ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 12 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
18:30
อาร์เซน่อล
คริสตัล พาเลซ
21:00
เซาแธมป์ตัน
ลิเวอร์พูล
23:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
18:30
เบรนท์ฟอร์ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
18:30
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
บอร์มัธ
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บาร์นสลีย์
21:00
ลูตัน ทาวน์
บริสตอลซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
เรดิง
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
นอริชซิตี
มิลล์วอลล์
21:00
สโตกซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
สวอนซีซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
จิลลิ่งแฮม
21:00
ฮัลล์ซิตี
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Northampton Town
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
แบล็กพูล
พอร์ตสมัท
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Swindon Town
21:00
โรชเดล

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
Stevenage
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Bradford City
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
21:00
มอร์แคมป์
Mansfield Town
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Oldham Athletic
21:00
Leyton Orient
Port Vale
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Exeter City
สคันธอร์ป
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Harrogate Town
Walsall
21:00
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
23:45
วิลเลม ทเว
พีอีซี ซโวลล์
01:00
เฟเยนูร์ด
ทเวนเต้
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
21:30
Roda JC Kerkrade

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

นูเรมเบิร์ก
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
Union Fürstenwalde
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
Todesfelde
20:30
Osnabrück
FV Engers 07
20:30
Bochum
Oberneuland
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
Altglienicke
20:30
โคโลญจน์
Eintracht Celle
20:30
เอาก์สบวร์ก
Meinerzhagen
20:30
Greuther Fürth
1860 München
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
Ingolstadt
23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Karlsruher SC
23:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Ulm
23:30
Erzgebirge Aue
Carl Zeiss Jena
01:45
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
นีซ
แซงต์ เอเตียน
02:00
สตราส์บูร์ก

32 ลาลีกา สเปน

SD Eibar
21:00
เซลต้า บีโก้
เกรนาดา
23:30
แอธเลติก บิลเบา
กาดิซ
02:00
โอซาซูนา
บาร์เซโลน่า
05:00
เอลเช่
เรอัล มาดริด
05:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
วิสเซล โคเบะ
17:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เอฮิเมะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17:45
แบงค็อก ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
20:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
17:45
เชียงใหม่ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:45
Phrae United
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
Phrae United
Uthai Thani
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
Khon Kaen United
19:00
ราชนาวี เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
20:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
20:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Sai Gon
09:00
Long An
เอลเช่
14:30
UCAM Murcia
Paradiso
16:00
Varese
Vitória SC
16:30
Gil Vicente
Leamington
19:00
Solihull Moors
Aubstadt
19:00
Würzburger FV
Bayreuth
19:00
Ammerthal
Seligenporten
19:00
Nürnberg II
Hallescher FC
19:00
Eintracht Braunschweig
Stockport County
19:00
Curzon Ashton
Memmingen
19:00
Sonthofen
Bromley
19:00
Dartford
St. Gallen
19:30
Türkgücü-Ataspor
Knockbreda
20:00
Glenavon
โบโลญญ่า
20:00
Virtus Entella
แอสตันวิลลา
20:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
Glentoran
20:00
Bangor
อตาลันต้า
20:00
Pro Sesto
Weymouth
21:00
Poole Town
Spennymoor Town
21:00
Hartlepool United
Alfreton Town
21:00
Notts County
Crusaders
21:00
Dundela
Ballyclare Comrades
21:00
Ballymena United
Sutton United
21:00
Haringey Borough
Guiseley
21:00
Halifax Town
King's Lynn Town
21:00
Braintree Town
Concord Rangers
21:00
Boreham Wood
Salisbury
21:00
Eastleigh
Ebbsfleet United
21:00
Aldershot Town
Torquay United
21:00
Hemel Hempstead Town
Folkestone Invicta
21:00
Dover Athletic
Wealdstone
21:00
Havant & Waterlooville
Hitchin Town
21:00
Barnet
โตริโน่
21:00
ซามพ์โดเรีย
Nantwich Town
21:00
Altrincham
Buxton
21:00
Chester
Eichstätt
21:00
Ansbach
Carrick Rangers
21:00
Annagh United
Cosenza
21:30
Vibonese
Cittadella
22:00
Südtirol
เอซี มิลาน
22:00
เบรสชา
เวโรน่า
22:30
Cremonese
กายารี่
23:00
โรม่า
เลชเช่
23:00
Monopoli
ฟิออเรนติน่า
23:00
Reggiana
เอ็มโปลี
23:00
Lucchese
โฟรซิโนเน่
23:00
ลาซิโอ
เรอัลซาราโกซา
23:30
เกตาเฟ่
บาร์เซโลน่า
00:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Benevento
00:00
Reggina
CD Badajoz
00:00
อัลเมรีอา
Vicenza
01:45
Monza

