ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 1 ส.ค. 2563

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
เวกัลตะ เซนได
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
17:00
สากัน โตสู
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

ชลบุรี เอฟซี
17:45
โปลิศ เทโร เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
20:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

Uthai Thani
17:45
ราชนาวี เอฟซี
Phrae United
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
เชียงใหม่ เอฟซี
20:00
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Zlaté Moravce
15:00
Baník Ostrava
Jablonec
15:00
Viktoria Žižkov
Prostějov
15:00
Viktoria Otrokovice
Auxerre
15:00
Troyes
Slovácko II
15:00
Zbrojovka Brno II
Kolín
15:00
Hradec Kralove B
Anif
15:00
Strasswalchen
FC Blau Weiss Linz II
15:00
Ried II
Sinđelić Beograd
15:00
Teleoptik
Banik Ostrava II
15:15
Frýdek-Místek
Metz XI
15:30
Mechelen
Kortrijk
15:30
Deinze
Baník Sokolov
15:30
Ústí nad Labem
Viktoria Žižkov
15:30
Jablonec
เม็ตซ์
15:30
Mechelen
Baník Sokolov
15:30
Ústí nad Labem
Slovan Velvary
15:30
Loko Vltavín
Kortrijk
15:30
Deinze
Ústí nad Orlicí
15:30
Sigma Olomouc II
Anderlecht
15:30
RWDM
Zulte-Waregem
16:00
เกนท์
Royal Excel Mouscron
16:00
Union Saint-Gilloise
Viktoria Plzeň
16:00
České Budějovice
Sparta Praha
16:00
Táborsko
Admira Praha
16:00
Bohemians 1905
Teplice
16:00
Hradec Králové
Slovan Liberec
16:00
Chrudim
Mladá Boleslav
16:00
Třinec
Blonianka Blonie
16:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Legia Warszawa II
16:00
MKS Swit Nowy Dwor Mazowiecki
Trinec B
16:00
Zlín II
Zulte-Waregem
16:00
เกนท์
Slovan Rosice
16:00
Hodonín-Šardice
Wulfrath
16:00
Velbert
Zulte-Waregem
16:00
เกนท์
Trenčín
17:00
Pohronie
Bremer SV
17:00
Viktoria Berlin
Jablonec
17:30
Viktoria Žižkov
Berliner SC
18:00
Lichtenberg
เกงค์
18:00
Lens
FSV Optik Rathenow
18:00
Lok Stendal
Hertha BSC II
18:00
BAK '07
Union Fürstenwalde
18:00
Eintracht Mahlsdorf
ZFC Meuselwitz
18:30
Einheit Rudolstadt
Přepeře
18:30
Slovan Liberec
KV Oostende
19:00
Cercle Brugge
Helmond Sport
19:00
UNA
Tasmania Berlin
19:00
Babelsberg
Oranienburger FC
19:00
Hertha BSC II
Almere City
19:00
Jong Ajax
Havelse
19:00
Eintracht Norderstedt
Saarbrücken
19:00
FSV Frankfurt
Altglienicke
19:00
Neustrelitz
SV Steinbach
19:00
Rot-Weiss Essen
Wuppertaler SV
19:00
Kray
De Graafschap
19:00
HHC
ระยอง เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
Eintracht Rheine
19:00
Sportfreunde Lotte
Ludwigsfelder FC
19:00
BSC Süd 05
FC Vsetin
19:00
Brumov
Homberg
19:00
Union Nettetal
Türk Gücü Friedberg
19:00
Bayern Alzenau
SGV Freiberg
19:00
Stuttgart II
Bochum U19
19:00
TuS Haltern
Hlinsko
19:30
Havlickuv Brod
ASWH
19:30
FC Dordrecht
Standard Liège
20:00
แร็งส์
Anderlecht
20:00
ลีลล์
Monheim
20:00
Pesch
Kozakken Boys
20:00
Sparta Nijkerk
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Deutz
FSV Duisburg
20:00
MSV Düsseldorf
NAC Breda
20:00
ฮีเรนวีน
USV Hercules
20:00
De Treffers
Újpest
20:00
Diósgyőr
FSV Bernau
20:00
Tennis Borussia
SF Hamborn 07
20:00
SV Blau Weiss Dingden
Rot-Weiss Frankfurt
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Olimpik Donetsk
21:00
Polessya
Senica
21:00
Slovácko
Karmiotissa
21:30
Onisilos
Sporting Charleroi
21:30
Ajaccio

