ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

SC Cambuur
01:00
Telstar
Jong Utrecht
01:00
Excelsior
FC Volendam
01:00
FC Eindhoven
FC Dordrecht
01:00
Go Ahead Eagles
Jong PSV
01:00
Almere City
MVV Maastricht
01:00
NAC Breda
De Graafschap
01:00
FC Den Bosch
Roda JC Kerkrade
01:00
Jong Ajax
TOP Oss
01:00
NEC
Helmond Sport
01:00
Jong AZ

462 England - Professional Development League

Burnley U23
19:00
Leeds U23
Barnsley U23
20:00
Charlton U23
Hull City U23
01:00
Millwall U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

Drochtersen / Assel
00:30
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
23:30
Memmingen
Schalding-Heining
23:30
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
23:00
Ulm

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Großbardorf
23:30
Eltersdorf
Cham
00:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Curslack-Neuengamme
00:00
Rugenbergen
Osdorf
00:30
Concórdia
Hamm United
00:30
Victoria Hamburg
Süderelbe
01:00
TSV Sasel
Hamburger SV III
01:00
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
00:30
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
00:00
Eilenburg

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qarabağ II
07:00
Turan
Zaqatala
07:00
Sumqayıt II

224 Bulgaria - B PFG

OFK Pirin
05:00
Neftohimik
Kariana Erden
05:00
Hebar 1918
Chernomorets Balchik
05:00
CSKA 1948 Sofia
Lovech
05:00
Ludogorets II
Septemvri Sofia
05:00
Botev Galabovo
Strumska slava
05:00
Spartak Pleven
Lokomotiv G. Oryahovitsa
05:00
Spartak Varna
Pomorie
05:00
Montana

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
22:00
Hajduk Split II
Hrvatski Dragovoljac
22:00
Rudeš
Medimurje Cakovec
00:00
Dubrava Zagreb

1233 Finland - Veikkausliiga

RoPS
22:00
Inter Turku
Lahti
22:30
Mariehamn
SJK
22:30
Honka

1233 Finland - Ykkonen

MYPA
22:30
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

วาล็องเซียนส์
01:00
Auxerre
Le Mans
01:00
Le Havre
Chambly
01:00
Lens
Rodez
01:00
Troyes
แก็งก็อง
01:00
Paris
Ajaccio
01:00
Niort
Clermont
01:00
Grenoble Foot 38
ลอริยองต์
01:00
Orléans
Nancy
01:00
ก็อง
Sochaux
01:00
Châteauroux

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
Shamrock Rovers
St Patrick's
01:45
Shelbourne
Waterford United
01:45
Sligo Rovers
Finn Harps
02:00
Cork City

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Galway United
Bray Wanderers
01:45
Cabinteely
Drogheda United
01:45
Cobh Ramblers
UCD
01:45
Wexford Youths

227 Russia - Youth League

Orenburg U20
05:00
CSKA Moskva U20
Ural U20
05:00
Dinamo Moskva U20
Arsenal Tula U20
05:00
Krylya Sovetov U20
Rubin Kazan U20
05:00
Krasnodar U20
Tambov U20
05:00
Akhmat Grozny U20
Rostov U20
05:00
Ufa U20
Spartak Moskva U20
05:00
Lokomotiv Moskva U20
Zenit U20
05:00
Sochi U20

1161 Scotland - Championship

Dundee
01:05
Dundee United

146 South Africa - Premier League

Bidvest Wits
01:00
Kaizer Chiefs

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Wahda
Wathba
19:00
Nawaeir
Hottin
19:00
Al Jaish
Foutoua
19:00
Karama
Jabala
19:00
Teshrin
Shorta
19:00
Al Sahel
Taliya
19:00
Al-Jazira

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Naft Masjed Soleyman
07:00
Gol Gohar
Foolad
07:00
Saipa
Machine Sazi
07:00
Pars Jam Bushehr
Paykan
07:00
Sanat Naft
Shahin Bushehr
07:00
Tractor Sazi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
07:00
Al Ittifaq
Al Faisaly
07:00
Al Ittihad
Al Raed
07:00
Al Shabab

5618 China PR - Super League

Wuhan Zall
07:00
Shandong Luneng
Chongqing Dangdai Lifan
07:00
Hebei CFFC

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
05:00
Deportivo Merlo
Real Pilar
05:00
Deportivo Laferrere
Excursionistas
05:00
Central Córdoba
Victoriano Arenas
05:00
Berazategui
Ituzaingó
05:00
Midland
Deportivo Español
05:00
Dock Sud
Cañuelas
05:00
General Lamadrid
Sportivo Italiano
05:00
El Porvenir
Argentino Merlo
05:00
Leandro Nicéforo Alem

11555657 South America - Copa Libertadores

Tigre
07:00
Guaraní
Delfin
09:00
Defensa y Justicia

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
00:15
Österlen

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:00
Halmia

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
05:00
Los Andes
JJ Urquiza
05:00
Flandria
San Miguel
05:00
San Telmo
Comunicaciones
05:00
Deportivo Armenio
Villa San Carlos
05:00
Tristán Suárez
Acassuso
05:00
Sacachispas
Argentino Quilmes
05:00
Almirante Brown
Defensores Unidos
05:00
Fénix
Talleres Remedios
05:00
UAI Urquiza

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:30
Western United

98 Australia - Brisbane Premier League

Taringa Rovers
17:30
Brisbane Knights

98 Australia - Npl South Australian

Para Hills Knights
17:00
Adelaide Blue Eagles

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
09:00
Altona Magic
Melbourne Knights
16:30
Dandenong City
South Melbourne
16:30
Hume City
Port Melbourne
16:45
Oakleigh Cannons
Bentleigh Greens
17:15
Green Gully

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mattersburg II
00:00
Leobendorf
Bruck/Leitha
00:00
Wiener Viktoria
Mauerwerk
00:30
Draßburg
Ebreichsdorf
00:30
Rapid Wien II
Wiener Neustadt
00:30
Mannsdorf
Wiener SC
00:30
Traiskirchen

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
04:00
León W
Querétaro W
04:00
Guadalajara W

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U20
15:15
Green Gully U20

1233 Finland - Kolmonen

NuPS
22:00
EsPa
PKKU II
00:00
Futura
POHU
00:15
Kirkkonummi