462 เอฟเอคัพ

Langney Wanderers
17:30
Harrow Borough
Stocksbridge Park Steels
18:30
Stalybridge Celtic
Glossop North End
21:00
City of Liverpool
Hastings United
21:00
Herne Bay
Ramsgate
21:00
Chipstead
Carshalton Athletic
21:00
Whitstable Town
Hythe Town
21:00
South Park
Daventry Town
21:00
Bedford Town
Grays Athletic
21:00
Witham Town
Coggeshall Town
21:00
Tilbury
Sutton Coldfield Town
21:00
Belper Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Chasetown
Newcastle Town
21:00
Halesowen Town
Ashford United
21:00
Whitehawk
FC Romania
21:00
Brentwood Town
Barking
21:00
Heybridge Swifts
Hertford Town
21:00
Maldon & Tiptree
Bowers & Pitsea
21:00
Barton Rovers
Biggleswade
21:00
Histon
Kidlington
21:00
Thame
Northwood
21:00
Slimbridge
Marlow
21:00
North Leigh
Cray Valley (PM)
21:00
VCD Athletic
Frickley Athletic
21:00
Newcastle Benfield FC
East Grinstead Town
21:00
Phoenix Sports
Egham Town
21:00
Crawley Down Gatwick
Cadbury Heath
21:00
Bristol Manor Farm
Fairford Town FC
21:00
Edgware Town
Whitley Bay FC
21:00
Dunston
Penrith AFC
21:00
West Allotment Celtic
Knaresborough Town
21:00
Workington
Thornaby
21:00
Sunderland RCA
Hebburn Town
21:00
Pontefract Collieries
Consett AFC
21:00
Ossett United
Congleton Town FC
21:00
Skelmersdale United
Ramsbottom United
21:00
Irlam
Ashton United
21:00
Squires Gate
Wythenshawe Amateurs
21:00
Trafford
Northwich Victoria
21:00
Charnock Richard
Colne
21:00
Prescot Cables
Runcorn Town
21:00
Brighouse Town
Rylands
21:00
Clitheroe
Marine
21:00
Barnoldswick Town
Widnes
21:00
Longridge Town
Worcester City
21:00
Walsall Wood
OJM Black Country
21:00
Matlock Town
Coventry Sphinx
21:00
Coleshill Town
Leek Town
21:00
Sporting Khalsa
Westfields
21:00
Whitchurch Alport
Racing Club Warwick
21:00
Bedworth United
Market Drayton Town
21:00
Tividale
Evesham United
21:00
Coventry United
Hanley Town
21:00
Gresley
Mole Valley SCR
21:00
Broadfields United
Deal Town
21:00
Sittingbourne
Newhaven
21:00
Corinthian
Erith & Belvedere
21:00
Alfold
Kingstonian
21:00
Horley Town
Westside
21:00
Chatham Town
Cobham
21:00
Three Bridges
Steyning Town
21:00
Hanworth Villa
Broadbridge Heath
21:00
Haywards Heath Town
Sheppey United
21:00
Uxbridge
Yaxley FC
21:00
Stowmarket Town
Mildenhall Town FC
21:00
Corby Town
Stamford
21:00
Diss Town
Thetford Town
21:00
Potton United
Dereham Town
21:00
Whitton United
AFC Sudbury
21:00
Harborough Town
Haverhill Rovers
21:00
Wisbech Town
Cogenhoe United
21:00
Bury Town
Long Melford
21:00
AFC Kempston Rovers
Royston Town
21:00
Newmarket Town
Great Wakering Rovers
21:00
Brantham Athletic
Welwyn Garden City
21:00
Saffron Walden Town FC
Waltham Forest
21:00
Cockfosters
Shifnal Town FC
21:00
AFC Bridgnorth
Tooting & Mitcham United
21:00
Fisher
Faversham Town
21:00
Eastbourne Town
Farnborough
21:00
Lymington Town
Hartley Wintney
21:00
Hamworthy United FC
Bashley
21:00
Christchurch
Westfield
21:00
Frimley Green
Moneyfields
21:00
Camberley Town
Winchester City
21:00
Corsham Town
Cowes Sports FC
21:00
Hamble Club
Badshot Lea
21:00
Bracknell Town
Binfield
21:00
AFC Totton
Bemerton Heath Harlequins
21:00
Sholing
Wimborne Town
21:00
AFC Portchester
Frome Town
21:00
Bodmin Town
FC Clacton
21:00
Hadley
Stansted
21:00
Basildon United
Harlow Town
21:00
Sporting Bengal United
Harpenden Town
21:00
Aveley
Canvey Island
21:00
Ware
Waltham Abbey
21:00
Woodford Town
Oxhey Jets FC
21:00
Chalfont St Peter
Aylesbury United
21:00
Long Crendon
Risborough Rangers
21:00
Winslow United
Didcot Town
21:00
Wootton Bassett Town
Holmer Green
21:00
Highworth Town
Exmouth
21:00
Melksham Town
Saltash United
21:00
Paulton Rovers
Newton Abbot Spurs
21:00
Larkhall Athletic
Bridgwater Town
21:00
Bitton AFC
Barnstaple Town
21:00
Helston Athletic
Cleethorpes Town
21:00
AFC Mansfield
Anstey Nomads
21:00
Worksop Town
Quorn
21:00
Barton Town Old Boys
Maltby Main
21:00
Newark Flowserve
West Bridgford
21:00
Lincoln United
Ilkeston Town
21:00
Shepshed Dynamo
Lutterworth Town
21:00
Loughborough Dynamo
Wroxham
21:00
Gorleston
Cambridge City
21:00
Biggleswade United FC
Cribbs
21:00
Berkhamsted
Harefield United
21:00
Leighton Town
Brimscombe & Thrupp
21:00
Cinderford Town
Thatcham Town
21:00
AFC Dunstable
Leverstock Green
21:00
Burnham
Hanwell Town
21:00
Spelthorne Sports
Sevenoaks Town
21:00
CB Hounslow United
Southall
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Chertsey Town
21:00
Abbey Rangers
Whyteleafe
21:00
Bearsted
West Auckland Town
21:00
Ashington AFC
Shepton Mallet
21:00
Willand Rovers
Tavistock
21:00
Mangotsfield United
Tunbridge Wells
21:00
Beckenham Town
Kendal Town
21:00
Bishop Auckland
Billingham Town
21:00
Stockton Town
Crook Town AFC
21:00
Marske United
Guisborough Town
21:00
Tadcaster Albion
Runcorn Linnets
21:00
Albion Sports
Silsden
21:00
Bootle FC
Mossley
21:00
St Helens Town
Staines Town
21:00
Guildford City
Bedfont Sports
21:00
Hassocks
Ely City
21:00
Eynesbury Rovers
Soham Town Rangers
21:00
St Neots Town
Sawbridgeworth Town
21:00
St Margaretsbury
Burgess Hill Town
21:00
Hollands & Blair
AFC Stoneham
21:00
Pagham
Leiston
21:00
Halstead Town
Flackwell Heath FC
21:00
Cirencester Town
Dunstable Town
21:00
Easington Sports
Sherborne Town
21:00
Clevedon Town
Boston Town FC
21:00
Coalville Town
Holbeach United
21:00
Sheffield
Long Eaton United FC
21:00
Bottesford Town
Oadby Town
21:00
Carlton Town
Wantage Town
21:00
Windsor
Stansfeld
21:00
Little Common
Bideford
21:00
Wells City
Droylsden
21:00
Litherland Remyca

462 England - Premier League U18

Everton U18
17:00
Blackburn U18
Leeds United U18
17:00
Middlesbrough U18
Stoke City U18
17:00
Burnley U18
Aston Villa U18
17:00
Leicester U18
Brighton U18
17:00
Chelsea U18
West Ham U18
17:00
Tottenham U18
Arsenal U18
17:30
Southampton U18
Norwich U18
18:00
West Brom U18
Derby U18
19:00
Sunderland U18
Manchester City U18
20:00
Wolverhampton U18

