ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

Maccabi Haifa
00:00
Zeljeznicar

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:30
วิสเซล โคเบะ
เอฟซี โตเกียว
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เวกัลตะ เซนได
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
กัมบะ โอซาก้า
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เซเรโซ โอซาก้า
17:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
สากัน โตสู
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

เอฮิเมะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โทชิกิ SC
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
FC เรียวเคียว
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เกียวโต แซงก้า
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:45
V-วาเรน นากาซากิ

49477 ไทยลีก

แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:45
ตราด เอฟซี
ระยอง เอฟซี
17:45
พีที ประจวบ เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
สมุทรปราการ ซิตี้
19:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
20:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
20:00
โปลิศ เทโร เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
17:45
สมุทรสาคร เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
17:45
เชียงใหม่ เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Nakhon Pathom
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
Khon Kaen United
Phrae United
19:00
ราชนาวี เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
Uthai Thani
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Burgos
15:00
Talavera CF
Sabadell
15:00
Badalona
เจนัว
20:00
Carpi
Cittadella
21:00
Virtus Verona
เอซี มิลาน
22:00
Vicenza
โฟรซิโนเน่
23:00
โรม่า
Chemie Leipzig
23:00
Blau-Weiß Zorbau
Racing Santander
23:00
Real Sociedad II
UCAM Murcia
23:00
Hércules
Gimnástica Segoviana
00:00
Guijuelo
Staaken
00:15
SCC Berlin
Echallens
00:30
Neuchâtel Xamax
กาดิซ
00:30
อัลเมรีอา
Fuenlabrada
01:00
เกตาเฟ่
Atlético Astorga
01:00
Cultural Leonesa
Maidenhead United
01:00
Bournemouth U23
Piacenza
01:30
ซามพ์โดเรีย
Castro Daire
01:30
Oliveira Hospital
Frickley Athletic
01:45
Alfreton Town
Vitória SC
02:15
Moreirense

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45
Manchester United U21

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Salmrohr
23:00
Karbach
Mechtersheim
23:30
Elversberg II
Eisbachtal
00:00
Koblenz
Jagersburg
00:00
Arminia Ludwigshafen
Kaiserslautern II
00:30
Gonsenheim
Hassia Bingen
00:30
Mülheim-Kärlich
Speyer
00:30
Wormatia Worms

143 Austria - Austrian Cup

Wiener SC
00:30
St. Jakob Rosental
Vorwärts Steyr
01:00
Bruck/Leitha
Schwarz-Weiß Bregenz
01:25
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Chernogorets Noevtsi
21:00
Nadezhda Dobroslavtsi
Marek
21:00
Oborishte

266 Croatia - 2. HNL

Junak
21:30
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - Croatia Cup

Oriolik Oriovac
21:00
Karlovac
Udarnik Kurilovec
21:00
Papuk
Dilj
21:00
Virovitica
Pazinka
21:00
Crikvenica
Granicar Zupanja
21:00
Slavonija Pozega
GOSK Dubrovnik
21:00
Bijelo Brdo
Gaj
21:00
Lika Korenica
Sloga Nova Gradiska
21:00
Sesvete
Mladost Tribunj
21:00
Polet
Mladost Ždralovi
21:00
Mladost Petrinja
Ferdinandovac
21:00
Ivancica
Rudar Mursko Sredisce
21:00
Koprivnica
Rudar Labin
22:00
Primorac Biograd
Gorica
23:00
Belišće

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
22:30
RoPS
TPS
22:30
Haka
SJK
22:30
Inter Turku
Honka
22:30
Ilves
Mariehamn
22:30
Lahti

1796 Iceland - 2. Deild

Dalvík / Reynir
00:00
Völsungur
KF
00:00
Kórdrengir
ÍR
00:15
Thróttur Vogar
Njardvík
00:15
Fjardabyggd
Vídir
00:15
Selfoss
Kári
03:00
Haukar

