspor
Tokatspor
18:30
Halide Edip Adıvar
Nazilli Belediyespor
18:30
Mardin BB
Karaman Belediyespor
19:00
Yomraspor
Cengelkoyspor
19:30
Erzin Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
19:30
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
18:00
Gölcükspor
Arhavispor
18:30
Çatalcaspor
Şile Yıldızspor
19:30
Isparta Davrazspor
Somaspor
19:30
Yalovaspor
Karşıyaka
19:30
Elaziz Belediyespor
İçelspor
22:00
Erokspor

5 Brazil - Carioca 2

Artsul
20:00
Nova Iguaçu
Rio São Paulo
01:00
Serra Macaense

5 Brazil - Mineiro 2

Tupi
20:30
Democrata GV
Pouso Alegre
01:30
Mamoré

5 Brazil - Paranaense 2

Rolândia
01:30
Nacional PR
Azuriz
01:30
Apucarana
Prudentópolis
01:30
Maringá
AA Batel
01:30
Andraus Brasil
Araucária
01:30
Independiente FSJ

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Soltilo Angkor
National Defense
18:00
Boeung Ket
Visakha
18:00
Svay Rieng
Phnom Penh Crown
18:00
Nagacorp

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
03:00
Baltimore
Mirebalais
03:00
Cavaly
Juventus Hai
03:00
Don Bosco
Arcahaie
03:00
Triomphe Liancourt
Rivartibonitienne
03:00
Ouanaminthe
Racing Club Haitien
04:00
América des Cayes
FICA
05:00
Real du Cap
Tempête
05:00
Violette AC

41 Europe - Euro U17

Russia U17
05:00
Turkey U17
Gibraltar U17
05:00
Faroe Islands U17

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
11:30
Ansan Greeners
Seoul E.
11:30
Bucheon 1995
Jeonnam Dragons
14:00
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Grange Thistle

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:00
Manly United
Rockdale City Suns
11:00
North Shore Mariners

5 Brazil - Brasileiro U20

Chapecoense-SC U20
01:00
Santos U20
Cruzeiro U20
01:00
América Mineiro U20
Flamengo RJ U20
01:00
Atletico-PR U20
Vitoria U20
01:00
Ceará U20
Corinthians U20
05:30
Bahia U20

86 Ukraine - Youth League

Lviv U21
17:00
Minai U21

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
18:15
Floreat Athena

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
14:30
SC Wanderers
Brisbane Roar II
15:00
Olympic
Redlands United
15:00
Eastern Suburbs Brisbane

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
20:00
Mandel United

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz
17:00
Mks Olimpia Szczecin W

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
19:00
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
15:30
Pogon Szczecin U18
Cracovia U18
16:00
SMS Łódź U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Escola Warszawa U18
Lech Poznan U18
17:15
Wisla U18

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
19:00
Bellinzona

32 Spain - Copa Federacion

Platges de Calvià
16:30
Intercity
Tenisca
17:00
Racing Ferrol
Las Rozas
17:00
Salamanca CF UDS
Móstoles
17:00
Unionistas de Salamanca
Rápido Bouzas
17:00
Melilla
Ciudad de Torredonjimeno
22:00
Recreativo Huelva
Moralo
23:00
UCAM Murcia

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
13:00
Hamilton Olympic
Edgeworth Eagles
13:00
Adamstown Rosebuds
Lake Macquarie
13:00
Charlestown City Blues
Broadmeadow Magic
13:00
Lambton Jaffas

227 Russia - Pfl

Sakhalin
13:00
Strogino
Znamya Noginsk
18:00
Sokol Saratov
Tuapse
18:00
Kuban Kholding
Makhachkala
18:30
Chernomorets
Krasnyy-SGAFKST
19:00
Kvant
Salyut Belgorod
19:00
Metallurg Vidnoye
Metallurg Lipetsk
20:00
Khimki 2
Mashuk-KMV
20:00
Krasnodar 3
Saturn Ramenskoye
21:00
Kaluga
Forte Taganrog
21:00
Legion Dynamo
Druzhba
21:00
SKA Rostov
Urozhay
21:00
Biolog
Fakel II
22:00
Avangard Kursk
Dinamo Stavropol'
22:00
Spartak Nal'chik

