ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 10 มิ.ย. 2563

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

บาเยิร์น มิวนิค
01:45
แฟร้งค์เฟิร์ต

99474 World - Club Friendlies

Slavia Praha II
16:00
Viktoria Plzen II
Kon Tum
16:00
Fishsan Khanh Hoa
Ilves
18:00
SJK
Luzern
20:00
Lausanne Sport
KPV
22:00
Jaro
Bospor Bohumín
22:30
Hlučín
Vyškov
22:30
Blansko
Sandefjord
23:00
Mjøndalen
Haugesund
23:00
Viking
Náchod
23:00
Trutnov
Dinamo Zagreb II
23:00
Mladost Ždralovi
Gorica
23:00
Dekani
Benesov
23:30
Bohemians 1905 B
Sarpsborg 08
00:00
Start

11 Germany - 3. Liga

Sonnenhof Großaspach
00:00
Preußen Münster
Chemnitzer FC
00:00
Ingolstadt
Würzburger Kickers
00:00
Carl Zeiss Jena
Unterhaching
01:30
Eintracht Braunschweig
Kaiserslautern
01:30
MSV Duisburg

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30
Hartberg
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:30
Rapid Wien
Sturm Graz
01:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
23:30
Juniors OÖ
Kapfenberger SV
23:30
Dornbirn
Amstetten
23:30
Wacker Innsbruck
Lafnitz
23:30
Austria Wien II
Vorwärts Steyr
23:30
SV Horn II
Grazer AK
23:30
Ried

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
22:45
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Botev Plovdiv
01:00
CSKA Sofia

245 Czech Republic - Czech Liga

Sparta Praha
23:00
Opava
Slovácko
23:00
Bohemians 1905
České Budějovice
23:00
Teplice
Jablonec
23:00
Karviná
Příbram
23:00
Slovan Liberec
Mladá Boleslav
23:00
Sigma Olomouc
Baník Ostrava
23:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Viktoria Plzeň
23:00
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
22:00
Pardubice
Třinec
22:00
Slavoj Vyšehrad

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
22:00
Næstved
HB Køge
22:00
Fredericia

320 Denmark - Landspokal Cup

SønderjyskE
23:00
Horsens
AaB
01:45
AGF

674 Hungary - OTP Bank Liga

Diósgyőr
21:55
Zalaegerszegi TE
Puskás
00:00
Kaposvári Rákóczi
Paksi SE
02:05
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Umm al-Fahm
00:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Nazareth Illit
00:00
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Acre
00:00
Hapoel Afula

802 Israel - State Cup

Hapoel Be'er Sheva
00:30
Bnei Yehuda

998 Montenegro - Second League

Mornar
22:30
Bokelj
Arsenal Tivat
22:30
Dečić
Jezero
22:30
Drezga
Jedinstvo
22:30
Lovćen
Ibar
22:30
Otrant-Olympic

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Kraków
23:00
Raków Częstochowa
Wisła Płock
23:00
Śląsk Wrocław
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:30
Arka Gdynia
ŁKS Łódź
01:30
Jagiellonia Białystok

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória FC
23:00
ซานตาคลารา
Portimonense
01:15
เบนฟิกา
ปอร์โต้
03:30
Marítimo

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Pirot
22:30
Zemun

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
01:00
อัลบาเซเต้

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:00
Vasco da Gama
Botafogo
02:00
Internacional
São Paulo
02:00
Corinthians
Santos
02:00
ฟลาเมงโก
Atlético Mineiro
02:00
Athletico PR
Grêmio
02:00
Goiás
Bahia
02:00
Palmeiras
Coritiba
02:00
Sport Recife
Fortaleza
02:00
Bragantino
Atlético GO
02:00
Ceará

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
01:30
San Carlos
ADR Jicaral
04:00
Alajuelense
Herediano
04:00
Pérez Zeledón

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Portland Timbers II
09:00
Las Vegas Lights

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Bromolla
00:00
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Huddinge
00:30
Kumla

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
22:00
Mirdita

296 Serbia - Serbian Cup

Čukarički
22:00
Vojvodina
Partizan
01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Radomlje
22:30
Nafta

11 Germany - Dfb Pokal Women

Arminia Bielefeld W
19:00
Wolfsburg W
Bayer Leverkusen W
21:00
SGS Essen W

1004 Canada - Premier League

Cavalry
08:00
Valour

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
02:00
Cliftonville W
Linfield W
02:00
Sion Swifts W
Crusaders Strikers W
02:00
Glentoran BU W

1233 Finland - Kolmonen

HPS
07:00
POHU
EsPa
07:00
Kirkkonummi
KäPa
07:00
Atlantis II
BK-46
07:00
Espoo II
HerTo
07:00
LPS
Finnkurd
07:00
Ponnistajat
Valtti
07:00
PuiU Helsinki
CLE
07:00
ToTe
MPS/Atletico Malmi
07:00
Kontu
Töölön Taisto
07:00
SAPA III
Kuusysi
07:00
VJS
JoKi
07:00
JäPS II
NJS II
07:00
TiPS
Futura
07:00
Nastolan Nopsa
KoiPS
07:00
RiPS