155 Romania - Romania Cup

Minerul Costeşti
20:30
Viitorul Dăești
Jiul Rovinari
20:30
Filiaşi
Jiul Petrosani
20:30
Gilortul
Cetate Deva
20:30
Ghiroda
Pobeda Stár Bišnov
20:30
Fortuna Becicherecu Mic
ACS Poli Timişoara
20:30
Gloria Lunca Teuz Cermei
Sportul Simleu
20:30
SCM Zalău
Sănătatea Cluj
20:30
Unirea Dej
Arieşul Mihai Viteazu
20:30
Industria Galda de Jos
Unirea Ungheni
20:30
Ariesul Turda
Odorheiu Secuiesc
20:30
Avântul Reghin
Targu Secuiesc
20:30
SR Municipal Braşov
Olimpic Zărneşti
20:30
Olimpic Cetate
Gloria Corneşti
20:30
Pucioasa
Dunărea 2020 Giurgiu
20:30
Sporting Roşiori
CSA Steaua Bucureşti
20:30
Baloteşti
Olteniţa
20:30
Agricola Borcea
Înfrăţirea Jilavele
20:30
Recolta Gheorghe Doja
Olimpia Râmnicu Sărat
20:30
Metalul Buzău
Victoria Cumpăna
20:30
Poseidon 2 Mai
Medgidia
20:30
Axiopolis
Flacăra M. Kogălniceanu
20:30
Dacia Unirea Brăila
Victoria Traian
20:30
Făurei
CSM FC Vaslui
20:30
Hușana Huși
Victoria Gugeşti
20:30
Sporting Lieşti
Viitorul Curita
20:30
CSM Bacău
Paşcani
20:30
Ozana Târgu Neamţ
Dante Botoşani
20:30
Şomuz Fălticeni
Olimpia Satu Mare
20:30
Sighetu Marmatiei
Universitatea Alba Iulia
20:30
Unirea Alba Iulia

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
16:00
Akron
Irtysh
16:30
Spartak Vladikavkaz
Tom' Tomsk
18:30
Tekstilshchik
Spartak Moskva II
20:00
Baltika
Orenburg
21:00
Shinnik
Dinamo Bryansk
22:00
Neftekhimik
Chayka
22:00
Torpedo Moskva
Chertanovo
23:00
Krylya Sovetov
Veles
23:00
Krasnodar II
Olimpiyets
23:00
Volgar Astrakhan
Fakel
23:00
Yenisey

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
00:00
Djurgården
Helsingborg
00:00
Kalmar

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Metalurh Zaporizhya
22:00
Avanhard

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
03:30
Botafogo
Fortaleza
04:00
Sport Recife
Goiás
04:00
Coritiba
São Paulo
05:15
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Cuiabá
07:30
Figueirense
Paraná
05:15
América Mineiro

5 Brazil - Serie C

Paysandu
06:00
Jacuipense

80 Chile - Primera Division

Huachipato
21:00
Universidad Católica
Cobresal
23:30
Curicó Unido
Colo-Colo
02:00
O'Higgins
Coquimbo Unido
04:30
Palestino

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
01:30
Magallanes
Barnechea
03:00
San Marcos
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:30
San Luis

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
04:00
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
04:30
Independiente del Valle

458 Mexico - Liga MX

Toluca
07:00
Juárez
มอนเตอร์เรย์
07:06
Atlas
Guadalajara
09:00
Querétaro
Puebla
09:00
América
León
05:00
Tigres UANL

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
01:00
Universidad San Martín
Atlético Grau
03:30
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
20:00
Cerro Largo
Progreso
22:15
Rentistas
River Plate
01:15
Peñarol
Torque
03:30
Wanderers

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
Tulsa Roughnecks
New York RB II
04:00
Bethlehem Steel
Indy Eleven
06:00
Sporting Kansas City II

26 Mali - Premiere Division

Yeelen Olympique
23:00
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
23:00
Wydad Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Kadougli
21:00
Hilal El-Fasher
Al-Ahli Atbara
21:00
Al Ahli Khartoum
Al Hilal Omdurman
21:00
Al Khartoum
Al Rabta Kosti
21:00
Hay Al Wadi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Adalh
00:35
Al Ittihad
Dhamk
00:35
Al Fateh
Al Hazm
00:35
Al Wahda
Al Faisaly
00:35
Abha
Al Ahli Jeddah
00:35
Al Raed
Al Taawon
00:35
Al Feiha
Al Hilal
00:35
Al Shabab
Al Nassr
00:35
Al Ittifaq

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
21:45
Shabab Al Ahli Dubai
Al Wahda
00:30
Hatta

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
23:00
Al Ahli
Manama
23:00
Busaiteen

5618 China PR - Super League

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
Shenzhen
Shanghai Shenhua
19:00
Shandong Luneng

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
01:00
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:00
Zonhoven United
Juve Hasselt
01:00
Groen Star Beek
Herk
01:00
Zepperen-Brustem
Schoonbeek-Beverst
01:00
Herkol
Herderen-Millen
01:00
Bilzerse Waltwilder

