ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 30 ส.ค. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

Telstar
17:15
FC Volendam
Jong Ajax
19:30
Roda JC Kerkrade
FC Dordrecht
21:45
Go Ahead Eagles
Almere City
01:00
MVV Maastricht

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แร็งส์
18:00
ลีลล์
อองเช่ร์
20:00
บอร์กโดซ์
เม็ตซ์
20:00
โมนาโก
น็องต์
20:00
นีมส์
แซงต์ เอเตียน
20:00
ลอริยองต์
แบรสต์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

479 เจลีก

โยโกฮามา เอฟซี
16:00
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
โทชิกิ SC
ThespaKusatsu Gunma
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
Khon Kaen United
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
Nakhon Pathom
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Horsens
16:00
Kolding IF
Wolfsburg II
17:00
St. Pauli II
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
17:00
ลูโก
อาแจกซ์
18:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Köln II
19:00
Verl
Borussia Hildesheim
19:00
Teutonia Hamburg
Eintracht Norderstedt
19:00
Oberneuland
ASC Dortmund
19:30
Rot Weiss Ahlen
Juniors OÖ
20:00
1860 München
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Frechen
SF Baumberg
20:00
Sportfreunde Siegen
Mülheim-Kärlich
20:30
TuS RW Koblenz
1860 Rosenheim
22:00
Kirchanschöring
โอเล็กซานเดรีย
22:00
Hirnyk
ซานตาคลารา
22:30
Nacional
Gonsenheim
22:30
Schott Mainz
Sabadell
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
กาดิซ
23:45
เอสปันญ่อล
มาลากา
00:00
เกรนาดา
FC Cartagena
01:00
เตเนริเฟ
เบนฟิกา
01:00
บอร์มัธ
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Belenenses

38 Netherlands - KNVB Beker

Westlandia
19:00
Venray

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Bischofswerdaer FV
18:30
Babelsberg
Luckenwalde
18:30
Union Fürstenwalde
BAK '07
18:30
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Backnang

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
19:00
Staaken
Tasmania Berlin
19:00
BSC Süd 05
Greifswalder FC
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Hertha Zehlendorf
19:00
Victoria Seelow
Lok Stendal
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
19:00
Wacker Nordhausen II
Einheit Rudolstadt
19:00
FC Grimma
International Leipzig
19:00
1. FC Merseburg
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VfL Halle
19:00
Martinroda

143 Austria - Austrian Cup

Dornbirner SV
16:00
Hartberg
Austria Wien
16:15
Retz
Schwaz
22:00
Hohenems
Rapid Wien
22:30
TSV St. Johann
Grazer AK
23:00
Seekirchen
Blau-Weiß Linz
00:00
Team Wiener Linien

556 Belgium - Pro League

เกงค์
18:30
คลับ บรูกก์
Beerschot-Wilrijk
21:00
Standard Liège
Sporting Charleroi
23:15
Antwerp
เกนท์
01:45
Mechelen

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
21:00
Westerlo
Club Brugge II
01:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
05:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Vis Kosova
22:00
Travnik
GOSK Gabela
22:00
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
22:45
Cherno More
CSKA Sofia
01:00
Slavia Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
22:55
Lokomotiva Zagreb
ดีนาโมซาเกร็บ
01:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
22:00
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:30
Karmiotissa
Ermis
23:30
Apollon
AEK Larnaca
00:30
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
21:30
Bohemians 1905
Slovan Liberec
21:30
Viktoria Plzeň
Pardubice
21:30
Teplice
Sparta Praha
00:00
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:00
Slavoj Vyšehrad
Varnsdorf
22:00
Třinec
Vysočina Jihlava
22:00
Hradec Králové
Vlašim
22:00
Ústí nad Labem

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
17:00
Kuressaare
Paide
19:00
Tammeka
Levadia
23:00
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
22:30
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

