ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 22 เม.ย. 2563

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
23:30
วิลเลม ทเว
เอดีโอ เดน ฮาก
23:30
เฟเยนูร์ด

479 Japan - Ybc Levain Cup

นาโกย่า แกรมปัส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
สากัน โตสู
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
เซเรโซ โอซาก้า

49477 ไทยลีก

ตราด เอฟซี
17:45
สุโขทัย เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรปราการ ซิตี้
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
20:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
17:45
ราชนาวี เอฟซี
Khon Kaen United
17:45
Uthai Thani
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Nakhon Pathom
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
Phrae United
20:00
ลำปาง เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
20:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Oldenburg
23:30
Havelse

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
23:30
Gifhorn
Lupo-Martini
23:30
Bersenbrück

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
22:00
Cibalia
Rudeš
22:00
Orijent 1919
Hajduk Split II
22:00
Hrvatski Dragovoljac
Dugopolje
22:00
Sesvete
Dubrava Zagreb
22:00
Solin
Croatia Zmijavci
22:00
Medimurje Cakovec
Kustošija
22:00
Dinamo Zagreb II
Šibenik
22:00
Bijelo Brdo

116 Cyprus - Cyprus Cup

Omonia Nicosia
20:00
Anorthosis
Apollon
22:00
AEL

125 Greece - Greek Cup

Aris
07:00
AEK Athens
โอลิมเปียกอส
07:00
PAOK

748 Latvia - Virsliga

Tukums
22:00
Riga
Jelgava
23:00
Valmiera / BSS
Liepāja
23:00
Spartaks Jūrmala

20 Portugal - Segunda Liga

Varzim
22:00
Benfica II
Cova Piedade
22:00
Academico Viseu
ชาเวช
22:00
Porto II
Nacional
22:00
Estoril
Feirense
22:00
Farense
Académica
22:00
Sporting Covilhã
Leixões
22:00
Vilafranquense
Penafiel
22:00
UD Oliveirense
Mafra
22:00
Casa Pia

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
21:30
Komárno
Partizán Bardejov
21:30
Podbrezová
Dubnica
21:30
Liptovský Mikuláš
Petržalka akadémia
21:30
Skalica
Ruzomberok II
21:30
FK Košice
Šamorín
21:30
Púchov
Slavoj Trebišov
21:30
Poprad
Žilina II
21:30
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Rudar Velenje
07:00
Aluminij
Triglav
07:00
Olimpija
Maribor
07:00
Mura
Domžale
07:00
Tabor Sežana
Bravo
07:00
Celje

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
07:00
Audax Italiano

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
07:00
Great Olympics
Asante Kotoko
07:00
Wa All Stars
Ashanti Gold
07:00
King Faisal
Bechem United
07:00
Inter Allies
Dreams
07:00
Eleven Wonders
Ebusua Dwarfs
07:00
WAFA
Hearts of Oak
07:00
Medeama
Karela
07:00
Elmina Sharks
Liberty Professionals
07:00
Berekum Chelsea

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
07:00
Tihad Casablanca
KAC Kénitra
07:00
Ittihad Khemisset
Wydad Fès
07:00
Chabab Ben Guerir
Riadi Salmi
07:00
AS Salé
Chabab Rif Hoceima
07:00
Chabab Atlas Khénifra
Widad Témara
07:00
Olympique Dcheïra
Kawkab Marrakech
07:00
Maghreb Fès
Chabab Mohammédia
07:00
Sidi Kacem

74505 Qatar - Q League

Al Markhiya
21:30
Lusail City
Al Shamal
21:30
Al Bidda
Al Nasr
21:30
Al Mesaimeer
Lusail City
21:30
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
22:50
Al-Thuqbah
Al-Kawkab
22:55
Al Mojzel
Jeddah
23:25
Al Batin
Al Jabalain
23:25
Al Taqdom
Al Ansar
23:25
Al Nahdha

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เอฟซี โตเกียว
17:00
Ulsan
Beijing Guoan
18:35
Seoul
Shanghai Shenhua
19:00
เพิร์ธ กลอรี
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

11555657 South America - Copa Libertadores

LDU Quito
07:30
Deportivo Binacional
Boca Juniors
07:30
Libertad
Athletico PR
07:30
Wilstermann
América de Cali
07:30
Internacional

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Dvůr Králové
22:00
Trutnov

5 Brazil - Gaucho 2

Tupi RS
07:00
Cruzeiro RS
Igrejinha
07:00
Glória
Brasil Farroupilha
07:00
Veranópolis
União RS
07:00
Passo Fundo
Guarani RS
07:00
São Paulo RS
Inter Santa Maria
07:00
Guarany de Bagé
São Gabriel
07:00
Lajeadense
Bage
07:00
Avenida

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing Club Haitien
07:00
Capoise
Real du Cap
07:00
Racing des Gônaïves

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Juventus U23
07:00
Ternana

716 Nigeria - Npfl

Enugu Rangers
22:00
Heartland
Warri Wolves
22:00
Kano Pillars
Abia Warriors
22:00
Kwara United
Enyimba
22:00
Plateau United
Katsina United
22:00
Wikki Tourist
Akwa United
22:00
Jigawa Golden Stars
Sunshine Stars
22:00
Lobi Stars
Adamawa United
22:00
Akwa Starlets
MFM
22:00
Rivers United
Ifeanyi Uba
22:00
Nasarawa United

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
23:00
Basel W
Young Boys W
23:00
Zurich W

320 Denmark - 3f Ligaen Women

KoldingQ W
20:00
VSK Aarhus W

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio
07:00
Palmeiras W
Cruzeiro
07:00
Ponte Preta
Ferroviária
07:00
Kindermann-Avaí
Internacional RS
07:00
Santos
Minas ICESP
07:00
Corinthians
São Paulo W
07:00
Iranduba
Audax
07:00
Vitória BA
São José
07:00
ฟลาเมงโก

1233 Finland - Kolmonen

EIF II
07:00
HPS
KäPa
07:00
BK-46
MPS/Atletico Malmi
07:00
SAPA III
ToTe
07:00
LPS
Valtti
07:00
HerTo
CLE
07:00
PuiU Helsinki
Kontu
07:00
Ponnistajat
Töölön Taisto
07:00
Finnkurd
KoiPS
07:00
NJS II
JäPS II
07:00
TiPS
Kuusysi
07:00
TuPS
VJS
07:00
Nastolan Nopsa
RiPS
22:30
JoKi