ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 2 ก.ย. 2563

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
เกียวโต แซงก้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
โทชิกิ SC
17:00
Giravanz Kitakyushu
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
FC เรียวเคียว
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เอฮิเมะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
โตเกียวเวอร์ดี้

479 Japan - Ybc Levain Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เอฟซี โตเกียว
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

99474 World - Club Friendlies

ซานตาคลารา
15:30
Moreirense
แอธเลติก บิลเบา
16:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
ปากอส เฟอร์ไรร่า
16:30
Rio Ave
Arminia Bielefeld
20:30
MSV Duisburg
เฮราเคิล
21:00
Jong Utrecht
Minai
21:00
Vorskla
เอซี มิลาน
22:00
Novara
Beroe
22:00
Chernomorets 1919 Burgas
เอ็มโปลี
22:30
Pontedera
Asteras Tripolis
23:00
Atromitos
โตริโน่
23:00
Pro Patria
อัลกอร์กอน
23:30
กาดิซ
เซลต้า บีโก้
23:30
ลูโก
เบนฟิกา
00:00
บราก้า
Heeslinger SC
00:00
Hamburger SV II
บียาร์เรอัล
00:00
เรอัล โซเซียดาด
เอสปันญ่อล
00:00
มาลากา
เลกาเนส
00:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Gazişehir Gaziantep
05:00
Altay

462 เอฟเอคัพ

Heaton Stannington
01:30
West Auckland Town
Mile Oak
01:30
Beckenham Town
Tavistock
01:30
Bradford Town
Willand Rovers
01:30
Bridport FC
Crook Town AFC
01:45
Yorkshire Amateur
Guisborough Town
01:45
Newton Aycliffe
Stockton Town
01:45
Shildon AFC
Bishop Auckland
01:45
Hall Road Rangers
Litherland Remyca
01:45
Ashton Athletic
Campion
01:45
Albion Sports
Carlton Town
01:45
Loughborough University
Bottesford Town
01:45
Selston
Blackstones
01:45
Boston Town FC
Pinchbeck United
01:45
St Neots Town
Godmanchester Rovers
01:45
Ely City
Park View
01:45
Hashtag United
Baldock Town
01:45
St Margaretsbury
West Essex
01:45
Crawley Green
Ilford
01:45
Halstead Town
Roman Glass St George
01:45
Flackwell Heath FC
Dunstable Town
01:45
Thame Rangers
Colliers Wood United FC
01:45
Hollands & Blair
Stansfeld
01:45
Punjab United
Guildford City
01:45
Canterbury City
Balham
01:45
Hassocks
Baffins Milton Rovers
01:45
AFC Stoneham
Sherborne Town
01:45
Street
Avro
02:00
Bootle FC
Holbeach United
02:00
Kirby Muxloe

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
22:30
Bischofswerdaer FV
BFC Dynamo
22:30
Carl Zeiss Jena
ZFC Meuselwitz
23:15
Tennis Borussia
Babelsberg
00:00
Chemnitzer FC
Germania Halberstadt
00:00
FSV Optik Rathenow
Auerbach
00:00
Energie Cottbus
Viktoria Berlin
00:00
Altglienicke
Hertha BSC II
00:00
BAK '07
Lokomotive Leipzig
00:30
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
23:30
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
23:00
Lörrach-Brombach
Backnang
23:00
Stuttgarter Kickers
Rielasingen-Arlen
23:00
Freiburger FC
Ravensburg
23:00
Oberachern
Linx
23:00
Bruchsal
Neckarsulmer SU
00:00
Reutlingen
Astoria Walldorf II
00:00
Sandhausen II
Bissingen
00:00
Ilshofen
Villingen
00:00
SGV Freiberg
Göppinger SV
00:00
Nöttingen

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Rodopa Smolyan
21:00
Maritsa Plovdiv
Botev Kermen
22:00
Zagorets