SJK Akatemia
21:00
Kajaani
Gnistan
21:00
VPS
KTP
22:30
Jaro
MP
22:30
Oulu

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
22:45
MOL Vidi
Zalaegerszegi TE
22:45
เฟเรนซ์วารอส
Puskás
01:00
Újpest
Honvéd
01:00
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
22:30
Csákvári TK
Dorogi
22:30
Békéscsaba
Gyirmót
22:30
Szolnoki MÁV
DEAC
22:30
Győri ETO
Ajka
00:00
Budaörs
Kaposvári Rákóczi
00:00
Szombathelyi Haladás
Pécsi MFC
00:00
Szentlőrinc SE
Szeged 2011
00:00
Siófok
Nyíregyháza Spartacus
00:00
Kazincbarcika

1796 Iceland - Pepsideild

KA
21:00
Stjarnan
KR
00:00
ÍA
Grótta
02:15
Fylkir
Valur
02:15
HK

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Cobh Ramblers
23:00
Dundalk
UCD
01:45
Sligo Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
00:00
Maccabi Netanya
Hapoel Haifa
00:15
Beitar Jerusalem
Hapoel Hadera
00:30
Maccabi Haifa
Maccabi Tel Aviv
01:00
Maccabi Petah Tikva

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
19:00
Ventspils
FC Daugavpils / Progress
21:00
Valmiera / BSS
Riga
23:00
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
18:00
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
21:30
Pelister

998 Montenegro - First League

Zeta
01:00
Rudar
Sutjeska
01:00
Iskra

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
23:00
Mjøndalen
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Stabæk
Sandefjord
23:00
Kristiansund
Sarpsborg 08
23:00
Bodø / Glimt
Start
23:00
Aalesund
Viking
01:30
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
20:00
Sandnes Ulf
Kongsvinger
20:00
Sogndal
Ranheim
20:00
KFUM
Raufoss
20:00
Åsane
Stjørdals-Blink
20:00
HamKam
Strømmen
20:00
Jerv
Tromsø
20:00
Ullensaker / Kisa
Øygarden
20:00
Lillestrøm

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
17:30
Pogoń Szczecin
Podbeskidzie
20:00
Cracovia Kraków
Lech Poznań
22:30
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
17:40
Korona Kielce

155 Romania - Liga 1

Botoşani
19:30
CSM Iaşi
Universitatea Craiova
22:00
Astra
FCSB
01:00
Viitorul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Dinamo Moskva
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:00
เซนิต
Akhmat Grozny
22:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Rubin Kazan'
22:00
Tambov
คราสโนดาร์
00:00
Rostov
Sochi
00:00
Ural

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Shinnik
Tom' Tomsk
17:00
Neftekhimik
Yenisey
17:00
Krylya Sovetov
Chertanovo
19:00
Spartak Vladikavkaz
Orenburg
20:00
Volgar Astrakhan
Dinamo Bryansk
21:00
Irtysh
Veles
21:00
Torpedo Moskva
Olimpiyets
21:00
Tekstilshchik
Baltika
00:00
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
Motherwell
Hibernian
22:30
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
23:45
Partizan
Mačva Šabac
01:00
Spartak Subotica
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Pirot
22:00
Grafičar
IMT Novi Beograd
22:00
Dinamo Vranje
Loznica
22:00
Budućnost Dobanovci
Kolubara
00:30
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
00:00
Pohronie
Zlaté Moravce
00:00
DAC
Žilina
00:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
21:00
Tabor Sežana
Koper
23:00
Olimpija
Domžale
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Brda Dobrovo
22:00
Bilje
Rudar Velenje
00:00
Brežice

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
19:30
Häcken
Helsingborg
19:30
Djurgården
Mjällby
19:30
IFK Göteborg
Örebro
22:30
Norrköping
Hammarby
22:30
Kalmar
มัลโม่
22:30
Elfsborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo
20:00
Växjö W
Djurgarden W
20:00
Pitea W
Eskilstuna United
22:00
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

Brage
19:30
Umeå
Akropolis
22:30
Ljungskile

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
19:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Värnamo
22:00
Tvååker

