ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 23 เม.ย. 2563

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
23:30
วีวีวี เวนโล
อาแจกซ์
01:45
วิเทสส์

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
01:45
Ashton United

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Schermbeck
00:30
Holzwickeder SC

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zirə II
07:00
Keşlə II
Səbail II
07:00
MOIK
Qaradağ Lökbatan
07:00
Kapaz
Sabah II
05:00
Agsu

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:30
HJK

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
22:00
Ventspils

2756 Malta - Premier League

Sirens
05:00
Birkirkara
Floriana
05:00
Sliema Wanderers
Tarxien Rainbows
05:00
Senglea Athletic
Balzan
05:00
Santa Lucia
Gudja United
05:00
Mosta
Valletta
05:00
Hamrun Spartans
Gzira United
05:00
Hibernians

2756 Malta - First Division

Swieqi
05:00
Pietà Hotspurs
Mqabba
05:00
Pembroke Athleta
Zejtun Corinthians
05:00
Naxxar Lions
Lija Athletic
05:00
Qrendi
Fgura United
05:00
Zebbug Rangers
Vittoriosa Stars
05:00
Qormi
St. George's
05:00
St. Andrews

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
00:00
Djurgården
Elfsborg
00:00
Häcken
Örebro
00:00
IFK Göteborg
Varberg BoIS
00:00
Sirius

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
08:00
Jalapa

21462 Kuwait - Division 1

Al Fahaheel
21:30
Al Jahra
Khaitan
21:30
Burgan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Adalh
07:00
Al Wahda
Al Feiha
07:00
Dhamk

155043 Bangladesh - Premier League

Brothers Union
05:00
Sheikh Jamal

11555657 South America - Copa Libertadores

ฟลาเมงโก
07:30
Independiente del Valle
River Plate
07:30
São Paulo
Alianza Lima
07:30
Estudiantes Mérida
Junior
07:30
บาร์เซโลน่า
Olimpia
05:00
Santos

251 Italy - Serie D: Girone D

Alfonsine
20:00
Crema
Sammaurese
20:00
Cavenago Fanfulla
Savignanese
20:00
Fiorenzuola
Vigor Carpaneto
20:00
Forlì
Adrense
20:00
Lentigione
Pol. Ciliverghe Mazzano
20:00
Mantova
Breno
20:00
Mezzolara
Correggese
20:00
Progresso
Calvina
20:00
Sasso Marconi Zola

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
16:30
Binéfar
Brea
21:00
Cuarte Industrial
Villanueva CF
21:00
Almudévar
Robres
21:30
Tarazona
Fraga
22:00
Valdefierro
Utebo
22:00
Real Zaragoza II
Atletico Monzon
22:00
Teruel
Sariñena
22:30
Borja
CDJ Tamarite
22:30
Calamocha
Barbastro
00:00
Illueca

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Mirebalais
07:00
Juventus Hai
FICA
07:00
Ouanaminthe
Tempête
07:00
US Sainte-Rose
Triomphe Liancourt
07:00
Arcahaie
Cosmopolites
07:00
Don Bosco
América des Cayes
07:00
Violette AC
Cavaly
07:00
Baltimore

86 Ukraine - Youth League

Vorskla Poltava U21
05:00
Karpaty U21
Kolos Kovalivka U21
05:00
Dnipro-1 U21
Desna U21
05:00
Mariupol U21
Zorya U21
05:00
Oleksandriya U21
Dynamo Kiev U21
05:00
Shakhtar Donetsk U21

1233 Finland - Kolmonen

Espoon Tikka
22:15
Espoo II
SexyPöxyt
00:15
Atlantis II