266 Croatia - 2. HNL

Medimurje Cakovec
01:00
Rudeš

245 Czech Republic - Czech Cup

Hranice
22:00
Blansko
Kosmonosy
22:30
Aritma Praha

320 Denmark - Landspokal Cup

Lyseng
21:30
Hobro
Kjellerup
22:00
Thisted
Bispebjerg
22:00
FC Helsingør
ESPM
22:00
Solrød
Rønne fB
22:00
B 93
Rødovre
22:00
Græsrødderne
Fjordager
22:00
Hedensted
Glostrup FK
22:15
Hvidovre
Løjt
22:15
Grindsted
Otterup
22:15
Middelfart
Skanderborg
22:15
OKS
FIUK
22:15
Næsby
Helsted Fremad
23:00
Holstebro
Slagelse B&I
00:00
Dalum

1233 Finland - Ykkonen

MYPA
22:30
KPV

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
00:30
Thór
Magni
00:30
Afturelding
Keflavík
00:30
Grindavík
ÍBV
00:30
Leiknir Reykjavík
Fram
02:15
Víkingur Ólafsvík
Thróttur Reykjavík
03:30
Leiknir Fáskrúdsfj.

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd
00:30
Völsungur
ÍR
00:30
Vídir
KF
00:30
Dalvík / Reynir
Selfoss
00:30
Haukar

2 Poland - Polish Cup

NKP Podhale
21:00
Pogoń Szczecin
Polonia Nysa
21:00
Górnik Łęczna
Orleta Radzyn Podlaski
21:00
Pogoń Siedlce

227 Russia - Russian Cup

Zenit Irkutsk
16:30
Novosibirsk
Leningradets
17:00
Dolgie Prudy
Mashuk-KMV
20:00
Legion Dynamo
Znamya Noginsk
20:00
Sokol Saratov
Zvezda Perm
20:00
Chelyabinsk
Kolomna
21:00
Rodina Moskva
Volga Ulyanovsk
21:00
KAMAZ
Kuban Kholding
22:00
Dinamo Stavropol'
Kaluga
22:00
Salyut Belgorod
Chernomorets
22:30
Biolog

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
23:00
Täby
Brommapojkarna
00:00
Berga
Sandviken
00:00
Gefle
IFK Luleå
00:00
Frej
Sollentuna
00:00
Tegs SK
Sylvia
00:00
Vasalund
Karlslund
00:30
Nyköping
Haninge
00:30
Örebro Syrianska

47 Sweden - Ettan: South

Linköping City
00:00
Assyriska Turabdin
Karlskrona
00:00
Värnamo
Skövde AIK
00:00
Oskarshamns AIK
Trollhättan
00:00
Motala
Utsikten
00:00
Landskrona
Lund
00:00
Torns
Tvååker
00:30
Eskilsminne
Qviding FIF
01:00
Lindome

5 Brazil - Serie A

Ceará
05:00
Fortaleza
Fluminense
05:15
Atlético GO
Goiás
05:15
Corinthians
Botafogo
06:30
Coritiba
Bahia
06:30
ฟลาเมงโก
Athletico PR
06:30
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Figueirense
Confiança
07:30
Vitória
América Mineiro
02:30
CSA
Avaí
02:30
Operário PR
CRB
05:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

São Bento
02:00
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
23:00
Santiago Morning

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Santos de Guápiles
Guadalupe
04:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:00
Aucas
Olmedo
00:15
Delfin
Guayaquil City
02:30
Universidad Católica
LDU Portoviejo
04:45
Independiente del Valle

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Correcaminos UAT
Tampico Madero
09:05
Venados
Tlaxcala
04:00
Celaya
Pumas Tabasco
06:30
Mineros de Zacatecas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
Inter Miami
ซินซินนาติ
06:30
ชิคาโก ไฟร์
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Portland Timbers II
02:00
Sacramento Republic
Bethlehem Steel
06:30
Atlanta United II
Tampa Bay Rowdies
06:30
Miami FC II

146 South Africa - Premier League

Polokwane City
23:00
Mamelodi Sundowns
SuperSport United
23:00
Baroka
Highlands Park
23:00
Cape Town City
Kaizer Chiefs
23:00
Chippa United
Black Leopards
23:00
Bidvest Wits
Maritzburg United
23:00
Orlando Pirates
Stellenbosch
23:00
AmaZulu
Golden Arrows
23:00
Bloemfontein Celtic

