ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 10 พ.ค. 2563

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
12:00
สากัน โตสู
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
เวกัลตะ เซนได
วิสเซล โคเบะ
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มาชิดา เซลเวีย
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
FC เรียวเคียว

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:00
Santiago Wanderers
Huachipato
07:00
Antofagasta
Unión La Calera
07:00
Palestino
Deportes Iquique
07:00
Audax Italiano
O'Higgins
07:00
Cobresal
Unión Española
07:00
Curicó Unido
Universidad Católica
07:00
Univ. Concepción
Universidad Chile
07:00
La Serena
Coquimbo Unido
07:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

San Luis
07:00
Deportes Santa Cruz
San Marcos
07:00
Copiapó
Ñublense
07:00
Puerto Montt
Cobreloa
07:00
Unión San Felipe
Magallanes
07:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Barnechea
07:00
Melipilla
Santiago Morning
07:00
Deportes Valdivia

458 Mexico - Liga MX

León
07:00
Tigres UANL
Necaxa
09:00
Atlas
มอนเตอร์เรย์
09:06
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
08:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:00
Olimpia
Nacional Asunción
07:00
12 de Octubre
River Plate
07:00
Guaraní
Sportivo Luqueño
07:00
Sportivo San Lorenzo
Sol de América
07:00
Libertad
Guaireña
07:00
General Díaz

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:00
เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค
08:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Saint Louis FC
07:00
Swope Park Rangers
San Antonio
07:30
New Mexico United
San Diego Loyal
09:00
Colorado Springs
Las Vegas Lights
09:30
Rio Grande Valley

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Foolad
07:00
Tractor Sazi
Zob Ahan
07:00
Gol Gohar
Shahin Bushehr
07:00
Esteghlal
Naft Masjed Soleyman
07:00
Pars Jam Bushehr
Paykan
07:00
Sepahan
Padideh Khorasan
07:00
Nassaji Mazandaran
Persepolis
07:00
Saipa
Machine Sazi
07:00
Sanat Naft

5618 China PR - Super League

Wuhan Zall
07:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shandong Luneng
07:00
Shanghai SIPG
Chongqing Dangdai Lifan
07:00
Shanghai Shenhua
Beijing Guoan
07:00
Shenzhen

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
13:30
Guangzhou R&F U19

64306 Hong Kong - First Division

North District
14:30
Eastern District
Dreams
14:30
Central & Western
Citizen AA
14:30
Wing Yee
Sham Shui Po
14:30
Wong Tai Sin
Dreams Metro Gallery
14:30
Tai Chung
South China
14:30
Shatin
Hoi King
14:30
Hong Kong FC

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
12:00
Busan I'Park
Gangwon
14:30
Seoul

99474 World - CAF Confederations Cup

Horoya
07:00
Pyramids FC
Hassania Agadir
07:00
RSB Berkane

674 Hungary - NB 3: Nyugati

FC Hatvan
07:00
Jászberényi Vasas
Ceglédi
07:00
Tiszaújváros
ESMTK
07:00
Balassagyarmat VSE
Eger
07:00
Senyo Carnifex
Füzesgyarmati
07:00
DEAC
Gyongyos
07:00
Ozdi FC
Diósgyőr II
07:00
Tállya
Debrecen II
07:00
Putnok VSE

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Almeboda Linneryd
07:00
Karlshamn

33497 Barbados - Premier League

Wotton
08:00
St. Andrew Lions

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Baltimore
07:00
Real du Cap
Don Bosco
07:00
Tempête
FICA
07:00
América des Cayes
Violette AC
07:00
Capoise
Ouanaminthe
07:00
Mirebalais
Juventus Hai
07:00
Cavaly
US Sainte-Rose
07:00
Racing des Gônaïves

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
11:30
Bucheon 1995
Anyang
14:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
15:00
Caboolture
Acacia Ridge
15:00
Grange Thistle

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
12:00
Belconnen United
Cooma Tigers
12:00
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
11:00
Rockdale City Suns
North Shore Mariners
12:00
Manly United
Sydney United
12:00
APIA Leichhardt Tigers
Wollongong Wolves
12:00
Sutherland Sharks
Sydney II
15:30
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
11:00
Gold Coast Knights
SC Wanderers
13:00
Queensland Lions

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
12:30
Para Hills Knights

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Oakleigh Cannons

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Charlestown City Blues
Valentine
11:30
Broadmeadow Magic
Maitland
11:30
Lambton Jaffas
Hamilton Olympic
11:30
Lake Macquarie
Edgeworth Eagles
11:30
Weston Bears

3483 USA - USL League One

North Texas
07:30
Forward Madison

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U20
09:30
Oakleigh Cannons U20
Avondale Heights U20
09:45
South Melbourne U20

80 Chile - Segunda División

Deportes Linares
07:00
Colina
Colchagua
07:00
Iberia
Concepcion
07:00
Recoleta
Lautaro de Buin
07:00
Independiente
General Velásquez
07:00
San Antonio Unido
Deportes Vallenar
07:00
Fernández Vial