ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 16 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Omonia Nicosia
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
เฟเรนซ์วารอส
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ
คาราบัค
00:00
Molde
Maccabi Tel Aviv
00:00
Dinamo Brest
Midtjylland
01:30
ยังบอยส์

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

Progrès Niedercorn
23:30
วิลเลม ทเว
Hammarby
00:00
Lech Poznań
B36
01:00
The New Saints

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
เม็ตซ์

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
วิสเซล โคเบะ
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
สากัน โตสู
17:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
17:45
ราชนาวี เอฟซี
Khon Kaen United
17:45
Uthai Thani
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Nakhon Pathom
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
Phrae United
20:00
ลำปาง เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
20:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Hércules
15:30
Atlético Baleares
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
16:00
Cacereño
Cittadella
21:00
Piacenza
Pordenone
21:00
Venezia
Gubbio
21:30
Cesena
Virtus Entella
22:00
Pontedera
PAS Giannina
22:00
Karaiskakis
Gorica
22:00
Triestina
Virtus Entella
22:30
Lucchese
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
23:30
เรอัลซาราโกซา
บาร์เซโลน่า
00:00
คิโรน่า
Bembibre
00:30
Cultural Leonesa
Guijuelo
01:00
CD Coria
Orihuela
01:00
Real Murcia
Castelldefels
01:30
Martinenc
Villarrobledo
01:30
La Roda
Rayo Ibense
01:30
Eldense
Padiham
01:45
Clitheroe
Kettering Town
01:45
Hemel Hempstead Town
Albion Rovers
05:00
East Kilbride

462 คาราบาว คัพ

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
00:00
Harrogate Town
อิปสวิช ทาวน์
01:00
ฟูลัม
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:45
ฮัลล์ซิตี
เซาแธมป์ตัน
01:45
เบรนท์ฟอร์ด
บริสตอลซิตี
01:45
Northampton Town
เอฟเวอร์ตัน
02:15
ซอลฟอร์ด ซิตี้

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
19:00
Wigan U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
00:30
Drochtersen / Assel
Oberneuland
00:30
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
19:00
Aalen
Balingen
00:00
Bahlinger SC
Stuttgart II
00:00
Elversberg
Ulm
00:00
FSV Frankfurt
SV Steinbach
00:00
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
00:30
Schalke 04 II
Sportfreunde Lotte
00:30
Borussia Dortmund II
Köln II
00:30
Rot Weiss Ahlen
Wuppertaler SV
00:30
Fortuna Düsseldorf II
Homberg
00:30
Fortuna Köln
SV 1919 Straelen
00:30
Preußen Münster
Bergisch Gladbach
00:30
Borussia M'gladbach II
Rödinghausen
00:30
Rot-Weiß Oberhausen
Wiedenbrück
00:30
Bonner SC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Freiburger FC
22:30
Villingen
Ilshofen
22:30
Göppinger SV
Ravensburg
22:30
Rielasingen-Arlen
Spfr. Dorfmerkingen
22:30
Backnang
SGV Freiberg
22:30
Neckarsulmer SU
Lörrach-Brombach
23:00
Astoria Walldorf II
Oberachern
23:30
CfR Pforzheim
Stuttgarter Kickers
00:00
Bissingen
Sandhausen II
00:00
Linx
Reutlingen
00:30
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Hessen

FC 1906 Erlensee
00:00
Rot-Weiß Walldorf
SV Steinbach
00:00
Lehnerz
Hunfelder SV
00:00
Neuhof
Waldgirmes
00:15
Rot-Weiß Hadamar
Baunatal
00:30
Buchonia Flieden
Dietkirchen
00:30
Fernwald
Hessen Dreieich
00:30
Viktoria Griesheim
Eddersheim
01:00
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
00:30
FV Engers 07

143 Austria - Austrian Cup

Schwaz
00:00
Hohenems
Gurten
00:00
Rheindorf Altach

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
21:30
Sarajevo
Zeljeznicar
22:00
Zrinjski

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Chavdar Troyan
21:00
Pavlikeni