462 England - Wsl 2 Women

Crystal Palace W
01:00
Millwall W

462 England - Wsl 1 Women

West Ham W
23:20
Arsenal W

38 Netherlands - Tweede Divisie

HHC
19:00
IJsselmeervogels
AFC
19:30
Quick Boys
GVVV
19:30
Excelsior Maassluis
ASWH
20:00
Noordwijk
Spakenburg
20:00
Kozakken Boys
Rijnsburgse Boys
20:00
Volendam II
Jong Sparta
20:30
Scheveningen
Katwijk
20:30
TEC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Heider SV
19:00
Weiche Flensburg
Werder Bremen II
19:00
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
19:00
Hoffenheim II
Astoria Walldorf
19:00
Freiburg II
FSV Frankfurt
19:00
Bayern Alzenau
Hessen Kassel
19:00
Schott Mainz
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Pirmasens
Teutonia WS
19:00
TuS RW Koblenz
Mainz 05 II
20:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
19:00
Bonner SC
Borussia M'gladbach II
19:00
Rödinghausen
Preußen Münster
19:00
Bergisch Gladbach
Fortuna Köln
19:00
SV 1919 Straelen
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Homberg
Lippstadt 08
19:00
Wuppertaler SV
Rot Weiss Ahlen
19:00
Alemannia Aachen
Borussia Dortmund II
19:00
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
19:00
Freiburger FC
Göppinger SV
19:00
Sandhausen II
Neckarsulmer SU
20:30
Ilshofen
Bissingen
20:30
Lörrach-Brombach
Villingen
20:30
Stuttgarter Kickers
Linx
20:30
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
18:15
Leher TS
Werder Bremen III
20:00
Geestemünde
OSC Bremerhaven
20:00
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
Dietkirchen
Rot-Weiß Hadamar
20:00
FC 1906 Erlensee
Fernwald
20:00
Hanau 93
FV Bad Vilbel
20:00
Baunatal
SV Steinbach
20:00
Hessen Dreieich
Buchonia Flieden
20:00
Eddersheim
Lehnerz
20:00
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
18:30
Heeslinger SC
TB Uphusen
20:00
Kickers Emden
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Gifhorn
FT Braunschweig
21:00
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Kaiserslautern II
Eppelborn
19:30
Arminia Ludwigshafen
Karbach
20:30
Koblenz
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Hassia Bingen
Eisbachtal
20:30
Emmelshausen
Jagersburg
20:30
Speyer
Wormatia Worms
20:30
Mechtersheim
Dudenhofen
21:30
Pfeddersheim

919 Armenia - Premier League

Gandzasar
22:45
Pyunik

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rheindorf Altach
22:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Juniors OÖ
19:30
Austria Wien II
Grazer AK
01:00
Dornbirn

143 Austria - Austrian Cup

SV Wallern
21:00
SVG Reichenau

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
22:00
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
19:00
Gomel
Slonim
19:30
Naftan
Khimik Svetlogorsk
20:00
Sputnik
Krumkachy
21:00
Gomelzheldortrans

556 Belgium - Pro League

Mechelen
21:15
KV Oostende
OH Leuven
23:30
Standard Liège
คลับ บรูกก์
01:45
Waasland-Beveren

556 Belgium - First Division B

Deinze
01:45
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
21:30
Velez
Zrinjski
01:00
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Gorazde
21:00
Rudar Kakanj
Bratstvo Gracanica
21:00
Buducnost Banovici
Zvijezda Gradačac
21:00
TOSK Tesanj
Jedinstvo Bihac
21:00
Slaven Zivinice
Orasje
21:00
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:45
CSKA Sofia
ลูโดโกเรต์ส
01:00
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
21:30
Borac Kozarska Dubica
Podrinje Janja
21:30
FK Jedinstvo Brcko
Slavija
21:30
Ljubic Prnjavor
Sloga Doboj
21:30
Leotar
Rudar Prijedor
21:30
Tekstilac Derventa
Zeljeznicar Banja Luka
21:30
Modrica
Sloboda Novi Grad
21:30
Drina Zvornik
Sutjeska Foca
21:30
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

Kariana Erden
21:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Strumska slava
21:00
Sozopol
Hebar 1918
21:00
Yantra 1919
Lovech
23:00
Neftohimik
OFK Pirin
23:00
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
22:00
Rijeka
Hajduk Split
00:05
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Solin
21:30
Dinamo Zagreb II
Rudeš
21:30
Opatija
Orijent 1919
21:30
Medimurje Cakovec
Hrvatski Dragovoljac
21:30
Dugopolje
Cibalia
23:00
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:30
AEL
Apollon
23:30
Paphos
Anorthosis
00:30
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Kouris Erimi
20:45
Omonia Psevda
PAEEK
20:45
Ahironas
ASIL Lysi
20:45
EN THOI Lakatamia
AE Zakakiou
20:45
Omonia Aradippou
Digenis Morphou
20:45
Alki Oroklini
Ayia Napa
20:45
Othellos
Akritas
20:45
Xylotympou
Anagennisi Deryneia
20:45
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
22:00
Slovácko
Příbram
22:00
Opava
Jablonec
22:00
Baník Ostrava
České Budějovice
22:00
Slovan Liberec
Pardubice
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
22:00
Varnsdorf
Prostějov
22:00
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

Skive
19:00
Esbjerg
Fremad Amager
21:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
17:00
Flora
Tulevik
20:00
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
21:00
SJK
RoPS
21:00
Honka

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
19:00
Kajaani
SJK Akatemia
19:00
Oulu
EIF
20:00
KPV
MYPA
21:00
VPS
MuSa
21:00
KTP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แก็งก็อง
20:00
Le Havre
Chambly
00:00
Grenoble Foot 38
Auxerre
00:00
Clermont
อาเมียงส์
00:00
Paris
Ajaccio
00:00
Dunkerque
Niort
00:00
Nancy
Troyes
00:00
Pau
Rodez
00:00
ก็อง
วาล็องเซียนส์
00:00
Châteauroux

125 Greece - Super League

OFI
22:00
Panaitolikos

125 Greece - Greek Cup

AEK Athens
01:00
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
19:45
Budafoki MTE
Diósgyőr
22:00
Honvéd
MOL Vidi
00:30
Puskás