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
20:00
Sigma Olomouc II
Zlín II
22:00
Vyškov
Uherský Brod
22:00
Slovácko II
Frýdek-Místek
22:00
Hanácká
Slovan Rosice
22:00
Dolní Benešov
Hlučín
22:00
Vrchovina
Odra Petrkovice
22:00
Velké Meziříčí
Uničov
22:00
Vysočina Jihlava II
Znojmo
23:00
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kosmonosy
22:00
Polaban Nymburk

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Tatran Všechovice
22:00
Hranice

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
JIPPO

17 France - National 3: Grand-Est

Troyes II
23:00
Nancy II
RC Epernay
00:00
Prix-lès-Mézières
Raon l'Etape
01:00
Thaon
Sarre Union
01:00
Amneville
Illkirch Graffenstaden
01:00
Strasbourg II
Biesheim
01:00
Colmar
Saint-Louis Neuweg
01:30
Mulhouse

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
21:00
Bicskei
Puskás II
21:30
SC Sopron
Balatonfuredi
21:30
Lipot SK
Érdi VSE
21:30
Papa
Veszprém
21:30
III. Kerületi TUE
Nagyatadi FC
21:30
Tatabánya
Komárom
21:30
Menfocsanak
MTE 1904
21:30
Nagykanizsai ULE
Gardony
21:30
Videoton II

296 Serbia - Srpska Liga - West

Trepča
21:30
Mačva 1929

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
23:00
Gauthiod

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
05:00
Plácido de Castro

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Amapaense

Trem
03:00
Ypiranga AP
Santana
06:30
Macapá

748 Latvia - Latvian Cup

Priekuli
00:00
Kauguri

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
16:30
Brisbane Strikers
Peninsula Power
16:30
Moreton Bay United
Brisbane City
16:30
Brisbane Roar II
Olympic
16:30
Redlands United
Capalaba
16:30
Gold Coast United

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U18
15:00
Zaglebie U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Legia U18

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
16:45
Adelaide City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Grasshopper II
01:00
Schötz
Young Boys II
01:30
Martigny Sports

296 Serbia - Serbian Cup

Sloga Majdevo
21:00
Trajal Krusevac
Mokra Gora
21:00
Semendrija 1924
Sušica
21:00
Sinđelić Beograd
Jedinstvo Rumenka
21:00
Zemun
IMT Novi Beograd
21:00
Budućnost Dobanovci

227 Russia - Pfl

Smolensk
20:00
Zenit Irkutsk
Luki-Energiya
21:00
Chita

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Tranås W
22:30
IFK Kalmar W
IFK Luleå W
00:00
Morön W
Eskilsminne W
00:00
Hittarps W
Uddevalla W
00:00
Alingsås W
Örebro Söder W
00:00
Norrköping W
Qviding W
00:30
Jitex W
Gamla Upsala W
01:00
AIK W
Täby W
01:15
Bollstanäs W

3483 USA - USL League One

New England II
06:00
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
20:00
Botafogo U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Flamengo RJ U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Macaé U20
Volta Redonda U20
01:00
Bangu U20
Resende U20
01:00
Boavista U20
Vasco U20
01:00
Cabofriense U20
Madureira U20
01:00
Americano U20
Friburguense U20
01:00
América RJ U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio
01:00
Iranduba
ฟลาเมงโก
01:00
Ferroviária
São José
01:00
Santos
Minas ICESP
01:00
Palmeiras W
São Paulo W
03:00
Ponte Preta

155 Romania - Liga 2

U Craiova 1948
23:30
Ripensia Timişoara

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
21:00
DAC U19

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
00:00
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

KFB
00:15
Skallagrímur
Stokkseyri
00:30
Bjorninn
Álafoss
02:00
SR
Ísbjörninn
02:00
Berserkir
KM
02:15
Samherjar
KH
03:00
Árborg
KÁ Hafnarfjördur
03:30
Hamar

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hard
22:30
Alberschwende
Nenzing
22:30
Bezau
Andelsbuch
23:00
Göfis
Lochau
23:00
FC Egg
Schruns
00:00
Lustenau

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
02:00
Crusaders Strikers W
Sion Swifts W
02:00
Glentoran BU W
Linfield W
02:00
Cliftonville W

1796 Iceland - Premier League Women

Selfoss W
00:00
Valur W
KR W
00:00
ÍBV W
FH W
00:00
Fylkir W
Thróttur Reykjavík
01:00
Thor Akureyri W
Breidablik W
02:15
Stjarnan W

1233 Finland - Kolmonen

TuPS
22:00
JäPS II
BK-46
22:15
Finnkurd