62 Switzerland - Swiss Cup

Laufen
19:30
Solothurn
Dübendorf
20:00
Schötz
FC Saviese
20:30
Balerna
Ajoie-Monterri
21:00
Tuggen
Zollbruck
21:00
Stade Nyonnais
บาเซิ่ล
22:30
ยังบอยส์

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Tavriya
20:00
Real Pharm
Olimpiya Savyntsi
21:00
Hirnyk-Sport
Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Karpaty

5 Brazil - Serie A

Fortaleza
07:00
Bragantino
São Paulo
21:00
Corinthians
Santos
02:00
ฟลาเมงโก
Coritiba
02:00
Sport Recife
Atlético GO
04:00
Ceará
Grêmio
05:00
Goiás

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
07:00
Ponte Preta
CSA
05:00
CRB
Operário PR
05:00
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Serie C

EC São José
02:00
Volta Redonda
Brusque
02:00
Ituano
Londrina
02:00
Boa
Remo
04:00
Vila Nova
Treze
06:00
Ferroviário

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
22:00
Antofagasta
Palestino
03:00
Universidad Chile
Curicó Unido
05:30
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
00:30
Deportes Temuco

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Alajuelense
Sporting San José
03:00
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:45
Emelec
Universidad Católica
01:15
LDU Portoviejo
Delfin
03:30
El Nacional
Independiente del Valle
05:45
Guayaquil City

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
00:00
Malacateco
Cotzumalguapa
02:00
Antigua GFC
Guastatoya
04:00
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
07:00
América
Guadalajara
07:00
Pachuca
Cruz Azul
09:00
Necaxa
Pumas UNAM
00:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
05:00
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Managua
Walter Ferreti
09:00
Real Estelí
Real Madriz
05:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
04:30
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
07:00
Real Garcilaso
Deportivo Llacuabamba
03:00
Carlos Manucci
Sport Huancayo
03:00
Ayacucho
César Vallejo
03:00
UTC Cajamarca
Carlos Stein
03:00
Melgar
Alianza Lima
03:00
Sporting Cristal
Academia Cantolao
03:00
Deportivo Binacional
Universidad San Martín
03:00
Universitario
Cienciano
03:00
Deportivo Municipal
Alianza Universidad
03:00
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
20:00
Defensor Sporting
Cerro
22:30
Danubio
Progreso
01:00
Boston River
Plaza Colonia
02:00
ลิเวอร์พูล
Progreso
02:00
Torque
Fénix
02:00
River Plate
Cerro
02:00
Peñarol
Defensor Sporting
02:00
Wanderers
Danubio
02:00
Cerro Largo
Nacional
02:00
Rentistas
Boston River
02:00
Deportivo Maldonado
Cerro Largo
03:15
River Plate
Peñarol
06:15
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
เอฟซี ดัลลัส
07:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
แอลเอ แกลักซี
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
รีล ซอลต์ เลค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
07:00
New Mexico United
Saint Louis FC
07:00
Louisville City
Tulsa Roughnecks
07:00
Sporting Kansas City II
El Paso Locomotive
08:30
Real Monarchs
Orange County
09:00
San Diego Loyal
Reno 1868
09:00
Phoenix Rising
LA Galaxy II
04:00
Las Vegas Lights
OKC Energy
05:00
Austin Bold

146 South Africa - Premier League

Bloemfontein Celtic
18:30
Polokwane City
Bidvest Wits
20:30
Kaizer Chiefs
Mamelodi Sundowns
23:00
Baroka

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
20:30
Masr
Smouha
23:00
Tanta
El Gounah
23:00
Al Mokawloon
Zamalek
01:30
ENPPI

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
00:00
Mouloudia Oujda
Raja Beni Mellal
04:00
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
23:00
KAC Kénitra
Ittihad Khemisset
23:00
Wydad Fès
Chabab Ben Guerir
23:00
Riadi Salmi
AS Salé
23:00
Chabab Rif Hoceima
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Widad Témara
Olympique Dcheïra
23:00
Kawkab Marrakech
Maghreb Fès
23:00
Chabab Mohammédia
Sidi Kacem
23:00
Tihad Casablanca