266 Croatia - 2. HNL

Junak
21:30
Croatia Zmijavci
Dugopolje
21:30
Osijek II
Kustošija
21:30
Dubrava Zagreb
Dinamo Zagreb II
21:30
Rudeš
Bijelo Brdo
21:30
Solin
Hajduk Split II
21:30
Sesvete
Medimurje Cakovec
00:00
Hrvatski Dragovoljac
Inter Zaprešić
00:00
Orijent 1919

116 Cyprus - Cyprus Cup

Nea Salamis
23:00
Ahironas
Karmiotissa
23:00
EN THOI Lakatamia
PAEEK
23:00
Doxa
AEL
23:00
Omonia Psevda
Ayia Napa
23:00
Paphos

245 Czech Republic - Czech Cup

Český Brod
21:00
Chlumec nad Cidlinou
Jiskra Domažlice
21:00
Ústí nad Labem
Vysoke Myto
21:00
Přepeře
Povltava FA
21:00
Táborsko
Znojmo
21:00
Lisen
Hlučín
21:00
Třinec
Vyškov
21:00
Slovácko
Beskyd Frenštát
21:00
Baník Ostrava
Slovan Rosice
21:00
Zbrojovka Brno
Unie Hlubina
21:00
Karviná
Odra Petrkovice
21:00
Sigma Olomouc
Ústí nad Orlicí
21:00
Zlín
Velké Meziříčí
21:00
Prostějov
Sokol Hostoun
21:00
Mladá Boleslav
Loko Vltavín
21:00
Příbram
Slovan Velvary
21:00
Bohemians 1905
Sokol Srbice
21:00
Vlašim
Motorlet Praha
21:00
Chrudim
Aritma Praha
21:00
Dukla Praha

320 Denmark - First Division

Silkeborg
23:00
Skive
Viborg
23:30
Kolding IF
Esbjerg
23:30
HB Køge

1233 Finland - Ykkonen

KPV
21:00
MYPA
Jaro
22:30
EIF
VPS
22:30
Oulu
Kajaani
22:30
MP
KTP
22:30
Gnistan
MuSa
22:30
SJK Akatemia

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
21:00
Szombathelyi Haladás
Dorogi
21:00
Szentlőrinc SE
DEAC
21:00
Kazincbarcika
Kaposvári Rákóczi
21:30
Debrecen
Ajka
00:00
Siófok
Pécsi MFC
00:00
Budaörs
Vasas
00:00
Szolnoki MÁV
Szeged 2011
00:00
Gyirmót
Nyíregyháza Spartacus
00:00
Csákvári TK
Győri ETO
00:00
Békéscsaba

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
23:30
Víkingur Ólafsvík
Thróttur Reykjavík
02:15
Afturelding

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
23:00
Spartaks Jūrmala

998 Montenegro - First League

Zeta
00:00
Rudar
Sutjeska
00:00
Iskra

998 Montenegro - Second League

Grbalj
22:00
Bokelj

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
00:00
Radomiak Radom
Widzew Lodz
00:10
ŁKS Łódź
Stomil Olsztyn
00:45
Odra Opole

227 Russia - Russian Cup

Leningradets
17:00
Ufa
Mashuk-KMV
20:00
Tambov
Volga Ulyanovsk
21:00
Ural
Zvezda Perm
21:00
Sochi
Rodina Moskva
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
Chernomorets
23:00
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

Ufa U19
15:00
Zenit U19
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Ural U19
Khimki U20
17:00
CSKA Moscow U19
Spartak Moskva U19
18:00
Rostov U19
Akademiya Konoplev U20
18:00
UOR №5 U20
Rubin Kazan U19
18:00
Strogino U20
Akhmat Grozny U19
19:00
Tambov U19
Rotor Volgograd U20
19:00
Dinamo Moskva U19
Krasnodar U19
20:00
Chertanovo U20
Sochi U19
21:00
Arsenal Tula U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
01:45
เซลติก

1638 Slovenia - 2. SNL

Beltinci
21:00
Krško
Bilje
21:00
Primorje
Smartno
21:00
Nafta
Dob
21:00
Brda Dobrovo
Dekani
21:00
Triglav
Radomlje
21:00
Rudar Velenje
Krka
23:00
Fužinar
Brežice
00:00
NŠ Drava