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

ÍBV
21:00
Keflavík
Afturelding
21:00
Thór
Leiknir Reykjavík
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Fram
21:00
Vestri
Víkingur Ólafsvík
21:00
Grindavík
Magni
23:45
Thróttur Reykjavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
20:00
Shamrock Rovers
St Patrick's
23:00
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
UCD
Longford Town
01:30
Drogheda United
Cobh Ramblers
02:00
Longford Town

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
22:00
Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva
23:00
Hapoel Kfar Saba
Bnei Yehuda
00:30
Maccabi Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
20:00
Riga
Spartaks Jūrmala
20:00
FC Daugavpils / Progress
Liepāja
22:00
Jelgava

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
19:00
Smiltene
Lokomotiv Daugavpils
20:30
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

Belasica
21:00
Skendija 79
Struga
21:00
Sileks

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
21:00
Sheriff
Petrocub
00:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Jezero
22:15
Sutjeska
Rudar
23:00
Petrovac
Iskra
23:00
Mladost Ljeskopolje
Budućnost
01:00
Mladost
Zeta
01:00
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Viking
Stabæk
01:30
Haugesund

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
20:00
Stal Mielec
Warta Poznań
22:30
Piast Gliwice
Śląsk Wrocław
01:00
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
17:40
Stomil Olsztyn
Tychy 71
00:00
Sandecja Nowy Sącz
Nieciecza
01:00
Bełchatów

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
17:00
Académica
Vizela
23:00
UD Oliveirense

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
19:30
Chindia Târgovişte
CSM Iaşi
22:00
Gaz Metan Mediaş
Voluntari
01:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Tambov
17:45
Ufa
Ural
20:30
Khimki
Akhmat Grozny
23:00
Sochi

227 Russia - FNL

Spartak Vladikavkaz
05:00
Dinamo Bryansk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
21:00
Hamilton Academical
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
Motherwell
21:00
St. Johnstone
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Dundee United
Ross County
21:00
เซลติก
St. Mirren
21:00
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
22:00
Radnički Niš
Spartak Subotica
22:00
Novi Pazar
Voždovac
22:00
Metalac GM
Radnik Surdulica
22:00
Inđija
Partizan
01:00
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Kragujevac
21:30
Grafičar
Žarkovo
21:30
Radnički Sr. Mitrovica
Borac Čačak
00:30
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:30
Spartak Trnava
Nitra
00:00
Pohronie
Zemplín Michalovce
00:00
Trenčín
DAC
00:00
Ružomberok
Sereď
00:00
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
21:00
Dubnica
Púchov
21:00
Slovan Bratislava II
Partizán Bardejov
21:00
Šamorín
FK Košice
21:00
Komárno
Poprad
23:00
Banska Bystrica
Podbrezová
23:00
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Maribor
23:00
Bravo
Celje
01:15
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
19:00
Radomlje
Brda Dobrovo
21:00
Brežice
NŠ Drava
21:00
Smartno
Nafta
21:00
Bilje
Primorje
21:00
Krka
Triglav
23:30
Dob
Rudar Velenje
00:00
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
21:00
Castellón
เลกาเนส
23:15
พัลมาส
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
UD Logroñés
เอสปันญ่อล
02:00
อัลบาเซเต้
เรอัลซาราโกซา
05:00
คิโรน่า
Sabadell
05:00
อัลเมรีอา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

GAIS
20:00
GIF Sundsvall
AFC Eskilstuna
22:30
Halmstad
Degerfors
22:30
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

Frej
19:00
Vasalund
Sylvia
21:00
Sandviken
Haninge
22:00
Sollentuna
IF Karlstad Fotboll
22:00
Karlslund

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
18:00
Värnamo
Qviding FIF
18:30
Landskrona
Lund
18:30
Oskarshamns AIK
Skövde AIK
20:00
Torns
Karlskrona
20:00
Assyriska Turabdin
Utsikten
20:00
Motala
Linköping City
20:00
Eskilsminne

62 Switzerland - Swiss Cup

Tuggen
21:00
Winterthur
Schötz
21:00
Sion
Stade Nyonnais
21:15
Lausanne Sport
Stade Lausanne-Ouchy
21:30
Grasshopper
Aarau
23:30
Wil
Vevey Sports
00:00
Köniz

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
21:00
Alanyaspor
Fatih Karagümrük
21:00
Yeni Malatyaspor
กาลาตาซาราย
00:00
Gazişehir Gaziantep
Göztepe
00:00
Denizlispor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
20:30
Bandırmaspor
Boluspor
20:30
Keçiörengücü
Osmanlıspor
23:00
Eskişehirspor

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
18:00
Olimpik Donetsk
Kolos Kovalivka
21:00
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Vinnytsya
20:00
Obolon'-Brovar II
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Volyn Lutsk II
Karpaty Halych
21:00
Rubikon
Chernihiv
21:00
Epitsentr Dunayivtsi
Chayka
21:00
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
20:30
Tavriya
Cherkashchyna-Akademiya
21:00
MSK Dnipro Cherkasy

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
20:30
Cardiff MU
Barry Town United
20:30
The New Saints
Caernarfon Town
20:30
Penybont
Flint Town United
20:30
Newtown
Haverfordwest County
20:30
Cefn Druids
Connah's Quay
23:45
Bala Town

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
02:30
Coritiba
Santos
05:00
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Vitória
Guarani
21:00
Brasil de Pelotas
Sampaio Corrêa
02:30
Operário PR
Náutico
05:00
Botafogo SP

5 Brazil - Serie C

EC São José
01:00
Boa
Tombense
02:00
São Bento
Botafogo PB
03:00
Vila Nova
Paysandu
05:00
Imperatriz

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
04:30
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
06:00
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
07:00
Tigres
Cortuluá
07:00
Barranquilla
Atlético Huila
07:00
Valledupar
Leones FC
07:00
Llaneros
Fortaleza CEIF
07:00
Unión Magdalena
Bogotá
07:00
Deportes Quindío
Real Santander
07:00
Orsomarso
Real Cartagena
07:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
05:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
07:00
Guayaquil City
El Nacional
04:00
Técnico Universitario
Olmedo
06:30
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
00:00
Comunicaciones
Cobán Imperial
02:00
Sacachispas
Municipal
04:00
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
Guadalajara
Juárez
09:30
Puebla
Atlas
05:00
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:30
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
23:00
Universitario
Sport Boys
23:30
Sport Huancayo
Carlos Stein
03:00
César Vallejo
Academia Cantolao
03:30
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
22:15
Wanderers
Progreso
01:00
Cerro Largo
Plaza Colonia
01:15
Peñarol
Wanderers
03:15
Plaza Colonia
Cerro
03:30
Rentistas
Peñarol
06:15
Torque

