ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 1 ก.ย. 2563

99474 World - Club Friendlies

สุโขทัย เอฟซี
17:00
ลำปาง เอฟซี
SønderjyskE
18:00
Vendsyssel
มิดเดิลส์เบรอ
19:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
Wehen Wiesbaden
19:00
Kaiserslautern
สวอนซีซิตี
19:30
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
มิลล์วอลล์
20:00
คริสตัล พาเลซ
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
20:00
เบิร์นลีย์
Greuther Fürth
21:00
Jahn Regensburg
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
Walsall
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Kasımpaşa
21:30
İstanbulspor
เรดิง
22:00
เวสต์แฮม
ลาซิโอ
22:00
Calcio Padova
ดาร์บีเคาน์ตี
23:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
Rain / Lech
23:00
Ingolstadt II
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
00:00
เอฟเวอร์ตัน
อัลบาเซเต้
00:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
YF Juventus
00:30
Aarau
เบซิคตัส
01:00
Sivasspor
Holstein Kiel II
01:00
Victoria Hamburg
มาจอร์กา
01:00
Castellón
Ballyclare Comrades
01:30
Carrick Rangers
AFC Totton
01:45
Weymouth
Hythe Town
01:45
Dover Athletic
Northwood
01:45
Wealdstone
Metropolitan Police FC
01:45
Aldershot Town
ชาลเก้ 04
05:00
Viktoria Köln