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Al Jazeera
Aqaba
22:00
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
22:45
Al Tadhamon
Al Shabab
22:45
Al Sahel
Yarmouk
00:50
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:40
Al Ittihad
Al Faisaly
22:55
Al Wahda
Al Taawon
23:00
Al Ittifaq
Al Ahli Jeddah
00:40
Al Shabab

1439 Tunisia - Ligue 1

Slimane
22:30
Club Africain
CS Sfaxien
22:30
Etoile du Sahel
Ben Guerdane
22:30
Stade Tunisien
ES Tunis
01:10
Chebba

5618 China PR - Super League

Jiangsu Suning
17:00
Henan Jianye
Shanghai Shenhua
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
15:30
Seoul
Pohang Steelers
17:00
Seongnam
Jeonbuk Motors
17:00
Gangwon
Daegu
18:00
Gwangju

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

นามิเบีย
05:00
กินี
มาลาวี
05:00
ยูกันดา
แองโกลา
05:00
Gabon
โมร็อกโก
05:00
บุรุนดี
Central African Republic
05:00
มอริเตเนีย
แคเมอรูน
05:00
รวันดา
โมซัมบิก
05:00
Cape Verde Islands
อียิปต์
05:00
คอโมโรส
โตโก
05:00
เคนย่า
โกตดิวัวร์
05:00
เอธิโอเปีย
Madagascar
05:00
Niger
แอลจีเรีย
05:00
บอตสวานา
ซิมบับเว
05:00
แซมเบีย
เซเนกัล
05:00
เอสวาตีนี
กินี-บิสเซา
05:00
Congo
ตูนิเซีย
05:00
อิเควทอเรียลกินี
แทนซาเนีย
05:00
Libya
ไนจีเรีย
05:00
เลโซโท
เซียร์ราลีโอน
05:00
เบนิน
มาลี
05:00
ชาด
บูร์กินาฟาโซ
05:00
ซูดานใต้
คองโก
05:00
แกมเบีย

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
22:00
Shumen 2007
Topolite
22:00
Ustrem Donchevo
Ludogorets III
22:00
Dorostol
Benkovski Byala
22:00
Kubrat

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
15:15
Pardubice II
Bohemians 1905 II
15:15
Slovan Velvary
Slavia Praha II
15:15
Loko Vltavín
Viktoria Plzen II
15:30
Příbram II
Teplice II
16:00
Hradec Kralove II
Přepeře
19:00
Sokol Brozany
Sokol Hostoun
20:00
Baník Sokolov
Rakovnik
22:00
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
15:15
Slovan Rosice
Velké Meziříčí
15:15
Zlín II
Banik Ostrava II
15:15
Uničov
Slovácko II
15:15
Vyškov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Spartak Sobeslav
Sokol Lom
22:00
Český lev - Union Beroun
Tatran Sedlcany
22:00
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Louny
22:00
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
22:00
Kosmonosy
Polaban Nymburk
22:00
Náchod
Čáslav
22:00
Sokol Libiš
Kolín
22:00
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
15:15
Skaštice
Šumperk
21:30
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Bystřice nad Pernštejnem
Humpolec
21:30
Start Brno
Sokol Tasovice
21:30
Sokol Lanžho
Slavoj Polná
21:30
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
B 93
Thisted
18:00
Holbæk B&I

320 Denmark - 2. Division Group 2

Slagelse B&I
18:00
KFUM Roskilde

1233 Finland - Kakkonen

KuFu-98
21:00
JJK
NJS
21:00
PK-35
GrIFK
22:30
Klubi-04

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Aurillac Arpajon
20:00
Velay
Thonon Évian
20:00
Chambery
Vaulx
20:00
Lyon Duchere II
Clermont II
20:00
Saint-Étienne II
Ain Sud
20:00
Limonest
Moulins Football
21:00
Montlucon
Hauts Lyonnais
21:00
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:00
Montargis