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
02:30
โคลัมบัส ครูว์
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
นิวยอร์กซิตี
06:00
ซินซินนาติ
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
Inter Miami
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Phoenix Rising
09:30
Las Vegas Lights
Real Monarchs
01:00
New Mexico United
Loudoun United
06:00
Bethlehem Steel
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Hartford Athletic
Atlanta United II
06:30
Miami FC II
Louisville City
06:30
Saint Louis FC
Birmingham Legion
06:30
Charlotte Independence

886 Egypt - Premier League

ENPPI
23:00
Wadi Degla

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
23:00
Yeelen Olympique

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahly Merowe
21:00
Al-Ahli Atbara
Hay Al Arab
21:00
Al Fallah
Hilal El-Fasher
21:00
Al Rabta Kosti
Al Ahli Khartoum
21:00
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
18:00
Dodoma Jiji
Mtibwa Sugar
20:00
Simba
KMC
20:00
Tanzania Prisons

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
21:00
Al Wihdat
Al Jazeera
22:00
Al Ahli
Al Faysali
23:30
Aqaba

74505 Qatar - Premier League

Al Kharitiyath
22:15
Al Sailiya
Al Wakrah
00:30
Umm Salal
Qatar SC
00:30
Al Rayyan

5618 China PR - League One

Chengdu Qianbao
18:00
Beijing Renhe
Guizhou Zhicheng
18:35
Hangzhou
Changchun Yatai
19:00
Heilongjiang Lava Spring

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
14:00
Jeonbuk Motors
Ulsan
17:00
Daegu
Sangju Sangmu
17:00
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Chuncheon
13:00
Jeonju
Gyeongju Citizen
13:00
Yangju Citizen
Gimpo
14:00
Gyeongju HNP
Cheonan City
14:00
Pyeongtaek Citizen
Changwon City
15:00
Cheongju
Gimhae City
17:00
Busan Transportation
Daejeon Korail
17:00
Hwaseong
Gangneung City
17:00
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
19:15
Selangor United
Kelantan
20:00
PKNP
Negeri Sembilan
20:00
PKNS
Kuala Lumpur
20:00
PBDKT T-Team
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Pulau Pinang

3995 Malaysia - Super League

FELDA United
20:00
Kedah
Pahang
20:00
PDRM
MISC
20:00
Sabah

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Hong Linh Ha Tinh
18:00
Than Quang Ninh
Viettel
19:15
Binh Duong

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Harkemase Boys
19:30
DOVO
ACV
19:30
SteDoCo
Barendrecht
19:30
Sparta Nijkerk
HSV Hoek
19:30
VVOG
Sportlust '46
19:30
ODIN '59
Staphorst
19:30
GOES
DVS '33
19:30
Excelsior '31
Ajax Amateurs
23:00
Ter Leede
Lisse
23:00
VVSB

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:30
Oppuurs
K. Kontich
00:30
Geel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
01:00
Grimbergen

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Montignies
00:30
Belœil

556 Belgium - Provincial-Limburg

Alken
01:00
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Saint-Hubert
01:00
Ethe Belmont
Sartoise
01:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Beauraing
01:00
Ciney
Meux II
01:00
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
00:30
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Lauwe
Meulebeke
00:00
Excelsior Zedelgem
Dadizele
00:00
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
21:00
Benkovski Byala
Dorostol
21:00
Botev Novi Pazar
Shumen 2007
21:00
Topolite
Sportist General Toshevo
21:00
Svetkavitsa Targovishte

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Bohemians 1905 II
Jablonec II
15:15
Slovan Liberec II
Rakovnik
15:15
Jiskra Domažlice
Přepeře
15:30
Chlumec nad Cidlinou
Povltava FA
15:30
Karlovy Vary
Sokol Živanice
21:30
Sokol Brozany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
15:15
Zlín II
Frýdek-Místek
15:15
Uničov
Vysočina Jihlava II
15:30
Dolní Benešov
Odra Petrkovice
21:00
Uherský Brod
Hanácká
23:00
Vyškov
Znojmo
00:00
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
15:15
Spartak Sobeslav
České Budějovice II
15:30
Doubravka
Klatovy
21:30
Rokycany
Otava Katovice
21:30
Český lev - Union Beroun
Slavoj Mýto
21:30
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Ostrov
FK Brandys nad Labem
15:15
Kladno
Arsenal Česká Lípa
15:15
Dobris
Aritma Praha
15:15
Banik Sous
Neratovice-Byškovice
15:15
Tatran Rakovnik
Olympie Brezova
21:00
Český Brod
Slaný
21:30
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:15
Horky nad Jizerou
Letohrad
21:30
Kosmonosy
Trutnov
21:30
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Viktorie Přerov
Nove Sady
21:00
Skaštice
Hranice
21:00
Valašské Meziříčí
Strani
21:00
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Ždírec nad Doubravou
18:00
Břeclav
Havlickuv Brod
21:00
Start Brno
Slavoj Polná
21:00
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
18:00
VSK Århus
Oure
18:00
Thisted
Dalum
19:00
Holbæk B&I
Næsby
19:00
Aarhus Fremad
Frem
19:00
Middelfart

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
18:00
KFUM Roskilde
FA 2000
18:45
AB Tårnby
Hillerød
19:00
Avarta
Nykøbing
20:00
Slagelse B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
16:00
BK Union
Karlslunde
18:00
Husum
Frederikssund
18:00
Fremad Valby
KFUM
19:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Skjold Birkerod
16:00
RB 1906
Greve
18:00
Taastrup
Otterup
18:00
Vordingborg
LSF
18:00
B 1908
Herlev
19:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Viby
18:00
Tarup-Paarup
B 1913
18:00
Varde IF Elite
Odder
19:00
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Silkeborg KFUM
Lyseng
18:15
Vejgaard B
Aarhus Fremad II
19:00
Herning Fremad
Djursland
20:00
Tjorring

1233 Finland - Kakkonen

TPV
18:00
Ilves II
Vaajakoski
19:00
KuFu-98
P-Iirot
19:00
Jazz
JäPS
19:00
NJS
EPS
20:00
Viikingit
JS Hercules
21:00
OLS
HJS Akatemia
21:00
SalPa