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Boston United
21:00
Altrincham

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
20:00
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
21:00
KuPS
Ilves
21:00
HIFK
SJK
21:00
Haka
Inter Turku
21:00
Mariehamn
RoPS
21:00
TPS

1233 Finland - Ykkonen

EIF
20:00
KTP
VPS
21:00
KPV
MYPA
21:00
Kajaani
Oulu
21:00
Jaro

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shelbourne
20:00
Waterford United

748 Latvia - First Liga

Auda
18:00
Rēzekne / BJSS
Saldus SS/Leevon
18:00
Super Nova
Grobiņa
20:00
Lokomotiv Daugavpils
Smiltene
21:00
Dinamo Riga

2345 Moldova - National Division

Floreşti
22:00
Sheriff

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
20:30
Hermannstadt

227 Russia - FNL

Olimpiyets
18:00
Tom' Tomsk
Chertanovo
19:00
Spartak Moskva II
Irtysh
20:00
Yenisey
Dinamo Bryansk
21:00
Orenburg
Tekstilshchik
21:00
Veles

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
St. Mirren
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
St. Johnstone
Hibernian
21:00
Kilmarnock

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
21:30
Šamorín
Banska Bystrica
22:00
Slovan Bratislava II
Dubnica
22:00
Slavoj Trebišov

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Häcken
Örebro
20:00
Falkenberg

47 Sweden - Svenska Cupen

Assyriska BK
18:00
Onsala
Stocksund
19:00
Vasalund

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:30
Cruz Azul
Juárez
09:30
Necaxa

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
ZESCO United
Red Arrows
20:00
Nkana
Lumwana Radiants
20:00
Kabwe Warriors

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
22:00
Persepolis

74505 Qatar - Premier League

Al Rayyan
20:30
Al Arabi

5618 China PR - Super League

Beijing Guoan
17:00
Wuhan Zall
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Qingdao Hainiu

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Pohang Steelers
Seongnam
17:00
Seoul
Incheon United
18:00
Gwangju

462 England - Vanarama National League South

Weymouth
19:00
Dartford

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
18:00
PIF
KuFu-98
19:00
JIPPO
SalPa
19:00
HJS Akatemia
Viikingit
19:00
EPS
PKKU
19:00
PK-35
PS Kemi
21:00
RoPS II
Jazz
21:00
P-Iirot
NJS
21:00
JäPS
Reipas
21:00
PEPO

1578 Norway - 2. Division

Sotra
19:00
Notodden
Fredrikstad
21:00
Skeid
Kjelsås
21:00
Eidsvold
Moss
21:00
Alta
Bryne
21:00
Fram
Bærum
21:00
Flekkerøy
Arendal
21:00
Vard

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
20:00
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nosaby
19:00
Almeboda Linneryd

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Olympic
19:00
Rosengård
Varbergs GIF
19:00
Eslov

5 Brazil - Paraense

Itupiranga
19:30
Carajás

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
07:30
Treze

5 Brazil - Paulista A1

Inter de Limeira
21:00
Guarani

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
National Defense
Asia Europe University
15:30
Nagacorp
Phnom Penh Crown
18:00
Soltilo Angkor

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Suva

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
14:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
17:00
Jeonnam Dragons
Asan Mugunghwa
17:00
Daejeon Citizen
Suwon
18:00
Ansan Greeners

