ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 31 ก.ค. 2563

99474 World - Club Friendlies

Hapoel Katamon
13:00
Hapoel Ramat HaSharon
Sektzia Nes Tziona
13:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Kfar Shalem
13:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Netanya
13:29
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Haifa
14:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Ra'anana
14:00
Hapoel Hadera
Kortrijk
17:00
ลีลล์
Ústí nad Labem
18:00
Viktoria Plzen II
OFK Pirin
19:00
Arda
วิเทสส์
20:00
Westerlo
บาเยิร์น มิวนิค
21:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
แบรสต์
22:00
ลอริยองต์
Blansko
22:00
Zbrojovka Brno
Uničov
22:00
Prostějov
Ajaccio
22:00
Grenoble Foot 38
Botev Plovdiv
22:30
Etar
AS Eupen
23:00
Sint-Truiden
SV Wurmla
23:00
Elektra
CSKA Sofia
23:00
Montana
Beroe
23:00
Hebar 1918
Botev Vratsa
23:00
Kariana Erden
Olympic Charleroi
23:30
Sporting Charleroi
Gurten
23:30
Salzburger AK
Bruck/Leitha
23:30
Leithaprodersdorf
Spratzern
23:30
Slovan HAC
Leobendorf
23:30
First Vienna
พีเอสวี
00:00
UNA
Nitra
00:00
Baník Ostrava
ตูลูส
00:00
Pau
Weiz
00:00
SC Bruck an der Mur
TuS Heiligenkreuz
00:00
SV Pachern
UFC Fehring
00:00
Gleisdorf 09
SC Bad Sauerbrunn
00:00
Neusiedl
Kalsdorf
00:00
Gnas
FSV Kuhlungsborn
00:00
Rostocker FC
USV Siebing
00:00
SV Ubelbach
Flavia Solv
00:00
Wildon
FC Iserlohn
00:00
Kirchhorder SC
Oberneuland
00:30
Viktoria Berlin
Roda JC Kerkrade
00:30
Meerssen
Sus Waltrop
00:30
TuS Haltern
Stockerau
00:30
SC Columbia Floridsdorf
MVV Maastricht
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Hibernians
01:45
Santa Lucia
บอร์กโดซ์
05:00
น็องต์
MOL Vidi
05:00
Mattersburg
Olympique Marcquois
05:00
แร็งส์
MOL Vidi
05:00
Mura

143 ออสเตรียลีก1

Ried
01:30
Floridsdorfer AC
Austria Lustenau
01:30
Amstetten
Kapfenberger SV
01:30
Austria Wien II
Blau-Weiß Linz
01:30
Dornbirn
Juniors OÖ
01:30
SV Horn II
Austria Klagenfurt
01:30
Wacker Innsbruck
Vorwärts Steyr
01:30
Liefering
Grazer AK
01:30
Lafnitz

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
23:00
Flora
Nõmme Kalju
23:30
Tammeka

17 เฟร้นช์ ลีก คัพ ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:10
โอลิมปิก ลียง

1796 Iceland - 2. Deild

Thróttur Vogar
00:30
KF

1796 Iceland - Iceland Cup

Valur
02:15
ÍA

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
23:45
Sligo Rovers
Dundalk
01:45
St Patrick's
Derry City
01:45
Dundalk
Shelbourne
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
St Patrick's
Shamrock Rovers
02:00
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Wexford Youths
Bray Wanderers
01:45
Cobh Ramblers
Galway United
01:45
Cabinteely
UCD
01:45
Longford Town
Drogheda United
01:45
Bray Wanderers
UCD
01:45
Shamrock Rovers II
Wexford Youths
01:45
Cabinteely

251 Italy - Serie B

Ascoli
02:00
Benevento
Virtus Entella
02:00
Cittadella
Trapani
02:00
Crotone
Livorno
02:00
เอ็มโปลี
Cosenza
02:00
Juve Stabia
Venezia
02:00
Perugia
คิเอโว่
02:00
Pescara
โฟรซิโนเน่
02:00
Pisa
Cremonese
02:00
Pordenone
Salernitana
02:00
Spezia

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
22:00
Speranţa Nisporeni
Milsami
00:30
Codru Lozova

1578 Norway - Obos-Ligaen

KFUM
23:00
Åsane
Ranheim
23:00
Kongsvinger
Sogndal
23:00
Raufoss
Strømmen
23:00
Sandnes Ulf
Tromsø
23:00
Stjørdals-Blink
Ullensaker / Kisa
23:00
HamKam
Øygarden
23:00
Grorud
Jerv
01:30
Lillestrøm

2 Poland - 1. Liga

Warta Poznań
22:40
Radomiak Radom

155 Romania - Liga 1

Astra
22:45
Universitatea Craiova
FCSB
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
FCSB
05:00
Astra

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
00:00
Zlatibor Čajetina
Bačka Topola
00:00
Vojvodina
Mladost Lučani
01:00
Javor Ivanjica

401 Slovakia - 2. Liga

Poprad
22:00
Partizán Bardejov

47 Sweden - Svenska Cupen

Forward
00:00
IF Karlstad Fotboll

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
01:30
Servette
Luzern
01:30
Zürich
Sion
01:30
ยังบอยส์
St. Gallen
01:30
Neuchâtel Xamax
Thun
01:30
บาเซิ่ล

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
03:00
River Plate
General Díaz
05:30
12 de Octubre

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
06:30
Charleston Battery

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
07:00
RSB Berkane

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
20:00
Buildcon

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
22:15
Paykan
Zob Ahan
23:00
Naft Masjed Soleyman
Saipa
23:15
Machine Sazi
Sanat Naft
23:30
Padideh Khorasan

5618 China PR - Super League

Jiangsu Suning
17:00
Shandong Luneng
Dalian Professional
19:00
Henan Jianye

1578 Norway - 2. Division

Fløya
22:00
Florø

2 Poland - 2. Liga East

Resovia Rzeszów
22:00
Stal Rzeszów

5 Brazil - Alagoano

CEO
06:00
Murici
CSA
06:00
CRB
Coruripe
06:00
Jacyobá
CSE
06:00
ASA

5 Brazil - Paraibano

Sousa
06:15
Campinense

5 Brazil - Paulista A1

Santos
07:30
Ponte Preta

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:30
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2405 Estonia - Estonian Cup

Loo JK
00:00
Metsis

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
16:00
Marconi Stallions
Manly United
16:30
Rockdale City Suns
Blacktown City
16:30
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Oakleigh Cannons
South Melbourne
16:30
Melbourne Knights
Port Melbourne
16:45
Altona Magic
Green Gully
17:00
South Melbourne
Bentleigh Greens
17:15
Dandenong City
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong Thunder

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
02:00
Vængir Jupiters

1233 Finland - Kolmonen

MaPS
22:30
TPS II
RiPS
22:30
Nastolan Nopsa
LehPa
23:00
Riverball
HerTo
23:00
NuPS
PKKU II
23:15
VJS
JäPS II
23:45
PuiU Helsinki
POHU
00:15
KäPa