17 France - CFA Group A

Caen II
21:00
Lorient II
C' Chartres
22:00
Guingamp II
Fleury 91
23:00
Rouen
Poissy
23:00
Granville
Saint-Malo
23:00
Blois
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Versailles
Stade Plabennec
23:30
Chateaubriant Voltigeurs
Vannes
23:30
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group B

Olympique St Quentin
20:00
Gazélec Ajaccio
Schiltigheim
21:00
Beauvais
Metz II
21:00
Belfort
Entente SSG
23:00
Lens II
Sedan
23:00
Auxerre II
Bobigny
23:00
Épinal
St Maur Lusitanos
23:00
Haguenau
Gobelins
23:30
Reims II

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
23:00
Grasse
Martigues
23:00
Andrézieux
Fréjus St-Raphaël
23:00
Marignane Gignac
Hyères
23:00
Louhans-Cuiseaux
Jura Sud Foot
23:00
Aubagne
Olympique Lyonnais II
23:00
Rumilly Vallieres
Monaco II
23:00
Toulon

17 France - CFA Group D

Colomiers US
23:00
Yzeure
Nantes II
23:00
Trélissac
Romorantin
23:00
Chamalières
Bourges 18
00:00
Canet Roussillon
Stade Montois
00:00
Bourges Foot

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
21:00
Thonon Évian
Clermont II
23:00
Lyon Duchere II
Vaulx
23:00
Bourgoin-Jallieu
Ain Sud
23:00
Chambery
Aurillac Arpajon
23:00
Limonest
Moulins Football
23:30
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
22:00
Racing Besançon
Gueugnon
23:00
Valdahon Vercel
Selongey
23:00
Dijon II
Grandvillars
23:00
Pontarlier
Besancon FC
23:00
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

Brest II
23:00
Rennes II
Drapeau Fougères
23:00
Vitré
Saint-Colomban Locmine
23:00
Stade Pontivy
TA Rennes
23:00
Stade Briochin II
Pontivy GSI
23:00
Plouzane
Guipry-Messac
23:00
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
22:00
Chateauroux II
Tours
23:00
Vierzon
Orleans II
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Avoine OCC
23:30
Montargis
Montlouis
00:00
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:00
Biesheim
Amneville
23:00
Saint-Louis Neuweg
Raon l'Etape
23:00
Sarre Union
Mulhouse
23:00
Illkirch Graffenstaden
Thaon
23:00
Colmar

17 France - National 3: Hauts-de-France

Lille II
23:00
US Chantilly
Le Touquet
23:00
Olympique Marcquois
Croix Football IC
23:00
Vimy
Amiens AC
23:00
Boulogne II
Wasquehal
23:00
Valenciennes II
Feignies-Aulnoye
23:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
21:00
Quevilly II
Romilly-Pt St Pierre
22:00
Oissel CMS
Évreux 27
22:00
Vire
Bayeux
23:00
Alencon
Dieppe
23:00
Avranches II
Cherbourg
23:00
AG Caennaise
Dives-Cabourg
23:30
Saint-Lo Manche

1578 Norway - 2. Division

Bærum
20:00
Egersund
Fredrikstad
21:00
Alta
Kvik Halden
21:00
Moss
Levanger
21:00
Fram
Flekkerøy
21:00
Sotra
Notodden
21:00
Vard

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
20:00
Olimpia Grudziądz
Chojniczanka Chojnice
22:00
Znicz Pruszków
Kalisz
23:00
Garbarnia Kraków
Motor Lublin
23:00
Stargard Szczeciński
Bytovia Bytów
23:00
Olimpia Elbląg
Sokół Ostróda
23:00
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Hușana Huși
21:00
Dante Botoşani
Bradu Borca
21:00
Şomuz Fălticeni
SJ Vaslui
21:00
Bucovina Radauti
Paşcani
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Foresta Suceava
21:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sportul Chiscani
21:00
Sporting Lieşti
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Otelul
Avantul Valea Marului
21:00
Dacia Unirea Brăila
Viitorul Ianca
21:00
CSM Bacău
Focsani
21:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Olteniţa
21:00
Recolta Gheorghe Doja
Înainte Modelu
21:00
Viitorul Constanţa II
Popești-Leordeni
21:00
Afumaţi
Gloria Albeşti
21:00
Agricola Borcea
Mostiştea Ulmu
21:00
Axiopolis

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
21:00
Voluntari II
Dinamo Bucureşti II
21:00
FCSB II
CSA Steaua Bucureşti
21:00
Baloteşti
Concordia Chiajna II
21:00
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
21:00
Astra II
Corona Brasov
21:00
Targu Secuiesc
Olimpic Cetate
21:00
SR Municipal Braşov
Odorheiu Secuiesc
21:00
Plopeni

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
21:00
Trstenik PPT
Moravac Mrštane
21:00
SFS Borac
Morava Vladičin Han
21:00
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

Takovo
21:00
Jedinstvo Ub
Semendrija 1924
21:00
Budučnost Krušik
Sumadija Arandelovac
21:00
Sloboda Užice
Mačva 1929
21:00
Sušica
Gruža
21:00
Trepča
Jošanica
21:00
Sloga Požega

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
21:00
OFK Malzenice
Spartak Myjava
00:30
Galanta

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Vänersborgs IF
Grebbestad
19:00
Ahlafors
Nordvärmland
20:00
Vårgårda
Gauthiod
21:00
Sävedalen
Lidköping
21:00
IFK Åmål

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Kvarnsveden
Stockholm Internazionale
19:00
Enskede
Skiljebo
20:00
Fagersta Södra IK
IFK Österåker
21:00
Karlberg
Gamla Upsala
21:00
Enkoping
Fanna BK
21:00
Kungsängen
Lidingö
22:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
18:00
Notvikens IK
Piteå
19:00
Friska Viljor
Boden
19:00
IFK Umeå
Gottne IF
19:00
Umeå FC Akademi
Morön
19:00
Täfteå
Sandviks
20:00
Skellefteå
IFK Östersund
21:00
Stöde

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Husqvarna
19:00
Hässleholms IF
Räppe
19:00
Almeboda Linneryd
Tord
19:00
Bromolla
Dalstorps
20:00
Österlen
Karlshamn
22:00
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Tyreso
19:00
Forward
Huddinge
19:00
Arameiska / Syrianska
Rynninge
19:00
Newroz
Värmbols
19:15
Gute
Trosa-Vagnhärad SK
20:00
Åtvidaberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
17:00
Rosengård
Onsala
18:00
Assyriska BK
Limhamn Bunkeflo
19:00
Vinberg
Ullared
19:00
IFK Malmö
Ängelholm
21:00
Varbergs GIF

