ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

NAC Breda
01:00
Jong PSV
FC Eindhoven
01:00
Jong Utrecht
Go Ahead Eagles
01:00
TOP Oss
FC Den Bosch
01:00
FC Volendam

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
17:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

11 Germany - Regionalliga: Nord

Schwarz-Weiß Rehden
20:00
LSK Hansa

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
00:00
Viktoria Aschaffenburg
Memmingen
00:30
Garching

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Villingen
00:00
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
20:00
SFL Bremerhaven
Oberneuland
00:30
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Victoria Hamburg
00:30
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Pampow
22:30
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
18:00
Oberlausitz Neugersdorf
Martinroda
19:00
FC Grimma
Carl Zeiss Jena II
19:00
Einheit Rudolstadt
Union Sandersdorf
19:00
Luckenwalde

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
07:00
Neftchi II
MOIK
07:00
Qaradağ Lökbatan
Keşlə II
07:00
Səbail II
Sumqayıt II
07:00
Zirə II
Turan
07:00
Zaqatala

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
22:00
Dinamo Zagreb II

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Orléans
01:00
Le Mans
ก็อง
01:00
Rodez
Auxerre
01:00
ลอริยองต์
Troyes
01:00
แก็งก็อง
Grenoble Foot 38
01:00
Sochaux
Châteauroux
01:00
Nancy
Le Havre
01:00
Clermont
Lens
01:00
Ajaccio
Niort
01:00
Chambly
Paris
01:00
วาล็องเซียนส์

748 Latvia - Virsliga

Tukums
18:00
Rīgas FS
Jelgava
20:00
Liepāja
Riga
22:00
Ventspils

47 Sweden - Superettan

Umeå
00:00
GIF Sundsvall

47 Sweden - Division 1: North

IFK Luleå
20:00
Tegs SK

47 Sweden - Division 1: South

Lindome
19:00
Karlskrona
Skövde AIK
20:00
Trollhättan
Oskarshamns AIK
20:00
Torns

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
09:15
Toluca

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
22:00
ASEC Koudougou
ASFB
22:00
RCK
ASFA-Yennenga
00:15
Police

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Taliya
Teshrin
19:00
Hottin
Karama
19:00
Al Ittihad
Wahda
19:00
Jabala
Nawaeir
19:00
Foutoua
Al Sahel
19:00
Wathba
Al-Jazira
19:00
Shorta

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
07:00
Al Shahaniya
Al Duhail
07:00
Al Ahli
Al Sadd
07:00
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
07:00
Al Raed
Al Ittihad
07:00
Al Feiha

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
07:00
Shanghai SIPG
Hebei CFFC
07:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shanghai Shenhua
07:00
Shijiazhuang Ever Bright
Jiangsu Suning
07:00
Beijing Guoan

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
07:30
Oriente Petrolero

99474 World - CAF Champions League

Raja Casablanca
07:00
Zamalek
Wydad Casablanca
07:00
Al Ahly

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Le Roeulx
20:00
RAS Monceau
Antoing
20:00
Solre-sur-Sambre
Belœil
20:00
Hornu
Houdeng
20:00
Péruwelz
Soignies Sports
20:00
Olympic Warcoing
Binche
20:00
Gilly
Pâturages
20:00
Snef-Tyber
Molenbaix
20:00
Montignies

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
20:00
Florenville
Jeunesse Freylangeoise
20:00
Saint-Louis-Saint-Léger
Saint-Hubert
20:00
Gouvy
Marloie Sport
20:00
Libramont
Chaumont
20:00
La Roche
Vaux-Noville
20:00
Nassogne
Ethe Belmont
20:00
Lorraine Arlon

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
23:30
Herlev

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
23:30
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Silkeborg KFUM
00:00
Skjold Sæby

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
16:30
Teruel
Brea
21:00
Real Zaragoza II
Villanueva CF
21:00
CDJ Tamarite
Fraga
22:00
Calamocha
Utebo
22:00
Valdefierro
Binéfar
22:00
Borja
Sariñena
22:30
Cuarte Industrial
Belchite 97
22:30
Illueca
Atletico Monzon
00:00
Tarazona
Barbastro
00:00
Almudévar

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Lidköping
Grebbestad
19:00
Sävedalen
Vänersborgs FK
19:00
Vårgårda
Nordvärmland
20:00
Ahlafors
Oddevold
20:00
Vänersborgs IF

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kvarnsveden
20:00
Enkoping

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
18:00
Notvikens IK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Asarum
19:00
Syrianska
Räppe
19:00
Nosaby
Österlen
20:00
Almeboda Linneryd
Dalstorps
20:00
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Värmbols
19:00
Kumla

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vinberg
18:00
Eslov
Limhamn Bunkeflo
19:00
Olympic

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
South Melbourne
Green Gully
17:00
Eastern Lions
Dandenong City
17:30
Bentleigh Greens

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
19:30
St. Anna
Wels
23:00
Wolfsberg
Union Vöcklamarkt
00:00
Stadl-Paura
Allerheiligen
00:00
Kalsdorf
Bad Gleichenberg
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

Rapid Wien II
00:00
Bruck/Leitha
Mannsdorf
00:30
Ebreichsdorf
Draßburg
00:30
Wiener Neustadt

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
Dukla U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Dandenong City U20
15:30
Bentleigh Greens U20

99474 World - Club Friendlies Women

Kode IF Women
23:00
Alvangens IK Women