47 Sweden - Superettan

GIF Sundsvall
00:00
Akropolis
Jönköpings Södra
00:00
Örgryte
Halmstad
00:00
Umeå
Degerfors
00:00
Dalkurd
Brage
00:00
GAIS

47 Sweden - Svenska Cupen

Hässleholms IF
00:00
Räppe

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Mykolaiv
20:00
Chornomorets
Nyva Vinnytsya
20:00
Krystal
Hirnyk
20:00
Tavriya
Viktoriya Mykolaivka
20:00
Dinaz Vyshhorod
Uzhhorod
20:00
Ahrobiznes Volochysk
Volyn
21:00
Prykarpattia
Alians Lypova Dolyna
22:00
Veres
Obolon'-Brovar
22:00
Polessya
VPK-Ahro Shevchenkivka
22:30
Kremin'

5 Brazil - Serie B

CSA
05:15
Cuiabá

5 Brazil - Copa do Brasil

Ponte Preta
05:00
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

Palestino
22:00
Deportes Iquique

80 Chile - Primera B

Melipilla
20:00
Cobreloa
Santiago Morning
01:00
San Marcos

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
04:00
ADR Jicaral

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
07:05
Venados
Cancún
09:05
Mineros de Zacatecas
Atlante
05:00
Cimarrones de Sonora

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
07:00
Real Garcilaso
Deportivo Llacuabamba
03:00
Deportivo Municipal
Ayacucho
03:00
Atlético Grau
César Vallejo
03:00
Carlos Manucci
Carlos Stein
03:00
Sport Huancayo
Sport Boys
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Lima
03:00
Melgar
Universidad San Martín
03:00
Sporting Cristal
Cienciano
03:00
Deportivo Binacional
Alianza Universidad
03:00
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
01:30
River Plate

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

LA Galaxy II
09:00
Las Vegas Lights
Indy Eleven
06:00
Louisville City
Hartford Athletic
06:00
New York RB II
Bethlehem Steel
06:30
Loudoun United
Miami FC II
06:30
Birmingham Legion
Atlanta United II
06:30
Tampa Bay Rowdies

886 Egypt - Premier League

El Gounah
23:00
Smouha
Wadi Degla
01:30
Pyramids FC

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
22:30
Avenir de Tombouctou
Avenir de Tombouctou
22:30
Performance
ASOM
00:30
Mamahira
CSK
00:30
Sabana Mopti

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
02:00
FAR Rabat
Wydad Casablanca
03:30
Raja Beni Mellal

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
21:00
Al Merreikh
Al-Ahli Atbara
21:00
Al Hilal Kadougli
Merreikh El-Fasher
21:00
Al Ahli Khartoum
Al Fallah
21:00
Alamal Atbara
Al Shorta
21:00
Hilal Obayed
Al Merreikh
21:00
Al-Ahli Atbara
Hay Al Wadi
21:00
Al Fallah
Al Khartoum
21:00
Al Rabta Kosti
Hilal Obayed
00:00
Hay Al Arab
Al Shorta
00:00
Hilal El-Fasher
Al Hilal Omdurman
00:00
Al-Ahly Merowe
Al Rabta Kosti
00:00
Al Ahly Shendi

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
Chongqing Dangdai Lifan
Tianjin Teda
19:00
Shijiazhuang Ever Bright

5618 China PR - League One

Hangzhou
14:30
Jiangxi Liansheng
Heilongjiang Lava Spring
14:30
Sichuan
Chengdu Qianbao
15:00
Beijing BG
Beijing Renhe
18:35
Suzhou Dongwu
Shenyang Urban
18:35
Shaanxi Chang'an
Zhenjiang Huasa
19:00
Nantong Zhiyun

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Reinmeer Aomori
11:00
Sapporo University
Tonan Maebashi
12:00
VONDS Ichihara
Iwaki
13:00
Oyama
Kanazawa Seiryo Uni
13:00
Toyama Shinjo
Ococias Kyoto
13:00
Nara Club
Tokyo Musashino City
14:00
Tochigi City
Institute of Fitness
15:00
Okinawa SV
Cento Cuore Harima
16:00
Biwako Shiga
Sony Sendai
17:00
Saruta Kogyo
Tsukuba University
17:00
Tokyo Internationl University
Toin University
17:00
Yamanashi Gakuin
Maruyasu Okazaki
17:00
Suzuka Unlimited
Yonago Genki
17:00
Matsue City
Kumamoto Teachers
17:00
Fukuoka University
EV Internacional
17:00
MD Nagasaki
Verspah Oita
17:00
Tegevajaro Miyazaki

