ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 มิ.ย. 2563

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Saarbrücken
01:45
เลเวอร์คูเซ่น

99474 World - Friendly International

โปแลนด์
23:00
ไอซ์แลนด์

99474 World - Club Friendlies

Chikankata Diggers
15:00
Chikuni Coops
Lillestrøm
18:15
Kristiansund
Vålerenga
19:00
Bodø / Glimt
Zürich
19:00
Aarau
Wil
20:30
Vaduz
Inter Turku II
22:15
PIF
KTP
22:30
PeKa
Grasshopper
22:30
Kriens
Grasshopper
22:30
Kriens
Stabæk
23:00
Odd
Strømsgodset
23:00
Raufoss
Trnje
23:00
Opatija
PEPO
23:00
IPS Edustus
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Ranheim
St. Gallen
23:00
FC Schaffhausen
FC Espoo
23:30
JäPS II
FC Reipas Lahti
23:30
Kuusysi
VPS
00:00
VIFK

11 บุนเดิสลีกา 2

Dynamo Dresden
23:30
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
00:00
Zwickau
Uerdingen
00:00
1860 München
Viktoria Köln
00:00
Meppen
Hansa Rostock
01:30
Magdeburg
Hallescher FC
01:30
Waldhof Mannheim

919 Armenia - Premier League

Pyunik
21:30
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

St. Pölten
23:30
Admira
Wattens
23:30
Mattersburg
Austria Wien
01:30
Rheindorf Altach

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Lokomotiv Plovdiv
00:30
Levski Sofia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Varnsdorf
22:00
Prostějov
Baník Sokolov
22:00
Ústí nad Labem

320 Denmark - First Division

Vejle
23:00
Skive
Nykøbing
00:00
Kolding IF
Vendsyssel
00:00
Hvidovre

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
21:55
Mezőkövesd-Zsóry
Újpest
00:00
Debrecen
Honvéd
02:05
MOL Vidi

802 Israel - State Cup

Maccabi Petah Tikva
00:30
Hapoel Tel Aviv

2 Poland - Ekstraklasa

Lechia Gdańsk
23:00
Cracovia Kraków
Piast Gliwice
23:00
Górnik Zabrze
Lech Poznań
01:30
Pogoń Szczecin
Zagłębie Lubin
01:30
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
03:00
Famalicão

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
05:00
Aduana Stars
Berekum Chelsea
05:00
Great Olympics
Dreams
05:00
Ashanti Gold
Ebusua Dwarfs
05:00
Elmina Sharks
Hearts of Oak
05:00
Karela
Liberty Professionals
05:00
Bechem United
Medeama
05:00
Inter Allies
Wa All Stars
05:00
King Faisal
WAFA
05:00
Eleven Wonders

99474 World - Friendly International Women

เนเธอร์แลนด์ W
00:30
นอร์เวย์ W

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Aluminij
22:30
Mura

119 Georgia - Liga 3

Guria
18:00
Saburtalo II
Gori
18:00
Kolkheti Khobi
Spaeri
18:00
Meshakhte
Tbilisi City
18:00
Gareji
Kolkheti Poti
18:00
Bakhmaro

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
21:00
Poprad U19
Slovan Bratislava U19
21:00
Senica U19
Spartak Trnava U19
21:00
Zemplín Michalovce U19
Trenčín U19
21:00
Nitra U19
Žilina U19
21:00
Podbrezová U19
DAC U19
21:00
Ružomberok U19