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

ไอร์แลนด์
20:00
เวลส์
คาซัคสถาน
20:00
แอลเบเนีย
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
23:00
เนเธอร์แลนด์
อังกฤษ
23:00
เบลเยียม
โครเอเชีย
23:00
สวีเดน
นอร์เวย์
23:00
โรมาเนีย
ฟินแลนด์
23:00
บัลแกเรีย
อาร์เมเนีย
23:00
จอร์เจีย
เอสโตเนีย
23:00
มาซิโดเนียเหนือ
ลิทัวเนีย
23:00
เบลารุส
โปแลนด์
01:45
อิตาลี
ไอซ์แลนด์
01:45
เดนมาร์ก
ฝรั่งเศส
01:45
โปรตุเกส
ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
ออสเตรีย
อิสราเอล
01:45
เช็กเกีย
สกอตแลนด์
01:45
Slovakia
รัสเซีย
01:45
ตุรกี
เซอร์เบีย
01:45
ฮังการี
กรีซ
01:45
มอลโดวา
โคโซโว
01:45
สโลวีเนีย

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
17:00
Jitex W
Sunnanå
17:00
Alingsås W

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
16:00
Athletic Club W
Barcelona W
17:00
Logroño W
Valencia W
17:00
เรอัล มาดริด
Madrid CFF
17:00
Espanyol W
Deportivo de La Coruña W
17:00
Real Sociedad W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
19:00
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
19:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
22:00
Dijon W

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano
17:30
โรม่า
Sassuolo W
20:00
San Marino Academy
Juventus W
22:00
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
América W
Toluca W
22:30
Monterrey W

3483 USA - USL League One

North Texas
07:30
Richmond Kickers
Tucson
09:30
Greenville Triumph
Forward Madison
03:00
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Pythagoras Karlovasi
16:00
Asteras Varis
Panelefsiniakos
19:00
Aiolikos
Aias Salamina
20:00
Akratitos
Thyella Diastavroseos
20:00
Karavas

5 Brazil - Carioca U20

Madureira U20
20:00
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Internacional RS
01:00
Audax
Kindermann-Avaí
01:00
Iranduba
Santos
01:00
Vitória BA
Ponte Preta
01:00
Corinthians
Palmeiras W
01:30
ฟลาเมงโก
Ferroviária
05:00
São Paulo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Montpellier II
20:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
20:00
Rousset-Ste Victoire
Villefranche SJB
20:00
Marseille Endoume Catalans

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
DAC U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

INAC Kobe Leonessa W
11:00
Vegalta Sendai W
NTV Beleza W
11:00
Urawa Reds W
Albirex Niigata W
11:00
Nojima Stella W
Iga Kunoichi W
11:00
JEF United W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Zenit W
Lokomotiv Moscow W
18:00
Chertanovo W
Ryazan VDV W
23:00
Krasnodar W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
16:00
Bizau
Nenzing
21:00
Schruns

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
22:00
Deportes Linares

1796 Iceland - Premier League Women

KR W
21:00
Thor Akureyri W
Selfoss W
21:00
ÍBV W
Thróttur Reykjavík
21:00
Stjarnan W
FH W
21:00
Valur W
Breidablik W
21:00
Fylkir W

479 Japan - Japan Football League

Tegevajaro Miyazaki
11:00
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunny's Kyoto
11:00
FC Jumonji Ventus
Kamogawa
11:00
โยโกฮามา เอฟซี
Yamato Sylphid
11:00
Elfen Saitama
Harima
11:00
Setagaya Sfida

49477 ไทยลีก 3

Welfare Royal Air Force
16:00
Nonthaburi
Bangkok
16:00
Samut Prakan
Chamchuri United
16:00
Muangnont
Prime Bangkok
16:00
ม.ธนบุรี
ACDC
16:00
Chachoengsao Hi-Tek
Rayong United
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Kabin United
16:00
Chanthaburi
Northern Tak United
16:00
Chiangrai Lanna
Wat Bot City
16:00
Maejo United
Chaiyaphum United
16:00
Sakon Nakhon
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Yasothon
Surat Thani FC
16:00
Trang
Ang Thong
16:00
Pathum Thani University
Kanjanapat Group
16:00
Samut Songkhram
Hua Hin City
16:00
Bang Pa-in
Assumption United
16:00
Kanchanaburi
Nara United
16:15
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Lamphun Warrior
18:00
Uttaradit
Huai Thalaeng United
18:00
Udon United
Patong City
18:00
Phattalung