ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2563

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เบรสชา
22:15
ปาร์มา
เจนัว
00:30
อินเตอร์ มิลาน
นาโปลี
02:45
ซัสเซาโล่

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
Giravanz Kitakyushu
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เกียวโต แซงก้า
เอฮิเมะ
17:00
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

สุโขทัย เอฟซี
17:45
ตราด เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
20:00
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ขอนแก่น เอฟซี
17:45
ระนอง ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
Nakhon Pathom
ราชนาวี เอฟซี
20:00
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Velké Meziříčí
15:00
Vysočina Jihlava II
Kolín
15:00
Sokol Zápy
Kladno
15:00
Králův Dvůr
Sokol Hostoun
15:00
Český Brod
Rekord Bielsko-Biała
15:00
Pawłowice Śląskie
Paksi SE
15:00
Budaörs
Sokol Usti
15:00
Tatran Všechovice
Paksi SE
15:00
Budaörs
Metalac GM
15:00
Takovo
Metalac GM
15:00
Takovo
Neratovice-Byškovice
15:15
Loko Vltavín
Admira Praha
15:15
Meteor Praha
Sigma Olomouc II
15:15
Jiskra Rýmařov
Senica
15:30
Malacky
Podbrezová
15:30
Ružomberok
Donaufeld
15:30
Rapid Wien II
Šumperk
15:30
Ústí nad Orlicí
Partizán Bardejov
15:30
Tatran Prešov
Valašské Meziříčí
15:30
Nove Sady
RFC Seraing
15:45
Mechelen
FSV Optik Rathenow
16:00
Neustrelitz
Skalica
16:00
สโลวาน บราติสลาวา
Puskás
16:00
Soroksár SC
Győri ETO
16:00
Zalaegerszegi TE
Slovan Rosice
16:00
Zbrojovka Brno II
Wisła Puławy
16:00
Stal Krasnik
Mezőkövesd-Zsóry
16:00
DEAC
Brzeg
16:00
Polonia Bytom
Hutnik Krakow
16:00
KSZO Ostrowiec
Flota Swinoujscie
17:00
Gwardia Koszalin
Paksi SE
17:30
Pécsi MFC
อัลค์มาร์
18:00
เกงค์
Hannover 96 II
18:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VfR Mannheim
18:00
Hoffenheim II
Admira Praha
18:00
Louny
Budapest Honved II
18:00
Kaposvári Rákóczi
VFL Theesen
18:00
Wiedenbrück
Union Fürstenwalde
18:30
Teutonia Hamburg
Bačka Palanka
19:00
Inđija
De Graafschap
19:00
Helmond Sport
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:00
FC Dordrecht
Slavia Sofia
19:00
Arda
ลูโดโกเรต์ส
19:00
Montana
Hassia Bingen
19:00
Mainz 05 II
RSV Eintracht
19:00
Babelsberg
Vrchovina
19:00
Vysoke Myto
Alemannia Aachen
19:00
SV Steinbach
FSV Frankfurt
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Wermelskirchen
19:00
Wuppertaler SV
Lisse
19:30
AFC
Frechen
19:30
Fortuna Köln
Sparta Nijkerk
19:30
Noordwijk
Viktoria Plzen II
19:30
Greuther Fürth II
UKS SMS Lodz W
19:30
GKS Katowice W
Cercle Brugge
20:00
Deinze
VVSB
20:00
Rijnsburgse Boys
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Holzwickeder SC
TuS 05 Sinsen
20:00
Westfalia Rhynern
Zulte-Waregem
21:00
Sint-Truiden
Sochi U20
21:00
Spartak Vladikavkaz
DAC
21:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
Anderlecht
21:00
น็องต์
Senica
21:00
Blansko
Krasnodar II
21:00
Yenisey
Pohronie
21:00
Spartak Trnava
KV Oostende
21:00
Union Saint-Gilloise
SU Semriach
21:00
SV Baumit Peggau
Doxa
21:30
Karmiotissa
Grenoble Foot 38
22:00
Yverdon Sport
Granville
22:00
Saint-Malo
Pinzgau Saalfelden
22:00
Kitzbühel
Bischofshofen
22:00
Kufstein
Wiener SC
22:00
Sturm Graz II
SK Otava Katovice
22:00
Písek
Komárno
22:00
Sereď
Ethnikos Achna
22:00
Omonia Nicosia
Slovan Velvary
22:00
Slavia Praha II
VfR Mannheim
22:00
Hoffenheim II
Pehchevo
22:00
Plackovica
Excelsior
22:00
AEK Larnaca
Debrecen
22:30
Várda SE
Tsarsko selo
22:30
Sportist Svoge
Lovech
22:30
Etar
Slavia Sofia
22:30
Arda
Metalac GM
23:00
Novi Pazar
Žilina
23:00
Trenčín
อองเช่ร์
23:00
บอร์กโดซ์
Yenisey
23:00
Krasnodar II
Beerschot-Wilrijk
23:00
Kortrijk
คลับ บรูกก์
23:00
ลีลล์
Clermont
23:00
Troyes
Standard Liège
23:00
นีซ
Le Mans
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Apollon
23:00
AEL
Diósgyőr
23:00
FK Košice
Zlaté Moravce
23:00
Slovácko
Wels
23:00
Sportunion Sankt Martin
Salzburger AK
23:00
TSU Bramberg
Gerasdorf Stammersdorf
23:00
Wiener Viktoria
Auxerre
23:00
Red Star
Spartak Trnava
23:00
Poprad
Szeged-Csanad Grosics
23:00
Újpest
Koper
23:00
MTK
Renova
23:00
Pelister
Szeged 2011
23:00
Újpest
Žilina II
23:00
Trenčín
Radomlje
23:03
Budafoki MTE
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:15
โคเวนทรี ซิตี้
Stade Briochin
23:30
แบรสต์
Beroe
23:30
CSKA 1948 Sofia
Krško
23:30
Krka
Šibenik
23:30
Hrvace
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
Napredak
Szombathelyi Haladás
00:00
MOL Vidi
Solin
00:00
Dugopolje
Spratzern
00:00
Stadlau
SC Wolkersdorf
00:00
Gersthofer SV
Dessel Sport
00:00
Westerlo
Bellinzona
00:30
AC Taverne
LUV Graz
00:30
Lassnitzhohe

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
14:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เมลเบิร์น วิคตอรี
16:35
Western United