2405 Estonia - Estonian Cup

Pärnu Sadam
21:00
Puhkus Mehhikos

98 Australia - Brisbane Premier League

The Gap
14:00
Centenary Stormers
Grange Thistle
15:00
Acacia Ridge
Caboolture
16:00
Toowong

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
12:00
Monaro Panthers
Woden Weston
12:45
Tuggeranong United

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
ECU Joondalup
14:00
Armadale
Bayswater City
14:00
Perth Glory II
Cockburn City
14:00
Sorrento
Inglewood United
14:00
Perth
Rockingham City
14:00
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Glenorchy Knights
Devonport City
11:15
Olympia Warriors
Launceston City
13:30
Riverside Olympic
Clarence Zebras
13:30
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
14:30
Queensland Lions
Gold Coast Knights
15:30
Eastern Suburbs Brisbane
Redlands United
16:00
Brisbane Strikers

98 Australia - Npl South Australian

Para Hills Knights
12:30
Adelaide Comets
Modbury Jets
12:30
Adelaide Blue Eagles
NE MetroStars
12:30
Adelaide United ||
Cumberland United
12:30
Adelaide Raiders
Adelaide City
12:30
Campbelltown City
Adelaide Olympic
15:30
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Eastern Lions
Eastern Lions
12:00
Green Gully
St. Albans Saints
14:00
Dandenong Thunder
Hume City
14:30
Avondale Heights
Altona Magic
15:00
Dandenong City
Hume City
16:30
Port Melbourne

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Hamilton Olympic

47 Sweden - Elitettan Women

Bollstanäs W
18:30
Morön
Sandviken
19:00
Hammarby W
Brommapojkarna W
19:00
Jitex
Sunnanå
19:00
IFK Kalmar
Kvarnsvedens W
20:00
AIK W

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Greenville Triumph

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
20:00
Bangu U20
Botafogo U20
20:00
América RJ U20
Vasco U20
20:00
Friburguense U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Portuguesa RJ U20

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Žilina U19
16:00
Dukla U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Senica U19
Trenčín U19
16:00
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
16:00
Ružomberok U19
Nitra U19
16:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U20
09:15
Eastern Lions U20
St. Albans Saints U20
11:30
Dandenong Thunder U20
Heidelberg United U20
12:00
Bentleigh Greens U20
Green Gully U20
12:00
South Melbourne U20
Altona Magic U20
13:00
Dandenong City U20
Hume City U20
14:00
Port Melbourne U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nojima Stella W
15:00
Vegalta Sendai W
Albirex Niigata W
16:00
เซเรโซ โอซาก้า

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
19:00
Yenisey W
CSKA Moscow W
21:00
Zenit W

99474 World - Club Friendlies Women

AZS Wroclaw W
18:00
Rekord Bielsko-Biala Women
Śląsk Wrocław
18:00
Rekord Bielsko-Biała
Czarni Sosnowiec W
18:30
UKS SMS Lodz W
Sparta Prague W
20:00
เฟเรนซ์วารอส
Fleury 91 W
21:30
Linfield W

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
13:00
FC Jumonji Ventus
Parceiro Nagano W
15:00
Harima

49477 ไทยลีก 3

North Bangkok University
16:00
Raj Pracha
Pathum Thani University
16:00
Banbueng
Ayutthaya
16:00
Cha Choeng Sao
Ubon Ratchathani
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Muangkan United
16:00
Kamphaeng Phet
Pattani
16:15
Nara United

1233 Finland - Kolmonen

HauPa
18:00
SoPa
FJK Forssa
18:00
Tampere United
Loiske
18:00
NoPS
Kirkkonummi
18:00
ToTe
EsPa
18:30
HPS
Norrvalla
19:00
FC Sääripotku
EuPa
19:00
Wolves
MPS/Atletico Malmi
19:00
Ponnistajat
Åland
20:00
ÅIFK
Peimari United
20:00
PaiHa
TPK
20:15
Toejoen Veikot
Finnkurd
20:15
SexyPöxyt
OuHu
20:30
Oulu II
AFC Keltik
21:00
ToU