ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 6 พ.ค. 2563

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
โทชิกิ SC
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
Giravanz Kitakyushu
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
มาชิดา เซลเวีย
13:00
เอฮิเมะ
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
เกียวโต แซงก้า
ฟาเจียโน โอคายามา
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FC เรียวเคียว
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ

479 Japan - Ybc Levain Cup

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เวกัลตะ เซนได
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
สากัน โตสู
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก

เชียงราย ยูไนเต็ด
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
17:45
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรปราการ ซิตี้
ระยอง เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
20:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
20:00
ตราด เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Lokomotiv
14:30
Dilijan
Sai Gon
15:45
Long An

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
22:00
Kustošija
Šibenik
22:00
Croatia Zmijavci
Bijelo Brdo
22:00
Dubrava Zagreb
Dinamo Zagreb II
22:00
Dugopolje
Solin
22:00
Rudeš
Sesvete
22:00
Osijek II
Hrvatski Dragovoljac
22:00
Orijent 1919

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:00
Cuiabá
Figueirense
07:00
Vitória
CRB
07:00
Oeste
Guarani
07:00
Cruzeiro
Botafogo SP
07:00
Confiança
Paraná
07:00
Avaí
Brasil de Pelotas
07:00
Ponte Preta
Náutico
07:00
Operário PR
Sampaio Corrêa
07:00
Juventude
Chapecoense
07:00
CSA

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
08:00
Reno 1868

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
07:00
Ashanti Gold
Ebusua Dwarfs
07:00
Asante Kotoko
Eleven Wonders
07:00
Bechem United
Great Olympics
07:00
Elmina Sharks
Hearts of Oak
07:00
Liberty Professionals
King Faisal
07:00
Karela
Medeama
07:00
Dreams
Wa All Stars
07:00
Aduana Stars
WAFA
07:00
Inter Allies

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
19:00
Young Africans

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Adalh
07:00
Al Raed
Al Faisaly
07:00
Al Wahda

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Beijing Guoan
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
เมลเบิร์น วิคตอรี
17:00
Seoul
เพิร์ธ กลอรี
18:05
เอฟซี โตเกียว
Shanghai Shenhua
19:00
Ulsan

11240938 เอเอฟซีคัพ

CPK
07:00
Tatung

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
07:30
Always Ready

11555657 South America - Copa Libertadores

Peñarol
07:30
Athletico PR
São Paulo
07:30
Deportivo Binacional
River Plate
07:30
LDU Quito
Colo-Colo
07:30
Wilstermann

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
21:30
Hlučín
Blansko
21:30
Vrchovina
Dolní Benešov
21:30
Slovácko II
Banik Ostrava II
21:30
Uherský Brod
Hanácká
21:30
Odra Petrkovice
Velké Meziříčí
21:30
Frýdek-Místek
Zlín II
21:30
Znojmo
Vyškov
21:30
Uničov
Slovan Rosice
21:30
Viktoria Otrokovice

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Tunari
22:00
Poseidon 2 Mai
Mostiştea Ulmu
22:00
Înainte Modelu
FCSB II
22:00
Popești-Leordeni
Recolta Gheorghe Doja
22:00
Făurei
Metalul Buzău
22:00
Axiopolis
Viitorul Ianca
22:00
Unirea Slobozia
Dacia Unirea Brăila
22:00
Afumaţi
Medgidia
22:00
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Unirea Dej
22:00
CFR Cluj II
Sânmartin
22:00
Ariesul Turda
Avântul Reghin
22:00
Comuna Recea
Gloria Bistrita
22:00
Metalurgistul Cugir
Viitorul Şelimbăr
22:00
FCM Baia Mare
SCM Zalău
22:00
Industria Galda de Jos
Unirea Alba Iulia
22:00
Luceafărul Oradea

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Bregalnica Stip
07:00
Akademija Pandev
Skendija 79
07:00
Struga

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio
07:00
São José
Cruzeiro
07:00
Minas ICESP
Ferroviária
07:00
São Paulo W
Internacional RS
07:00
Audax
Kindermann-Avaí
07:00
Iranduba
Santos
07:00
Vitória BA
Palmeiras W
07:00
ฟลาเมงโก
Ponte Preta
07:00
Corinthians

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nojima Stella W
08:00
Vegalta Sendai W
INAC Kobe Leonessa W
10:00
JEF United W
เอฮิเมะ
10:00
Iga Kunoichi W
Urawa Reds W
11:00
NTV Beleza W
Albirex Niigata W
14:30
เซเรโซ โอซาก้า

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunny's Kyoto
10:00
Kamogawa
Harima
10:00
FC Jumonji Ventus
Elfen Saitama
11:00
โยโกฮามา เอฟซี
Setagaya Sfida
11:00
Yamato Sylphid
Nittaidai W
12:00
Parceiro Nagano W

1233 Finland - Kolmonen

HPS
07:00
BK-46
KäPa
07:00
SexyPöxyt
Espoo II
07:00
Kirkkonummi
EsPa
07:00
Atlantis II
EIF II
07:00
Espoon Tikka
CLE
07:00
Finnkurd
Valtti
07:00
ToTe
PuiU Helsinki
07:00
Kontu
HerTo
07:00
SAPA III
Ponnistajat
07:00
LPS
Töölön Taisto
07:00
MPS/Atletico Malmi
KoiPS
07:00
JäPS II
JoKi
07:00
Futura
NJS II
07:00
TuPS