462 เอฟเอคัพ

Newcastle Benfield FC
01:30
Seaham Red Star
Easington Sports
01:30
Tring Athletic
Ardley United
01:30
Edgware Town
Leighton Town
01:30
Abingdon United
East Preston
01:30
Chatham Town
Crowborough Athletic
01:30
Crawley Down Gatwick
Lancing
01:30
Phoenix Sports
Pagham
01:30
Fleet Town
Buckland Athletic
01:30
Bitton AFC
Wells City
01:30
Bovey Tracey
Shepton Mallet
01:30
Torrington
Brislington
01:30
Cadbury Heath
Uckfield Town
01:30
Little Common
Penrith AFC
01:45
Pickering Town CFC
Northallerton Town
01:45
Billingham Town
Sunderland RCA
01:45
Durham City
Whickham
01:45
West Allotment Celtic
Glasshoughton Welfare
01:45
Knaresborough Town
Hebburn Town
01:45
Hemsworth MW
Consett AFC
01:45
Sunderland Ryhope CW
Marske United
01:45
North Shields
Garforth Town
01:45
Whitley Bay FC
Ashington AFC
01:45
Goole
Longridge Town
01:45
Winsford United
Wythenshawe Amateurs
01:45
Shelley
Runcorn Town
01:45
Thackley
Eccleshill United
01:45
Silsden
Darwen FC
01:45
Barnoldswick Town
Northwich Victoria
01:45
Padiham
Daisy Hill
01:45
Colne
Athersley Recreation
01:45
Charnock Richard
Irlam
01:45
Liversedge
Maine Road
01:45
Squires Gate
Congleton Town FC
01:45
Burscough
Hanley Town
01:45
Lye Town
Rugby Town
01:45
Worcester City
Sporting Khalsa
01:45
Boldmere St Michaels
Highgate United
01:45
AFC Bridgnorth
Stourport Swifts
01:45
Coventry United
Gresley
01:45
Wellington AFC
Stone Old Alleynians
01:45
Tividale
Bewdley Town
01:45
OJM Black Country
Romulus
01:45
Coventry Sphinx
Chelmsley Town
01:45
Shifnal Town FC
Westfields
01:45
Brocton
Heather St Johns
01:45
Walsall Wood
Whitchurch Alport
01:45
Haughmond
Racing Club Warwick
01:45
AFC Wulfrunians
Anstey Nomads
01:45
Sleaford Town FC
Lutterworth Town
01:45
Staveley MW
Radford
01:45
Shepshed Dynamo
Spalding United
01:45
Barton Town Old Boys
Quorn
01:45
Melton Town
AFC Mansfield
01:45
Sherwood Colliery
Long Eaton United FC
01:45
Grimsby Borough
Newark Flowserve
01:45
Deeping Rangers
Maltby Main
01:45
Handsworth Parramore
West Bridgford
01:45
Dunkirk
Leicester Nirvana
01:45
Oadby Town
Long Melford
01:45
Northampton ON Chenecks
Whitton United
01:45
Ipswich Wanderers
Newmarket Town
01:45
Walsham Le Willows
Hadleigh United
01:45
Mildenhall Town FC
Peterborough Northern Star
01:45
Potton United
Diss Town
01:45
Framlingham Town
Thetford Town
01:45
Wellingborough Town
Burton Park Wanderers
01:45
AFC Sudbury
Gorleston
01:45
Swaffham Town
Haverhill Rovers
01:45
Norwich United
Eynesbury Rovers
01:45
Desborough Town
Wellingborough Whitworths
01:45
Harborough Town
Woodbridge Town
01:45
Biggleswade United FC
Stowmarket Town
01:45
Rothwell Corinthians
Wroxham
01:45
Arlesey Town
Redbridge
01:45
Harpenden Town
Harlow Town
01:45
Enfield 1893
Clapton
01:45
Sporting Bengal United
Hoddesdon Town
01:45
FC Clacton
New Salamis
01:45
Colney Heath
Southend Manor
01:45
Ware
Waltham Forest
01:45
London Lions
Saffron Walden Town FC
01:45
Little Oakley
Stansted
01:45
Takeley
Cockfosters
01:45
Stanway Rovers FC
Hullbridge Sports
01:45
Hadley
Sawbridgeworth Town
01:45
Romford
Brantham Athletic
01:45
Benfleet
Oxhey Jets FC
01:45
Bishop's Cleeve
Clanfield 85
01:45
Long Crendon
Leverstock Green
01:45
Wembley
Tuffley Rovers
01:45
Harefield United
Holmer Green
01:45
Shrivenham
Winslow United
01:45
Newport Pagnell Town FC
Cribbs
01:45
Newent Town
Aylesbury
01:45
Windsor
Lydney Town
01:45
Fairford Town FC
Risborough Rangers
01:45
Longlevens
AFC Dunstable
01:45
Hallen
Wootton Bassett Town
01:45
Chipping Sodbury Town
Burnham
01:45
Cheltenham Saracens
North Greenford United
01:45
Brimscombe & Thrupp
CB Hounslow United
01:45
Banstead Athletic
Billingshurst
01:45
Westside
Lordswood
01:45
Hanworth Villa
Molesey
01:45
Southall
AFC Croydon Athletic
01:45
Mole Valley SCR
Glebe
01:45
Whyteleafe
Broadbridge Heath
01:45
Raynes Park Vale
Alfold
01:45
Shoreham
Saltdean United
01:45
Eastbourne Town
Kennington
01:45
Erith & Belvedere
Langney Wanderers
01:45
Tower Hamlets
Abbey Rangers
01:45
Welling Town
Oakwood
01:45
Cobham
Tunbridge Wells
01:45
Erith Town
Newhaven
01:45
Lingfield
Broadfields United
01:45
Loxwood
Redhill
01:45
Egham Town
Fisher
01:45
Horsham YMCA
Corinthian
01:45
Sheerwater
K Sports
01:45
Steyning Town
Eastbourne United
01:45
Horley Town
Knaphill
01:45
Deal Town
Bearsted
01:45
Peacehaven & Telscombe
Spelthorne Sports
01:45
Virginia Water
Sheppey United
01:45
Sutton Athletic
Corsham Town
01:45
Farnham Town
Hamworthy United FC
01:45
Calne Town FC
Badshot Lea
01:45
Amesbury Town
Hamble Club
01:45
Reading City
Frimley Green
01:45
Fareham Town
Bashley
01:45
Whitchurch United
Brockenhurst
01:45
Lymington Town
1874 Northwich
01:45
Rylands
Cowes Sports FC
01:45
Totton & Eling
Basingstoke Town
01:45
Bournemouth FC
Camberley Town
01:45
Blackfield & Langley
Shaftesbury Town
01:45
Fawley
Tadley Calleva
01:45
Alresford Town
Westbury United
01:45
Binfield
Bemerton Heath Harlequins
01:45
Horndean
Christchurch
01:45
Ascot United
AFC Portchester
01:45
Sandhurst Town
Odd Down
01:45
Helston Athletic
Wellington AFC
01:45
Bodmin Town
Plymouth Parkway
01:45
Saltash United
Millbrook
01:45
Bridgwater Town
Keynsham Town
01:45
Exmouth
Newton Abbot Spurs
01:45
St Austell
Thornaby
02:00
Bridlington Town
Skelmersdale United
02:00
Penistone Church
Kirkley & Pakefield
02:00
Cogenhoe United
Portland United
02:00
Clevedon Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
23:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lichtenberg
22:30
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TuS RW Koblenz
23:00
Ulm
Elversberg
23:30
Teutonia WS

