ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2563

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
โทชิกิ SC
เกียวโต แซงก้า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

99474 World - Club Friendlies

An Giang
15:30
Can Tho
Várda SE
16:00
Debrecen

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
07:00
Aluminij
Olimpija
07:00
Tabor Sežana
Rudar Velenje
07:00
Celje
Triglav
07:00
Bravo
Maribor
07:00
Domžale

5 Brazil - Serie C

Remo
07:00
Ferroviário
Botafogo PB
07:00
Manaus
Imperatriz
07:00
Jacuipense
Santa Cruz
07:00
Treze
Vila Nova
07:00
Paysandu
Ypiranga Erechim
07:00
Londrina
Criciúma
07:00
Boa
São Bento
07:00
Brusque
Tombense
07:00
EC São José
Volta Redonda
07:00
Ituano

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
07:00
Toluca
Tijuana
09:10
Atlético San Luis

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Seattle Sounders II
09:00
Phoenix Rising

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
07:00
Berekum Chelsea
Asante Kotoko
07:00
Hearts of Oak
Ashanti Gold
07:00
Medeama
Bechem United
07:00
Wa All Stars
Dreams
07:00
Ebusua Dwarfs
Elmina Sharks
07:00
King Faisal
Inter Allies
07:00
Great Olympics
Karela
07:00
Eleven Wonders
Liberty Professionals
07:00
WAFA

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
07:00
FAR Rabat
Khouribga
07:00
Raja Beni Mellal
RSB Berkane
07:00
CR Khemis Zemamra
Mouloudia Oujda
07:00
Raja Casablanca
Ittihad Tanger
07:00
Moghreb Tétouan
Wydad Casablanca
07:00
Olympic Safi
Difaâ El Jadida
07:00
Hassania Agadir
FUS Rabat
07:00
Rapide Oued Zem

5618 China PR - Super League

Guangzhou R&F
07:00
Qingdao Hainiu
Jiangsu Suning
07:00
Henan Jianye
Tianjin Teda
07:00
Hebei CFFC

64306 Hong Kong - Premier League

Wofoo Tai Po
13:30
Happy Valley
Yuen Long
16:30
Warriors

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
12:00
Sangju Sangmu
Incheon United
14:30
Daegu

712 Korea Republic - FA Cup

Pyeongtaek Citizen
12:00
Deokgye
Hyochang
12:00
Dong Ulsan
Garam
12:00
Songwol
Pocheon
12:00
Changwon City
Goyang Citizen
12:00
Jungnang Chorus Mustang
Jeonju
12:00
Bluebird
Chuncheon
13:00
Byeoksan Players
Gimhae City
13:00
Busan Transportation
SMCE
13:00
Haneul
Yeoju Sejong
13:00
Daejeon Korail
Yangpyeong
13:00
Mokpo City
Paju Citizen
13:00
Yangju Citizen
Icheon Citizen
13:00
Cheongju
Ulsan Citize
14:00
Jaemigseu
Pukyeong National Uni.
15:00
Chungju Citizen

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Avedøre
17:00
Ishøj

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
07:00
Triomphe Liancourt

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
11:30
Seoul E.
Suwon
14:00
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

Taringa Rovers
14:00
Albany Creek Excelsior
St George Willawong
15:00
Brisbane Knights
Bayside United
16:00
North Star

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
12:45
Gungahlin
Monaro Panthers
14:30
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
16:00
Blacktown City

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Cockburn City
Perth
14:00
ECU Joondalup
Floreat Athena
14:00
Sorrento
Balcatta
14:00
Armadale
Rockingham City
14:00
Bayswater City
Perth Glory II
14:00
Inglewood United

98 Australia - Npl Tasmania

Riverside Olympic
09:00
South Hobart
Devonport City
11:15
Glenorchy Knights
Launceston City
13:30
Clarence Zebras
Olympia Warriors
13:30
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
14:30
Capalaba
Brisbane Strikers
15:30
Peninsula Power
Redlands United
16:00
Gold Coast United
Olympic
16:00
Magpies Crusaders
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Moreton Bay United

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
07:00
Atalanta U19
Roma U19
07:00
Cagliari U19
Genoa U19
07:00
Empoli U19
Bologna U19
07:00
Juventus U19
Fiorentina U19
07:00
Lazio U19
Torino U19
07:00
Pescara U19
Napoli U19
07:00
Sampdoria U19
Chievo U19
07:00
Sassuolo U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UKS SMS Lodz W
07:00
Mks Olimpia Szczecin W
Medyk Konin W
07:00
Czarni Sosnowiec W
Rolnik Biedrzychowice
07:00
AZS PWSZ Walbrzych W
Bydgoszcz
07:00
Leczna W
AZS Wroclaw W
07:00
GKS Katowice W
UJ Krakow W
07:00
Mitech Zywiec W

98 Australia - Npl South Australian

Modbury Jets
12:30
Cumberland United
Campbelltown City
12:30
Adelaide Comets
Adelaide Raiders
16:30
NE MetroStars
Adelaide Olympic
16:30
Adelaide Blue Eagles

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
South Melbourne
Eastern Lions
12:00
Dandenong City
Hume City
14:30
Heidelberg United
Dandenong Thunder
16:00
Altona Magic

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
15:00
SCM Gloria Buzau
Argeş
15:00
Metaloglobus
Şirineaşa
15:00
UTA Arad
Şcolar Reşiţa
15:00
Dunărea Călăraşi
ASU Poli Timişoara
15:00
Petrolul 52
Sporting Turnu
15:00
Csikszereda
Concordia Chiajna
15:00
Ripensia Timişoara
Rapid Bucuresti
15:00
Sportul Snagov
Juventus Bucureşti
15:00
Universitatea Cluj
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Mioveni

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Poprad U19
16:00
Podbrezová U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Ružomberok U19
Spartak Trnava U19
16:00
DAC U19
Senica U19
16:00
Nitra U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
10:00
Dandenong City U20
Port Melbourne U20
13:00
Green Gully U20
Dandenong Thunder U20
14:00
Altona Magic U20
Hume City U20
16:45
Heidelberg United U20

1004 Canada - Premier League

Pacific
09:00
Forge

49477 ไทยลีก 3

ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Pattani
Nakhon Si Thammarat
16:00
Raj Pracha
Ubon Ratchathani
16:00
Sa Kaeo City
Kamphaeng Phet
16:00
Chiangrai
Nara United
16:30
บีทียู ยูไนเต็ด