ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 17 พ.ค. 2563

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เกียวโต แซงก้า
โทชิกิ SC
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
ThespaKusatsu Gunma
มาชิดา เซลเวีย
13:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
14:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Club Friendlies

An Giang U21
14:30
Khánh Hoà U21
Táborsko
15:00
Slavia Praha II
Banants
15:00
Gandzasar

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Bramfelder SV

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
07:00
Barnechea
Unión San Felipe
07:00
San Luis
Melipilla
07:00
Ñublense
Deportes Valdivia
07:00
Magallanes
กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:00
San Marcos
Deportes Santa Cruz
07:00
Santiago Morning
Puerto Montt
07:00
Cobreloa

1190 Paraguay - Division 1

General Díaz
07:00
Cerro Porteño
Libertad
07:00
Guaireña
Sportivo San Lorenzo
07:00
Sol de América
Guaraní
07:00
Sportivo Luqueño
12 de Octubre
07:00
River Plate
Olimpia
07:00
Nacional Asunción

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
เอฟซี ดัลลัส
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
รีล ซอลต์ เลค
08:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

OKC Energy
07:00
San Antonio
Tulsa Roughnecks
07:00
Colorado Springs
Austin Bold
07:30
Las Vegas Lights
Rio Grande Valley
07:30
New Mexico United
Orange County
09:00
Reno 1868
Portland Timbers II
09:00
Seattle Sounders II
Phoenix Rising
09:30
Sacramento Republic

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
07:00
Henan Jianye
Shenzhen
07:00
Shijiazhuang Ever Bright
Shanghai SIPG
07:00
Guangzhou R&F
Chongqing Dangdai Lifan
07:00
Jiangsu Suning

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
13:30
Wofoo Tai Po
Warriors
13:30
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
14:30
Ulsan

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
16:00
Varde IF Elite

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tiszaújváros
07:00
ESMTK
Jászberényi Vasas
07:00
Ceglédi
Tállya
07:00
Debrecen II
Ozdi FC
07:00
Diósgyőr II
DEAC
07:00
Gyongyos
Senyo Carnifex
07:00
Füzesgyarmati
Balassagyarmat VSE
07:00
Eger
Putnok VSE
07:00
FC Hatvan
Pécsi MFC
07:00
Dunaújváros-Pálhalma
Dunaharaszti MTK
07:00
Dabas
Rákosmenti KSK
07:00
Taksony
Monori SE
07:00
Kozarmisleny
Kecskemeti TE
07:00
Szekszárd
Honvéd II
07:00
Szentlőrinc SE
Szabadkikoto
07:00
Kelen
Dabas-Gyón
07:00
Ivancsa

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ängelholm
07:00
Assyriska BK

33497 Barbados - Premier League

Silver Sands
08:00
Paradise

909440 Cambodia - C-League

Electricite du Cambodge
15:30
Boeung Ket
Police Commissary
15:30
Bati Youth

866998 Fiji - National Football League

Nadi
10:00
Navua
Nasinu
10:00
Lautoka
Ba
10:00
Rewa

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Baltimore
07:00
Racing des Gônaïves
Don Bosco
07:00
Real du Cap
FICA
07:00
Mirebalais
Triomphe Liancourt
07:00
Racing Club Haitien
Ouanaminthe
07:00
Cavaly
Juventus Hai
07:00
Capoise
Cosmopolites
07:00
América des Cayes
Arcahaie
07:00
Tempête

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
14:00
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Acacia Ridge
Albany Creek Excelsior
14:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
12:00
Woden Weston
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin
Canberra FC
12:15
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
12:00
Sydney Olympic
Manly United
12:00
Rockdale City Suns
Sydney United
12:00
Blacktown City
Sydney II
15:30
Mt Druitt Town

98 Australia - Npl Queensland

Redlands United
12:00
Brisbane Roar II
Gold Coast United
13:30
Brisbane Strikers

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
Avondale Heights

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
11:30
Lake Macquarie
Charlestown City Blues
11:30
Maitland
Broadmeadow Magic
11:30
Hamilton Olympic
Weston Bears
11:30
Adamstown Rosebuds

5 Brazil - Brasileiro Women

ฟลาเมงโก
07:00
Kindermann-Avaí
Corinthians
07:00
Santos
Iranduba
07:00
Palmeiras W
Vitória BA
07:00
Ponte Preta
Minas ICESP
07:00
Internacional RS
São Paulo W
07:00
Grêmio
Audax
07:00
Cruzeiro
São José
07:00
Ferroviária

5 Brazil - Paulista Série B

União Barbarense
07:00
Rio Branco SP

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U20
12:00
Eastern Lions U20
Heidelberg United U20
12:00
Avondale Heights U20

80 Chile - Segunda División

Independiente
07:00
Deportes Linares
Colina
07:00
Lautaro de Buin
Iberia
07:00
Concepcion
Recoleta
07:00
General Velásquez
San Antonio Unido
07:00
Deportes Vallenar
Fernández Vial
07:00
Colchagua

479 Japan - Japan Football League

Tegevajaro Miyazaki
11:00
Suzuka Unlimited
Veertien Mie
11:00
Osaka
Reinmeer Aomori
11:00
Biwako Shiga
Nara Club
11:00
Honda Lock
Iwaki
11:00
Maruyasu Okazaki
Kochi United
11:00
Matsue City