886 Egypt - Premier League

El Geish
20:30
Aswan
ENPPI
23:00
El Gounah
Smouha
01:30
El Entag El Harby

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
02:00
Ittihad Tanger

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
23:00
Al-Najma

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Pardubice II
22:00
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
22:30
Frýdek-Místek

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
22:00
HJS Akatemia

17 France - CFA Group A

Fleury 91
21:00
Guingamp II
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Sainte Geneviève
Saint-Malo
23:00
C' Chartres
Caen II
23:00
Rouen
Stade Plabennec
23:30
Lorient II
Vannes
23:30
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Blois
Poissy
01:00
Versailles

17 France - CFA Group B

St Maur Lusitanos
22:00
Gazélec Ajaccio
Bobigny
23:00
Beauvais
Belfort
23:00
Lens II
Olympique St Quentin
23:00
Reims II
Metz II
23:00
Épinal
Gobelins
23:30
Sedan
Entente SSG
01:00
Haguenau

17 France - CFA Group C

Martigues
23:00
Aubagne
Fréjus St-Raphaël
23:00
Olympique Marseille II
Andrézieux
23:00
Toulon
Chasselay MDA
23:00
Louhans-Cuiseaux
Hyères
23:00
Marignane Gignac
Monaco II
23:00
Grasse
Olympique Lyonnais II
23:00
Saint-Priest
Jura Sud Foot
00:00
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

Colomiers US
23:00
Stade Montois
Romorantin
23:00
Les Herbiers
Nantes II
23:00
Bourges Foot
Angers SCO II
23:00
Yzeure
Bourges 18
00:00
Béziers
Bergerac
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Chamalières
00:00
Canet Roussillon
Angoulême
01:00
Trélissac

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
23:00
Stenungsund

5 Brazil - Paraense

Paysandu
06:00
Remo

41 ยูโร U21

Faroe Islands U21
23:00
Israel U21
San Marino U21
01:30
Czech Republic U21

41 Europe - Euro U19

Iceland U19
17:00
Norway U19
Portugal U19
17:00
Slovakia U19
Austria U19
19:00
Serbia U19
Germany U19
19:00
Wales U19
England U19
19:00
Latvia U19
France U19
20:00
Scotland U19
Italy U19
20:00
Slovenia U19
Croatia U19
20:00
Turkey U19
Spain U19
21:00
FYR Macedonia U19
Switzerland U19
22:00
Czech Republic U19
Georgia U19
23:00
Russia U19
Denmark U19
23:00
Ukraine U19
Netherlands U19
00:00
Finland U19
Bulgaria U19
00:30
Belgium U19

2405 Estonia - Estonian Cup

Pohja Sakala
22:00
Lelle
Laanemaa Haapsalu
22:00
Levadia
Eston Villa
00:45
JK Jarve II

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
16:30
Brisbane Strikers

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
16:00
Lechia Gdańsk U18

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Höngg
01:00
Gossau
Dietikon
01:00
Tuggen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
00:30
Bellinzona

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Bohinj
21:00
Koper
Adria
21:00
Aluminij
Šencur
21:00
Nafta
Čarda Martjanci
21:00
Rudar Velenje
NK Mons Claudius
21:00
Radomlje
Dravograd
21:00
NŠ Drava
Bistrica
21:00
Tabor Sežana
Fužinar
21:00
Brda Dobrovo
Odranci
21:30
Triglav
Brežice
00:00
Dekani

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
00:00
Santos Laguna W

251 Italy - Coppa Italia Women

Perugia
22:00
Città di Pontedera W
Brescia W
23:00
Vicenza W

1004 Canada - Premier League

Edmonton
07:00
York9
Valour
00:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 3. Deild

KV
03:00
KFG

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
02:00
Derry City W
Glentoran BU W
02:00
Linfield W
Crusaders Strikers W
02:00
Sion Swifts W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
02:15
Víkingur Reykjavík W

1233 Finland - Kolmonen

TPK
22:00
MaPS
JäPS II
22:00
Kuusysi
RoPo
22:30
Roi United
HauPa
22:30
Oulu II
EIF II
22:30
Kirkkonummi
LPS
00:20
HPS