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:00
Biesheim
Nancy II
20:00
Colmar

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Szabadkikoto
Gardony
16:00
MTE 1904
Videoton II
16:00
Zalaegerszegi TE II
Balatonfuredi
22:30
Papa
BKV Előre
22:30
Menfocsanak
Érdi VSE
22:30
Bicskei
Veszprém
22:30
Lipot SK
Nagyatadi FC
22:30
SC Sopron
Komárom
22:30
Nagykanizsai ULE
Tatabánya
22:30
III. Kerületi TUE

1578 Norway - 2. Division

Alta
19:00
Kvik Halden
Vard
20:00
Bryne
Asker
21:00
Levanger
Senja
00:00
Vålerenga II

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
SKRA Częstochowa
Hutnik Krakow
18:30
Katowice

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Morava Vladičin Han
Vlasina
21:30
Trstenik PPT
Kablovi Zaječar
21:30
Pčinja Trgovište
Mladost Medoševac
21:30
Dunav Prahovo
Timočanin
21:30
Sinđelić Niš
Radan
21:30
Radnički Svilajnac
Rembas
21:30
SFS Borac
Župa
21:30
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
21:30
Sloga Petrovac na Mlavi
Železničar Lajkovac
21:30
Mladi Radnik
Budućnost Arilje
21:30
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
15:30
Castkovce
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
Galanta
Imeľ
22:00
Marcelová
OFK Malzenice
22:00
Povazska Bystrica

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
21:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
17:00
Notvikens IK
Piteå
18:00
Stöde
Boden
20:00
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Rynninge
19:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Assyriska BK

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
02:00
Caxias

5 Brazil - Mineiro 1

Tombense
02:00
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa Santista
21:00
Votuporanguense
São Caetano
21:00
Osasco Audax
ยูเวนตุส
21:00
Atibaia
São Bento
21:00
Monte Azul
Taubaté
21:00
São Bernardo
XV de Piracicaba
21:00
Penapolense
RB Brasil
21:00
Portuguesa
Rio Claro
21:00
Sertãozinho

5 Brazil - Amapaense

Trem
03:00
Santana

866998 Fiji - National Football League

Nadi
08:00
Navua
Nasinu
10:00
Lautoka
Suva
10:00
Labasa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:30
เมลเบิร์น ซิตี้

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
16:00
Daejeon Citizen
Bucheon 1995
17:00
Asan Mugunghwa
Ansan Greeners
17:00
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Albany Creek Excelsior
The Gap
15:00
Brisbane Knights

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
13:45
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Wollongong Wolves
Sydney Olympic
12:00
Rockdale City Suns

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
11:00
Redlands United
SC Wanderers
13:00
Gold Coast Knights
Olympic
15:00
Queensland Lions

41 Europe - Champions League Women

Wolfsburg W
01:00
Lyon W

2 Poland - Ekstraliga Women

GKS Katowice W
18:00
UJ Krakow W
Leczna W
18:00
Śląsk Wrocław
Mks Olimpia Szczecin W
20:00
ROW Rybnik
Rolnik Biedrzychowice
21:00
Medyk Konin W

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
15:30
Pardubice W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Rakovec Kotvrdovice
15:00
Ajax Bezměrov
Slovan Ostrava
16:00
Lodenice W
Prague Raptors W
17:00
Mnichovo H. W
Sokol Třebeš
19:00
Starý Mateřov W
Sparta Kutná Hora W
19:00
Sazava u L. W
Jakartovice W
20:00
Brusperk W

2 Poland - Central Youth League

Lechia Gdańsk U18
17:00
Wisla U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
18:30
TS Sporting
Ajax Cape Town
18:30
Mbombela United
Jomo Cosmos
18:30
University of Pretoria
Real Kings
18:30
Richards Bay
Free State Stars
18:30
JDR Stars
Royal Eagles
18:30
Steenberg United
Uthongathi
18:30
TS Galaxy
Moroka Swallows
18:30
Tshakhuma

