ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 26 เม.ย. 2563

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
12:00
วิสเซล โคเบะ
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
07:00
Deportivo Pasto
América de Cali
07:00
Millonarios
Patriotas Boyacá
07:00
Deportivo Pereira
Junior
07:00
Alianza Petrolera
Rionegro Águilas
07:00
Cúcuta Deportivo
Envigado
07:00
La Equidad
Atlético Bucaramanga
07:00
Jaguares de Córdoba
Deportes Tolima
07:00
Boyacá Chicó
Once Caldas
07:00
Deportivo Cali
Santa Fe
07:00
Independiente Medellín

458 Mexico - Liga MX

América
07:00
Atlético San Luis
มอนเตอร์เรย์
07:00
Cruz Azul
León
09:00
Tijuana
Guadalajara
09:00
Santos Laguna

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:00
12 de Octubre
Olimpia
07:00
Guaraní
Nacional Asunción
07:00
Sportivo San Lorenzo
River Plate
07:00
Libertad
Sportivo Luqueño
07:00
General Díaz
Sol de América
07:00
Guaireña

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค
08:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
แอลเอ แกลักซี
09:30
ฮิวสตัน ไดนาโม

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
07:30
Sacramento Republic
Rio Grande Valley
07:30
Colorado Springs
San Antonio
07:30
Reno 1868
New Mexico United
08:30
Real Monarchs
Orange County
09:00
Tulsa Roughnecks
Phoenix Rising
09:30
OKC Energy

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
07:00
Al Khor
Qatar SC
07:00
Al Sadd
Umm Salal
07:00
Al Gharafa

5618 China PR - Super League

Shijiazhuang Ever Bright
07:00
Guangzhou R&F
Shanghai Shenhua
07:00
Jiangsu Suning
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
07:00
Shanghai SIPG
Beijing Guoan
07:00
Tianjin Teda

64306 Hong Kong - First Division

Tai Chung
12:30
Shatin
Sham Shui Po
12:30
Central & Western
Wong Tai Sin
14:30
Eastern District
Dreams Metro Gallery
14:30
Dreams

674 Hungary - NB 3: Nyugati

FC Hatvan
07:00
Tiszaújváros
Jászberényi Vasas
07:00
Balassagyarmat VSE
Ceglédi
07:00
Senyo Carnifex
ESMTK
07:00
DEAC
Eger
07:00
Ozdi FC
Füzesgyarmati
07:00
Tállya
Gyongyos
07:00
Putnok VSE
Diósgyőr II
07:00
Debrecen II
Ivancsa
07:00
Pécsi MFC
Dunaharaszti MTK
07:00
Szabadkikoto
Dabas
07:00
Honvéd II
Dunaújváros-Pálhalma
07:00
Kecskemeti TE
Kelen
07:00
Monori SE
Szentlőrinc SE
07:00
Rákosmenti KSK
Szekszárd
07:00
Dabas-Gyón
Kozarmisleny
07:00
Taksony

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
07:00
União RS
Veranópolis
07:00
Tupi RS
Glória
07:00
Brasil Farroupilha
Igrejinha
07:00
Passo Fundo
São Paulo RS
07:00
Bage
Lajeadense
07:00
Guarani RS
Guarany de Bagé
07:00
São Gabriel
Inter Santa Maria
07:00
Avenida

33497 Barbados - Premier League

Notre Dame
08:00
Deacons

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
07:00
Cavaly
Capoise
07:00
América des Cayes
Baltimore
07:00
FICA
Don Bosco
07:00
Triomphe Liancourt
Violette AC
07:00
Mirebalais
Ouanaminthe
07:00
Racing Club Haitien
Juventus Hai
07:00
Tempête
Arcahaie
07:00
Cosmopolites
US Sainte-Rose
07:00
Real du Cap

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
13:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
14:00
North Star

98 Australia - Capital Territory

Cooma Tigers
12:00
Woden Weston
Canberra Olympic
12:00
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
11:00
Sutherland Sharks
Sydney United
12:00
North Shore Mariners
Wollongong Wolves
12:00
Manly United
Sydney Olympic
13:00
Blacktown City

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
11:00
Gold Coast United
Moreton Bay United
12:30
Capalaba

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:30
Lake Macquarie
Hamilton Olympic
11:30
Maitland
Edgeworth Eagles
11:30
Lambton Jaffas
Charlestown City Blues
11:30
Weston Bears

3483 USA - USL League One

New England II
07:00
Toronto II
Union Omaha
07:00
Orlando City II

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
09:30
Altona Magic U20
Avondale Heights U20
09:45
St. Albans Saints U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Vegalta Sendai W
10:00
เซเรโซ โอซาก้า
INAC Kobe Leonessa W
10:00
Urawa Reds W

479 Japan - Japan Football League

Tegevajaro Miyazaki
11:00
Verspah Oita
Veertien Mie
11:00
Sony Sendai
Reinmeer Aomori
11:00
Suzuka Unlimited
Iwaki
11:00
Biwako Shiga
Kochi United
11:00
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

Kamogawa
10:00
Parceiro Nagano W
Setagaya Sfida
11:00
Bunny's Kyoto