ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 6 ต.ค. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

Helmond Sport
02:00
SC Cambuur

99474 World - Club Friendlies

Marbella
00:00
Sevilla II
Xerez
00:30
Sanluqueño
Gama
01:30
Laredo

462 England - National League

Aldershot Town
01:45
Sutton United
Boreham Wood
01:45
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Bromley
01:45
Dover Athletic
Chesterfield
01:45
Hartlepool United
Dagenham & Redbridge
01:45
Barnet
Eastleigh
01:45
Torquay United
Maidenhead United
01:45
King's Lynn Town
Solihull Moors
01:45
Wrexham
Stockport County
01:45
Halifax Town
Weymouth
01:45
Woking
Yeovil Town
01:45
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
01:45
Darlington
AFC Telford United
01:45
Brackley Town
Gloucester City
01:45
Kettering Town
Guiseley
01:45
Blyth Spartans
Kidderminster Harriers
01:45
Chester
Leamington
01:45
Boston United
Southport
01:45
Hereford
Spennymoor Town
01:45
Farsley Celtic
York City
01:45
Chorley

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
23:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
Stevenage
23:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
00:00
Fulham U21
ซันเดอร์แลนด์
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
01:00
Port Vale
Mansfield Town
01:00
ลินคอล์น ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
แบล็กพูล
อิปสวิช ทาวน์
01:00
จิลลิ่งแฮม
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Swindon Town
01:00
Exeter City
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
West Brom U21
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
Norwich City U21
Leyton Orient
01:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Bradford City
01:30
Wolves U21
Northampton Town
01:30
Southampton U21
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
Aston Villa U21
Oldham Athletic
01:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Harrogate Town
01:45
Leicester U21
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
01:45
พอร์ตสมัท
Cheltenham Town
01:45
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 England - Professional Development League

Millwall U23
18:00
Charlton U23
Nottingham U23
19:00
Hull City U23
Ipswich U23
19:00
Cardiff U23
Barnsley U23
20:00
Crewe U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Folkestone Invicta
Bognor Regis Town
01:45
Carshalton Athletic
Bowers & Pitsea
01:45
Lewes
Corinthian-Casuals
01:45
Brightlingsea Regent
AFC Hornchurch
01:45
Wingate & Finchley
Horsham
01:45
Enfield Town
Leatherhead
01:45
Worthing
Margate
01:45
Cheshunt
Merstham
01:45
Kingstonian
Potters Bar Town
01:45
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Canvey Island
01:45
Maldon & Tiptree
Dereham Town
01:45
Histon
Great Wakering Rovers
01:45
Basildon United
Heybridge Swifts
01:45
Hullbridge Sports
Tilbury
01:45
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

Halesowen Town
01:30
North Leigh
Barton Rovers
01:45
AFC Kempston Rovers
Berkhamsted
01:45
Aylesbury United
Biggleswade
01:45
Bedford Town
Daventry Town
01:45
Yaxley FC
Didcot Town
01:45
Kidlington
Thame
01:45
Coleshill Town
Wantage Town
01:45
AFC Dunstable

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
01:45
Ramsbottom United
Colne
01:45
Workington
Dunston
01:45
Tadcaster Albion
Mossley
01:45
Clitheroe
Pickering Town CFC
01:45
Ossett United
Pontefract Collieries
01:45
Marske United
Trafford
01:45
Kendal Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Chertsey Town
01:30
Bracknell Town
Westfield
01:30
Hanwell Town
Chalfont St Peter
01:45
Barking
Harlow Town
01:45
Chipstead
South Park
01:45
Northwood
Staines Town
01:45
Hertford Town
Uxbridge
01:45
Ashford Town (Middlesex)
Waltham Abbey
01:45
Marlow

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
01:45
Sutton Coldfield Town
Carlton Town
01:45
Wisbech Town
Chasetown
01:45
Kidsgrove Athletic
Leek Town
01:45
Market Drayton Town
Spalding United
01:45
Ilkeston Town
Stamford
01:45
Lincoln United
Worksop Town
01:45
Glossop North End

