ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 24 พ.ค. 2563

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
11:10
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
ThespaKusatsu Gunma
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
เกียวโต แซงก้า
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
Giravanz Kitakyushu
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:00
เอฮิเมะ
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ฟาเจียโน โอคายามา
15:00
จูบิโล่ อิวาตะ

99474 World - Club Friendlies

ชัคตาร์
15:00
Rukh Vynnyky

80 Chile - Primera B

Copiapó
07:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
San Marcos
07:00
Deportes Valdivia
Magallanes
07:00
Melipilla
San Luis
07:00
Puerto Montt
Barnechea
07:00
Deportes Santa Cruz
Cobreloa
07:00
Deportes Temuco
Santiago Morning
07:00
Unión San Felipe

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
San Carlos
Santos de Guápiles
09:00
Deportivo Saprissa

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:00
Nacional Asunción
River Plate
07:00
Olimpia
Sportivo Luqueño
07:00
12 de Octubre
Sol de América
07:00
Guaraní
Guaireña
07:00
Sportivo San Lorenzo
General Díaz
07:00
Libertad

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
ซินซินนาติ
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
Nashville SC
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
07:30
Portland Timbers II
Rio Grande Valley
07:30
OKC Energy
San Antonio
07:30
San Diego Loyal
El Paso Locomotive
08:30
Real Monarchs
New Mexico United
08:30
Orange County
Phoenix Rising
09:30
Colorado Springs
Reno 1868
09:30
Tulsa Roughnecks

5618 China PR - Super League

Tianjin Teda
07:00
Dalian Professional
Shandong Luneng
07:00
Shijiazhuang Ever Bright

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
14:30
Daegu

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

An Giang
15:30
Long An
Hue
16:00
Da Nang

674 Hungary - NB 3: Nyugati

FC Hatvan
07:00
Ceglédi
ESMTK
07:00
Jászberényi Vasas
Eger
07:00
Tiszaújváros
Füzesgyarmati
07:00
Balassagyarmat VSE
Gyongyos
07:00
Senyo Carnifex
Diósgyőr II
07:00
DEAC
Debrecen II
07:00
Ozdi FC
Ivancsa
07:00
Dabas
Dunaújváros-Pálhalma
07:00
Dunaharaszti MTK
Kelen
07:00
Pécsi MFC
Szentlőrinc SE
07:00
Szabadkikoto
Szekszárd
07:00
Honvéd II
Kozarmisleny
07:00
Kecskemeti TE
Taksony
07:00
Monori SE
Dabas-Gyón
07:00
Rákosmenti KSK

33497 Barbados - Premier League

UWI Blackbirds
08:00
Empire Club

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Electricite du Cambodge
Police Commissary
15:30
Asia Europe University
Boeung Ket
15:30
Bati Youth

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
07:00
Violette AC
América des Cayes
07:00
Triomphe Liancourt
Cavaly
07:00
Arcahaie
Mirebalais
07:00
Don Bosco
Racing Club Haitien
07:00
Cosmopolites
Tempête
07:00
FICA
Real du Cap
07:00
Ouanaminthe
US Sainte-Rose
07:00
Juventus Hai

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
14:00
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
15:00
Albany Creek Excelsior
North Star
15:00
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Mt Druitt Town
North Shore Mariners
12:00
Wollongong Wolves
Blacktown City
12:00
Manly United
Rockdale City Suns
13:30
Sutherland Sharks
Sydney Olympic
14:00
APIA Leichhardt Tigers

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
11:00
SC Wanderers
Moreton Bay United
12:30
Queensland Lions

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
South Melbourne

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Edgeworth Eagles
Valentine
11:30
Charlestown City Blues
Maitland
11:30
Weston Bears
Hamilton Olympic
11:30
Lambton Jaffas
Lake Macquarie
11:45
Broadmeadow Magic

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Tucson
North Texas
07:30
Tormenta

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
16:00
Dukla U19
DAC U19
16:00
Trenčín U19
Ružomberok U19
16:00
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Nitra U19
16:00
Poprad U19
Zemplín Michalovce U19
16:00
Senica U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U20
09:45
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
12:00
Port Melbourne U20
Heidelberg United U20
12:00
South Melbourne U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
10:00
Nojima Stella W
INAC Kobe Leonessa W
10:00
Vegalta Sendai W
Urawa Reds W
11:00
เซเรโซ โอซาก้า

80 Chile - Segunda División

Colchagua
07:00
Recoleta
San Antonio Unido
07:00
Iberia
General Velásquez
07:00
Independiente
Lautaro de Buin
07:00
Concepcion
Deportes Linares
07:00
Fernández Vial
Deportes Vallenar
07:00
Colina

479 Japan - Nadeshiko League 2

Kamogawa
10:00
Setagaya Sfida
โยโกฮามา เอฟซี
10:00
Bunny's Kyoto
Elfen Saitama
11:00
Yamato Sylphid

49477 ไทยลีก 3

Krabi
16:00
Nakhon Si Thammarat
Chamchuri United
16:00
Sa Kaeo City