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
05:00
Galvez

5 Brazil - Amapaense

Santos AP
03:00
Santana

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Bati Youth
Nagacorp
18:00
Boeung Ket
Visakha
18:00
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

Navua
11:00
Ba

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Don Bosco
04:00
América des Cayes
FICA
05:00
Cosmopolites

3347 San Marino - Campionato

Domagnano
20:00
Virtus
Pennarossa
20:00
Folgore
Juvenes / Dogana
20:00
Murata
La Fiorita
20:00
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

Wolves U23
18:00
Burnley U23

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
14:00
Asan Mugunghwa
Jeonnam Dragons
16:30
Gyeongnam

146 South Africa - Nedbank Cup

Bloemfontein Celtic
01:00
Mamelodi Sundowns

98 Australia - Brisbane Premier League

Grange Thistle
14:30
North Star
Caboolture
15:00
St George Willawong
Acacia Ridge
15:00
Brisbane Knights
Centenary Stormers
16:00
Bayside United
Toowong
16:00
Taringa Rovers

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
10:30
Cooma Tigers
Canberra FC
12:45
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
13:00
Mt Druitt Town

86 Ukraine - Youth League

Vorskla Poltava U21
16:00
Inhulets' U21
Zorya U21
17:00
Mariupol U21
Minai U21
18:00
Oleksandriya U21

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
14:00
Gwelup Croatia SC
Floreat Athena
14:00
Sorrento
ECU Joondalup
14:00
Armadale
Perth
14:00
Balcatta
Inglewood United
14:00
Perth Glory II
Rockingham City
14:00
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:15
Olympia Warriors
Launceston City
13:30
Kingborough Lions
Clarence Zebras
13:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
13:30
Olympic
Brisbane City
14:30
Redlands United
Gold Coast Knights
15:30
Brisbane Strikers
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Capalaba

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
16:15
GKS Katowice W
Bydgoszcz
17:00
Śląsk Wrocław
Czarni Sosnowiec W
18:00
ROW Rybnik
Mks Olimpia Szczecin W
19:00
UJ Krakow W
Rolnik Biedrzychowice
21:00
UKS SMS Lodz W
Akademia Piłkarska LG
23:00
Medyk Konin W

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
15:30
Opava U19
Brno U19
16:00
Ostrava U19
Meteor Praha U19
16:00
Pribram U19
Slavia Prague U19
16:00
Hradec Kralove U19
Sparta Praha U19
17:30
Sigma Olomouc U19
Slovacko U19
18:00
Ceske Budejovice U19
FK Pardubice U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
Mlada Boleslav U19
19:45
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
15:15
Pardubice W
Plzen W
16:00
Liberec W
Slavia Prague W
19:00
Dukla Prague W
Slovacko W
19:00
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Pogon Szczecin U18
16:00
Gornik Z. U18
Arka Gdynia U18
16:15
Lech Poznan U18
SMS Łódź U18
17:00
Escola Warszawa U18
Slask U18
17:00
Korona Kielce U18
Cracovia U18
20:00
Hutnik Kraków U18

98 Australia - Npl South Australian

Para Hills Knights
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide City
12:30
Adelaide Raiders
Adelaide Comets
12:30
Adelaide United ||
Cumberland United
14:30
Croydon Kings
Adelaide Olympic
15:30
Modbury Jets

98 Australia - Npl Victoria

Altona Magic
15:00
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Dietikon
21:00
Wettswil-Bonstetten
Gossau
21:00
Balzers
Eschen / Mauren
21:00
Winterthur II
Meyrin
22:00
Lausanne II
Terre Sainte
22:00
Azzurri 90
Echallens
22:00
Olympique de Genève
Naters
22:00
Martigny Sports
Bulle
22:00
Lancy
St. Gallen II
22:00
Red Star Zürich
Linth
22:00
Thalwil
Wohlen
23:00
Bassecourt
Chênois
00:00
La Chaux-de-Fonds

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Basel II
Brühl
21:00
Cham
Zürich II
21:00
Münsingen
Sion II
21:00
Rapperswil-Jona
YF Juventus
21:00
Bellinzona
Étoile Carouge
23:00
Bavois

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
21:00
UNA Strassen
Progrès Niedercorn
23:30
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Allerheiligen
Wolfsberger AC II
21:00
Kalsdorf
Sturm Graz II
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
22:00
Stripfing
Team Wiener Linien
23:00
Neusiedl
Wiener Viktoria
23:00
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Charlestown City Blues
Edgeworth Eagles
11:30
Valentine
Broadmeadow Magic
11:30
Weston Bears

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
00:00
Tidjikja
Médine
00:00
Ksar
Tevragh-Zeïne
02:55
Concorde

227 Russia - Pfl

Leningradets
17:00
Dolgie Prudy
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Tyumen
Znamya Noginsk
18:00
Kvant
Kaluga
18:00
Sakhalin
Zenit Izhevsk
18:00
Nosta
Lada Tolyatti
18:00
Volna Kovernino
Strogino
19:00
Ryazan
Salyut Belgorod
19:00
Khimik Novomoskovsk
Lada SOK
19:00
Volga Ulyanovsk
Anzhi
19:30
Essentuki
Smolensk
20:00
Chita
Luki-Energiya
20:00
Zenit Irkutsk
KAMAZ
20:00
Orenburg II
Metallurg Lipetsk
21:00
Krasnyy-SGAFKST
Avangard Kursk
21:00
Metallurg Vidnoye
Saturn Ramenskoye
21:00
Sokol Saratov
Dinamo Moskva II
21:00
Tver
Kazanka
21:00
Zvezda Sint Petersburg
Fakel II
22:00
Khimki 2
Murom
22:00
Zenit II
Torpedo Vladimir
22:00
Kolomna

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Žalgiris
23:00
Kauno Žalgiris

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Kalmar W
18:00
Mallbacken W
Älvsjö AIK W
18:30
Bollstanäs W
Hammarby W
19:00
Sunnanå
Kvarnsvedens W
20:00
Lidköping W
Sandviken W
20:00
AIK W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
19:00
TPS W
HJK W
19:30
Åland United

