ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ค. 2563

99474 World - Club Friendlies

Khánh Hoà U21
15:00
Bến Tre U21
Artsakh
19:00
Lokomotiv
IFK Göteborg
21:00
Halmstad

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
23:30
Augsburg II
Memmingen
00:30
1860 Rosenheim

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Bissingen
00:00
Neckarsulmer SU
CfR Pforzheim
00:00
Stuttgart II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
00:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Curslack-Neuengamme
00:00
Teutonia Hamburg
Bramfelder SV
00:00
Victoria Hamburg
Osdorf
00:30
Rugenbergen
Hamm United
00:30
Concórdia
Hamburger SV III
01:00
Meiendorfer SV
Süderelbe
01:00
Paloma

224 Bulgaria - B PFG

Lokomotiv G. Oryahovitsa
05:00
OFK Pirin
Pomorie
05:00
Strumska slava
Spartak Varna
05:00
Septemvri Sofia
Spartak Pleven
05:00
Lovech
Lokomotiv Sofia 1929
05:00
Chernomorets Balchik
Botev Galabovo
05:00
Kariana Erden
Ludogorets II
05:00
Neftohimik
CSKA 1948 Sofia
05:00
Hebar 1918

266 Croatia - 2. HNL

Hrvatski Dragovoljac
22:30
Cibalia
Dubrava Zagreb
22:30
Šibenik

1233 Finland - Ykkonen

KTP
22:30
Kajaani

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Niort
01:00
Lens
Le Mans
01:00
Paris
Chambly
01:00
Le Havre
Rodez
01:00
Grenoble Foot 38
แก็งก็อง
01:00
Châteauroux
Ajaccio
01:00
Troyes
Clermont
01:00
ก็อง
ลอริยองต์
01:00
วาล็องเซียนส์
Nancy
01:00
Auxerre
Sochaux
01:00
Orléans

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
01:45
Waterford United
Dundalk
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Sligo Rovers
Finn Harps
02:00
St Patrick's
Shamrock Rovers
02:00
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Cobh Ramblers
Bray Wanderers
01:45
Longford Town
Galway United
01:45
Wexford Youths
UCD
01:45
Drogheda United

227 Russia - Youth League

Ural U20
05:00
Arsenal Tula U20
Ufa U20
05:00
Dinamo Moskva U20
Krylya Sovetov U20
05:00
Krasnodar U20
Rubin Kazan U20
05:00
Rostov U20
Lokomotiv Moskva U20
05:00
CSKA Moskva U20
Tambov U20
05:00
Sochi U20
Spartak Moskva U20
05:00
Akhmat Grozny U20
Zenit U20
05:00
Orenburg U20

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
00:00
Halmstad

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Al Jaish
Hottin
19:00
Al Sahel
Karama
19:00
Wahda
Foutoua
19:00
Teshrin
Jabala
19:00
Al-Jazira
Shorta
19:00
Nawaeir
Taliya
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbao
19:00
Mtibwa Sugar
Tanzania Prisons
19:00
Coastal Union

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Nassr
07:00
Al Feiha
Al Hilal
07:00
Al Hazm
Al Taawon
07:00
Al Ittifaq
Al Ahli
07:00
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Sharjah
01:00
Al Dhafra
Al Wasl
01:00
Al Khaleej
Hatta
01:00
Ajman

5618 China PR - Super League

Shijiazhuang Ever Bright
07:00
Dalian Professional

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Suwon Bluewings

3995 Malaysia - Super League

Kedah
21:00
Melaka United
Johor Darul Ta'zim
21:00
Sabah
UiTM
21:00
MISC
PDRM
21:00
Selangor
FELDA United
21:00
Terengganu
Pahang
21:00
Perak

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
05:00
Luján
Excursionistas
05:00
Deportivo Merlo
Victoriano Arenas
05:00
Deportivo Laferrere
Ituzaingó
05:00
Central Córdoba
Deportivo Español
05:00
Berazategui
Cañuelas
05:00
Midland
Sportivo Italiano
05:00
Dock Sud
Argentino Merlo
05:00
General Lamadrid
Leandro Nicéforo Alem
05:00
El Porvenir

99474 World - CAF Champions League

Zamalek
07:00
Raja Casablanca
Al Ahly
07:00
Wydad Casablanca

11555657 South America - Copa Libertadores

Grêmio
07:30
América de Cali
Boca Juniors
07:30
Caracas
Universidad Católica
07:30
Internacional
Libertad
07:30
Independiente Medellín

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herlev
23:30
Taastrup

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vårgårda
00:00
Gauthiod

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Umeå
00:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Åtvidaberg
00:30
Assyriska IF

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
05:00
JJ Urquiza
San Miguel
05:00
Los Andes
Comunicaciones
05:00
Flandria
Villa San Carlos
05:00
San Telmo
Acassuso
05:00
Deportivo Armenio
Argentino Quilmes
05:00
Tristán Suárez
Defensores Unidos
05:00
Sacachispas
Talleres Remedios
05:00
Almirante Brown
UAI Urquiza
05:00
Fénix

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
The Gap

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
05:00
SMS Łódź U18
Arka Gdynia U18
05:00
Zaglebie U18
Hutnik Kraków U18
05:00
Korona Kielce U18
Lechia Gdańsk U18
05:00
Gornik Z. U18
Wisla U18
05:00
Cracovia U18
Gwarek Zabrze U18
05:00
Escola Warszawa U18
Slask U18
05:00
Pogon Szczecin U18
Jagiellonia U18
05:00
Legia U18

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
17:45
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

Port Melbourne
16:45
Green Gully
Bentleigh Greens
17:15
Melbourne Knights

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Weiz
00:00
Union Vöcklamarkt
Deutschlandsberger SC
00:00
Gurten
Wolfsberg
00:00
Sturm Graz II
Kalsdorf
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mattersburg II
00:00
Traiskirchen
Bruck/Leitha
00:00
Mannsdorf
Wiener SC
00:30
Wiener Viktoria
Ebreichsdorf
00:30
Draßburg

556 Belgium - Reserve Pro League

Club Brugge U21
00:30
Genk U21

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U20
15:15
Melbourne Knights U20

1233 Finland - Kolmonen

NuPS
22:00
POHU
RiPS
22:30
VJS
Nastolan Nopsa
23:15
TiPS
PKKU II
23:15
Kuusysi