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Melksham Town
01:30
Cirencester Town
AFC Totton
01:30
Winchester City
Mangotsfield United
01:30
Willand Rovers
Basingstoke Town
01:45
Sholing
Bideford
01:45
Frome Town
Bristol Manor Farm
01:45
Barnstaple Town
Cinderford Town
01:45
Paulton Rovers
Thatcham Town
01:45
Moneyfields

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
01:15
Bamber Bridge
South Shields
01:45
Radcliffe Borough
Stalybridge Celtic
01:45
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

Royston Town
01:30
Biggleswade Town
Barwell
01:45
Alvechurch
Bromsgrove Sporting
01:45
Tamworth
Hednesford Town
01:45
Coalville Town
Leiston
01:45
AFC Rushden & Diamonds
Nuneaton Town
01:45
Banbury United
Peterborough Sports
01:45
Kings Langley
Redditch United
01:45
Rushall Olympic
Stratford Town
01:45
Stourbridge

38 Netherlands - KNVB Beker

GOES
00:30
ODIN '59
HHC
01:00
GVVV
Spakenburg
01:00
AFC
Buitenpost
01:00
Capelle
Lisse
01:00
SteDoCo
DOVO
01:00
DVS '33
Noordwijk
01:00
Sliedrecht
Staphorst
01:00
ASWH
De Treffers
01:00
Barendrecht
Excelsior Maassluis
01:00
Ter Leede
Harkemase Boys
01:00
Flevo Boys
Sparta Nijkerk
01:00
Rijnsburgse Boys

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
00:00
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
00:30
Borussia M'gladbach II
Bonner SC
00:30
Rot-Weiss Essen
Wiedenbrück
00:30
Wegberg-Beeck
Alemannia Aachen
00:30
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
00:30
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
01:00
FV Bad Vilbel

266 Croatia - Croatia Cup

Granicar Zupanja
20:00
Hajduk Split
Crikvenica
20:00
Osijek

245 Czech Republic - Czech Cup

Slovácko
23:00
Prostějov

320 Denmark - Landspokal Cup

Solrød
21:00
B 93
Kjellerup
21:00
Brabrand
Hedensted
21:00
Viborg
LSF
21:00
Roskilde
Ringsted
21:00
Avarta
Skjold Birkerod
21:00
Nykøbing
Sydvest
21:00
Randers
Bispebjerg
21:00
HB Køge
Viby
23:00
Skive
Jammerbugt
23:30
Middelfart

1796 Iceland - 2. Deild

Vídir
22:30
Kári

155 Romania - Romania Cup

Gloria Lunca Teuz Cermei
18:30
Soimii Lipova
Ghiroda
18:30
Dumbrăviţa
Unirea Alba Iulia
18:30
Viitorul Şelimbăr
Alexandria
18:30
CSM Slatina
Popești-Leordeni
18:30
Progresul Spartac
Odorheiu Secuiesc
18:30
Csikszereda

1161 Scotland - League Cup

East Fife
01:45
Cowdenbeath
Hearts
01:45
Inverness CT
Dundee
01:45
Forfar Athletic
Stirling Albion
01:45
Arbroath
Dumbarton
01:45
Dunfermline Athletic
Falkirk
01:45
Kilmarnock
Albion Rovers
01:45
Ayr United
Annan Athletic
01:45
Hamilton Academical
Greenock Morton
01:45
Queen of the South
Edinburgh City
01:45
Livingston

47 Sweden - Svenska Cupen

Hässleholms IF
00:00
Halmstad

515 Wales - Premier League

Barry Town United
01:45
Cardiff MU
Cefn Druids
01:45
Aberystwyth Town
Connah's Quay
01:45
Caernarfon Town
Flint Town United
01:45
Bala Town
Haverfordwest County
01:45
Penybont
The New Saints
01:45
Newtown