41 Europe - Euro U17 Women

Italy U17 W
07:00
Belgium U17 W
Switzerland U17 W
07:00
Greece U17 W
Belgium U17 W
07:00
Greece U17 W
Italy U17 W
07:00
Switzerland U17 W
Russia U17 W
07:00
Romania U17 W
Hungary U17 W
07:00
Iceland U17 W
Romania U17 W
07:00
Iceland U17 W
Russia U17 W
07:00
Hungary U17 W
Austria U17 W
07:00
Denmark U17 W
Ireland U17 W
07:00
Serbia U17 W
Denmark U17 W
07:00
Serbia U17 W
Austria U17 W
07:00
Ireland U17 W
Netherlands U17 W
07:00
Croatia U17 W
Germany U17 W
07:00
Scotland U17 W
Croatia U17 W
07:00
Scotland U17 W
Netherlands U17 W
07:00
Germany U17 W
England U17 W
07:00
Wales U17 W
France U17 W
07:00
Slovakia U17 W
Wales U17 W
07:00
Slovakia U17 W
England U17 W
07:00
France U17 W
Portugal U17 W
07:00
Turkey U17 W
Spain U17 W
07:00
Slovenia U17 W
Turkey U17 W
07:00
Slovenia U17 W
Portugal U17 W
07:00
Spain U17 W
Czech Republic U17 W
07:00
Ukraine U17 W
Norway U17 W
07:00
Poland U17 W
Ukraine U17 W
07:00
Poland U17 W
Czech Republic U17 W
07:00
Norway U17 W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
21:00
Lugano W
Basel W
23:15
Servette Chênois W
Zurich W
23:30
St. Gallen
Grasshopper W
01:00
Luzern W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
19:00
KoldingQ W
AGF W
19:00
Køge
Farum BK W
23:15
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
19:30
Fleury 91 W
Dijon W
19:30
Issy W
Paris W
19:30
Soyaux W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
22:00
Querétaro W
Pumas UNAM W
00:00
Puebla W

119 Georgia - Liga 3

Gori
19:00
Spaeri
Bakhmaro
19:00
Tbilisi City
Saburtalo II
19:00
Gareji

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
17:00
Académica U23
Benfica U23
17:00
Belenenses U23
Cova da Piedade U23
22:00
Sporting CP U23
Estoril U23
22:00
Portimonense U23
Vitória Guimarães U23
23:00
Boavista U23

3483 USA - USL League One

Tormenta
07:00
Union Omaha
Chattanooga Red Wolves
00:00
Richmond Kickers

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
20:00
Vasco U20
Boavista U20
20:00
Madureira U20
Flamengo RJ U20
20:00
Fluminense U20
América RJ U20
01:00
Volta Redonda U20
Botafogo U20
01:00
Resende U20
Cabofriense U20
01:00
Portuguesa RJ U20
Americano U20
01:00
Nova Iguaçu U20
Macaé U20
01:00
Friburguense U20

5 Brazil - Brasileiro Women

São José
01:00
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

Comuna Recea
15:00
Şirineaşa
Aerostar Bacău
15:00
Şcolar Reşiţa
Unirea Slobozia
15:00
Mioveni
Metaloglobus
15:00
Concordia Chiajna
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Sporting Turnu
CSM Slatina
17:00
Rapid Bucuresti
U Craiova 1948
22:00
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Neuville
Aviron Bayonnais
23:00
Niort II
Bordeaux II
23:00
Lège-Cap-Ferret
Cognac
00:00
Chatellerault
Anglet Genets
00:00
Tartas-St Yaguen
Bressuire
00:00
Stade Bordelais
Poitiers
00:00
Libourne

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
23:00
Agde
Balma
23:30
Blagnac
Olympique d'Alès
00:00
Toulouse II
Muret
00:00
Castanet
Alberes Argelès
00:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
21:00
Créteil II
Paris II
21:30
Mantes 78
PSG II
23:00
Meaux Academy Football
Ivry US
23:00
Drancy JA
Blanc Mesnil
23:00
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Côte Bleue
20:00
Nice II
Cannet Rocheville
23:00
Marseille Endoume Catalans
Consolat Marseille
23:00
Cannes
Furiani-Agliani
23:00
Lucciana

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Senica U19
Žilina U19
16:00
Ružomberok U19
Trenčín U19
16:00
Podbrezová U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Nitra U19
DAC U19
19:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U20
09:00
Bentleigh Greens U20
Green Gully U20
10:00
Dandenong Thunder U20
Port Melbourne U20
11:00
Dandenong City U20
Altona Magic U20
11:00
St. Albans Saints U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

NTV Beleza W
15:00
INAC Kobe Leonessa W
Urawa Reds W
15:00
Iga Kunoichi W
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
Vegalta Sendai W

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
20:00
Yenisey W

1004 Canada - Premier League

Forge
23:00
Pacific
Cavalry
02:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

GG
21:00
ÍH
Árborg
21:00
KH
Horhur I.
23:00
Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
20:30
Höttur / Huginn
Reynir
21:00
Vængir Jupiters
Einherji
21:00
KFG
KV
22:00
Sindri
Tindastóll
23:00
Ægir
Augnablik
01:00
Álftanes

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

FC Egg
21:00
Bizau
Fussach
21:00
Höchst
Lustenau
21:00
Lochau
Göfis
21:30
Hard
Ludesch
22:00
Admira Dornbirn
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Andelsbuch

1796 Iceland - Premier League Women

KR W
21:00
Selfoss W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Haukar W
19:00
Grótta W
Keflavík W
20:00
Afturelding W
Volsungur Husavik W
20:00
Víkingur Reykjavík W
Fjölnir W
21:00
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

Honda Lock
13:00
Verspah Oita
Suzuka Unlimited
13:00
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
12:00
Kamogawa
Elfen Saitama
14:00
Parceiro Nagano W

1233 Finland - Kolmonen

Wolves
18:00
Toejoen Veikot
Loiske
18:00
Tampere United
PS-44
18:00
NoPS
EsPa
18:30
CLE
SoPa
19:00
Oulu II
EuPa
19:00
Wilpas
MPS/Atletico Malmi
19:00
KoiPS
Liry
19:00
Union Plaani
KaIK
19:00
Kraft
Sporting Kristina
19:00
FC Sääripotku
Åland
20:00
TPK
KajHa
21:00
OuHu