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
St. Albans Saints

3126 Luxembourg - National Division

F91 Dudelange
21:00
UT Pétange
Wiltz
21:00
RM Hamm Benfica
Rodange
21:00
Mondorf-les-Bains
Hostert
21:00
Etzella Ettelbrück
UNA Strassen
00:00
Progrès Niedercorn
Jeunesse d'Esch
00:00
Swift Hesperange
Differdange 03
00:00
Victoria Rosport

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
10:45
Valentine
Weston Bears
11:30
Broadmeadow Magic
Charlestown City Blues
11:30
Lambton Jaffas
Adamstown Rosebuds
11:30
Maitland
Edgeworth Eagles
11:30
Hamilton Olympic

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
19:00
Brommapojkarna W
Hammarby W
20:00
Alingsås W
Bollstanäs W
20:00
Mallbacken W
Sunnanå
20:00
AIK W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
21:00
Honka W
TiPS W
21:00
Ilves W
TPS W
21:00
PK-35

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
19:00
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
23:00
Gent W

251 Italy - Serie A Women

โรม่า
22:45
Bari W
Inter Milano
22:45
Sassuolo W
นาโปลี
01:45
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
21:30
Santos Laguna W
Atlético San Luis
05:00
Puebla W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Gareji
19:00
Merani Martvili
Betlemi
19:00
Gori
Kolkheti Poti
19:00
Gagra

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Tucson
Forward Madison
04:00
North Texas

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
00:00
Minas ICESP
Ferroviária
01:00
Internacional RS
Audax
01:00
São José
Kindermann-Avaí
01:00
Santos

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
17:00
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:00
Fabrègues
Montpellier II
20:00
Blagnac
Narbonne
20:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
PSG II
Les Mureaux
20:00
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
20:00
Rousset-Ste Victoire
Mandelieu LN
22:00
Lucciana

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U20
07:45
Hume City U20
Heidelberg United U20
10:00
St. Albans Saints U20
Melbourne Knights U20
10:00
South Melbourne U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Urawa Reds W
15:00
Albirex Niigata W
NTV Beleza W
16:00
Vegalta Sendai W
INAC Kobe Leonessa W
16:15
เอฮิเมะ
JEF United W
17:00
Nojima Stella W

1004 Canada - Premier League

Cavalry
23:00
Pacific
Atlético Ottawa
02:00
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

Vatnaliljur
20:00
Léttir
KFS
21:00
GG
Árborg
21:00
KB
Bjorninn
23:00
Kormákur / Hvöt
Snæfell
23:00
Stokkseyri
Smári
23:00
Mídas
Afrika Reykjavik
00:00
Ýmir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
21:00
FC Egg

99474 World - Club Friendlies Women

Soyaux W
20:00
น็องต์
Issy W
20:00
Saint-Étienne W
Hull City LFC
20:00
Bradford City

69697 Vietnam - Women's National League

PP Ha Nam
16:00
Son La
Ho Chi Minh City II
16:00
Ha Noi II
Ha Noi
18:30
Ho Chi Minh City
GT Thai Nguyen
18:30
TKS Viet Nam

479 Japan - Japan Football League

Osaka
13:00
Veertien Mie
Maruyasu Okazaki
13:00
Iwaki
Suzuka Unlimited
13:00
Tegevajaro Miyazaki
Matsue City
13:00
Kochi United

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
13:00
Harima
Kamogawa
13:30
FC Jumonji Ventus
Parceiro Nagano W
14:00
Yamato Sylphid

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
16:00
Krabi
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Banbueng
Nakhon Si Thammarat
16:00
Trang
Nara United
16:00
Raj Pracha
North Bangkok University
16:00
Pathum Thani University
Pattani
16:00
บีทียู ยูไนเต็ด

1233 Finland - Kolmonen

KyPa
19:00
Liry
STPS
19:00
LaPa
KajHa
21:00
RoPo
Roi United
22:30
SoPa
JPS
22:30
LehPa
Kings
22:30
Riverball