ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ค. 2563

479 เจลีก

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
กัมบะ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

An Giang U21
14:00
Khánh Hoà U21
Hapoel Haifa
14:30
Hapoel Hadera
Pardubice
15:30
Chrudim
Karviná
16:00
Baník Ostrava
Vlašim
19:00
Táborsko

462 England - Wsl 1 Women

Arsenal W
05:00
Everton W
Brighton W
05:00
Manchester City W
Chelsea W
05:00
Liverpool W
Manchester United W
05:00
Birmingham W
Tottenham W
05:00
Reading W
West Ham W
05:00
Bristol City W

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Villingen
00:00
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Oberneuland
00:30
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Victoria Hamburg
00:30
TSV Sasel

224 Bulgaria - B PFG

Strumska slava
05:00
OFK Pirin
Pomorie
05:00
Septemvri Sofia
Montana
05:00
Lovech
Spartak Varna
05:00
Chernomorets Balchik
Spartak Pleven
05:00
Kariana Erden
Lokomotiv Sofia 1929
05:00
Neftohimik
Botev Galabovo
05:00
Hebar 1918
Ludogorets II
05:00
CSKA 1948 Sofia

320 Denmark - First Division

Viborg
23:00
Vendsyssel
Hvidovre
23:30
Skive
Vejle
00:00
Nykøbing

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
22:30
SJK
KuPS
22:30
RoPS
Honka
22:30
Inter Turku
Mariehamn
22:30
TPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Troyes
01:00
Niort
Paris
01:00
ลอริยองต์
Orléans
01:00
Nancy
Lens
01:00
Le Mans
Le Havre
01:00
Ajaccio
ก็อง
01:00
Sochaux
วาล็องเซียนส์
01:00
Chambly
Châteauroux
01:00
Clermont
Grenoble Foot 38
01:00
แก็งก็อง
Auxerre
01:00
Rodez

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shelbourne
Waterford United
01:45
Dundalk
Shamrock Rovers
02:00
St Patrick's

455 Republic of Ireland - First Division

Cabinteely
01:45
Galway United
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers II
Wexford Youths
01:45
Athlone Town

748 Latvia - Virsliga

Jelgava
21:30
Metta / LU
Valmiera / BSS
22:30
Ventspils
Liepāja
23:30
Riga

227 Russia - FNL

Yenisey
05:00
Tekstilshchik
Rotor Volgograd
05:00
Avangard Kursk
Khimki
05:00
Luch Vladivostok
Krasnodar II
05:00
Armavir
Tom' Tomsk
05:00
Olimpiyets
Neftekhimik
05:00
Mordovia Saransk
Shinnik
05:00
SKA Khabarovsk
Spartak Moskva II
05:00
Baltika
Torpedo Moskva
05:00
Fakel
Chertanovo
05:00
Chayka

227 Russia - Youth League

Ural U20
05:00
Lokomotiv Moskva U20
Ufa U20
05:00
Arsenal Tula U20
Krylya Sovetov U20
05:00
Sochi U20
Rubin Kazan U20
05:00
Spartak Moskva U20
Dinamo Moskva U20
05:00
Orenburg U20
CSKA Moskva U20
05:00
Tambov U20
Krasnodar U20
05:00
Akhmat Grozny U20
Rostov U20
05:00
Zenit U20

47 Sweden - Superettan

Ljungskile
00:00
Jönköpings Södra

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

El Paso Locomotive
08:00
San Diego Loyal

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Jabala
Teshrin
19:00
Al Ittihad
Wathba
19:00
Shorta
Wahda
19:00
Foutoua
Nawaeir
19:00
Karama
Al Sahel
19:00
Taliya
Al-Jazira
19:00
Hottin

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
05:00
Leandro Nicéforo Alem
Dock Sud
05:00
Argentino Merlo
Midland
05:00
Sportivo Italiano
Berazategui
05:00
Cañuelas
Central Córdoba
05:00
Deportivo Español
Deportivo Laferrere
05:00
Ituzaingó
Deportivo Merlo
05:00
Victoriano Arenas
Luján
05:00
Excursionistas
San Martín Burzaco
05:00
Real Pilar

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
07:30
Blooming

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
23:30
KFUM Roskilde
Taastrup
00:00
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
00:00
Norresundby
Silkeborg KFUM
00:00
Kjellerup

17 France - National 3: Group F

Troyes II
05:00
Sarre Union
Strasbourg II
05:00
Raon l'Etape

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
00:00
Vårgårda
Lidköping
00:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Prespa Birlik
00:00
Varbergs GIF
Limhamn Bunkeflo
00:00
Eslov

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
05:00
Colegiales
Almirante Brown
05:00
UAI Urquiza
Sacachispas
05:00
Talleres Remedios
Tristán Suárez
05:00
Defensores Unidos
Deportivo Armenio
05:00
Argentino Quilmes
San Telmo
05:00
Acassuso
Flandria
05:00
Villa San Carlos
Los Andes
05:00
Comunicaciones
JJ Urquiza
05:00
San Miguel

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
16:30
Peninsula Power

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Eastern Lions
Port Melbourne
16:45
Dandenong City
Green Gully
17:00
Dandenong Thunder
Oakleigh Cannons
17:30
Hume City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Allerheiligen
00:00
Deutschlandsberger SC
Bad Gleichenberg
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Rapid Wien II
00:00
Wiener SC
Neusiedl
00:00
Mattersburg II
Mauerwerk
00:30
Ebreichsdorf
Draßburg
00:30
Bruck/Leitha
Traiskirchen
00:30
Admira II
Mannsdorf
00:30
Team Wiener Linien

227 Russia - Pfl

Chita
05:00
Irtysh
Zenit Irkutsk
05:00
Dinamo Barnaul

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
Forward Madison
New England II
04:00
Union Omaha

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U20
15:15
Hume City U20

1233 Finland - Kolmonen

NuPS
22:00
Kirkkonummi
SexyPöxyt
22:15
Espoo II
Espoon Tikka
00:00
EsPa