5 Brazil - Serie B

Confiança
03:00
CRB
Chapecoense
03:00
Botafogo SP
Avaí
05:15
Brasil de Pelotas
CSA
05:15
Figueirense
Paraná
05:15
Náutico
Juventude
05:15
Cuiabá
Vitória
05:15
América Mineiro

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
02:00
Alianza Petrolera
Once Caldas
04:00
Deportivo Pereira
Deportes Tolima
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
08:05
Deportes Quindío

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
05:00
Cancún

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
07:15
Danubio
River Plate
01:00
Plaza Colonia
Peñarol
04:00
Progreso
Wanderers
06:15
Fénix

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
01:00
Ismaily

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
01:00
FUS Rabat

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
20:30
Al Rabta Kosti
Hilal El-Fasher
20:30
Alamal Atbara
Al Shorta
23:15
Hilal Obayed
Al Merreikh
23:15
Al-Ahli Atbara
Hay Al Arab
23:15
Al Ahly Shendi
Merreikh El-Fasher
23:15
Al Hilal Omdurman
Hay Al Wadi
01:30
Al Fallah
Al Ahli Khartoum
01:30
Al Hilal Kadougli

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Happy Valley

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
01:45
Tonbridge Angels
Braintree Town
01:45
Ebbsfleet United
Dartford
01:45
Chelmsford City
Dulwich Hamlet
01:45
Concord Rangers
Eastbourne Borough
01:45
Dorking Wanderers
Hungerford Town
01:45
Chippenham Town
Maidstone United
01:45
Welling United
Oxford City
01:45
Bath City
Slough Town
01:45
Hemel Hempstead Town
St Albans City
01:45
Hampton & Richmond

5 Brazil - Paranaense 2

Nacional PR
01:30
Apucarana
Maringá
01:30
Rolândia

41 Europe - Euro U17

Belgium U17
05:00
Lithuania U17
Georgia U17
05:00
Ukraine U17
Portugal U17
05:00
Kosovo U17
Montenegro U17
05:00
Czech Republic U17
Austria U17
05:00
Moldova U17
Iceland U17
05:00
Norway U17

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Strikers
16:00
Brisbane Roar II
Redlands United
16:30
SC Wanderers
Peninsula Power
16:45
Gold Coast Knights

227 Russia - Pfl

Zenit II
17:00
Zenit Irkutsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Chita

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Hammarby W
23:30
Älvsjö AIK W
Själevad W
00:00
Umea W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
Tigres UANL W
Mazatlán W
07:00
León W
Santos Laguna W
07:00
Tijuana W
Monterrey W
09:00
Guadalajara W

119 Georgia - Liga 3

Gori
18:00
Gareji
Kolkheti Khobi
18:00
Bakhmaro
Meshakhte
18:00
Saburtalo II

74505 Qatar - QSL Cup

Al Duhail
21:45
Al Sailiya
Al Sadd
00:00
Qatar SC
Al Khor
00:00
Al Wakrah

155 Romania - Liga 2

Mioveni
23:30
Sporting Turnu

99474 World - Friendly International U20

Germany U20
16:00
Denmark U20

69697 Vietnam - Second Division

Lam Dong
15:00
Phú Thọ
Binh Thuan
15:00
Triệu Minh
Vĩnh Long
15:00
Công An Nhân Dân
Tien Giang
15:30
Gia Định
Da Nang II
16:00
PVF Vietnam
Kon Tum
16:00
Nam Dinh II
Dong Nai
16:30
Ho Chi Minh City II

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
22:00
San Antonio Unido

69697 Vietnam - Women's National League

Son La
16:00
Ha Noi
Ho Chi Minh City II
16:00
GT Thai Nguyen
Ho Chi Minh City
18:20
PP Ha Nam
Ha Noi II
18:30
TKS Viet Nam