320 Denmark - Landspokal Cup

Glamsbjerg
21:30
Esbjerg
Ringsted
22:00
Vordingborg
Frederikssund
22:00
Næstved
Ishøj
22:00
AB
Vanløse
22:00
Hillerød
Sydvest
22:00
Fredericia
Aalborg Freja
22:00
VSK Århus
Brønderslev
22:00
Brabrand
B 1908
22:00
Fremad Amager
Skjold Birkerod
22:15
Avedøre
NFB
22:15
LSF
Sædding / Guldager
22:15
Kolding B
Højslev IF
22:15
Viby
Djursland
22:15
Skive
Ringkøbing
22:15
Vendsyssel
Frem Sakskobing
22:15
Roskilde
Allerod
22:15
BK Union
Utopia
22:15
Bogense
Egebjerg Fodbold
22:15
Kolding IF
Morsø
22:30
Viborg
Skjold
23:00
KFUM
FC Nakskov
23:30
Nykøbing
Skovshoved
00:00
HIK
Brønshøj
00:00
Frem
GVI
00:00
Avarta
ASA Aarhus
00:15
Aalborg Chang

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
22:30
HIFK
Haka
22:30
Ilves

17 France - National

Quevilly Rouen
01:00
Bourg-en-Bresse
Annecy
01:00
Villefranche
Cholet
01:00
Sète
Avranches
01:00
Créteil
Stade Briochin
01:00
Laval
Lyon Duchère
01:00
Concarneau
Red Star
01:45
Le Mans

1796 Iceland - 2. Deild

Thróttur Vogar
00:30
Njardvík
Kórdrengir
02:15
Kári

5 Brazil - Serie B

Botafogo SP
03:00
Cuiabá
Paraná
05:15
Ponte Preta
Chapecoense
06:30
Juventude

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
23:00
Audax Italiano

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
00:15
Técnico Universitario
Orense
02:30
Mushuc Runa
LDU Quito
04:45
Macará

458 Mexico - Liga MX

León
09:05
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
05:00
Morelia

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
General Díaz

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:00
UTC Cajamarca
Universidad San Martín
01:15
Deportivo Binacional
Deportivo Llacuabamba
03:30
Atlético Grau
Ayacucho
06:00
Carlos Manucci

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Española
22:15
Atenas
Tacuarembó
00:30
Villa Teresa
Racing
03:00
Sud América

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Pittsburgh Riverhounds
06:00
Loudoun United

56518 Sudan - Sudan Premier League

Merreikh El-Fasher
21:00
Al Shorta
Al-Ahly Merowe
21:00
Alamal Atbara
Al Ahli Khartoum
21:00
Al Fallah
Al Merreikh
21:00
Al Rabta Kosti

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
22:40
Al-Thuqbah
Al-Kawkab
22:45
Al Mojzel
Al Bukayriyah
23:00
Al-Ain
Al Jabalain
23:10
Al Taqdom

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
Wuhan Zall
Beijing Guoan
19:00
Chongqing Dangdai Lifan

17 France - CFA Group B

Schiltigheim
22:00
Auxerre II

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Räppe
00:00
Bromolla

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
16:30
Eastern Suburbs Brisbane

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
01:00
Black Stars

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
23:00
St. Anna
Weiz
00:00
Kalsdorf
Bad Gleichenberg
00:00
Union Vöcklamarkt
Gleisdorf 09
00:00
Allerheiligen
Hertha
00:00
Wolfsberger AC II
Stadl-Paura
00:00
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
00:00
Wiener SC
Draßburg
00:30
Leobendorf

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Bromölla W
00:00
Hammenhögs W
IFK Sundsvall W
00:30
Gefle W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
07:00
León W
Tijuana W
07:00
América W

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
23:30
SSC Farul

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
00:15
Höttur / Huginn
Reynir
00:30
Ellidi
Ægir
00:30
Sindri
Augnablik
00:30
Vængir Jupiters
Tindastóll
02:00
Álftanes

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lochau
23:00
Fussach
Admira Dornbirn
23:00
Höchst
Bizau
00:00
Blau-Weiß Feldkirch

1233 Finland - Kolmonen

JoKi
22:15
PuiU Helsinki