ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2563

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
11:00
คาชิว่า เรย์โซล
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
FC เรียวเคียว
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
Giravanz Kitakyushu
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ

99474 World - Club Friendlies

TPV
16:00
Vaajakoski

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
07:00
Celje
Tabor Sežana
07:00
Bravo
Mura
07:00
Domžale
Olimpija
07:00
Maribor
Rudar Velenje
07:00
Triglav

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
07:00
Valledupar
Llaneros
07:00
Barranquilla
Unión Magdalena
07:00
Atlético
Deportes Quindío
07:00
Cortuluá
Orsomarso
07:00
Atlético Huila
Boca Juniors de Cali
07:00
Leones FC
Real Cartagena
07:00
Fortaleza CEIF
Real Santander
07:00
Bogotá

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Morelia
Atlas
09:00
Pumas UNAM

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
08:00
Deportivo Llacuabamba

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Real Monarchs
08:00
Seattle Sounders II
Orange County
09:00
Phoenix Rising

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
07:00
Hearts of Oak
Eleven Wonders
07:00
Asante Kotoko
Elmina Sharks
07:00
Bechem United
Great Olympics
07:00
Ashanti Gold
Inter Allies
07:00
Aduana Stars
King Faisal
07:00
Dreams
Medeama
07:00
Ebusua Dwarfs
Wa All Stars
07:00
Liberty Professionals
WAFA
07:00
Karela

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
07:00
RSB Berkane
FAR Rabat
07:00
Mouloudia Oujda
Raja Beni Mellal
07:00
Ittihad Tanger
CR Khemis Zemamra
07:00
Wydad Casablanca
Raja Casablanca
07:00
Difaâ El Jadida
Moghreb Tétouan
07:00
FUS Rabat
Olympic Safi
07:00
Rapide Oued Zem
Hassania Agadir
07:00
Youssoufia Berrechid

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
07:00
Al Shabab
Al Ittihad
07:00
Al Ittifaq

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
07:00
Shenzhen
Wuhan Zall
07:00
Chongqing Dangdai Lifan

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
13:30
Pegasus

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Labasa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

98 Australia - Brisbane Premier League

The Gap
14:00
St George Willawong
Caboolture
15:00
Grange Thistle
Albany Creek Excelsior
15:00
Acacia Ridge
North Star
16:00
Centenary Stormers

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
12:45
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
13:30
Sydney Olympic

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
07:00
Rajo Football

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Perth
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
Sorrento
14:00
ECU Joondalup
Inglewood United
14:00
Gwelup Croatia SC
Rockingham City
14:00
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

Clarence Zebras
11:00
Kingborough Lions
Devonport City
11:15
Olympia Warriors
Glenorchy Knights
14:15
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Strikers
15:30
Redlands United
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Gold Coast Knights
Queensland Lions
16:00
Brisbane City

11 Germany - Junioren Bundesliga

Chemnitzer FC U19
16:00
Hannover U19
Bremen U19
16:00
Union Berlin U19
Stuttgart U19
16:00
Kaiserslautern U19
Freiburg U19
16:00
Greuther Fürth U19
Ingolstadt U19
16:00
Bayern U19
Kickers Offenbach U19
16:00
Ulm U19
Karlsruher U19
16:00
Hoffenheim U19
Preussen Munster U19
16:00
Dusseldorf U19
Duisburg U19
16:00
Borussia Dortmund U19
Arminia Bielefeld U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
Viktoria Köln U19
16:00
Koln U19
Bayer Leverkusen U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Oberhausen U19
16:00
Bochum U19
Schalke 04 U19
16:00
Alemannia Aachen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
07:00
Bologna U19
Inter U19
07:00
Chievo U19
Atalanta U19
07:00
Fiorentina U19
Cagliari U19
07:00
Napoli U19
Empoli U19
07:00
Pescara U19
Sassuolo U19
07:00
Roma U19
Juventus U19
07:00
Sampdoria U19
Lazio U19
07:00
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
07:00
Leczna W
UKS SMS Lodz W
07:00
AZS Wroclaw W
Medyk Konin W
07:00
UJ Krakow W
GKS Katowice W
07:00
AZS PWSZ Walbrzych W
Czarni Sosnowiec W
07:00
Bydgoszcz
Mitech Zywiec W
07:00
Rolnik Biedrzychowice

65437 Panama - Lpf

San Francisco
09:00
Independiente

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Adelaide Olympic
Adelaide Raiders
12:30
Cumberland United
Adelaide Comets
12:30
Para Hills Knights
Campbelltown City
12:30
Adelaide City
Adelaide United ||
12:30
NE MetroStars

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Dandenong Thunder
Altona Magic
12:00
Bentleigh Greens
Heidelberg United
12:00
Port Melbourne
Oakleigh Cannons
12:15
Eastern Lions
Dandenong City
14:00
South Melbourne
Hume City
14:30
St. Albans Saints

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Weston Bears
Hamilton Olympic
15:00
Adamstown Rosebuds

401 Slovakia - Youth League

Spartak Trnava U19
16:00
Dukla U19
Trenčín U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Žilina U19
16:00
Poprad U19
DAC U19
16:00
Senica U19
Ružomberok U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Podbrezová U19
16:00
Nitra U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U20
09:30
Eastern Lions U20
Altona Magic U20
10:00
Bentleigh Greens U20
Heidelberg United U20
10:00
Port Melbourne U20
Dandenong City U20
12:00
South Melbourne U20
Green Gully U20
12:00
Melbourne Knights U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

เอฮิเมะ
09:00
Albirex Niigata W
เซเรโซ โอซาก้า
10:00
Nojima Stella W
JEF United W
11:00
Iga Kunoichi W
NTV Beleza W
11:00
INAC Kobe Leonessa W

1004 Canada - Premier League

Pacific
09:00
HFX Wanderers

479 Japan - Nadeshiko League 2

FC Jumonji Ventus
07:00
Setagaya Sfida
Bunny's Kyoto
07:00
Harima
โยโกฮามา เอฟซี
10:00
Kamogawa
Parceiro Nagano W
10:00
Elfen Saitama
Nittaidai W
11:00
Yamato Sylphid

49477 ไทยลีก 3

North Bangkok University
16:00
Pattani