ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ค. 2563

11 บุนเดิสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

99474 World - Club Friendlies

Hapoel Ra'anana
13:00
Hapoel Katamon
Sektzia Nes Tziona
14:00
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Rishon LeZion
14:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Haifa
14:00
Hapoel Kfar Saba
Radnički Niš
15:00
Radnik Surdulica
Fishsan Khanh Hoa
15:00
Binh Thuan
Esbjerg
16:00
Fredericia
Partizan
16:00
Zemun
โคเปนเฮเก้น
18:00
OB
AaB
18:00
Midtjylland
Randers
18:00
Vendsyssel
Kolding IF
19:00
SønderjyskE
Minai
19:00
Lviv
Pärnu
21:50
Laanemaa Haapsalu
Varberg BoIS
22:30
Norrby
Vrchovina
22:30
Břeclav
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:00
Wattens
ดีนาโมซาเกร็บ
00:00
Osijek

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
23:30
Erzgebirge Aue
Heidenheim
23:30
Wehen Wiesbaden

224 Bulgaria - B PFG

OFK Pirin
05:00
Ludogorets II
CSKA 1948 Sofia
05:00
Botev Galabovo
Hebar 1918
05:00
Lokomotiv Sofia 1929
Neftohimik
05:00
Spartak Pleven
Kariana Erden
05:00
Spartak Varna
Chernomorets Balchik
05:00
Montana
Lovech
05:00
Pomorie
Septemvri Sofia
05:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
22:30
Honka
HJK
22:30
KuPS
Mariehamn
22:30
HIFK
SJK
22:30
Lahti
Haka
22:30
RoPS

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
Sligo Rovers
St Patrick's
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Waterford United

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Longford Town
Bray Wanderers
01:45
Drogheda United
Cabinteely
01:45
Wexford Youths
Galway United
01:45
Cobh Ramblers

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
00:00
Umeå

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
05:00
Kalush
Bukovyna
05:00
Dinaz Vyshhorod
Nyva Vinnytsya
05:00
Veres
Uzhhorod
05:00
Polessya
Obolon'-Brovar II
05:00
Nyva Ternopil'

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv II
05:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Tavriya
05:00
Hirnyk
Real Pharm
05:00
Alians Lypova Dolyna
Avanhard II
05:00
Krystal
Chornomorets II
05:00
VPK-Ahro Shevchenkivka

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Al-Jazira
Hottin
19:00
Wathba
Karama
19:00
Teshrin
Foutoua
19:00
Al Jaish
Jabala
19:00
Al Sahel
Shorta
19:00
Taliya
Nawaeir
19:00
Wahda

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
05:00
Muktijoddha SKC
Bashundhara Kings
05:00
Bangladesh Police
Sheikh Russel
05:00
Rahmatgonj MFS
Abahani
05:00
Brothers Union

5618 China PR - Super League

Shanghai Shenhua
07:00
Shenzhen
Beijing Guoan
07:00
Wuhan Zall
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
07:00
Qingdao Hainiu
Jiangsu Suning
07:00
Shanghai SIPG

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
17:30
Seoul

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
05:00
San Martín Burzaco
Victoriano Arenas
05:00
Luján
Ituzaingó
05:00
Deportivo Merlo
Deportivo Español
05:00
Deportivo Laferrere
Cañuelas
05:00
Central Córdoba
Sportivo Italiano
05:00
Berazategui
Argentino Merlo
05:00
Midland
Leandro Nicéforo Alem
05:00
Dock Sud
El Porvenir
05:00
General Lamadrid

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Bolívar
07:00
Always Ready
Municipal Vinto
07:30
Wilstermann

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herlev
23:30
Skjold Birkerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Oure
23:30
Otterup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Norresundby
00:00
Djursland
Holstebro
00:00
Skjold Sæby

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Almeboda Linneryd
00:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:30
Onsala

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Acacia Ridge
Taringa Rovers
17:30
The Gap

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
05:00
Zaglebie U18
SMS Łódź U18
05:00
Korona Kielce U18
Arka Gdynia U18
05:00
Gornik Z. U18
Hutnik Kraków U18
05:00
Cracovia U18
Lechia Gdańsk U18
05:00
Escola Warszawa U18
Wisla U18
05:00
Pogon Szczecin U18
Gwarek Zabrze U18
05:00
Legia U18
Slask U18
05:00
Jagiellonia U18

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
17:45
Adelaide Comets

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Port Melbourne
Green Gully
17:00
St. Albans Saints
Bentleigh Greens
17:15
Eastern Lions
Dandenong City
17:30
Dandenong Thunder

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Bad Gleichenberg
Gleisdorf 09
00:00
Union Vöcklamarkt
Weiz
00:00
Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Mauerwerk
Mattersburg II
00:00
Wiener Viktoria
Traiskirchen
00:30
Leobendorf
Wiener SC
00:30
Mannsdorf
Ebreichsdorf
00:30
Wiener Neustadt

3483 USA - USL League One

New England II
04:00
Inter Miami II

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U20
15:15
Eastern Lions U20
Dandenong City U20
15:30
Dandenong Thunder U20

1796 Iceland - 4. Deild

Skandinavía
03:00
KFR

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hard
05:00
Lustenau

1233 Finland - Kolmonen

Nastolan Nopsa
23:15
JoKi
PKKU II
23:15
KoiPS
HerTo
23:15
PuiU Helsinki
LPS
23:30
MPS/Atletico Malmi
POHU
00:15
Espoon Tikka
Espoo II
00:15
HPS