712 Korea Republic - K-League 1

Busan I'Park
16:00
Gangwon
Suwon Bluewings
17:00
Pohang Steelers
Incheon United
17:00
Seoul
Daegu
18:00
Seongnam

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Than Quang Ninh
18:00
Viettel
Ha Noi
19:15
Ho Chi Minh City

11555657 South America - Copa Libertadores

Deportivo Binacional
07:30
LDU Quito
Santos
07:30
Olimpia
Estudiantes Mérida
05:15
Alianza Lima
Internacional
05:15
América de Cali

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Ardennen
01:00
Grembergen

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Banik Sous
21:30
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
21:00
Ždírec nad Doubravou

17 France - National 3: Grand-Est

Raon l'Etape
01:00
Thaon

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Bicskei
23:30
Komárom

296 Serbia - Srpska Liga - East

SFS Borac
21:00
Car Konstantin
Radnički Svilajnac
21:00
Moravac Mrštane
FK Toplicanin Prokuplje
21:00
Vlasina
Buducnost Popovac
21:00
Morava Vladičin Han
Sinđelić Niš
21:00
Župa
Dunav Prahovo
21:00
Rembas
Timok
21:00
Radan
Pčinja Trgovište
21:00
Timočanin
Trstenik PPT
21:00
Mladost Medoševac
Kablovi Zaječar
21:00
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
21:00
Sloga Požega
Trepča
21:00
Jošanica
Sušica
21:00
Gruža
Mladi Radnik
21:00
Mačva 1929
Sloboda Užice
21:00
Budućnost Arilje
Sloga Petrovac na Mlavi
21:00
Sumadija Arandelovac
Budučnost Krušik
21:00
Železničar Lajkovac
Tutin
21:00
Semendrija 1924
Takovo
21:00
Bane Raska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

IFK Malmö
00:00
Vastra Frolunda

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
05:00
Juventude MA

5 Brazil - Paulista A2

São Bento
07:30
Taubaté

5 Brazil - Amapaense

Ypiranga AP
03:00
São Paulo AP
Santana
06:30
Santos AP

2405 Estonia - Estonian Cup

Kose
21:45
Tulevik
Pohja-Tallinna JK Volta
00:30
Jarva-Jaani

41 Europe - Euro Women

Azerbaijan W
21:00
Moldova W

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
18:00
Armadale
Floreat Athena
18:00
ECU Joondalup
Sorrento
18:00
Gwelup Croatia SC
Perth Glory II
18:00
Rockingham City
Inglewood United
18:00
Perth

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
17:00
Brisbane City

1439 Tunisia - Tunisia Cup

EGS Gafsa
21:00
Monastir
Kalaâ Sport
21:00
ES Tunis
Métlaoui
21:00
CS Sfaxien
Tataouine
21:00
Chebba

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
18:00
Ostrava U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Thalwil
01:00
Eschen / Mauren
Paradiso
01:00
Tuggen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Stade Nyonnais
00:30
Zürich II
Sion II
01:15
Breitenrain

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Ilirija
20:00
Domžale

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
20:00
Bangu U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Flamengo RJ U20
Nova Iguaçu U20
20:00
América RJ U20
Madureira U20
20:00
Macaé U20
Volta Redonda U20
01:00
Boavista U20
Resende U20
01:00
Cabofriense U20
Vasco U20
01:00
Americano U20
Friburguense U20
01:00
Botafogo U20

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
07:00
Pacific

80 Chile - Segunda División

Recoleta
22:00
San Antonio Unido
Fernández Vial
02:00
Iberia
Colchagua
03:00
Concepcion

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
02:00
Derry City W
Sion Swifts W
02:00
Linfield W
Sion Swifts W
02:00
Derry City W